JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Airtel: Kifurushi cha intaneti cha TSHS 2,500/-

    Report Post
    Page 6 of 15 FirstFirst ... 45678 ... LastLast
    Results 101 to 120 of 297
    1. chubulunge's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th December 2011
      Location : mwabepande
      Posts : 132
      Rep Power : 474
      Likes Received
      9
      Likes Given
      23

      Default Airtel: Kifurushi cha intaneti cha TSHS 2,500/-

      Kwa taarifa nilizozipata hivi punde airtel wamerudisha kifurushi(bundle)cha 400m kwa 2500tsh na vifurushi(bundles) vingine vya zamani naomba kuwakilisha


    2. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,656
      Rep Power : 177652905
      Likes Received
      14078
      Likes Given
      18986

      Default Re: Airtel waondoa tena kifurushi cha mb.4oo(shs.2,500)

      Quote By kingfish View Post
      nashukuru kwa maelekezo yako,nimeshapata mb 400 usiku huu
      ulitaka kuniua manake hii ndo inayookoa jahazi na huu ukata sasa wakiondoa si itakuwa kasheshe? hata hapa jamvii hatutaonekana tena

    3. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 26,406
      Rep Power : 98146549
      Likes Received
      4133
      Likes Given
      359

      Default

      Quote By gfsonwin View Post
      ulitaka kuniua manake hii ndo inayookoa jahazi na huu ukata sasa wakiondoa si itakuwa kasheshe? hata hapa jamvii hatutaonekana tena
      nadhani wameipeleka kwenye modem zao mpya za 30K siunajua promotion tena..

    4. Laptani's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Location : Arusha
      Posts : 96
      Rep Power : 584
      Likes Received
      17
      Likes Given
      5

      Default Re: Airtel waondoa tena kifurushi cha mb.4oo(shs.2,500)

      Yaani hawa AIRTEL wanataka kuua mtandao wa internet kwa kuondoa hiki kifurushi nilichokibatiza MKOMBOZI

    5. Jasnira's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th July 2011
      Posts : 226
      Rep Power : 516
      Likes Received
      36
      Likes Given
      1

      Default Re: Airtel waondoa tena kifurushi cha mb.4oo(shs.2,500)

      Nifundisheni jinsi ya kujiunga na hyo mb 400...yan unaandika nini kwenye msg...plz specify kidogo.

    6. Jasnira's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th July 2011
      Posts : 226
      Rep Power : 516
      Likes Received
      36
      Likes Given
      1

      Default

      Kinadumu kwa siku ngapi?!!

    7. Gang Chomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : hell
      Posts : 6,723
      Rep Power : 2135
      Likes Received
      1449
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Jasnira View Post
      Nifundisheni jinsi ya kujiunga na hyo mb 400...yan unaandika nini kwenye msg...plz specify kidogo.
      Mwaego Kwenye Phillips SAVY haikubali...we are sorry

    8. frozen's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th August 2010
      Posts : 136
      Rep Power : 547
      Likes Received
      24
      Likes Given
      2

      Default Re: Airtel waondoa tena kifurushi cha mb.4oo(shs.2,500)

      Pia kwa sasa kifurushi hiki kinaisha kwa haraka sana tofauti na pale mwanzoni!

    9. Jahbingi's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Airtel waondoa tena kifurushi cha mb.4oo(shs.2,500)

      yes pia kile cha datawiki...hakipoooo....mie modem yangu ina 15,500...lakini anikataa....nakunielekeza nipige namba *154*44 afu nifuate maelekezo...nifanyeje?

    10. MAMA POROJO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 4,944
      Rep Power : 1935
      Likes Received
      698
      Likes Given
      433

      Default Re: Airtel waondoa tena kifurushi cha mb.4oo(shs.2,500)

      Kifurushi cha SIKU walikuwa wakiuza 20MB kwa shilingi 500 sasa wameogeza, wanauza 50MB kwa shilingi 500

    11. mgt software's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 3,665
      Rep Power : 2324544
      Likes Received
      469
      Likes Given
      414

      Default Re: Airtel waondoa tena kifurushi cha mb.4oo(shs.2,500)

      wamenilamba juzi niliacha mb 280 wakalamba zote, nikawapigia simu haipatikani, wanatusaidia sawa lakini waacheuonevu, najua bila wao jf tutapungua
      Mpe asiyekupa, usimpe anayekupa, ukimpa anyekupa utakuwa ujampa bali umetegeshea naye akupe Utakacho.

    12. mpinga shetani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 1,671
      Rep Power : 839
      Likes Received
      393
      Likes Given
      34

      Default

      Quote By Gang Chomba View Post
      Mwaego Kwenye Phillips SAVY haikubali...we are sorry
      Ha, ha, ha, ha! philips savy?

    13. mpinga shetani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 1,671
      Rep Power : 839
      Likes Received
      393
      Likes Given
      34

      Default

      Quote By atubariki View Post
      Wizi mtupu mambo voda kimyakimya tulisha tangulia
      Hivi una activate vipi Internet ya Voda kwenye simu?
      Nina line yao nataka kujiunga nao kwenye net maana airtel mh!

    14. kingfish's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2011
      Posts : 565
      Rep Power : 598
      Likes Received
      154
      Likes Given
      174

      Default Re: Airtel waondoa tena kifurushi cha mb.4oo(shs.2,500)

      Quote By jasnira View Post
      nifundisheni jinsi ya kujiunga na hyo mb 400...yan unaandika nini kwenye msg...plz specify kidogo.
      katika eneo la meseji ktk simu yako andika "internet" kisha tuma kwenda namba 15444.

    15. kingfish's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2011
      Posts : 565
      Rep Power : 598
      Likes Received
      154
      Likes Given
      174

      Default Re: Airtel waondoa tena kifurushi cha mb.4oo(shs.2,500)

      Quote By Jahbingi View Post
      yes pia kile cha datawiki...hakipoooo....mie modem yangu ina 15,500...lakini anikataa....nakunielekeza nipige namba *154*44 afu nifuate maelekezo...nifanyeje?
      katika eneo la meseji ktk simu yako andika "internet" kisha tuma kwenda namba 15444.

    16. kingfish's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2011
      Posts : 565
      Rep Power : 598
      Likes Received
      154
      Likes Given
      174

      Default Re: Airtel waondoa tena kifurushi cha mb.4oo(shs.2,500)

      Quote By Jasnira View Post
      Nifundisheni jinsi ya kujiunga na hyo mb 400...yan unaandika nini kwenye msg...plz specify kidogo.
      katika eneo la meseji ktk simu yako andika "internet" kisha tuma kwenda namba 15444

    17. Jotojiwe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th March 2012
      Location : Tanzania
      Posts : 203
      Rep Power : 476
      Likes Received
      37
      Likes Given
      19

      Default Bandle ya airtel 2500 mb400 imetokomea

      Ilikuwa tarehe 9 mwez wa 4 nilitaarifiwa na airtel kuwa sasa kila mb1 italipiwa sh 150 na huku salio langu likipigwa panga mb 300. Maisha sio mchezo!

    18. KakaKiiza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2010
      Location : Here Where you see me!!
      Posts : 7,775
      Rep Power : 2821992
      Likes Received
      3402
      Likes Given
      2054

      Default Re: Bandle ya airtel 2500 mb400 imetokomea

      Hapana mbona mimi hapa natwanga na leo nimeweka nikapata 400??check with your mdm
      Neuton I. likes this.
      Its only a crazy who will be against to CDM!,and only a fool who will be flying CCM flag while he/she is hungry!!

    19. Jotojiwe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th March 2012
      Location : Tanzania
      Posts : 203
      Rep Power : 476
      Likes Received
      37
      Likes Given
      19

      Default Re: Bandle ya airtel 2500 mb400 imetokomea

      Mimi natumia simu, tena mda huu tu nimeongea na huduma kwa wateja, nashindwa kuwaelewa kwanini mimi tu.
      Neuton I. likes this.

    20. myhem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 887
      Rep Power : 654
      Likes Received
      301
      Likes Given
      79

      Default Re: Bandle ya airtel 2500 mb400 imetokomea

      airtel wakisitisha hii huduma hakika wengi tutalia
      Matola and Neuton I. like this.

    21. SIMBA WA TARANGA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2012
      Location : Kapugi-Tukuyu
      Posts : 979
      Rep Power : 636
      Likes Received
      212
      Likes Given
      150

      Default Re: Bandle ya airtel 2500 mb400 imetokomea

      nimeipata leo, iko bomba, may be something wrong with ur pc or mdm
      Neuton I. likes this.


    Page 6 of 15 FirstFirst ... 45678 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...