JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Frequency mpya za Channel ten hizi hapa!

    Report Post
    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 21 to 40 of 66
    1. Mathias Byabato's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2010
      Posts : 751
      Rep Power : 647
      Likes Received
      294
      Likes Given
      132

      Default Frequency mpya za Channel ten hizi hapa!

      Channel ten wamebadilisha freq na ambao hawajapata ni kama ifuatavyo

      freq: 4065.505
      Sr 2848
      fec 2/3
      pls ni vertical

      kule kule Cband

      kazi kwenu
      araway, hsbaky and CHUAKACHARA like this.
      Kipindi cha TV cha 'Barua kutoka kanda ya ziwa' Gonga hapa chini!
      http://www.youtube.com/watch?v=JLNO6AoyQ2Q


    2. #21
      Rubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2009
      Posts : 1,572
      Rep Power : 871
      Likes Received
      238
      Likes Given
      189

      Default Re: Frequency mpya za Channel ten hizi hapa!

      Shukria Mkuu hata mimi nina zaidi ya miezi siioni ngoja leo nikifika nyumbani milango ya jioni niweke nione. niliikosa ile tamthilia ya akina Maria angelas nafikir itakuwa iliisha kwisha.
      Mlee mtoto katika njia impasayo naye hataiacha hata atakapokuwa mzee.

    3. SHAROBALO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2011
      Location : DRIVE (C:)
      Posts : 608
      Rep Power : 10332
      Likes Received
      221
      Likes Given
      126

      Default Re: Frequency mpya za Channel ten hizi hapa!

      hizi frequency unazisetije kwenye strong decoder? mi mgeni hapa msaada
      araway likes this.
      A hackerwith a new toy,the first thing he'll do is take it apart to figure out how it works.

    4. bung'a's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th May 2012
      Posts : 140
      Rep Power : 450
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By SHAROBALO View Post
      hizi frequency unazisetije kwenye strong decoder? mi mgeni hapa msaada
      kama zingine tu ukishafika hapo kwenye nukta ishia hapohapo na uingize symbol

    5. Mavella's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 255
      Rep Power : 542
      Likes Received
      22
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By SHAROBALO View Post
      hizi frequency unazisetije kwenye strong decoder? mi mgeni hapa msaada
      kwenye strong kama unataka kuandika 2850 unaanza na 02850 ok
      SHAROBALO likes this.

    6. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,546
      Rep Power : 1949
      Likes Received
      1476
      Likes Given
      62

      Default Re: Frequency mpya za Channel ten hizi hapa!

      Mbona yangu haishiki?

    7. englibertm's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 1st May 2009
      Posts : 6,366
      Rep Power : 109178262
      Likes Received
      3716
      Likes Given
      20

      Default Re: Frequency mpya za Channel ten hizi hapa!

      Shukrani naipata chanel ten bila chenga

    8. #27
      jengo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th October 2012
      Posts : 60
      Rep Power : 411
      Likes Received
      5
      Likes Given
      3

      Default Re: Frequency mpya za Channel ten hizi hapa!

      kwenye satellite ipi

    9. Elungata's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Posts : 11,046
      Rep Power : 6478040
      Likes Received
      1860
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Rubi View Post
      Shukria Mkuu hata mimi nina zaidi ya miezi siioni ngoja leo nikifika nyumbani milango ya jioni niweke nione. niliikosa ile tamthilia ya akina Maria angelas nafikir itakuwa iliisha kwisha.
      wapuuzi sana hao jamaa.hiyo tamthilia ya UNTAMED BEAUTY.waliikatisha kikatili sana tena ikiwa imefikia kwenye chorus.

    10. #29
      Wemba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th July 2011
      Posts : 56
      Rep Power : 475
      Likes Received
      18
      Likes Given
      2

      Default Re: Frequency mpya za Channel ten hizi hapa!

      Asante sana.
      Nimeipata vzr. Watoto wanafurahia katuni saa 3 kama zamani.
      Ukipata nyingine nzuri, tuwekee hapa

    11. Luushu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th April 2012
      Posts : 319
      Rep Power : 489
      Likes Received
      37
      Likes Given
      0

      Default

      Nenda kwenye menu kisha instalation ingiza passward nenda kwenye manual seach ingiza fr kisha skan walete

    12. Haule Kaheneko's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 7th February 2012
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Frequency mpya za Channel ten hizi hapa!

      Kwa kwali mambo ni mazuri saana sasa channel tenni kwa kwenda bele. Hebu tupe na za TBC1 kwani sijaipata bado hainekani.

    13. Haule Kaheneko's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 7th February 2012
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Frequency mpya za Channel ten hizi hapa!

      Satellite ya C-Intel 904(600E) jaribu hiyo utaipata jamaa ni mkweli

    14. #33
      Rubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2009
      Posts : 1,572
      Rep Power : 871
      Likes Received
      238
      Likes Given
      189

      Default Re: Frequency mpya za Channel ten hizi hapa!

      Quote By Elungata View Post
      wapuuzi sana hao jamaa.hiyo tamthilia ya UNTAMED BEAUTY.waliikatisha kikatili sana tena ikiwa imefikia kwenye chorus.
      He hivi kumbe haikwisha ukwelii niliacha wameikatisha halafu nikafikiri wameirudisha ni vile tu mimi nilikuwa siioni channel 10 nikadhani iliisha kwisha. kweli hawa hawana tofauti na TBC na wao waliikatisha ile ya Ma Doudou na wakwe zake bila taarifa. Kweli wapuuzi.
      Mlee mtoto katika njia impasayo naye hataiacha hata atakapokuwa mzee.

    15. Mathias Byabato's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2010
      Posts : 751
      Rep Power : 647
      Likes Received
      294
      Likes Given
      132

      Default Re: Frequency mpya za Channel ten hizi hapa!

      nafikiri star tv ni 3656 kwa 2894 kama sikosei ukishindwa ni PM nikuelekeze njia bora ya kuipata kwa dish la futi 6 mengine si ya wazi sana lakini ipo hewani,mimi natumia dish la futi 6
      Kipindi cha TV cha 'Barua kutoka kanda ya ziwa' Gonga hapa chini!
      http://www.youtube.com/watch?v=JLNO6AoyQ2Q

    16. cement's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th May 2012
      Location : Tanganyika-Dar es salaam
      Posts : 510
      Rep Power : 524
      Likes Received
      161
      Likes Given
      177

      Default

      Quote By Mathias Byabato View Post
      nafikiri star tv ni 3656 kwa 2894 kama sikosei ukishindwa ni PM nikuelekeze njia bora ya kuipata kwa dish la futi 6 mengine si ya wazi sana lakini ipo hewani,mimi natumia dish la futi 6
      Vp kwa sie tunaotumia decoder za Dstv inakubali?

    17. cement's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th May 2012
      Location : Tanganyika-Dar es salaam
      Posts : 510
      Rep Power : 524
      Likes Received
      161
      Likes Given
      177

      Default

      Quote By Mathias Byabato View Post
      Channel ten wamebadilisha freq na ambao hawajapata ni kama ifuatavyo

      freq: 4065.505
      Sr 2848
      fec 2/3
      pls ni vertical

      kule kule Cband

      kazi kwenu
      Vp kwa sie tunaotumia decoder za Dstv?inakubali?

    18. Mathias Byabato's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2010
      Posts : 751
      Rep Power : 647
      Likes Received
      294
      Likes Given
      132

      Default Re: Frequency mpya za Channel ten hizi hapa!

      Quote By cement View Post
      Vp kwa sie tunaotumia decoder za Dstv?inakubali?
      dstv utapata TBC tu kwa tz
      Kipindi cha TV cha 'Barua kutoka kanda ya ziwa' Gonga hapa chini!
      http://www.youtube.com/watch?v=JLNO6AoyQ2Q

    19. SHAROBALO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2011
      Location : DRIVE (C:)
      Posts : 608
      Rep Power : 10332
      Likes Received
      221
      Likes Given
      126

      Default Re: Frequency mpya za Channel ten hizi hapa!

      freq: 4065.505
      Sr 2848
      fec 2/3
      pls ni vertical


      sasa hii kwenye strong naandikaje nipe mfano....empty head hap
      A hackerwith a new toy,the first thing he'll do is take it apart to figure out how it works.

    20. hsbaky's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 23
      Rep Power : 583
      Likes Received
      5
      Likes Given
      6

      Default Re: Frequency mpya za Channel ten hizi hapa!

      Nakushukuru sana kwa kutushirikisha kwenye faida hii. Binafsi umenisaidia sana. Nakushukuru. Sasa mambo ni mazuri kabisa na iko safi.

    21. nictbb's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th May 2012
      Posts : 92
      Rep Power : 438
      Likes Received
      4
      Likes Given
      3

      Default Re: Frequency mpya za Channel ten hizi hapa!

      sawa mkuu,jaman, msaada kenye tuta,nani amewahi ku set thaicom 5 @ 78'E?how do i set up na kwa freq zipi? manake nna 8ft solid dish na intelsat 906 ndo natumia kwa local channel

    22. Clean9

    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...