JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Msaada jinsi ya kujiondoa facebook

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 24
    1. #1
      diet's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st August 2012
      Posts : 56
      Rep Power : 473
      Likes Received
      6
      Likes Given
      43

      Default Msaada jinsi ya kujiondoa facebook

      jamani nimekuwa mwanachama wa facebook km miezi minanae sasa ila nataka kujiondoka kabisa pia niondoe picha zote yaani nisiwe na account humo..... nifanyeje???????????????????


    2. NingaR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2012
      Location : C:\Windows\SysWOW64
      Posts : 2,826
      Rep Power : 1042
      Likes Received
      542
      Likes Given
      222

      Default Re: Msaada jinsi ya kujiondoa facebook

      hili swala tumesha liongelea humu ndani mara 2, hebu jaribu kupitia threads nyingine utaona.

    3. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 25,941
      Rep Power : 429502218
      Likes Received
      20739
      Likes Given
      10445

      Default Re: Msaada jinsi ya kujiondoa facebook

      Hairuhusiwi kuondoka. Umeshachoka kuuza sura?
      I can be changed by what happens to me. But I refuse to be reduced by it-Maya Angelou


    4. Good Guy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Location : No place like 127.0.0.1
      Posts : 4,420
      Rep Power : 27054886
      Likes Received
      1081
      Likes Given
      786

      Default Re: Msaada jinsi ya kujiondoa facebook

      ndugu unajua kazi za search bar kweli?

    5. My Mud's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th October 2012
      Posts : 85
      Rep Power : 469
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By diet View Post
      jamani nimekuwa mwanachama wa facebook km miezi
      minanae sasa ila nataka kujiondoka kabisa pia niondoe picha zote yaani
      nisiwe na account humo..... nifanyeje???????????????????:A S
      confused::A S
      confused::A S
      confused:
      najaribu kuandika maelezo ya jins ya kujitoa fb coz me nimewai kujitoa but cm yangu haina uwezo wa kupaki maelezo mng.sorry lkn natafuta altve ya kuku help wakat huo 2nasubir wajuz wngne


    6. leloch's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 359
      Rep Power : 581
      Likes Received
      53
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By NingaR View Post
      hili swala tumesha liongelea humu ndani mara 2, hebu jaribu kupitia threads nyingine utaona.
      watu wengine mkitukanwa mna mind, sa unajkuta mjuaji af kumbe sifur kwan ukrudia kumwambia kunashda gan, had umwambie atafte?? Je unajua thread ngap zmesha post wa!! Ckunyngne kama hujui unaachatu co lazma kupost mana hakuna tuzo......

    7. Good Guy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Location : No place like 127.0.0.1
      Posts : 4,420
      Rep Power : 27054886
      Likes Received
      1081
      Likes Given
      786

      Default

      Quote By leloch View Post
      watu wengine mkitukanwa mna mind, sa unajkuta mjuaji af kumbe sifur kwan ukrudia kumwambia kunashda gan, had umwambie atafte?? Je unajua thread ngap zmesha post wa!! Ckunyngne kama hujui unaachatu co lazma kupost mana hakuna tuzo......
      mbona unajibu kama hu2mii akili kijana, kuna umuhimu gani wa Button ya Kusearch? Kauliza kaambiwa kiustaarabu kua mada ishajadiliwa aitafute kwa maelezo zaidi na naamini ni NingaR huyu ndo alieleta link na maelezo ya kujitoa sasa unataka kutukana ya nini? "Ficha ujinga wako".

    8. Mwana Mtoka Pabaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2012
      Posts : 4,469
      Rep Power : 2334
      Likes Received
      2239
      Likes Given
      679

      Default Re: Msaada jinsi ya kujiondoa facebook

      Quote By Good Guy View Post
      mbona unajibu kama hu2mii akili kijana, kuna umuhimu gani wa Button ya Kusearch? Kauliza kaambiwa kiustaarabu kua mada ishajadiliwa aitafute kwa maelezo zaidi na naamini ni NingaR huyu ndo alieleta link na maelezo ya kujitoa sasa unataka kutukana ya nini? "Ficha ujinga wako".
      Wewe juha sikiliza, hakuna shida kama huyo NungaR angempatia hiyo link badala ya kumzodoa. Kama mnayo si mtoe tu shida nini kujishaua kama watoto wa kike wanaobalehe?
      Mtakatifu Dk. Slaa, tumekusikia, tumekuelewa, tunakutaka radhi: Lowassa ni chaguo LETU

    9. Mwana Mtoka Pabaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2012
      Posts : 4,469
      Rep Power : 2334
      Likes Received
      2239
      Likes Given
      679

      Default Re: Msaada jinsi ya kujiondoa facebook

      Quote By Good Guy View Post
      ndugu unajua kazi za search bar kweli?
      BAR zote kazi yake ni kuuza pombe, enhe niambie inahusiana nini na swali alilouliza diet?
      Mtakatifu Dk. Slaa, tumekusikia, tumekuelewa, tunakutaka radhi: Lowassa ni chaguo LETU

    10. Endangered's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2011
      Location : Milky Way
      Posts : 930
      Rep Power : 522
      Likes Received
      210
      Likes Given
      1037

      Default Re: Msaada jinsi ya kujiondoa facebook

      Naskia harufu ya ban humu. By the way diet, anza kwa kudelete picha kwanza, zote kabisa. Then mengine kidogo kidogo, tena kwa kubadili info zako.
      "No matter how busy you may think you are, you must find time for reading, or surrender yourself to self-chosen ignorance" Confucius (551-479 BC)

    11. grafani11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2011
      Location : Omnipotent Street
      Posts : 14,806
      Rep Power : 111390416
      Likes Received
      5259
      Likes Given
      7671

      Default Re: Msaada jinsi ya kujiondoa facebook

      Quote By Mwana Mtoka Pabaya View Post
      Wewe juha sikiliza, hakuna shida kama huyo NungaR angempatia hiyo link badala ya kumzodoa. Kama mnayo si mtoe tu shida nini kujishaua kama watoto wa kike wanaobalehe?
      Kumbe siku hizi watoto wa kike wanabalehe? basi ndiyo maendeleo yenyewe hayo..

    12. grafani11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2011
      Location : Omnipotent Street
      Posts : 14,806
      Rep Power : 111390416
      Likes Received
      5259
      Likes Given
      7671

      Default Re: Msaada jinsi ya kujiondoa facebook

      Quote By Mwana Mtoka Pabaya View Post
      BAR zote kazi yake ni kuuza pombe, enhe niambie inahusiana nini na swali alilouliza diet?
      Ama kweli kimtokacho mtu ndicho kilichoujaza moyo wake, yaani hapa imeonekana Bar tu lakini neno la kwanza halikuonekana! Ahmada wewe..

    13. NingaR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2012
      Location : C:\Windows\SysWOW64
      Posts : 2,826
      Rep Power : 1042
      Likes Received
      542
      Likes Given
      222

      Default

      Quote By leloch View Post
      watu wengine mkitukanwa mna mind, sa unajkuta mjuaji af kumbe sifur kwan ukrudia kumwambia kunashda gan, had umwambie atafte?? Je unajua thread ngap zmesha post wa!! Ckunyngne kama hujui unaachatu co lazma kupost mana hakuna tuzo......
      kijana kuwa mstaarabu unapo andika kitu, unajua kua hapa tunajaza saver ya JF?? pia kuna seach box ndio kazi yake hiyo, nimemwambia kua kuna thread humu inayo ongelea suala hili, ilikua nikitendo cha kusearch tu sio mpaka utoe maneno ya kuudhi namma hii.

    14. Nivea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 7,401
      Rep Power : 156372157
      Likes Received
      4546
      Likes Given
      5410

      Default Re: Msaada jinsi ya kujiondoa facebook

      nime cheka sana leo
      PATIENCE IS A NECESSARY INGREDIENT OF GENIUS.

    15. leloch's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 359
      Rep Power : 581
      Likes Received
      53
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By NingaR View Post
      kijana kuwa mstaarabu unapo andika kitu, unajua kua hapa tunajaza saver ya JF?? pia kuna seach box ndio kazi yake hiyo, nimemwambia kua kuna thread humu inayo ongelea suala hili, ilikua nikitendo cha kusearch tu sio mpaka utoe maneno ya kuudhi namma hii.
      kwel ukwel unauma.. unajua hujielew mkuu.. Kwan ye hajui kuna bar ya kusearch had akaulza?? we ultaka asearch in assumption without to knw the actual title of tht thrd.. Usiish kwa assumption kuwa unachojua ww kla mtu anajua b a modern man coz vdole havlngan... SAMAHAAAANI LAKINI...
      Mwana Mtoka Pabaya likes this.

    16. leloch's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 359
      Rep Power : 581
      Likes Received
      53
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By Good Guy View Post
      mbona unajibu kama hu2mii akili kijana, kuna umuhimu gani wa Button ya Kusearch? Kauliza kaambiwa kiustaarabu kua mada ishajadiliwa aitafute kwa maelezo zaidi na naamini ni NingaR huyu ndo alieleta link na maelezo ya kujitoa sasa unataka kutukana ya nini? "Ficha ujinga wako".
      we ndo huna akl kwa kujua kla klcho kweny maj n samak.. Kama n yy mbona hakumpa hyo lnk amrahcshie, w ultaka aotee o!!?? b CREATIVE ucrpoke..

    17. NingaR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2012
      Location : C:\Windows\SysWOW64
      Posts : 2,826
      Rep Power : 1042
      Likes Received
      542
      Likes Given
      222

      Default

      Quote By leloch View Post
      kwel ukwel unauma.. unajua hujielew mkuu.. Kwan ye hajui kuna bar ya kusearch had akaulza?? we ultaka asearch in assumption without to knw the actual title of tht thrd.. Usiish kwa assumption kuwa unachojua ww kla mtu anajua b a modern man coz vdole havlngan... SAMAHAAAANI LAKINI...
      mkuu isiwe tabu na malumbano humu ndani.

    18. NEW NOEL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2011
      Posts : 695
      Rep Power : 663
      Likes Received
      226
      Likes Given
      174

      Default Re: Msaada jinsi ya kujiondoa facebook

      Ukitaka kujiondoa Facebook unachotakiwa kufanya ni kwenda kwenye settings utaona kuna sehemu ya 'Deactivate'ukishaclick hiyo basi utakuwa umejiondoa. Na unaweza kurudi yaani 'uka activate account yako'.

    19. Victoire's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2008
      Posts : 6,004
      Rep Power : 183968178
      Likes Received
      2721
      Likes Given
      3088

      Default Re: Msaada jinsi ya kujiondoa facebook

      nenda kwenye general setting,then click security,then deactivate

    20. HUNIJUI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2012
      Location : Unknown
      Posts : 1,434
      Rep Power : 2805906
      Likes Received
      423
      Likes Given
      58

      Default Re: Msaada jinsi ya kujiondoa facebook

      Watumie maombi marafiki zako wote WAKUBLOCK kama umeshndwa. kaz itakuwa imeisha


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...