Mambovipi wa kubwa ebwana nina tatizo hapa kidogo kwenye my twitter Account leo siku ya tatu nihivi niki sign in kwenye simy yangu LG KP500 Aifunguki nakuta na msg hii hapa Something is tenchnicall wrong.Thanx for noting-we re going to fiz it up and have thing back to normal soon...........
mwisho wa kunukuu ila chakushangaza nikitumia pc naingia kama kawaida japo mwanzo nilipata msg kama hiyo kwenye pc yangu ilanikafanya maujanja fulani ika kubali tatizo lipo kwenye simu yangu siwezi ku login msaaaadaaaaaaaaaa jamani unitajika kama kuna mtu anaweza kuni helpppppppppppppppppppppp