JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Magari Ya Umeme:ISRAEL YAANZA KUTUMIKA

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 30
    1. Mahesabu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2008
      Location : manzese
      Posts : 3,625
      Rep Power : 1511
      Likes Received
      415
      Likes Given
      4002

      Thumbs up Magari Ya Umeme:ISRAEL YAANZA KUTUMIKA

      NI BEI RAHISI
      160km/charge
      2010 august magari 100,000 yalipelekwa, miezi minne baadaye 70,000 yalikwisha kuuzwa
      soma mwenyewe hapa Better Place - Wikipedia, the free encyclopedia
      BILA RUSHWA..HAKI HAIPATIKANI....TOA RUSHWA UPATE HAKI.....(?)
      RUSHWA NA TANZANIA DAM-DAM.....!
      TAASISI IPI RUSHWA KWAO MWIKO?
      NASEMA KWA KUWA YAMENIKUTA......!


    2. Sigma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2011
      Location : The 2nd House on the Left
      Posts : 5,007
      Rep Power : 5411
      Likes Received
      1206
      Likes Given
      790

      Default Re: Magari Ya Umeme:ISRAEL YAANZA KUTUMIKA

      Kuna vituo maalum vya kuchrge au hata Mains ya nyumbani unachaji kama simu?
      ...------------------------------------------------.---------------------------------------------------------------------..Rather Kill a FRIEND than Risk Missing an ENEMY

    3. Mahesabu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2008
      Location : manzese
      Posts : 3,625
      Rep Power : 1511
      Likes Received
      415
      Likes Given
      4002

      Default Re: Magari Ya Umeme:ISRAEL YAANZA KUTUMIKA

      kuna vituo maalum
      Shai Agassi

      From Wikipedia, the free encyclopedia

      Jump to: navigation, search
      Shai AgassiBorn1968
      Ramat-Gan, Israel [1]Residence San Francisco, USANationalityIsraeliEducationTechnion, BA, 1990OccupationFounder and CEO of Better PlaceSpouseMarriedChildren2 [2]WebsiteBetterplace.comShai Agassi (Hebrew: שי אגסי‎, born 1968) is an Israeli entrepreneur. He is the founder and CEO of Better Place, which has developed a model and infrastructure for employing electric cars as an alternative to fossil fuel technology. Agassi was President of the Products and Technology Group (PTG) at SAP AG. In 2003, at the age of 36, Agassi was named one of the top 20 'Global Influentials for 2003' by CNN-Time magazine.[citation needed] In 2009, Agassi was included in TIME magazine's 100 most influential people list.[1] In 2010, Foreign Policy magazine included Agassi on its annual list of the 100 most influential global thinkers. [2]
      BILA RUSHWA..HAKI HAIPATIKANI....TOA RUSHWA UPATE HAKI.....(?)
      RUSHWA NA TANZANIA DAM-DAM.....!
      TAASISI IPI RUSHWA KWAO MWIKO?
      NASEMA KWA KUWA YAMENIKUTA......!

    4. Mahesabu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2008
      Location : manzese
      Posts : 3,625
      Rep Power : 1511
      Likes Received
      415
      Likes Given
      4002

      Default Re: Magari Ya Umeme:ISRAEL YAANZA KUTUMIKA

      wakati hapa kwetu mijitu ya 1968 inawaza maandamano na uzinduzi wa single pamoja na matamasha lukuki ya kuwatapeli wavivu wa kufikiri wenzao.... mtu kutunga nyimbo na kuzoa tuzo tano tunamwita ana kipaji.....!
      KIPAJI?????
      Cestus likes this.
      BILA RUSHWA..HAKI HAIPATIKANI....TOA RUSHWA UPATE HAKI.....(?)
      RUSHWA NA TANZANIA DAM-DAM.....!
      TAASISI IPI RUSHWA KWAO MWIKO?
      NASEMA KWA KUWA YAMENIKUTA......!

    5. Mtumiabusara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th November 2009
      Posts : 458
      Rep Power : 649
      Likes Received
      30
      Likes Given
      29

      Default Re: Magari Ya Umeme:ISRAEL YAANZA KUTUMIKA

      Hii technolojia ni nzuri sana, itasaidia na petrol kushuka bei watu wakiamua kuhamia kwenye magari ya umeme

    6. Donnie Charlie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2009
      Location : Gotham City
      Posts : 4,950
      Rep Power : 90272638
      Likes Received
      1176
      Likes Given
      1561

      Default Re: Magari Ya Umeme:ISRAEL YAANZA KUTUMIKA

      Quote By Mahesabu View Post
      wakati hapa kwetu mijitu ya 1968 inawaza maandamano na uzinduzi wa single pamoja na matamasha lukuki ya kuwatapeli wavivu wa kufikiri wenzao.... mtu kutunga nyimbo na kuzoa tuzo tano tunamwita ana kipaji.....!
      KIPAJI?????
      Don't Ever Give Up If You Still Want to try, Don't Ever Settle for an Answer If You Still Want to Know.

    7. Mahesabu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2008
      Location : manzese
      Posts : 3,625
      Rep Power : 1511
      Likes Received
      415
      Likes Given
      4002

      Default Re: Magari Ya Umeme:ISRAEL YAANZA KUTUMIKA

      The Tesla Roadster can travel 245 miles (394 km) per charge;[50] more than double that of prototypes and evaluation fleet cars currently on the roads.[51] The Roadster can be fully recharged in about 3.5 hours from a 220-volt, 70-amp outlet which can be installed in a home.[52]
      BILA RUSHWA..HAKI HAIPATIKANI....TOA RUSHWA UPATE HAKI.....(?)
      RUSHWA NA TANZANIA DAM-DAM.....!
      TAASISI IPI RUSHWA KWAO MWIKO?
      NASEMA KWA KUWA YAMENIKUTA......!

    8. Kaa la Moto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Location : Bristol
      Posts : 7,168
      Rep Power : 83685382
      Likes Received
      528
      Likes Given
      4926

      Default Re: Magari Ya Umeme:ISRAEL YAANZA KUTUMIKA

      Quote By Mtumiabusara View Post
      Hii technolojia ni nzuri sana, itasaidia na petrol kushuka bei watu wakiamua kuhamia kwenye magari ya umeme
      Nadhani ni mpango wa kuwahujumu waarabu na mafuta yao.......... Waisrael bana kichwa tupu.
      wakati Cuf wanataka kuchukua nchi mwaka 2000 CCM walikuja na single ya kusema Cuf ni waislamu na kwa sasa wanadai sisi Chadema ni chama cha wakristo sasa CCM nacho ni cha watu gani? Watu wakajibu mashetaaaaaniiiiii.!---Wana Kigoma.

      ....Pamoja na kansa ya uongozi wa CCM watu wataendelea kukichagua,au watu wanaweza wakachoka na kusema potelea mbali wakachagua chama KINGINE....Julius. Kambarage. NYERERE"

    9. Mtazamaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : global village
      Posts : 5,978
      Rep Power : 1850
      Likes Received
      1348
      Likes Given
      2657

      Default Re: Magari Ya Umeme:ISRAEL YAANZA KUTUMIKA

      • Gharama ya magari yanayotumia umeme bei yake ni mrara tatu au nne ya magari yanayotumie fuel. kwa Tanzania ni serikali tu na waneemeka wachache sana wanaweza kuyamudu.


      • Waafrika na watanzania tunapenda kuonekana tunaendesha migari mikubwa. Kwa kasumba ya viongozi wetu Sidhani kama kuna waziri yuko tayari kutumia gari linalotumia umeme lenye sura kama ya bito.

      Kwetu wengi kuwa ndani ya gari kama VX ndo status. Sasa problem inakuja magari mengi ya umeme sababu ya energy efficiency ni madogo madogo sana. Sasa kama serikali yenyewe yeye uwezo wa kunnua magari mapya inaona hata waziri kutumia vitara ni kosa ndo ije kuwa gari la kutimia umeme linalofananaa na bito.

      Hizi tutabaki tunasoma tu maana viongozi wetu ni waongeaji wazuri. Tooo much poltics hawaonyeshi mfano.......
      BAK, Mkasika and Cestus like this.

    10. Mahesabu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2008
      Location : manzese
      Posts : 3,625
      Rep Power : 1511
      Likes Received
      415
      Likes Given
      4002

      Default Re: Magari Ya Umeme:ISRAEL YAANZA KUTUMIKA

      na tuombe wayatawanye yafike kwetu.... TANESCO watatoa ofa maalumu kwa wenye magari haya ...mfano mzuri huku kwetu ni kwenye mahoteli mbalimbali kuna CLUB CAR (vinaonekana sana kwenye viwanja vya michezo)ambazo zinachajiwa kwenye umeme wa kawaida tu
      BILA RUSHWA..HAKI HAIPATIKANI....TOA RUSHWA UPATE HAKI.....(?)
      RUSHWA NA TANZANIA DAM-DAM.....!
      TAASISI IPI RUSHWA KWAO MWIKO?
      NASEMA KWA KUWA YAMENIKUTA......!

    11. blackdog's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th January 2011
      Posts : 84
      Rep Power : 514
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Re: Magari Ya Umeme:ISRAEL YAANZA KUTUMIKA

      Nchini kwetu kufika na kutumia nafikiri ni miaka 100 ijayo ndio tumudu

    12. BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 36,203
      Rep Power : 429504371
      Likes Received
      17528
      Likes Given
      19145

      Default Re: Magari Ya Umeme:ISRAEL YAANZA KUTUMIKA

      Quote By Mtazamaji View Post
      • Gharama ya magari yanayotumia umeme bei yake ni mrara tatu au nne ya magari yanayotumie fuel. kwa Tanzania ni serikali tu na waneemaa wachache sana wanaweza kuyamudu.


      • Waafrika na watanzania tunapenda kuonekana tunaendesha migari mikubw. sidhani kama kuna waziri yuko tayari kutumia gari linalotumia umeme lenye sura kama ya bito.

      Kwetu wengi kuwa ndani ya gari kama VX ndo status. Sasa problem inakuja magari mengi ya umeme sababu ya energy efficiency ni madogo madogo sana. Sasa kama serikali yenyewe yeye uwezo wa kunnua magari mapya inaona hata waziri kutumia vitara ni kosa ndo ije kuwa gari la kutimia uememe linalofananaa na bito.
      Bado wengi wanayahofia magari haya labda siku za usoni wanunuaji wa magari haya itaongezeka na labda feedback toka kwa watumiaji wake kama itakuwa ni nzuri zaidi ukilinganisha na magari yatumiayo petroli basi soko lake litaongezeka kwa kasi sana, lakini kwa sasa wengi wanayakwepa.
      Mtazamaji likes this.
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    13. Mtazamaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : global village
      Posts : 5,978
      Rep Power : 1850
      Likes Received
      1348
      Likes Given
      2657

      Default Re: Magari Ya Umeme:ISRAEL YAANZA KUTUMIKA

      Quote By Bubu Ataka Kusema View Post
      Bado wengi wanayahofia magari haya labda siku za usoni wanunuaji wa magari haya itaongezeka na labda feedback toka kwa watumiaji wake kama itakuwa ni nzuri zaidi ukilinganisha na magari yatumiayo petroli basi soko lake litaongezeka kwa kasi sana, lakini kwa sasa wengi wanayakwepa.
      Mkuu Ulaya tayari mbona yanasambaa kwa kasi sana. Kikwazo kikubwa ni bei yake na Recharging center. Nimesoma juzi juzi kwenye BBC serikali ya UK ina mradi wa kuongeza vituo vya kurecharge haya magari. Kama sikosei kwa gari ndogo charge inaisha kila baada ya 100 Km hivi.

      Pia nimesoma kuna issue ya usalama sababu magari haya hayana kelele inabidi EU wakae wakubaliane watengezejai wawewek sauti gani kwa ajili ya safety. So inabidi wapewe standard ni aina gani ya kele na kwa kiwango gani gari litoe.

      Na kwa kigezo cha ubovu wa barabara ambacho kinahalalisha ununuaji wa VX basi kinaondoa uwezekano wa hata wizara ya mazigira kumiliki gari la umeme.

      sioni kiongozi yeyeote mwenye vision wa kusema wajaribu kununua hili gari japo kwa matumizi ya waziri wa wizara moja hasa ya mazingira kama
      majaribio

      Quote By blackdog View Post
      Nchini kwetu kufika na kutumia nafikiri ni miaka 100 ijayo ndio tumudu
      Serikali ina uwezo wa kumudu gaharama yake. Kama wanaweza kununua VX mpya hawashidnwi kununua vigari hivi vya umeme . Tatizo wameshazoea VX nani akubali kuitumia gari kama bito. Tatizo hatuna watu wenye mawazo mapya wanaendeleza waliyoyakuta

    14. De Javu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th May 2010
      Location : Onboard Pirate-ship off Somalia
      Posts : 266
      Rep Power : 592
      Likes Received
      27
      Likes Given
      6

      Default Re: Magari Ya Umeme:ISRAEL YAANZA KUTUMIKA

      Mbona hii technology ipo muda sasa, Marekani, Uingereza, Japan na kwengineko; magari ya umeme au mchanganyiko yanayoitwa HYBRID yameanza kufanya kazi kipindi kirefu tu. Tatizo kubwa kwa sasa haya magari yanatembea zaidi mijini kwa vile sehemu za kuchajia hazijaenea sehemu mbali mbali, tofauti na mafuta utabeba "dumu" kwenye buti kama hakuna pump njiani lakini umeme ni lazima kuwepo na vituo vya kuchajia. Hata hivyo nchi nyingi za dunia ya kwanza wapo mbioni kueneza hivyo vituo vya kuchajia na si muda mrefu mitumba ya petroli na dizeli itaanza kutupiwa third world akina Tz kama ilivyo ada.
      Steve Dii likes this.
      If you think EDUCATION is expensive....Try IGNORANCE and see how much it costs.

    15. BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 36,203
      Rep Power : 429504371
      Likes Received
      17528
      Likes Given
      19145

      Default Re: Magari Ya Umeme:ISRAEL YAANZA KUTUMIKA

      Quote By Mtazamaji View Post
      Mkuu Ulaya tayari mbona yanasambaa kwa kasi sana. Kikwazo kikubwa ni bei yake na Recharging center. Nimesoma juzi juzi kwenye BBC serikali ya UK ina mradi wa kuongeza vituo vya kurecharge haya magari. Kama sikosei kwa gari ndogo charge inaisha kila baada ya 100 Km hivi.

      Pia nimesoma kuna issue ya usalama sababu magari haya hayana kelele inabidi EU wakae wakubaliane watengezejai wawewek sauti gani kwa ajili ya safety. So inabidi wapewe standard ni aina gani ya kele na kwa kiwango gani gari litoe.

      Na kwa kigezo cha ubovu wa barabara ambacho kinahalalisha ununuaji wa VX basi kinaondoa uwezekano wa hata wizara ya mazigira kumiliki gari la umeme.

      sioni kiongozi yeyeote mwenye vision wa kusema wajaribu kununua hili gari japo kwa matumizi ya waziri wa wizara moja hasa ya mazingira kama majaribio
      Marafiki zangu watatu (wamenunua magari mapya hivi karibuni) walifanya utafiti wa magari haya kabla ya kuamua ama wanunue ya kutumia petroli au ya umeme na wote waliamua kununua ya petroli kwa kudai kwamba walikosa info zilizojitosheleza hivyo wakaamua kuyakwepa. Kama nilivyosema yanaingia taratibu ukilinganisha na ilivyotegemewa na hii bei ya petroli ilivyo juu labda wateja wengi wanaweza kuamua kuyanunua kwa wingi. Kikubwa ni bei ambayo unakuta unalipa hata $5,000 au zaidi kwa gari la umeme.
      Steve Dii likes this.
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    16. Mtazamaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : global village
      Posts : 5,978
      Rep Power : 1850
      Likes Received
      1348
      Likes Given
      2657

      Default Re: Magari Ya Umeme:ISRAEL YAANZA KUTUMIKA

      Quote By Mahesabu View Post
      wakati hapa kwetu mijitu ya 1968 inawaza maandamano na uzinduzi wa single pamoja na matamasha lukuki ya kuwatapeli wavivu wa kufikiri wenzao.... mtu kutunga nyimbo na kuzoa tuzo tano tunamwita ana kipaji.....!
      KIPAJI?????
      Mkuu we unakuwa mnazi wa siasa zaidi. Sasa maandamo na gari ya umeme wapi nna wapi.
      Kama kulaumu laumu walioo madarakani ambayo ni serikali
      Mfano

      • Kuna wazira ya mazingira cheki gari inazotumia haziendani na wizara inayotaiwa kutetea low carbon emmssion

      Kuandamana au kutonadama hakuwezi kubadlisha au kupunguza kitu as far technological develpment is concerned. Tatizo hatuna viongozi wenye dira . Anajiita waziri au kaitu mkuu wa mazingira anatumia VX kutoka masaki kwenda Posta. ????? !!!!!
      Steve Dii likes this.

    17. Mahesabu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2008
      Location : manzese
      Posts : 3,625
      Rep Power : 1511
      Likes Received
      415
      Likes Given
      4002

      Default Re: Magari Ya Umeme:ISRAEL YAANZA KUTUMIKA

      Quote By Mtazamaji View Post
      Mkuu we unakuwa mnazi wa siasa zaidi. Sasa maandamo na gari ya umeme wapi nna wapi.
      Kama kulaumu laumu walioo madarakani ambayo ni serikali
      Mfano

      • Kuna wazira ya mazingira cheki gari inazotumia haziendani na wizara inayotaiwa kutetea low carbon emmssion

      Kuandamana au kutonadama hakuwezi kubadlisha au kupunguza kitu as far technological develpment is concerned. Tatizo hatuna viongozi wenye dira . Anajiita waziri au kaitu mkuu wa mazingira anatumia VX kutoka masaki kwenda Posta. ????? !!!!!
      ASANTE KWA KUTONIELEWA.....! Niliposema watu wa 1968 wapo bize na maandamano,shughuli za muziki,kuzindua singo au albamu.....nilimaanisha kuwa MU-ISRAEL ANAGUNDUA GARI LA UMEME akiwa na umri huo huo sisi TUNAGUNDUA "KIDUKU" staili za burudani mbalimbali
      Kama na hapa sijaeleweka niko tayari kuelewesha
      Mtazamaji likes this.
      BILA RUSHWA..HAKI HAIPATIKANI....TOA RUSHWA UPATE HAKI.....(?)
      RUSHWA NA TANZANIA DAM-DAM.....!
      TAASISI IPI RUSHWA KWAO MWIKO?
      NASEMA KWA KUWA YAMENIKUTA......!

    18. Mahesabu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2008
      Location : manzese
      Posts : 3,625
      Rep Power : 1511
      Likes Received
      415
      Likes Given
      4002

      Default Re: Magari Ya Umeme:ISRAEL YAANZA KUTUMIKA

      mchezo wa kiduku, kunyoa nywele kwa kuacha kama jogoo, kukatika kiuno mithili ya kenge n.k HAYO NDIYO MA-UGUNDUZI YETU......wakati wenzetu of the same age...WAGUNDUZI NI WENGI KULIKO WABURUDISHAJI, SISI WABURUDISHAJI NI WENGI KULIKO WAGUNDUZI.....!
      Steve Dii likes this.
      BILA RUSHWA..HAKI HAIPATIKANI....TOA RUSHWA UPATE HAKI.....(?)
      RUSHWA NA TANZANIA DAM-DAM.....!
      TAASISI IPI RUSHWA KWAO MWIKO?
      NASEMA KWA KUWA YAMENIKUTA......!

    19. RedDevil's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th April 2009
      Location : Hapa Hapa
      Posts : 1,550
      Rep Power : 897
      Likes Received
      303
      Likes Given
      673

      Default Re: Magari Ya Umeme:ISRAEL YAANZA KUTUMIKA

      Quote By Mahesabu View Post
      mchezo wa kiduku, kunyoa nywele kwa kuacha kama jogoo, kukatika kiuno mithili ya kenge n.k HAYO NDIYO MA-UGUNDUZI YETU......wakati wenzetu of the same age...WAGUNDUZI NI WENGI KULIKO WABURUDISHAJI, SISI WABURUDISHAJI NI WENGI KULIKO WAGUNDUZI.....!
      Mkuu unaongea facts tupu!! Hata kama kuna nchi zingine zilizowahi kuwa na haya magari lakini hoja yako ni ya msingi. Nipo katika nchi moja napanda basi kila siku zinazotumia umeme!
      Sure, mkuu kwetu sisi wavivu ni wengi kuliko wapiga kazi! na bado waburudishaji ni wengi kweli kuliko wenye kuleta maendeleo ya nchi. Sijui ndo umarekani unatuharibu! we have the brain and we know what is bad and what is good but we don't wanna follow the right decision.
      Mahesabu likes this.
      "Never argue with stupid people, they will drag you down to their level and then beat you with experience" Mark Twain

    20. Lukansola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2010
      Location : 6°48′S 39°17′E
      Posts : 4,694
      Rep Power : 1416
      Likes Received
      1186
      Likes Given
      1476

      Default Re: Magari Ya Umeme:ISRAEL YAANZA KUTUMIKA

      Na huu umeme wetu wa mgao si tuakuwa tunayaacha barabarani siku zingine
      Steve Dii likes this.


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 1
      Last Post: 30th June 2011, 13:35
    2. Replies: 4
      Last Post: 15th June 2011, 19:40
    3. Replies: 120
      Last Post: 17th February 2011, 04:10
    4. Baadhi ya magari ya serekali kutumika nje ya vituo husika
      By Mroojr in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 20th December 2010, 00:09
    5. Replies: 5
      Last Post: 14th October 2010, 06:04

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...