JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: First Tanzania Cartoon Studio Discussion forum !!!

    Report Post
    Results 1 to 6 of 6
    1. mazd's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 190
      Rep Power : 528
      Likes Received
      30
      Likes Given
      19

      Post First Tanzania Cartoon Studio Discussion forum !!!

      --->Uliwahi kujaribu kutengeneza cartoon ya kiswahili kama kirukuu au Sara ?
      ---->Unajua software gani hutumika kufanya kazi hizo?
      ---->Unajua kazi hii inaweza kuchukua muda gani?
      ---->Unajua kazi hii ina flow vipi?
      ---->Unajua wanaofanya kazi hiyo wana kiwango gani cha elimu?
      ---->Unajua vyombo gani hutumika kufanikisha kazi hiyo.
      ---->Utajuaje kua wewe pia unaweza kufanya kazi hiyo ambayo ni kiu ya watanzania walio wengi?

      Tembelea forum ya ilipo hapo chini ili utengeneze uwezekano wa kupata majibu ya masuali hayo kwa mtindo wa Kitanzania na wala sio Kizungu.---If you have work to share, contact us--we will post it on our Youtube channel.

      Link: Hermitscorp Network • Login

      Remember: Forum is open to read, and limited to registered users to post.
      Last edited by mazd; 10th April 2011 at 11:57.
      Check Me Out At: http://www.saydfuad.wordpress.com <-My VFX Studio


    2. Mtazamaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : global village
      Posts : 5,978
      Rep Power : 1849
      Likes Received
      1348
      Likes Given
      2657

      Default Re: First Tanzania Cartoon Studio Discussion forum !!!

      Quote By mazd View Post
      ....

      Remember: You need to be registered to view this Artist Forum from the list
      mkuuu nakushauri kwanz hiyo registration itoe kwanza. u know most ppl wanaona sumbufu sana kuregister.

      As a promotion kwa nini isiwe free for view then mbeleni ukaweka hiyo resgistration . Au kwa nn mpaka usajili ndo uone ?

      BTN
      Nilishangaa na kuvutiwa siku moja kuona cartoon za tinga tinga safi sana kwenye tovuti ya BBC lakini kabla ya hapo sikwuai kuiona kazi cartoon hizo kwenye TV za tanzania achilia mbali tovuti.

    3. Given Edward's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 842
      Rep Power : 677
      Likes Received
      186
      Likes Given
      210

      Default Re: First Tanzania Cartoon Studio Discussion forum !!!

      Nimekuwa na hiyo idea for years but no people to corperate with. Kama tunataka kufanya tufanye kweli.

    4. Amoeba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2009
      Posts : 3,333
      Rep Power : 1251
      Likes Received
      519
      Likes Given
      725

      Default Re: First Tanzania Cartoon Studio Discussion forum !!!

      Mkulu, mbona katuni zako hazina ushirikiano? lol
      If you love something, set it free; if it comes back.....its yours,...
      if it doesn't.......hunt it down and
      kill it!

    5. mazd's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 190
      Rep Power : 528
      Likes Received
      30
      Likes Given
      19

      Default Re: First Tanzania Cartoon Studio Discussion forum !!!

      @Mtazamaji
      Poa Mkuu--hilo jambo nitalishughulikia punde tu--thanks for graet idea.

      @Givenality
      You are welcome to join effort--Ukiwa uko mbali na mimi, basi tutakula job online bila shida mkuu.PM me.

      @Amoeba
      Ushirikiano upi mkuu?---Katuni uliyoiona katika tovuti yetu ni sample tu na practice binafsi--so post hii ndio inadai huo ushikiano wenu--we ulidhani nishirikiane na nani?--me sijui kama fulani na fulani walioko mahala fulani wanaweza kujoin effort.
      Welcome to show your creativity
      Check Me Out At: http://www.saydfuad.wordpress.com <-My VFX Studio

    6. mazd's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 190
      Rep Power : 528
      Likes Received
      30
      Likes Given
      19

      Default Re: First Tanzania Cartoon Studio Discussion forum !!!

      Majibu ya masuali hayo--tayari nimetuma na lile tatizo alilo lizungumzia Mtazamaji--lime kwisha---Let us start our long time dream.

      Hermitscorp Network &bull; View topic - 2D/3D Cartooning
      Check Me Out At: http://www.saydfuad.wordpress.com <-My VFX Studio


    Similar Topics

    1. "studio studio"wakata kiu wote wa mzumbe university mpoo?
      By MKATA KIU in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 6
      Last Post: 23rd January 2012, 18:29
    2. Replies: 13
      Last Post: 23rd July 2011, 13:12
    3. Replies: 14
      Last Post: 22nd December 2010, 15:44
    4. Discussion with God
      By eRRy in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 2
      Last Post: 23rd October 2009, 19:58
    5. Discussion forum ya Daily News
      By BAK in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 4
      Last Post: 3rd December 2007, 03:27

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...