JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: biashara gani unaweza kuifanya kwa kutumia kompyuta km mtaji..

    Report Post
    Page 3 of 3 FirstFirst 123
    Results 41 to 44 of 44
    1. poul's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st April 2013
      Posts : 56
      Rep Power : 435
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default biashara gani unaweza kuifanya kwa kutumia kompyuta km mtaji..

      biashara ambayo inaweza lipa, angalau hata elfu kumi kwa siku...naomba mawazo kwa wanaofanya na wanaoona wengine wakifanya.


    2. Nyasiro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2012
      Location : Makoko, Musoma
      Posts : 1,269
      Rep Power : 1723
      Likes Received
      514
      Likes Given
      221

      Default Re: biashara gani unaweza kuifanya kwa kutumia kompyuta km mtaji..

      Quote By Gefu View Post
      ...haaa !! huu ushauri mwingine jamani...!
      wewe hujaelewa namaanisha nini

    3. Gefu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th November 2010
      Location : Mwanakwerekwe
      Posts : 6,453
      Rep Power : 85998999
      Likes Received
      2134
      Likes Given
      967

      Default Re: biashara gani unaweza kuifanya kwa kutumia kompyuta km mtaji..

      Quote By nyasiro View Post
      wewe hujaelewa namaanisha nini
      ...funguka kiongozi,yumkini dogo nae hajaelewa kama mimi...
      ...Meli ya sumu haina bandari...

    4. Nyasiro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2012
      Location : Makoko, Musoma
      Posts : 1,269
      Rep Power : 1723
      Likes Received
      514
      Likes Given
      221

      Default Re: biashara gani unaweza kuifanya kwa kutumia kompyuta km mtaji..

      Quote By Gefu View Post
      ...funguka kiongozi,yumkini dogo nae hajaelewa kama mimi...
      Nlikuwa namaanisha hayo mawazo mengi wanayompa yanahusiana na kazi ambazo sio halali katika masuala ya kompyuta ---Matumizi ya software zisizo halali na kuujumu kazi za wengine
      Gefu likes this.

    5. Aqua's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd July 2012
      Location : Nyamboge
      Posts : 803
      Rep Power : 623
      Likes Received
      357
      Likes Given
      98

      Default Re: biashara gani unaweza kuifanya kwa kutumia kompyuta km mtaji..

      [QUOTE=poul;6281711]mi naongelea kompyuta ya matumizi ya kawaida tu..[/QUOTE]

      Nimejikuta nacheka mwenyewe,mshikaji kauliza swali nimeipitia thread kwa haraka kidogo wengi hawajamjibu wakaanza kujielimisha wao na kumsahau aliyeanzisha thread.Wakamshauri kutengeneza vitu bila kujua ana ufahamu gani katika matumizi ya computer na software zake.
      Computer kama mtaji=computer kama kitendea kazi ????
      Mi napita tu ,watakuja wakukushauri.
      "We do not become stronger by being surrounded by weak people".


    Page 3 of 3 FirstFirst 123

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...