JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mwanafunzi Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) atengeneza mtandao wa kijamii

    Report Post
    Page 3 of 12 FirstFirst 12345 ... LastLast
    Results 41 to 60 of 223
    1. Sine r Winters's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th July 2012
      Posts : 115
      Rep Power : 451
      Likes Received
      14
      Likes Given
      6

      Default Mwanafunzi Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) atengeneza mtandao wa kijamii

      Kuiona cheki hapo social network udom. Hongera sana UDOM. Mungu ibariki UDOM, Mungu ibariki Tanzania.

      Quote By Guus View Post
      Salamu wana Jamvi!

      Jana katika tupiatupia macho kurasa za magazeti nikajikuta katika kurasa moja ya makala ya gazeti la "Mwananchi" ikiwa na kichwa cha habari kama nilivyokiandika katika "Title" yangu. Nilivyoshawishika kuisoma habari hiyo nikagundua kumbe vyuo vyetu vinaweza kuzalisha vijana ambao wana mawazo ya kujiajiri.

      Huyu kijana ameanzisha "mtandao wa kijamii" kama ilivyo kwa "facebook" (Welcome to Mayocoo - Sign in, Sign up). Na kwa jinsi alivyoelezea, anadai inamambo mengi na salama hata zaidi ya hiyo "facebook".

      Mimi nimefarijika (ingawa ni duplication ya idea).
      Ombi langu kwa viwanda hivi (Vyuo), watazame zaidi mihula yao ili si tu hawa "mazalia" waweze kutengeneza vitu ambavyo tayari vipo, ila wawe na uwezo wa kufikiri na kuja na idea mpya. Na pia naamini vyuo vinaweza kuanzisha miradi ya kuwasaidia vijana ambao wanafungua njia za kujitemea. Ni rahisi kwa vyuo kutambua umuhimu wa mawazo ya wahitimu wao kuliko "taasisi" nyingine.

      Mwisho: Kuzalisha wahitimu wenye mawazo ya kujiajiri inawezekana.


    2. Pdraze's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2011
      Posts : 538
      Rep Power : 578
      Likes Received
      190
      Likes Given
      7

      Default re: Mwanafunzi Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) atengeneza mtandao wa kijamii

      kajitahidi sana ni wakati wa kukubali vya home hata kama kuna tatizo tum support jamaa fb twitter hazikuibuka tu

    3. C6's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th April 2011
      Location : 127.0.0.1
      Posts : 4,745
      Rep Power : 101807568
      Likes Received
      2903
      Likes Given
      2459

      Default

      Quote By The Giant View Post
      Namba za simu akupe za nini?
      hawa ndo wadau wenyewe, The Giant humjui CTO? hujasikia movement zake? ni dev. kama ulikuwa hujui, maybe anataka kununua hisa

    4. Pdraze's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2011
      Posts : 538
      Rep Power : 578
      Likes Received
      190
      Likes Given
      7

      Default

      Quote By Kiranga View Post
      Weak indeed, no different from - and probably less secure than- my Geocities webring in 1999. But it's UDOM, what do you expect?
      acha ulimbukeni najua ulitamani uwe wewe lakin bad luck..next time bro

    5. C6's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th April 2011
      Location : 127.0.0.1
      Posts : 4,745
      Rep Power : 101807568
      Likes Received
      2903
      Likes Given
      2459

      Default

      Quote By Pdraze View Post
      acha ulimbukeni najua ulitamani uwe wewe lakin bad luck..next time bro
      hujui unachokiongea bwana Pdraze, webdesign na development zaidi ya kutamba tu eti mwanafunzi wa udom kadevelop social mtwrk. ni zaidi ya hapo. zamani alikuja jamaa mmoja alikujA na clone ya fb akatamba, wakamshushua akatukana akapotea jumla. sasa hebu niambie professional social network haina error page 404? full of broken links, ina application ina run (malicious) then unasema anaona wivu? critics zinasaidia japo zinakera
      Gurta and Magembe R. Malima like this.

    6. MAISAKI's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 11th April 2012
      Posts : 8
      Rep Power : 442
      Likes Received
      1
      Likes Given
      12

      Default re: Mwanafunzi Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) atengeneza mtandao wa kijamii

      ndo kwanza ameanza.the next step itakua hiyo...hapo ungeiweka kama ushauri kwake....sio kama unamponda!! Learn 3 appreciate thngs ur countrymen do.

    7. elmagnifico's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th July 2011
      Location : Brussels
      Posts : 2,786
      Rep Power : 2797
      Likes Received
      958
      Likes Given
      120

      Default re: Mwanafunzi Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) atengeneza mtandao wa kijamii

      let the boy try afadhali yeye katengeneza kitu ma IT wangapi wanamaliza vyuoni hawatengenezi kitu wanaishia kupiga windows chini na ku install na ku unstall softwares tu.
      Slowly by slowly ataweza na si ajabu ni kichwa kimoja kinachofanya yote so lazima matatizo yawepo

    8. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 10,651
      Rep Power : 118915848
      Likes Received
      2844
      Likes Given
      1875

      Default re: Mwanafunzi Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) atengeneza mtandao wa kijamii

      Nasapoti bidhaa ya nyumbani naenda kujiunga sasa hvi

    9. Chief-Mkwawa's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 25th May 2011
      Posts : 7,062
      Rep Power : 1366640
      Likes Received
      2818
      Likes Given
      0

      Default re: Mwanafunzi Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) atengeneza mtandao wa kijamii

      mi nilivoelewa mpaka hapa
      1. Aloleta hii website si mwenyewe mmiliki wa social network
      2. Hatujaambiwa kwamba official imezinduliwa au ipo kwenye beta anataka ushauri.

      Kama ni official imezinduliwa basi arudi tena chini akaisuke upya na kama kaleta beta basi ushauri ndo huo auchukue.
      Magembe R. Malima likes this.

    10. CHAMVIGA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2012
      Location : TANZANIA
      Posts : 6,606
      Rep Power : 3065
      Likes Received
      1804
      Likes Given
      1369

      Default re: Mwanafunzi Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) atengeneza mtandao wa kijamii

      Jamaa ndie inasemekana ametengeneza ile Udom student records network ambayo imeisadia udom kuondokana na kutegemea Aris ya Udsm.
      Hongera yake .
      Last edited by CHAMVIGA; 16th April 2013 at 12:21.
      double R likes this.

    11. Stefano Mtangoo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2012
      Location : Dar es Salaam, Tanzania
      Posts : 1,980
      Rep Power : 485734
      Likes Received
      990
      Likes Given
      1291

      Default re: Mwanafunzi Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) atengeneza mtandao wa kijamii

      Quote By C6 View Post
      hawa ndo wadau wenyewe, The Giant humjui CTO? hujasikia movement zake? ni dev. kama ulikuwa hujui, maybe anataka kununua hisa
      My Friend C6 huyu Jamaa anaitwa C.T.U Majina yanafanana tu.

      BTW Hii mambo ya kutumia Script za watu halafu hauwapi due credits inaua sana morale ya FOSS Developers. Kwa manafunzi kuandika full script ni issue unless alianza kuiandika mapema which means ni personal efforts that have nothing to do with UDOM.

      But as you said, mtu akija na mambo mazuri tutanunua share tu kumpa support ila awe honest na ziwe ni effort zake za development na sio customization!
      IT Training Beginner to Expert: http://hosannahighertech.co.tz/home/course
      Email: [email protected] z

    12. C.T.U's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2011
      Posts : 3,308
      Rep Power : 6090951
      Likes Received
      1190
      Likes Given
      33

      Default re: Mwanafunzi Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) atengeneza mtandao wa kijamii

      Quote By The Giant View Post
      Namba za simu akupe za nini?
      Ndio maana sisi kuendelea Tanzania ni mwaka 2900
      Usiseme sisi watanzania ni masikini masikini ni wewe na familia yako

    13. Makanyaga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th September 2007
      Posts : 2,279
      Rep Power : 0
      Likes Received
      581
      Likes Given
      2000

      Default re: Mwanafunzi Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) atengeneza mtandao wa kijamii

      Quote By Sine r Winters View Post
      kuiona cheki hapo social network udom. hongera sana udom. Mungu ibariki udom mungu ibariki Tanzania.
      Hongera zake, japo sijaona chochote kinachotamulisha kuwa software hii inamilikiwa na mwanafunzi wa UDOM, Tanzania
      "Obedience to truth on MATTERS REVEALED guarantees guidance on MATTERS UNREVEALED"

    14. sun wu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 2,030
      Rep Power : 7841
      Likes Received
      1201
      Likes Given
      262

      Default re: Mwanafunzi Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) atengeneza mtandao wa kijamii

      Quote By shiny c View Post
      eh hater yoyote anaoponda huyu jamaa mjinga sana oh mara cjui haina mvuto oh mara cjui nin tokaaaa
      Nadhani kuna watu wamepotea njia au hawajui umuhimu wa hii forum..., hivi kwa aliyeingia akatoa wazo la matatizo/shortcoming ya hii site yeye kama end user (ingawa wewe unaita ni hater) au anayeingia na kusema heko !! Poa !!, Kijana Umetishaaa !!! ni comment ipi inajenga au ya maana zaidi ?, ipi inahitajika zaidi ?...

      Hata Microsoft wanavyotoa software zao (Beta Version) wanatoa ili watu watumie kwanza na kuelezea ubovu/matatizo (bugs) ambayo wanayafanyia kazi.., Hivi comments ambazo wangekuwa wanapata zote zingekuwa ni Heko au Microsoft mmetishaaa..., unadhani hizo software zingekuwa bora kama zilivyo sasa ?

      Hao so called Haters ndio wanaohitajika kwenye hii issue (sababu ndio baadhi ya watumiaji) na ukichukua mawazo yao na kuboresha na hata wao wakaridhika basi kitakachopatikana kitakuwa bora.., kuliko wote wakija na kusema chukua tano au Kudos... mwisho wa siku product atakayomaliza nayo ni aliyoanza nayo...
      Opportunities Multiply as they are Seized Sun Tzu

    15. stormryder's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd March 2013
      Posts : 305
      Rep Power : 453
      Likes Received
      28
      Likes Given
      6

      Default re: Mwanafunzi Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) atengeneza mtandao wa kijamii

      naitwa hacker W.O.Z,kjn niko nawe ila check your session unastahili award coz un metengeneza twitter ver. ya tz

    16. Aqua's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd July 2012
      Location : Nyamboge
      Posts : 613
      Rep Power : 548
      Likes Received
      247
      Likes Given
      71

      Default re: Mwanafunzi Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) atengeneza mtandao wa kijamii

      "You have to learn how to use your enemies to your advantages".Kukosolewa ni muhimu kama unataka product yako iwe poa,wengi hapa huwa wanatoa comment hata hawaangalii kwa mfano "code" imekaaje.
      Good start mi si mtaalamu sana wa mambo fulani ila hiyo site ina security weakness,naona SQL injection umeiconsider the simple one,baadhi ya mapungufu ni
      1.emails address ziko disclosed
      2.Password zinatumwa kwa kutumia http na si https
      3.baadhi ya mamember ni kama rock..,dull..,KASO..,AK..,Izzo ..,shei..,kiburicha... etc
      4.Ame enable auto complete si nzuri sana security wise.
      5.error za database ziko disclosed
      Kwa hiyo watu wakisema rekebisha kitu fulani tuache ubishi,"think outside of the box".Pdraze ni member pia may be ndiyo maana anatetea sana.
      "We do not become stronger by being surrounded by weak people".

    17. stormryder's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd March 2013
      Posts : 305
      Rep Power : 453
      Likes Received
      28
      Likes Given
      6

      Default re: Mwanafunzi Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) atengeneza mtandao wa kijamii

      seccurity issues
      Magembe R. Malima likes this.

    18. ZeMarcopolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2008
      Posts : 12,676
      Rep Power : 141699720
      Likes Received
      5183
      Likes Given
      4279

      Default re: Mwanafunzi Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) atengeneza mtandao wa kijamii

      Wadau jiungeni kwa wingi kwenye site kwa jitihada za kumuunga mkono mwanafunzi huyu.
      "To greed, all nature is insufficient"

    19. Kwetu Iringa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2011
      Posts : 358
      Rep Power : 552
      Likes Received
      69
      Likes Given
      629

      Default re: Mwanafunzi Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) atengeneza mtandao wa kijamii

      Nimejiunga tayari, ila nimeshindwa ku-sign in because it is extremely sloooooow!! All the same kudos to the developer!!


      Cha ajabu kwa UDOM ni kwamba kuna college na ma-profesa wa IT, lkn mtandao wa hicho chuo ni worst kuliko vyote hapa TZ, including MUHAS ambako hakuna college wala school ya IT!! Hii imekaaje?

    20. ZeMarcopolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2008
      Posts : 12,676
      Rep Power : 141699720
      Likes Received
      5183
      Likes Given
      4279

      Default re: Mwanafunzi Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) atengeneza mtandao wa kijamii

      Mwanafunzi wa UDOM umefanya vizuri.

      Sikiliza critics zinazotolewa na uangalie jinsi utakavyozifit kwenye initial plan yako.

      Marketing ni muhimu. Mpaka sasa umetambulishwa kuwa ni mwanafunzi wa UDOM. Hiyo haitoshi, taja jina lako au la kampuni na contacts ili watu wanaotaka kuventure na wewe waweze kukupata.

      Fanya developments na kuitangaza site yako haraka sana kabla idea haijapigwa overtake na wengine watakaoona toka kwako.
      "To greed, all nature is insufficient"

    21. Mchaka Mchaka's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 20th July 2010
      Location : A - CITY
      Posts : 4,538
      Rep Power : 1533
      Likes Received
      1318
      Likes Given
      687

      Default re: Mwanafunzi Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) atengeneza mtandao wa kijamii

      Quote By ZeMarcopolo View Post
      Mwanafunzi wa UDOM umefanya vizuri.

      Sikiliza critics zinazotolewa na uangalie jinsi utakavyozifit kwenye initial plan yako.

      Marketing ni muhimu. Mpaka sasa umetambulishwa kuwa ni mwanafunzi wa UDOM. Hiyo haitoshi, taja jina lako au la kampuni na contacts ili watu wanaotaka kuventure na wewe waweze kukupata.

      Fanya developments na kuitangaza site yako haraka sana kabla idea haijapigwa overtake na wengine watakaoona toka kwako.
      Mkuu umemshauri vizuri lakini hili la idea sio geni hapa duniani..!
      Miili ya waliokufa katika ajali ya Meli ya Spice Islander ipimwe DNA ili kutambua Ndugu zao - Dk. Jakaya .M. Kikwete,, September 2011.

    Page 3 of 12 FirstFirst 12345 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Bajeti kiduchu kwa Chuo Kikuu Cha Dodoma (UDOM)
      By tatanyengo in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 3
      Last Post: 17th June 2012, 15:56
    2. Uongozi katika chuo kikuu cha dodoma (udom) wapata aibu kubwa
      By JUNGU MTU in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 12
      Last Post: 17th February 2012, 09:44
    3. MGOMO wa wanafunzi wa Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) wa kutokuingia madarasani kushinik
      By kilimasera in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 23rd December 2010, 00:41
    4. Nani aliwakilisha UDSM kwenye uzinduzi wa chuo kikuu cha Dodoma (UDOM) ??
      By samirnasri in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 1
      Last Post: 28th November 2010, 14:07
    5. UDSM Waliwakilisha na nani kwenye uzinduzi wa chuo kikuu cha Dodoma (UDOM) ??
      By samirnasri in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 4
      Last Post: 26th November 2010, 10:48

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...