JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Jinsi ya kutumia internet bure na kuongeza speed ya modem yako

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 44
    1. #1
      jozzb's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th June 2011
      Posts : 87
      Rep Power : 0
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Post Jinsi ya kutumia internet bure na kuongeza speed ya modem yako








      Siku zote modem hazijatengezwa katika kiwango chake cha "kudownload data" pamoja na ku "upload data". Baadhi ya Internet service providers( ISP) hubadilisha firmware za hizo modem,hivyo ipo haja ya kutafuta njia mbadala ya kuirejesha modem yako katika kiwango chake cha kudownload data kama ilivyokuwa imetengenezwa na "Manufactures".





      Makampuni ya simu yaliyo mengi yanatumia mfumo huu wa auto diconnection kwa kutumia kifaa kiitwacho SIM Toolkit application ambacho kipo ndani ya SIM( Subscriber Identity Module) card yako.Hiki ndicho kinabeba kila aina ya mawasilliano kati yako na ISP


      NINI CHA KUFANYA?

      NJIA MBADALA NI KUTUMI HII SOFTWARE AMBAYO IN UWEZO WA KUFANYA KAZI TATU

      1.KUKUZUIA ISP WASIKU DISCONNECT

      2. KUONGEZA SPEED YA MODEM YAKO

      3 KUONGEZA UWEZO WA COMPUTER YAKO KUTUMA NA KUPOKEA DATA

      HII SOFTWARE NIMEAMUA KUITOA BURE KABISA. KWA MAELEZO ZAIDI JINSI YA KUI DOWNLOD BURE,BOFYA HAPO CHINI.

      <<FREE INTERNET>>





      ZANGATIA YAFUATAYO
      1.NUNA LINE 2 ZA AIRTEL
      2.SAA SITA USIKU,WEKA LINE MOJA KWENYE MODEM HALAF PING
      3 IKIFIKA SAA KUMI NA MOJA,BADILI HIYO LINE.WEKA ILE NYINGINE HALAFU PING TENA
      4.NAKUHAKIKISHIA KUWA HUTAKUWA DISCONNECTED KWA SIKU NZIMA

      ANGALIZO:
      USIIZIME WALA KUICHOMOA MODEM YAKO.KAMA UTAZINGATIA HAYO.SURE,UTATUMIA NET BURE.
      KAMA MIMI MUONGO,KABLA HUJANI LAUM SANA,JARIBU KWANZA.
      >>>> KAMA HAUAMIN ITS OK
      Last edited by jozzb; 14th October 2011 at 10:16.
      MziziMkavu and HAZOLE like this.


    2. HAZOLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Posts : 1,142
      Rep Power : 706
      Likes Received
      237
      Likes Given
      42

      Default Re: Jinsi ya kutumia internet bure na kuongeza speed ya modem yako

      let me download and install it. i will be back for feedback or should i face any diffficulties
      JANA SI NIMEKOSEA BOMA NIKAINGIA KWA MAMA MKWE, IMELEWA SANA JANA. CHIBOROIKWE IMECHOOOOKA SANA LEO!!

    3. Brakelyn's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2009
      Location : iCloud (Area 51-Atwn)
      Posts : 1,040
      Rep Power : 824
      Likes Received
      288
      Likes Given
      107

      Default Re: Jinsi ya kutumia internet bure na kuongeza speed ya modem yako

      mbona ni ADWARE VIRUS aise'!!!,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, ,,,,
      'That's one small step for [a] man, one giant leap for mankind' - Neil Alden Armstrong.

    4. KANCHI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2011
      Posts : 1,408
      Rep Power : 732
      Likes Received
      153
      Likes Given
      26

      Default Re: Jinsi ya kutumia internet bure na kuongeza speed ya modem yako

      Hakuna ki2 wizi m2pu!

    5. #5
      g.n.n's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Location : Dar es salaam-kitunda.
      Posts : 400
      Rep Power : 578
      Likes Received
      45
      Likes Given
      95

      Default Re: Jinsi ya kutumia internet bure na kuongeza speed ya modem yako

      Kwa hiyo jamaa dude au?

    6. Kansime

    7. MwafrikaHalisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,718
      Rep Power : 855
      Likes Received
      451
      Likes Given
      460

      Default

      Quote By Brakelyn View Post
      mbona ni ADWARE VIRUS aise'!!!,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, ,,,,
      Hebu fafanua kidogo imekuaje? Tusije ingia chaka

    8. e2themiza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2011
      Location : Unknown Destination
      Posts : 960
      Rep Power : 5790
      Likes Received
      499
      Likes Given
      404

      Default Re: Jinsi ya kutumia internet bure na kuongeza speed ya modem yako

      Hompage ya hiyo sofware ni Free Internet Speed Up- SoftwareDepo - Internet Speed Up but still ukidownload apo installation file yake ni threat..

      nimezima antivirus nimeidownload... then nikainstall.. alafu nikawasha anti-virus ikaua iyo file tu but insallation files are safe nimescan imeua lile

      download file tu..bado nika naichek ikoje but iya ya kuping isp not to be disconnected nimei test and workin fine.. labda alienzisha thread atuleze

      zaidi kuhusiana na hii sofware.. ni hayo tu!
      MziziMkavu likes this.
      scratch here ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ to reveal my signature

    9. sijui nini's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2010
      Location : home
      Posts : 1,876
      Rep Power : 7723
      Likes Received
      565
      Likes Given
      480

      Default Re: Jinsi ya kutumia internet bure na kuongeza speed ya modem yako

      matatizo ya ku copy and paste...!!
      "Every person tells minimum 4 lies per day i.e. approx 1460 a year!! & the most common lie is "I m fine"!

    10. Fahari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Posts : 425
      Rep Power : 532
      Likes Received
      126
      Likes Given
      155

      Default Re: Jinsi ya kutumia internet bure na kuongeza speed ya modem yako

      Quote By jozzb View Post

      HII SOFTWARE NIMEAMUA KUITOA BURE KABISA. KWA MAELEZO ZAIDI JINSI YA KUI DOWNLOD BURE,BOFYA HAPO CHINI.
      Are u the who coded the appliction ? Say thanks to google translator + original author.

    11. Mtazamaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : global village
      Posts : 5,978
      Rep Power : 1836
      Likes Received
      1345
      Likes Given
      2657

      Default Re: Jinsi ya kutumia internet bure na kuongeza speed ya modem yako

      Software nyingine za kisanini sanii tu . Unaweza kuwasaidia watu kukuspy kirahisi bila kujua

      Hii ndio Licence agreeement yao jamaa.

      ......This software allows millions of participants in an online market research community to voice their opinions by allowing their online browsing and purchasing behavior to be monitored, collected, aggregated, and once anonymized, used to generate market reports which our clients use to understand Internet trends and patterns and other market research purposes. The information which is monitored and collected includes internet usage information, basic demographic information, certain hardware, software, computer configuration and application usage information about the computer on which you install RelevantKnowledge. We may use the information that we monitor, such as name and address, to better understand your household demographics; for example, we may combine the information that you provide us with additional information from consumer data brokers and other data sources in accordance with our privacy policy.

      By clicking Accept, you acknowledge that you are 18 years of age or older, an authorized user of this computer, and that you have read, agreed to, and have obtained the consent to the terms and conditions of the Privacy Statement and User License Agreement from anyone who will be using the
      So nadhani hapo hakuna cha
      • RAM booster, speed
      • booster
      • Kuzuai ISP asikudisconnect

      Ni kwamba unainstall tool ya "market research" and "market reserach" could just be a coded name
      Last edited by Mtazamaji; 13th October 2011 at 17:24.
      Slave likes this.
      Tazama michezo live katika gym nayotumia kukuzia misuli ya IT- http://teknohama.x10.mx/live-sports/


    12. Slave's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2010
      Location : jamiiforums area
      Posts : 4,333
      Rep Power : 60093
      Likes Received
      1770
      Likes Given
      1917

      Default Re: Jinsi ya kutumia internet bure na kuongeza speed ya modem yako

      Quote By Mtazamaji View Post
      Software nyingine za kisanini sanii tu . Unaweza kuwasaidia watu kukuspy kirahisi bila kujua

      Hii ndio Licence agreeement yao jamaa.



      So nadhani hapo hakuna cha
      • RAM booster, speed
      • booster
      • Kuzuai ISP asikudisconnect

      Ni kwamba unainstall tool ya "market research" and "market reserach" could just be a coded name
      duh kazi ipo mkuu embu fuatirieni wataalamu kisha mtujurishe vyema kuhusu hii maneno.
      punda afe mzigo ufike
      hapa ndipo tumefikia
      hakika anawatumbukiza wengi

    13. #12
      nxon's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2011
      Posts : 767
      Rep Power : 611
      Likes Received
      173
      Likes Given
      14

      Default Re: Jinsi ya kutumia internet bure na kuongeza speed ya modem yako

      ngoja tuone......

    14. jozzb's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th June 2011
      Posts : 87
      Rep Power : 0
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default Re: Jinsi ya kutumia internet bure na kuongeza speed ya modem yako

      Quote By brakelyn View Post
      mbona ni adware virus aise'!!!,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, ,,,,
      siyo kweli kaka..siwezi nikafanya hivyo.
      Muda si mrefu ntaelekeza hapa hapa insi ya kuifanya itumie net bure

    15. jozzb's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th June 2011
      Posts : 87
      Rep Power : 0
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default Re: Jinsi ya kutumia internet bure na kuongeza speed ya modem yako

      Quote By slave View Post
      duh kazi ipo mkuu embu fuatirieni wataalamu kisha mtujurishe vyema kuhusu hii maneno.
      hapana!!!!!!
      Zangatia yafuatayo
      1.nuna line 2 za airtel
      2.saa sita usiku,weka line moja kwenye modem halaf ping
      3 ikifika saa kumi na moja,badili hiyo line.weka ile nyingine halafu ping tena
      4.nakuhakikishia kuwa hutakuwa disconnected kwa siku nzima

      angalizo:
      Usiizime wala kuichomoa modem yako.kama utazingatia hayo.sure,utatumia net bure.
      Kama mimi muongo,kabla hujani laum sana,jaribu kwanza.
      >>>> kama hauamin its ok

    16. jozzb's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th June 2011
      Posts : 87
      Rep Power : 0
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default Re: Jinsi ya kutumia internet bure na kuongeza speed ya modem yako

      Quote By kanchi View Post
      hakuna ki2 wizi m2pu!
      hapana!!!!!!
      Zangatia yafuatayo
      1.nuna line 2 za airtel
      2.saa sita usiku,weka line moja kwenye modem halaf ping
      3 ikifika saa kumi na moja,badili hiyo line.weka ile nyingine halafu ping tena
      4.nakuhakikishia kuwa hutakuwa disconnected kwa siku nzima

      angalizo:
      Usiizime wala kuichomoa modem yako.kama utazingatia hayo.sure,utatumia net bure.
      Kama mimi muongo,kabla hujani laum sana,jaribu kwanza.
      >>>> kama hauamin its ok

    17. jozzb's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th June 2011
      Posts : 87
      Rep Power : 0
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default Re: Jinsi ya kutumia internet bure na kuongeza speed ya modem yako

      Quote By e2themiza View Post
      hompage ya hiyo sofware ni free internet speed up- softwaredepo - internet speed up but still ukidownload apo installation file yake ni threat..

      Nimezima antivirus nimeidownload... Then nikainstall.. Alafu nikawasha anti-virus ikaua iyo file tu but insallation files are safe nimescan imeua lile

      download file tu..bado nika naichek ikoje but iya ya kuping isp not to be disconnected nimei test and workin fine.. Labda alienzisha thread atuleze

      zaidi kuhusiana na hii sofware.. Ni hayo tu!
      hapana!!!!!!
      Zangatia yafuatayo
      1.nuna line 2 za airtel
      2.saa sita usiku,weka line moja kwenye modem halaf ping
      3 ikifika saa kumi na moja,badili hiyo line.weka ile nyingine halafu ping tena
      4.nakuhakikishia kuwa hutakuwa disconnected kwa siku nzima

      angalizo:
      Usiizime wala kuichomoa modem yako.kama utazingatia hayo.sure,utatumia net bure.
      Kama mimi muongo,kabla hujani laum sana,jaribu kwanza.
      >>>> kama hauamin its ok

    18. jozzb's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th June 2011
      Posts : 87
      Rep Power : 0
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default Re: Jinsi ya kutumia internet bure na kuongeza speed ya modem yako

      Quote By mtazamaji View Post
      software nyingine za kisanini sanii tu . Unaweza kuwasaidia watu kukuspy kirahisi bila kujua

      hii ndio licence agreeement yao jamaa.





      so nadhani hapo hakuna cha
      • ram booster, speed
      • booster
      • kuzuai isp asikudisconnect

      ni kwamba unainstall tool ya "market research" and "market reserach" could just be a coded name
      hapana!!!!!!
      Zangatia yafuatayo
      1.nuna line 2 za airtel
      2.saa sita usiku,weka line moja kwenye modem halaf ping
      3 ikifika saa kumi na moja,badili hiyo line.weka ile nyingine halafu ping tena
      4.nakuhakikishia kuwa hutakuwa disconnected kwa siku nzima

      angalizo:
      Usiizime wala kuichomoa modem yako.kama utazingatia hayo.sure,utatumia net bure.
      Kama mimi muongo,kabla hujani laum sana,jaribu kwanza.
      >>>> kama hauamin its ok

    19. jozzb's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th June 2011
      Posts : 87
      Rep Power : 0
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default Re: Jinsi ya kutumia internet bure na kuongeza speed ya modem yako

      Quote By sijui nini View Post
      matatizo ya ku copy and paste...!!
      hapana!!!!!!
      Zangatia yafuatayo
      1.nuna line 2 za airtel
      2.saa sita usiku,weka line moja kwenye modem halaf ping
      3 ikifika saa kumi na moja,badili hiyo line.weka ile nyingine halafu ping tena
      4.nakuhakikishia kuwa hutakuwa disconnected kwa siku nzima

      angalizo:
      Usiizime wala kuichomoa modem yako.kama utazingatia hayo.sure,utatumia net bure.
      Kama mimi muongo,kabla hujani laum sana,jaribu kwanza.
      >>>> kama hauamin its ok

    20. jozzb's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th June 2011
      Posts : 87
      Rep Power : 0
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default Re: Jinsi ya kutumia internet bure na kuongeza speed ya modem yako

      Quote By mtazamaji View Post
      software nyingine za kisanini sanii tu . Unaweza kuwasaidia watu kukuspy kirahisi bila kujua

      hii ndio licence agreeement yao jamaa.



      So nadhani hapo hakuna cha
      • ram booster, speed
      • booster
      • kuzuai isp asikudisconnect

      ni kwamba unainstall tool ya "market research" and "market reserach" could just be a coded name
      hapana!!!!!!
      Zangatia yafuatayo
      1.nuna line 2 za airtel
      2.saa sita usiku,weka line moja kwenye modem halaf ping
      3 ikifika saa kumi na moja,badili hiyo line.weka ile nyingine halafu ping tena
      4.nakuhakikishia kuwa hutakuwa disconnected kwa siku nzima

      angalizo:
      Usiizime wala kuichomoa modem yako.kama utazingatia hayo.sure,utatumia net bure.
      Kama mimi muongo,kabla hujani laum sana,jaribu kwanza.
      >>>> kama hauamin its ok

    21. jozzb's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th June 2011
      Posts : 87
      Rep Power : 0
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default Re: Jinsi ya kutumia internet bure na kuongeza speed ya modem yako

      Quote By jozzb View Post
      siyo kweli kaka..siwezi nikafanya hivyo.
      Muda si mrefu ntaelekeza hapa hapa insi ya kuifanya itumie net bure
      hapana!!!!!!
      Zangatia yafuatayo
      1.nuna line 2 za airtel
      2.saa sita usiku,weka line moja kwenye modem halaf ping
      3 ikifika saa kumi na moja,badili hiyo line.weka ile nyingine halafu ping tena
      4.nakuhakikishia kuwa hutakuwa disconnected kwa siku nzima

      angalizo:
      Usiizime wala kuichomoa modem yako.kama utazingatia hayo.sure,utatumia net bure.
      Kama mimi muongo,kabla hujani laum sana,jaribu kwanza.
      >>>> kama hauamin its ok

    22. Clean9

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Jinsi ya kuongeza speed internet yako
      By BABA JUICE in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 15
      Last Post: 14th December 2013, 08:43
    2. Replies: 28
      Last Post: 29th October 2013, 18:47
    3. Namna ya kuongeza internet speed!
      By ndyoko in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 7
      Last Post: 27th February 2012, 22:33
    4. msaada jinsi ya kuongeza download speed
      By komredi ngosha in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 20
      Last Post: 18th August 2011, 12:09
    5. Njia rahisi na isiyo na gharama ya kuongeza 3g signals kwenye modem yako!
      By MTAMBOKITAMBO in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 17
      Last Post: 16th July 2011, 04:35

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...