JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: FUNDI SIM/WANAOPENDA KUJIFUNZA KUTENGENEZA SIM KWA KIWANGO CHA JUU,post here

    Report Post
    Results 1 to 20 of 20
    1. Jackie maduhu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th April 2012
      Posts : 22
      Rep Power : 424
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default FUNDI SIM/WANAOPENDA KUJIFUNZA KUTENGENEZA SIM KWA KIWANGO CHA JUU,post here

      FUNDI SIM/wanaopenda kujifunza kutengeneza sim kwa kiwango cha juu.naitwa jackie maduhu nyumban misasi mwanza.bt now niko nchini uganda kimasomo,niko chuoni newcastlehighsky generation.nachukua ICT sky generation,pamoja na phone diagram solution with soft/hardware tech.napenda sana kuwatangazia vijana wenzangu wa kitanzania,kama kuna mtu anahitaji apate upeo wa kutosha kuhusu ufundi sim asijali awe tayari maana nimebakiza mda kidogo sana kutoka hapa jikon. Huu ni utanguliz tu kama upo hapo nipost
      swagger kid likes this.


    2. Luiz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2011
      Posts : 342
      Rep Power : 534
      Likes Received
      36
      Likes Given
      0

      Default Re: FUNDI SIM/WANAOPENDA KUJIFUNZA KUTENGENEZA SIM KWA KIWANGO CHA JUU,post here

      nipo nahitaji sana hii taaluma ya ufundi simu weka hapa mawasiliano tutafutane.

    3. Jackie maduhu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th April 2012
      Posts : 22
      Rep Power : 424
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: FUNDI SIM/WANAOPENDA KUJIFUNZA KUTENGENEZA SIM KWA KIWANGO CHA JUU,post here

      ahsante sana LUIZ, kabla ya yote kwanza ningependa kukuambia kuwa taalma ya ufundi ni sim/computr au freeqnc transmetion.ni aina moja nzuri sana ambayo inaenda na wakati pia ni moja ya taalma zinazochukua hatua za juu sana hata katika mzunguko wa maisha ya binadam na ukanganyaji wa soko la ajira.hayo ni machache tu,ila kama uktaka mawasiliano mhimu njoo kwenye rocket yangu hii [email protected]

    4. Jackie maduhu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th April 2012
      Posts : 22
      Rep Power : 424
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Luiz View Post
      nipo nahitaji sana hii taaluma ya ufundi simu weka hapa mawasiliano tutafutane.
      ahsante sana LUIZ, kabla ya yote kwanza ningependa kukuambia kuwa taalma ya ufundi ni sim/computr au freeqnc transmetion.ni aina moja nzuri sana ambayo inaenda na wakati pia ni moja ya taalma zinazochukua hatua za juu sana hata katika mzunguko wa maisha ya binadam na ukanganyaji wa soko la ajira.hayo ni machache tu,ila kama uktaka mawasiliano mhimu njoo kwenye rocket yangu hii [email protected]

    5. GABE100's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Posts : 51
      Rep Power : 432
      Likes Received
      2
      Likes Given
      2

      Default Re: FUNDI SIM/WANAOPENDA KUJIFUNZA KUTENGENEZA SIM KWA KIWANGO CHA JUU,post here

      Tupe na facebook yako

    6. Kansime

    7. kangamoko's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th November 2011
      Posts : 24
      Rep Power : 444
      Likes Received
      4
      Likes Given
      12

      Default Re: FUNDI SIM/WANAOPENDA KUJIFUNZA KUTENGENEZA SIM KWA KIWANGO CHA JUU,post here

      ni vyema ukatuwekea maujnja humuhumu
      Last edited by kangamoko; 10th April 2012 at 16:31.

    8. Jackie maduhu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th April 2012
      Posts : 22
      Rep Power : 424
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By GABE100 View Post
      Tupe na facebook yako
      usijali kaka mambo mazuri hayatak haraka,je wewe unajishughurisha na nin hasa,ila kuhusu facbk nitakupatia mda si mrefu.polen na msiba wapendwa.yaan huku uganda utafikir THE GREAT KANUMBA anazikwa kampala,yaan watu kwenye runinga wameso sana eti.

    9. Jackie maduhu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th April 2012
      Posts : 22
      Rep Power : 424
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By kangamoko View Post
      ni vyema ukatuwekea maujnja humuhumu
      Quote By GABE100 View Post
      Tupe na facebook yako
      usijali kaka mambo mazuri hayatak haraka,je wewe unajishughurisha na nin hasa,nitaweka mambo kwa ufupi mda si mrefu.polen na msiba wapendwa.yaan huku uganda utafikir THE GREAT KANUMBA anazikwa kampala,yaan watu kwenye runinga wameso sana eti.

    10. kicha's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th July 2011
      Posts : 159
      Rep Power : 489
      Likes Received
      23
      Likes Given
      3

      Default Re: FUNDI SIM/WANAOPENDA KUJIFUNZA KUTENGENEZA SIM KWA KIWANGO CHA JUU,post here

      kaka samhani nipo nje ya mada, nna bberry 8900 tatizo ni network, sos, kisftware imeshindikana, unahisi inatengenezeka kweli?

    11. Rjohn's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2012
      Location : Morogoro
      Posts : 511
      Rep Power : 528
      Likes Received
      48
      Likes Given
      0

      Default Re: FUNDI SIM/WANAOPENDA KUJIFUNZA KUTENGENEZA SIM KWA KIWANGO CHA JUU,post here

      sasa kila mtu anataka kuwa fund mtatengeneza za nan au siyo kibiashara?

    12. CalvinPower's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2008
      Posts : 565
      Rep Power : 709
      Likes Received
      74
      Likes Given
      10

      Default Re: FUNDI SIM/WANAOPENDA KUJIFUNZA KUTENGENEZA SIM KWA KIWANGO CHA JUU,post here

      Quote By Rjohn View Post
      sasa kila mtu anataka kuwa fund mtatengeneza za nan au siyo kibiashara?
      ############################## ############################## ##########
      ################### #################
      ############################## ############################## ##########

    13. Slave's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2010
      Location : jamiiforums area
      Posts : 4,333
      Rep Power : 60093
      Likes Received
      1770
      Likes Given
      1917

      Default

      Quote By CalvinPower View Post
      ############################## ############################## ##########
      ################### #################
      ############################## ############################## ##########
      hapo kaka unacheka? Hash! Hash! Hash!

    14. stineriga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th June 2012
      Location : On My Way
      Posts : 1,283
      Rep Power : 847
      Likes Received
      306
      Likes Given
      219

      Default Re: FUNDI SIM/WANAOPENDA KUJIFUNZA KUTENGENEZA SIM KWA KIWANGO CHA JUU,post here

      Quote By CalvinPower View Post
      ############################## ############################## ##########
      ################### #################
      ############################## ############################## ##########
      %%%%%%%%%%%%%%%%@@@@@@@@@@@@@@ &&&&&&&&&&&&&&&&*********** ***
      hate it or love it

    15. Matunyengule's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2012
      Location : Thailand
      Posts : 508
      Rep Power : 527
      Likes Received
      76
      Likes Given
      42

      Default Re: FUNDI SIM/WANAOPENDA KUJIFUNZA KUTENGENEZA SIM KWA KIWANGO CHA JUU,post here

      Hv SIM=SIMU. Rekebisha kwanza hapo siyo fundi SIM. Line za simu ndio huitwa SIM(Subscriber Identity Module) ni microclip zinazohifadhi data za mtandao wa simu.

    16. Jungumawe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd May 2009
      Posts : 168
      Rep Power : 832
      Likes Received
      44
      Likes Given
      22

      Default Re: FUNDI SIM/WANAOPENDA KUJIFUNZA KUTENGENEZA SIM KWA KIWANGO CHA JUU,post here

      Quote By Matunyengule View Post
      Hv SIM=SIMU. Rekebisha kwanza hapo siyo fundi SIM. Line za simu ndio huitwa SIM(Subscriber Identity Module) ni microclip zinazohifadhi data za mtandao wa simu.
      yaleyale microclip = microchip
      19don likes this.

    17. nurbert's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Location : iringa
      Posts : 1,823
      Rep Power : 790
      Likes Received
      337
      Likes Given
      130

      Default

      Quote By Jackie maduhu View Post
      FUNDI SIM/wanaopenda kujifunza kutengeneza sim kwa kiwango cha juu.naitwa jackie maduhu nyumban misasi mwanza.bt now niko nchini uganda kimasomo,niko chuoni newcastlehighsky generation.nachukua ICT sky generation,pamoja na phone diagram solution with soft/hardware tech.napenda sana kuwatangazia vijana wenzangu wa kitanzania,kama kuna mtu anahitaji apate upeo wa kutosha kuhusu ufundi sim asijali awe tayari maana nimebakiza mda kidogo sana kutoka hapa jikon. Huu ni utanguliz tu kama upo hapo nipost
      hapo ni sim au simu.., coz mm nnavyoelewa sim ni lyn af naona wanao reply wanaongelea simu... Funguka kaka...

    18. drphone's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2009
      Posts : 3,535
      Rep Power : 1259
      Likes Received
      116
      Likes Given
      14

      Default Re: FUNDI SIM/WANAOPENDA KUJIFUNZA KUTENGENEZA SIM KWA KIWANGO CHA JUU,post here

      Napita tu jamani nitarudi mtaalam atakapo hitimu

    19. nurbert's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Location : iringa
      Posts : 1,823
      Rep Power : 790
      Likes Received
      337
      Likes Given
      130

      Default Re: FUNDI SIM/WANAOPENDA KUJIFUNZA KUTENGENEZA SIM KWA KIWANGO CHA JUU,post here

      mbona hamnijibu

      Mungu Hakupi Unachotaka anakupa Unachostahili Vyakupita Vingi Ila vya MSINGI vitaniFIKISHA

    20. mgodi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2010
      Posts : 1,088
      Rep Power : 711
      Likes Received
      150
      Likes Given
      95

      Default

      Quote By drphone View Post
      Napita tu jamani nitarudi mtaalam atakapo hitimu
      Mkuu, ndiyo maana mdau akawataka wale wanaotaka kujifunza wamtumie waswali kabla hajatoka chuo!

    21. swagger kid's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th February 2012
      Posts : 13
      Rep Power : 429
      Likes Received
      3
      Likes Given
      5

      Default Re: FUNDI SIM/WANAOPENDA KUJIFUNZA KUTENGENEZA SIM KWA KIWANGO CHA JUU,post here

      all the best kaka, we need u + maujanja yako

    22. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...