JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tracing mobile phone

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 40 of 40
    1. Inkoskaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : URT
      Posts : 5,162
      Rep Power : 36390
      Likes Received
      1442
      Likes Given
      1691

      Default Tracing mobile phone

      Wakuu..
      kwa bahati mbaya nimemtumia mtu pesa kwa makosa dakika chache baadae nilipogundua tatizo nilijaribu kupiga ile namba ikawa imezimwa,nikapiga vodacom m-pesa wakasema pesa imechukuliwa mudamfupi baada ya kutumwa.
      Kesho yake ile namba ikawa hewani,juhudi za kuipigia hazikuzaa matunda kwani hakupokea,tukamtumia msg kuwa tumeshajua jina lake na location yake yupo Moshi hivyo arejeshe hizo pesa kwani ushahidi kamilitunao..hapo ikaanza danadana mara simu ilizima mara oh mnanitisha marakosa ni la nani lakini lastly akaconclude kuwa do whatever yo want
      Vodacom wameassist kublock account na kutupa location lakini police bado hawajampata na simu yake anawasha kwa machale
      Je kuna mbinu nyingine ya kuweza kumtrace mtu at least nearby na mahali alipo?
      Kwa kuzingatia makosa ya kiubinadamu hivi mtu akikosea akautumia pesa hutakiwi kumrejeshea?
      Take position ya mtumaji au ya mtumiwaji kuwa ni wew na ulikuwa na dharura like ugonjwa,msiba etc
      Kama kuna mdau ana knowledge zaidi ya kubana watu wa aina hii atumwagie kwa faida ya wengi..najua ni mambo yanatokea kila siku japo mimi nahesabu hasara lakini at least huyu aliyejisevia apate haki yake..
      bila kusubiri kuulizwa huyo mtu aliyetumiwa namba yake ni0754 525862 jinsia ni ke anaitwa Elinaike Makundi


    2. tumlack's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Posts : 537
      Rep Power : 551
      Likes Received
      36
      Likes Given
      4

      Default Re: Tracing mobile phone

      ipo njia ya ku2mia software ya spybubble na nivizur ukiinstall netqin antvirus kwan ina uwezo wa kulinda cm yko..i mean utaweza trace cm yko kam ikipotea au kuibiwa.

    3. hengo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th June 2011
      Location : BONGO
      Posts : 405
      Rep Power : 558
      Likes Received
      47
      Likes Given
      32

      Default Re: Tracing mobile phone

      Makampuni ya simu na mamlaka ya mawasiliano wanapaswa kutulinda juu ya tishio hilo la wizi kwa kushirikiana na Polisi.Iwapo kampuni itashindwa kuonyesha ushirikianao katika kukomesha wizi/uharifu wowote basi ifutiwe usajili
      MTENDEE MWENZAKO KAMA AMBAVYO UNGEPENDA WEWE AKUTENDEE

    4. mbongopopo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2008
      Posts : 983
      Rep Power : 924
      Likes Received
      131
      Likes Given
      162

      Default Re: Tracing mobile phone

      mimi nadhani ungepewa jina la sehemu aliyochukulia pesa na labda utapata ID iliyotumika au labda anajulikana na waliompatia pesa. Kwa TZ nadhani hii ndio itakuwa rahisi.

      Ila ni fundisho kubwa kupatia namba ukituma. sijui hii inafanyaje kazi ila itakuwa lazima imeliza watu wengi sana.

      Kingine mpokeaji pesa kwai anapewa jina la nani katuma au? ila hii kitu ukimpata akasemanae alikuwa anategemea pesa akadhani ndio hizo kesi ipo kweli hapo?
      ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ ^^^
      SIPENDI MATAPELI WASIOJUA KUTAPELI YAANI WANAOTAKA KUNIFANYA MIMI MJINGA LIVE KAMA WAANDIKA UONGO MITANDAONI NA UKIWA KATIKA MAONGEZI NAO
      ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ ^^^

    5. Inkoskaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : URT
      Posts : 5,162
      Rep Power : 36390
      Likes Received
      1442
      Likes Given
      1691

      Default

      Quote By tcoal9 View Post
      kwa faida ya wanajamvi wote iwapo utapatwa na tatizo kama hili piga namba 15366 pindi tu upokeapo meseji ya mpesa na kubaini kuwa umekosea utumaji wa pesa. Muda huo huo watazui fedha uliyotuma na kuirudisha kwenye account yako ya Mpesa ndani ya masaa 24.
      Mkuu..kuna wakati confirmation msg inachelewa kuja.upande wa pili mpokeaji anakuwa ameshapokea na huku mtumaji hajapata msg ya uhakikisho

    6. Inkoskaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : URT
      Posts : 5,162
      Rep Power : 36390
      Likes Received
      1442
      Likes Given
      1691

      Default

      Quote By Never give up View Post
      unaposema ndani ya masaa ishirini na nne ni kuwa hiyo account ya aliyepokea inakuwa imezuiliwa? Au wkt huo anaweza kwenda kwa mtoa huduma akatoa na pesa?
      mkuu..hii inawezekana tu iwapo mtumiaji hajazikomba hizo pesa na pia kama akaunti yake inatunza chochote

    7. Kemugesi's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 7th March 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Tracing mobile phone

      Ongea na watu wa voda wakuonyeshe katika list call yao ni mtu gani wanaepigiana simu mara kwa mara,mnambana huyo mtu ambaye wanawasiliana mara kwa mara ataenda kuwaonesheni jamaa anapoka

    8. Inkoskaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : URT
      Posts : 5,162
      Rep Power : 36390
      Likes Received
      1442
      Likes Given
      1691

      Default

      Quote By Never give up View Post
      yani pamoja na watu kufanya registration bado haya yanatokea, aisee!
      Usajili unafanyikia mitaani pia simu ambazi hazijasajiliwa zinadunda kama kawaida..hapa bado kuna mgongano kati ya TCRA na network operators

    9. Inkoskaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : URT
      Posts : 5,162
      Rep Power : 36390
      Likes Received
      1442
      Likes Given
      1691

      Default

      Quote By paulss View Post
      Sidhani mkuu kama kuna namna unaweza kutrace location ya simu ilipo zaidi ya kujua simu inatumia mnara wa sehemu gani.

      Kinacho nishangaza katika hili ni namna Vodacom wanavyoshindwa kuwasaidia wateja wanapopatwa na shida kama hii
      Nilitaraji labda Voda watawasiliana na mwenye kutumiwa pesa kimakosa na kumtaka azirejeshe haraka, na akikaidi basi wao kama Voda ndio wenye access zote na mamlaka kisheria kutafuta namna ya kumpata huyo mtu kwa kuwabana hata watu anao wasiliana nao mara kwa mara ambao wanaweza kumshawishi arudishe hizo pesa.
      Au kublock no zao na wakija ofisini wataelezwa wasaidie kumpata

      Lakini hii ya kutafuta individual ni ngumu kidogo mkuu

      Paulss
      nakubaliana na wewe kwa 100%.tatizo ni ushirikiano mdogo btn police na net operators..pia kwa polisi ni tatizo zaidi kwani anataka ale kotekote yaani hata hizo pesa anazitaka yeye

    10. Inkoskaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : URT
      Posts : 5,162
      Rep Power : 36390
      Likes Received
      1442
      Likes Given
      1691

      Default

      Quote By Mlendamboga View Post
      lakini anapatikana manake nimejaribu kumpigia simu yake inaita!, sasa nashangaa kama Vodacom na polisi wameshindwa kukusaidia kwasababu kama inaita simu yake akipokea tu voda wanaweza kufuatilia hadi location specifically mnara anaotumia ikawa njia rahisi ya kumonitor, lakini pia wanaweza kukusaidia kwa kukamata namba za watu anaowasiliana nao halafu wakabanwa wale then wakakupeleka hadi eneo aliko!!!! mbona polisi wamekuwa wakifanya hivyo mara nyingi?
      Mlendamboga lakini sio kwa wali
      Inawezekana hivyo kabisa ila yahitaji ufuatiliaji sana na kwa case yangu nipo mbali na mtuhumiwa

    11. Inkoskaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : URT
      Posts : 5,162
      Rep Power : 36390
      Likes Received
      1442
      Likes Given
      1691

      Default

      Quote By Uncle Rukus View Post
      Mkuu unaweza kuniambia baada ya kugundua umetuma pesa kwa mtu ambaye ukukusudia kumtumia ilichukua mda gani kuwasiliana na vodacom?
      it took about seven minutes.nilishtuka niliyemtumia aliponipigia hajapata nami nilipoangalia msg ya uthibitisho...ambayo ilichelewa kidogo nikagundua imeenda siko.bahati nzuri voda walipokea mara moja

    12. Inkoskaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : URT
      Posts : 5,162
      Rep Power : 36390
      Likes Received
      1442
      Likes Given
      1691

      Default

      Quote By Brother View Post
      M2 AKIIBA BLACKBERRY AU I-PHONE ANAKAMATWA SIMPLY KWA NJIA ILIYONIFURAHISHA=> Halow naitwa Janeth napiga simu toka VODACOM, wewe ni fulani fulani na namba yako ya simu ni ___ ___ , NDIO basi umefanikiwa kushinda mill1 kweny bht nasibu, thn wakamwambia afike OFISINI apo ujanja wake wote ukaisha, Mbna ht kwa hli linawezekana fatilia VODA labda km una hela nyingi ndo umuache.
      Kwa simu ya wizi inaweza kuwork out lakini kwa mwizi wa fedha atakuwa na shaka

    13. Mtumishi Wetu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Location : Arusha
      Posts : 3,683
      Rep Power : 3787
      Likes Received
      738
      Likes Given
      5910

      Default Re: Tracing mobile phone

      Quote By Inkoskaz View Post
      Wakuu..
      kwa bahati mbaya nimemtumia mtu pesa kwa makosa dakika chache baadae nilipogundua tatizo nilijaribu kupiga ile namba ikawa imezimwa,nikapiga vodacom m-pesa wakasema pesa imechukuliwa mudamfupi baada ya kutumwa.
      Kesho yake ile namba ikawa hewani,juhudi za kuipigia hazikuzaa matunda kwani hakupokea,tukamtumia msg kuwa tumeshajua jina lake na location yake yupo Moshi hivyo arejeshe hizo pesa kwani ushahidi kamilitunao..hapo ikaanza danadana mara simu ilizima mara oh mnanitisha marakosa ni la nani lakini lastly akaconclude kuwa do whatever yo want
      Vodacom wameassist kublock account na kutupa location lakini police bado hawajampata na simu yake anawasha kwa machale
      Je kuna mbinu nyingine ya kuweza kumtrace mtu at least nearby na mahali alipo?
      Kwa kuzingatia makosa ya kiubinadamu hivi mtu akikosea akautumia pesa hutakiwi kumrejeshea?
      Take position ya mtumaji au ya mtumiwaji kuwa ni wew na ulikuwa na dharura like ugonjwa,msiba etc
      Kama kuna mdau ana knowledge zaidi ya kubana watu wa aina hii atumwagie kwa faida ya wengi..najua ni mambo yanatokea kila siku japo mimi nahesabu hasara lakini at least huyu aliyejisevia apate haki yake..
      bila kusubiri kuulizwa huyo mtu aliyetumiwa namba yake ni0754 525862 jinsia ni ke anaitwa Elinaike Makundi
      Pole saana Inkoskaz hiyo huwa inatokea, ila nakushauri uwasiliane na vodacom wakupe location ya wakala alipochukulia fedha nadhani inaweza kusaidia!!!! Investigation ya police inaweza kuanzia hapo si ajabu eneo hilo anajulikana!!!!Wewe pia hujaweka namaba zako za simu in case of anything as precaution!!!!


    14. Inkoskaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : URT
      Posts : 5,162
      Rep Power : 36390
      Likes Received
      1442
      Likes Given
      1691

      Default

      Quote By tumlack View Post
      ipo njia ya ku2mia software ya spybubble na nivizur ukiinstall netqin antvirus kwan ina uwezo wa kulinda cm yko..i mean utaweza trace cm yko kam ikipotea au kuibiwa.
      tumlack
      Hii inawezekana kwa simu iliyoibiwa kwa kuwa ina hiyo software au zinginezo utweza kuitrace.
      Lakini kutrace simu isiyo na hiyo application ndio pagumu hapo

    15. wanatamani's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th April 2011
      Posts : 112
      Rep Power : 507
      Likes Received
      37
      Likes Given
      3

      Default Re: Tracing mobile phone

      kazi ndogo sana kaka wala usijali, chakuzingatia muda na thamani ya hiyo pesa yako.

      Nini cha kufanya?
      Inabidi uwe na rb na barua kutoka polisi kwenda vodacom kwa ajili ya kukusaidia tatizo lako.

      Baaada ya hapo kinachofanyika voda waangalie mtu wake wa karibu kwa maana ya watu anaowasiliana nao mara kwa mara ikibidi mke kwani wanaweza kuona hata sms zake za zamani na mpya hilo ni rahisi sana.
      Baada ya hapo voda watampigia mtu huyo amabye wataona ni mtu wake wa karibu kuwa ameshinda promosheni ya voda afike ofisini kwao kujinyakulia zawadi yake. Akifike yeye na polisi na wewe mtampata mtuhumiwa kwani anamjua naye atamuita mtampata very simple.

    16. Inkoskaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : URT
      Posts : 5,162
      Rep Power : 36390
      Likes Received
      1442
      Likes Given
      1691

      Default

      Quote By Mtumishi Wetu View Post
      Pole saana Inkoskaz hiyo huwa inatokea, ila nakushauri uwasiliane na vodacom wakupe location ya wakala alipochukulia fedha nadhani inaweza kusaidia!!!! Investigation ya police inaweza kuanzia hapo si ajabu eneo hilo anajulikana!!!!Wewe pia hujaweka namaba zako za simu in case of anything as precaution!!!!

      Mtumishi wetu
      Upo sahihi..upelelezi wowote huhitaji chanzo na facts
      +255 767 000 005

    17. Inkoskaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : URT
      Posts : 5,162
      Rep Power : 36390
      Likes Received
      1442
      Likes Given
      1691

      Default

      Quote By wanatamani View Post
      kazi ndogo sana kaka wala usijali, chakuzingatia muda na thamani ya hiyo pesa yako.

      Nini cha kufanya?
      Inabidi uwe na rb na barua kutoka polisi kwenda vodacom kwa ajili ya kukusaidia tatizo lako.

      Baaada ya hapo kinachofanyika voda waangalie mtu wake wa karibu kwa maana ya watu anaowasiliana nao mara kwa mara ikibidi mke kwani wanaweza kuona hata sms zake za zamani na mpya hilo ni rahisi sana.
      Baada ya hapo voda watampigia mtu huyo amabye wataona ni mtu wake wa karibu kuwa ameshinda promosheni ya voda afike ofisini kwao kujinyakulia zawadi yake. Akifike yeye na polisi na wewe mtampata mtuhumiwa kwani anamjua naye atamuita mtampata very simple.
      Wanatamani
      This sounds good,naifanyia kazi

    18. satellite's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th November 2010
      Location : HOMELAND SECURITY
      Posts : 564
      Rep Power : 618
      Likes Received
      99
      Likes Given
      61

      Default Re: Tracing mobile phone

      Quote By twatwatwa View Post
      Yesuu na maria babangu pesa na mchaga ni kama wangoni na mademu
      Mi nilidhani wahaya ndo balaa kwa madem kumbe wangoni ndo funga kazi

    19. Secret Service's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Location : Washington DC
      Posts : 2,685
      Rep Power : 1047
      Likes Received
      641
      Likes Given
      1034

      Default Re: Tracing mobile phone

      brother pole sana, ila ushauri wa hapo juu from Inkoskaz upo hot...

    20. Inkoskaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : URT
      Posts : 5,162
      Rep Power : 36390
      Likes Received
      1442
      Likes Given
      1691

      Default

      Quote By Ghian Carter View Post
      brother pole sana, ila ushauri wa hapo juu from Inkoskaz upo hot...
      Umesomeka Mkuu

    21. Inkoskaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : URT
      Posts : 5,162
      Rep Power : 36390
      Likes Received
      1442
      Likes Given
      1691

      Default

      Quote By satellite View Post
      Mi nilidhani wahaya ndo balaa kwa madem kumbe wangoni ndo funga kazi
      Wahaya wenye utani huo ni wanawake na wangoni wenye utani huo ni wanaume


    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...