JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Router

    Report Post
    Results 1 to 18 of 18
    1. Kaka''s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 585
      Rep Power : 613
      Likes Received
      161
      Likes Given
      57

      Default Router

      Kwa yeyote anayejua mahali router znapouzwa kwa bei nafuu anitaarif location hyo. Nataka nijipatie 1.

    2. Azam

    3. Inkoskaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : URT
      Posts : 5,175
      Rep Power : 36398
      Likes Received
      1450
      Likes Given
      1693

      Default Re: Router

      kuna aina nyingi za router,specify
      Thinking is the hardest work there is,which is probably the reason why so few engage in it!!

    4. Lambardi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2008
      Location : KITAANI ZAIDI
      Posts : 4,981
      Rep Power : 1968
      Likes Received
      800
      Likes Given
      0

      Default Re: Router

      Ni sawa na kusema wataka gari anaejua yanapouzwa anitaarifu!!!uwanja mpana sana
      Inkoskaz likes this.

    5. Donnie Charlie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2009
      Location : Gotham City
      Posts : 5,052
      Rep Power : 90272663
      Likes Received
      1207
      Likes Given
      1650

      Default Re: Router

      ....au kama hufahamu vyema kuhusu router unaweza kueleza dhumuni lako na utaelekezwa type na model inayokufaa.

    6. Kaka''s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 585
      Rep Power : 613
      Likes Received
      161
      Likes Given
      57

      Default Re: Router

      nataka iwe kwa matumiz ya nyumbani, iwe angalau ya 4 ports.

    7. WB-1

    8. Kaka''s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 585
      Rep Power : 613
      Likes Received
      161
      Likes Given
      57

      Default Re: Router

      @ino, hebu naomba niorodheshe baadh ambazo ni 4 home usage. Manake cpo familiar xana na routers

    9. Rose1980's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2010
      Posts : 5,710
      Rep Power : 2109
      Likes Received
      1223
      Likes Given
      1427

      Default Re: Router

      router ninin et kaka?
      "NAJUA kwamba mimi ni mwerevu na mwenye akili,kwa sababu nafahamu kwamba HAKUNA NINACHOFAHAMU" socrates

    10. Kaka''s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 585
      Rep Power : 613
      Likes Received
      161
      Likes Given
      57

      Default Re: Router

      Kwa kifupi router ni network device ambayo inafanya kazi ya kufilter na kudirect data packets kwenda ktk aimed system(computer). Hufanya hvyo kwa kusoma destination adres ktk data packets inazopokea. Cjui umenpata what router realy is.?

    11. njiro's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th November 2010
      Posts : 86
      Rep Power : 529
      Likes Received
      19
      Likes Given
      11

      Default Re: Router

      Katafute D-link, maduka kibao tu yanayouza computers unaeza pata. kama upo arusha nenda Cyberworl, JR electronics, compucat

    12. Donnie Charlie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2009
      Location : Gotham City
      Posts : 5,052
      Rep Power : 90272663
      Likes Received
      1207
      Likes Given
      1650

      Default Re: Router

      nunua dlink wireless router ya 8ports itakufaa zaidi kwa laptop utaunga kwa wireless na device nyingine kama printer na desktop ndio unaweza tumia cable, price inategemea na muuzaji ipo kati ya 120000 hadi 150000

    13. Lambardi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2008
      Location : KITAANI ZAIDI
      Posts : 4,981
      Rep Power : 1968
      Likes Received
      800
      Likes Given
      0

      Default Re: Router

      Kuna 3G routers zipo airtel zantel na voda pia zitamfaa!!!!!
      Kaka' likes this.

    14. Kaka''s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 585
      Rep Power : 613
      Likes Received
      161
      Likes Given
      57

      Default Re: Router

      Hzo za 3g ndo zinauzwa mahela mangapi..?

    15. Yericko Nyerere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Kigamboni, DSM
      Posts : 12,136
      Rep Power : 79548677
      Likes Received
      8369
      Likes Given
      451

      Default Re: Router

      Nenda ideal computers wapo makutano ya moro road na liby au nenda sunrise wapo mta wa kongo

    16. OSAM's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th May 2011
      Location : A-City
      Posts : 30
      Rep Power : 491
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Router

      Mkuu mimi ninayo ya wireless na inaport 4 kama vipi tuwasiliane

    17. Dingswayo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2009
      Posts : 3,792
      Rep Power : 86311954
      Likes Received
      2562
      Likes Given
      7202

      Default Re: Router

      Samahani wakuu. Je internet Tanzania inapatikana kwa cable? Nimekuwa nikitumia internet ya vodacom kwa kutumia modems za kuweka sim card. Hapa nilipo napata internet kwa cable. Kutoka hapo ndipo nimeunganisha modem yangu yenye router ambapo napata wifi kwa laptops na vifaa vingine vya wifi.
      Semper fi Tanganyikan!
      UKAWA 2015


    18. Kaka''s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 585
      Rep Power : 613
      Likes Received
      161
      Likes Given
      57

      Default Re: Router

      thanx osam, nlshapata router ya 4 ports.

    19. Kaka''s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 585
      Rep Power : 613
      Likes Received
      161
      Likes Given
      57

      Default Re: Router

      @dingswayo. Kaka kama nimekuelewa vzur unamaanisha kupata service ya cable, ni kwamba ttcl ndo wanasupply broadband kwa cable.

    20. Dingswayo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2009
      Posts : 3,792
      Rep Power : 86311954
      Likes Received
      2562
      Likes Given
      7202

      Default Re: Router

      Quote By Kaka' View Post
      @dingswayo. Kaka kama nimekuelewa vzur unamaanisha kupata service ya cable, ni kwamba ttcl ndo wanasupply broadband kwa cable.
      Mkuu Kaka', asante sana kwa taarifa hiyo.
      Semper fi Tanganyikan!
      UKAWA 2015


    Similar Topics

    1. Used Switch n Router
      By kaygeezo in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 19
      Last Post: 30th December 2011, 16:30
    2. Msaada nat router configuration
      By mopaozi in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 1
      Last Post: 26th September 2011, 16:25
    3. D-link 412 mobile router
      By Masikini_Jeuri in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 2
      Last Post: 17th August 2011, 15:37
    4. Router zinauzwa
      By ZionTZ in forum Matangazo madogo
      Replies: 0
      Last Post: 13th July 2010, 12:59
    5. Hacking into A Computer Using the Router’s DM
      By SnEafer in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 0
      Last Post: 5th May 2009, 18:10

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...