JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kwa Wataalamu wa maswala ya satellite dish installation.

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 46
    1. Mgjd's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2012
      Posts : 292
      Rep Power : 471
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default Kwa Wataalamu wa maswala ya satellite dish installation.

      Tafadhali naomba kujuzwa je kuna uwezekano wa kupata FTA channels za KENYA kwenye EUROSTAR DISH futi 6 C/KU BAND? Je inawezekana kufunga Lnb za C band single 2 na KU band Universal? Na kama ndiyo je upo uwezekano wa kupata satellite zipi dish likiwa usawa wa Mashariki? Nisaidieni tafadhali mimi ni mgeni.


    2. CORAL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th June 2011
      Posts : 1,288
      Rep Power : 682556
      Likes Received
      372
      Likes Given
      66

      Default Re: Kwa Wataalamu wa maswala ya satellite dish installation.

      Mimi ninatumia dish aina ya KODTEC ft 6, nimefunga LNB 2 za C band na moja universal KU band. Ninapata channel 3 za Kenya: KBC 1,Family TV na K24. Ni fundi dish anayeweza kuset hizo LNB, na kusearch hizo channel.

    3. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 24,640
      Rep Power : 585972
      Likes Received
      3855
      Likes Given
      340

      Default Re: Kwa Wataalamu wa maswala ya satellite dish installation.

      Quote By Mgjd View Post
      Tafadhali naomba kujuzwa je kuna uwezekano wa kupata FTA channels za KENYA kwenye EUROSTAR DISH futi 6 C/KU BAND? Je inawezekana kufunga Lnb za C band single 2 na KU band Universal? Na kama ndiyo je upo uwezekano wa kupata satellite zipi dish likiwa usawa wa Mashariki? Nisaidieni tafadhali mimi ni mgeni.

      uwezekano huo upo na kama unataka kupata satelite na channel zake zilizopo upande wa mashariki ingia hapa
      What A Day!.. Azam FC 3 - 2 Yanga SC at Taifa Stadium
      Man City FC 4 - 1 Man Utd FC at Etihad Stadium... 22 Sept 2013 19:50:25

    4. Mgjd's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2012
      Posts : 292
      Rep Power : 471
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By ndetichia View Post
      uwezekano huo upo na kama unataka kupata satelite na channel zake zilizopo upande wa mashariki ingia hapa
      Nimeona na je kiufundi unaweza kupata eg Hotbird ambayo ina channels za michezo za Arabuni,wakat huo huo ukipata za local? Na je unafunga Lnb ya C band au kale kadogo Ku band?

    5. Mgjd's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2012
      Posts : 292
      Rep Power : 471
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By CORAL View Post
      Mimi ninatumia dish aina ya KODTEC ft 6, nimefunga LNB 2 za C band na moja universal KU band. Ninapata channel 3 za Kenya: KBC 1,Family TV na K24. Ni fundi dish anayeweza kuset hizo LNB, na kusearch hizo channel.
      Je hizo Lnb umepanga je? Hiyo universal umefunga upande gani wa C band? Na kwa jumla unapata chanel zipi kwa hzo C band 2. Kwa sasa ninazo C band 2 ambazo zinawezesha kupata local ITV,EATV,CAPITAL,TBC,STAR TV,naCH 10,Tena clear,na pia napata Aljazeera,NHK WORLD(JAPAN),ZNBC1,2,(ZAMBIA) Lakini zilizo nyingi ni India. Hapa pananibore,nataka kubadili muelekeo wa C band hii,je wewe unapata chl zipi ktk muelekeo upi?

    6. JF SMS Swahili

    7. MSUNZU's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th December 2011
      Posts : 35
      Rep Power : 430
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwa Wataalamu wa maswala ya satellite dish installation.

      Unasema unapata ITV,EATV,CAPITAL clear unatumia dishi la futi ngapi?.Mimi natumia la futi sita sizipati kabisa napata startv,chanel ten,tbc1.Nilisikia walihama dish la 6ft na watakuwa wakipatikana kwa 8ft dish.Je walisharudi?

    8. Mrimi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Posts : 1,356
      Rep Power : 4672
      Likes Received
      382
      Likes Given
      329

      Default Re: Kwa Wataalamu wa maswala ya satellite dish installation.

      Quote By Mgjd View Post
      Tafadhali naomba kujuzwa je kuna uwezekano wa kupata FTA channels za KENYA kwenye EUROSTAR DISH futi 6 C/KU BAND? Je inawezekana kufunga Lnb za C band single 2 na KU band Universal? Na kama ndiyo je upo uwezekano wa kupata satellite zipi dish likiwa usawa wa Mashariki? Nisaidieni tafadhali mimi ni mgeni.
      Hilm tatizo lako linaweza kupata suluhu iwapo utamconsult Arselona. Naona amerudi tena hewani, kama vipi jaribu kum PM. Au inawezekana akapita hapa, atakupa maelekezo.

    9. CORAL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th June 2011
      Posts : 1,288
      Rep Power : 682556
      Likes Received
      372
      Likes Given
      66

      Default

      Quote By MSUNZU View Post
      Unasema unapata ITV,EATV,CAPITAL clear unatumia dishi la futi ngapi?.Mimi natumia la futi sita sizipati kabisa napata startv,chanel ten,tbc1.Nilisikia walihama dish la 6ft na watakuwa wakipatikana kwa 8ft dish.Je walisharudi?
      Tatizo ni kwamba signal ya channel za ITV,EATV na CAPITAL ni hafifu kwa sasa. Ili kupata hizo channels kuna mambo 2: kwanza ukiwa na dish la 8ft utapata kwa sababu lina uwezo zaidi wa kunasa signal kuliko ft 6;pili ukiwa na receiver nzuri yenye uwezo mkubwa hata dish la 6ft unapata channel zenye signal ndogo. Mimi natumia receiver aina ya STRONG original(kwa kuwa zipo strong fake), ninapata ITV,EATV na CAPITAL lakini zinapotea muda fulani na kurudi.

    10. CORAL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th June 2011
      Posts : 1,288
      Rep Power : 682556
      Likes Received
      372
      Likes Given
      66

      Default

      Quote By Mgjd View Post
      Je hizo Lnb umepanga je? Hiyo universal umefunga upande gani wa C band? Na kwa jumla unapata chanel zipi kwa hzo C band 2. Kwa sasa ninazo C band 2 ambazo zinawezesha kupata local ITV,EATV,CAPITAL,TBC,STAR TV,naCH 10,Tena clear,na pia napata Aljazeera,NHK WORLD(JAPAN),ZNBC1,2,(ZAMBIA) Lakini zilizo nyingi ni India. Hapa pananibore,nataka kubadili muelekeo wa C band hii,je wewe unapata chl zipi ktk muelekeo upi?
      LNB 2 C bnd zimeunganishwa katikati ya dish na Universal KU band imefungwa kwenye rod mashariki mwa zile C band 2. Napata, ITV,EATV,CAPITAL,STAR TV, Al Jazeera,CCTV,Arirang,ZNBC1, na ZNBC2.

    11. Mgjd's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2012
      Posts : 292
      Rep Power : 471
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By MSUNZU View Post
      Unasema unapata ITV,EATV,CAPITAL clear unatumia dishi la futi ngapi?.Mimi natumia la futi sita sizipati kabisa napata startv,chanel ten,tbc1.Nilisikia walihama dish la 6ft na watakuwa wakipatikana kwa 8ft dish.Je walisharudi?
      Natumia dish la 6' na nimefunga Lnb 2 za C band. Maana yake nimeunga plate mbili. Plate ya kati nimeweka C band ya kawaida,na plate ya pili C band kubwa (Single). Hii ya kati nimefetch Intelsat 7(PASS 10) Na napata pamoja nazo,pia Tv mozambique. Kwa hyo kubwa nimetega Intelsat 902 @64 E,napata Al jazeera,CCTV9,NHK,MOZAMBIQUE,N K. Sasa nataka kuhama satlte hy 902,niende IS-906 @68.2 E,hapa zipo zote za ITv na radio zake,MOZ'QUE,K24,UBC,Kiss tv,ZNBC1,2 kwa C band,pia unaweza kuzipata kwa Ku.

    12. MSUNZU's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th December 2011
      Posts : 35
      Rep Power : 430
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwa Wataalamu wa maswala ya satellite dish installation.

      Nimekuelewa hivi kwa hapa bongo STRONG RECEIVER ni bei gani na je unawezaje kutofautisha fake na original.

    13. Mgjd's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2012
      Posts : 292
      Rep Power : 471
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwa Wataalamu wa maswala ya satellite dish installation.

      Strong recievers SRT 4999X Sh.170,000 na zipo Strong HD na MPEG4 bei zake ni tofauti,2-3 laki. Hizi Mpeg4 zina uwezo wa kufungua encrypted chnls. Na unapata zote zinazokuwepo ktk satellite beam. Ina uwezo wa ku-store zaidi ya chnl 1000.

    14. MSUNZU's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th December 2011
      Posts : 35
      Rep Power : 430
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwa Wataalamu wa maswala ya satellite dish installation.

      Shukran mkuu kwa maelezo yako ntayafuatilia.

    15. Mavella's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 217
      Rep Power : 514
      Likes Received
      19
      Likes Given
      1

      Default Re: Kwa Wataalamu wa maswala ya satellite dish installation.

      Mimi natumia dish la futi 6 na nimeweka lnb 3 (1)c band intelsat 906 @ 64e yenye chanel za Tz (2) ku band intelsat 7/10 @ 68.5e yenye chanel kama BTV Botswana, SABC 1,2,3 afrika kusini, MUVI TV Zambia, nanyingine za dini idadi yake ni zaidi ya 50 (3) ku band NSS 12 @ 57e yenye chaneli KBC, K24, sayare tv na Family tv zote Kenya, WBS Uganda,

    16. mzawa10's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st May 2008
      Posts : 12
      Rep Power : 614
      Likes Received
      2
      Likes Given
      5

      Default Re: Kwa Wataalamu wa maswala ya satellite dish installation.

      Pole sana , hata mimi nina matatizo kama yako ila nasikia hawa jamaa wamebana signal maana sasa hivi wana mpango wa kuuza channels zao kwenye ving'amuzi..wenye dish ft 8 wanazipata kama kawaida lakini muda ukizidi kwenda watazi scramble kabisa maana wameshaingia tamaa za kupata pesa...sasa tuache kulipia channels kama za DSTV tulupie hiizi za kibongo ambazo hata hawana vipindi vya maana.ila kwa kujiandaa nunua receiver yenye mpeg-4 DVBS-2 maana hata ukiangalia channel nyingi wanabadilisha mfumo wao wa kurusha matatangazo yao....

    17. Mgjd's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2012
      Posts : 292
      Rep Power : 471
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mavella View Post
      Mimi natumia dish la futi 6 na nimeweka lnb 3 (1)c band intelsat 906 @ 64e yenye chanel za Tz (2) ku band intelsat 7/10 @ 68.5e yenye chanel kama BTV Botswana, SABC 1,2,3 afrika kusini, MUVI TV Zambia, nanyingine za dini idadi yake ni zaidi ya 50 (3) ku band NSS 12 @ 57e yenye chaneli KBC, K24, sayare tv na Family tv zote Kenya, WBS Uganda,
      Samahani mkuu,hyo Ku ya Kenya ktk NSS 12 UMEIFUNGA WAPI KATK DISH? Maana mimi nifunga Chini kabisa kwny rod ya mbele linakoinamia dish,lkn sipati WBS ,SABC,,badala yake napata KBC,K24 na FAMILY peke yake tena intelsat 902/KU. So ili niweze kuipata hyo NSS 12 nifanyeje?

    18. nduu/mamaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2011
      Location : AROUND THE WORLD
      Posts : 2,912
      Rep Power : 1186
      Likes Received
      750
      Likes Given
      468

      Default

      Quote By Mavella View Post
      Mimi natumia dish la futi 6 na nimeweka lnb 3 (1)c band intelsat 906 @ 64e yenye chanel za Tz (2) ku band intelsat 7/10 @ 68.5e yenye chanel kama BTV Botswana, SABC 1,2,3 afrika kusini, MUVI TV Zambia, nanyingine za dini idadi yake ni zaidi ya 50 (3) ku band NSS 12 @ 57e yenye chaneli KBC, K24, sayare tv na Family tv zote Kenya, WBS Uganda,
      shida yote ya nini kaka. Weka LNB 1 na KU 2 unadaka zote za uarabuni west kama Nollywood nigeria na za south zote,za bongo zote ambazo ziko kweye sate. Mi nakamata station 102. Plus radio 123 za ndani na nje. N sometimes napata ss3,ignation ss2 but huwa zinakuja na kupotea

    19. KIBURUDISHO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2011
      Posts : 761
      Rep Power : 612
      Likes Received
      107
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By Mavella View Post
      Mimi natumia dish la futi 6 na nimeweka lnb 3 (1)c band intelsat 906 @ 64e yenye chanel za Tz (2) ku band intelsat 7/10 @ 68.5e yenye chanel kama BTV Botswana, SABC 1,2,3 afrika kusini, MUVI TV Zambia, nanyingine za dini idadi yake ni zaidi ya 50 (3) ku band NSS 12 @ 57e yenye chaneli KBC, K24, sayare tv na Family tv zote Kenya, WBS Uganda,
      Mkuu naomba unipe frquency za hizo chaneli za SABC 1,2,3

    20. Mgjd's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2012
      Posts : 292
      Rep Power : 471
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By nduu/mamaya View Post
      shida yote ya nini kaka. Weka LNB 1 na KU 2 unadaka zote za uarabuni west kama Nollywood nigeria na za south zote,za bongo zote ambazo ziko kweye sate. Mi nakamata station 102. Plus radio 123 za ndani na nje. N sometimes napata ss3,ignation ss2 but huwa zinakuja na kupotea
      Tupatie location ya dish na satellite mkuu. Arabsat,Hotbird au Nilesat? Tafadhali.
      Kaa la Moto likes this.

    21. MSUNZU's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th December 2011
      Posts : 35
      Rep Power : 430
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwa Wataalamu wa maswala ya satellite dish installation.

      Hivi kweli kuna uwezekano wa kupata radio za hapa bongo.Mimi natumia dish la futi sita lakini sipati hata moja.Naomba nielezwe nifanyeje nizipate wakuu.

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...