JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Migiro (for Presidency 2015) na Tibaijuka (Uwaziri Mkuu 2010) Wanatosha Kuitakasa CC

    Report Post
    Page 13 of 23 FirstFirst ... 31112131415 ... LastLast
    Results 241 to 260 of 446
    1. Uwezo Tunao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2010
      Posts : 6,955
      Rep Power : 2384
      Likes Received
      1165
      Likes Given
      1517

      Default Migiro (for Presidency 2015) na Tibaijuka (Uwaziri Mkuu 2010) Wanatosha Kuitakasa CC

      Naona kwa sasa CCM ghafla wamekuja na ghiliba mpya kwa kuegemea NGUZO mpya ya

      (1) JINSIA ya kike katika siasa ya nchi yetu. Hali hii inafuatia baada ya zile ghiliba za ->

      (2) UDINI na siasa za Kadhi Mkuu mara Tanzania yangu kuvikwa kanzu ya OIC, zote kushindwa kufua dafu. Nako pia ->

      (3) Mbinu ya kutumia silaha ya HOFU YA KUMWAGIKA DAMU na sasa _>

      (4) UCHAKACHUAJI kuchukua mimba toka kwa UFISADI wa kukwapua hadi MBEGU zinazohitajika kupanda shambani ili wananchi nasi tupate japo ka-ahueni ya maisha kidogo, zote kukubuhu.

      Je, kuja kutubadilishia tu SURA na JINSIA kwenye safu ya uongozi wa Juu kwa kuwaleta Asha-Rose Migiro (Urais 2015) na Tibaijuka (Uwaziri Mkuu 2010) itageuka kuwa sabuni tosha ya kuitakasha CCM na UCHUNGU MKALI waliotuletea kimaisha hata wasomi tunaoneka wehu mbele ya waungwa Waopoaji Wazoefu kama Rostam Aziz, Lowasa, na wengineo kweli?? Hebu nipeni maoni yenu hapa.

      Nahitaji KATIBA mpya sasa hivi!!!
      jebs2002, Pasco and Ninaweza like this.

    2. FJM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 8,028
      Rep Power : 1354211
      Likes Received
      5977
      Likes Given
      4723

      Default Re: Utabiri wangu, DR ASHA-ROSE MIGIRO kuwa PRESIDENT 2015

      Nitajie 'initiative' moja tu aliyofanya akiwa UN ambayo watu wakiulizwa watasema ilikuwa yake?
      Jasusi likes this.

    3. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 35,848
      Rep Power : 138795734
      Likes Received
      22973
      Likes Given
      22882

      Default

      hivi alishafanikisha hata mradi wa sindano za mkono za kushonea kwenye wizara alizowahi kuwa waziri?

      Tena CDM, jipangeni vizuri, walete kiazi waone wananchi tutakavyowabutua.

      Quote By FJM View Post
      Nitajie 'initiative' moja tu aliyofanya akiwa UN ambayo watu wakiulizwa watasema ilikuwa yake?
      FJM and jouneGwalu like this.

    4. Goodrich's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2012
      Posts : 1,029
      Rep Power : 782
      Likes Received
      383
      Likes Given
      59

      Default Re: Utabiri wangu, DR ASHA-ROSE MIGIRO kuwa PRESIDENT 2015

      Ameshindwa UN taasisi yenye mfumo imara na tayari wa kiutendaji ataweza Tanzania nchi ambayo haina mfumo imara ?
      Wisdom comes by Listening !

    5. idawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Location : karibu na nyumbani.
      Posts : 8,569
      Rep Power : 117206385
      Likes Received
      2793
      Likes Given
      1555

      Default

      Quote By Kongosho View Post
      njaa kitu kibaya sana!

      Kumbe hata mwanamme anaweza lipiwa na mwanamme mwenzie?
      What a shame!
      oya sio mwanaume Asha ni mwanamke .

    6. Matola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 22,719
      Rep Power : 131827944
      Likes Received
      12483
      Likes Given
      7998

      Default Re: Utabiri wangu, DR ASHA-ROSE MIGIRO kuwa PRESIDENT 2015

      Quote By Kongosho View Post
      njaa kitu kibaya sana!

      Kumbe hata mwanamme anaweza lipiwa na mwanamme mwenzie?
      What a shame!
      Heri mimi sijasema.......mpaka kufikia 2015 vijana wengi wa kiume watakuwa wameshawekwa kinyumba kwa kushindwa kustahamili njaa!!....
      kazi ya moyo ni kusukuma damu, kupenda ni kiherehere chako tu.

    7. Movie-Date

    8. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 35,848
      Rep Power : 138795734
      Likes Received
      22973
      Likes Given
      22882

      Default

      Unadhani huyu anayepigiwa ni nini zaidi ya pandikizi la mtu mmoja ambaye analipa watu wamsafishie njia.

      Hukumbuki 2005, aliyeingia hapo alikuwa product ya kaka mwalabu? Na huyo ndo alilipa wa kufanya kazi.
      Quote By idawa View Post
      oya sio mwanaume Asha ni mwanamke .

    9. Original's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2012
      Posts : 326
      Rep Power : 505
      Likes Received
      67
      Likes Given
      265

      Default Re: Utabiri wangu, DR ASHA-ROSE MIGIRO kuwa PRESIDENT 2015

      Anaweza kuwa raisi wetu kama atagombea kupitia CHADEMA.

    10. Shark's Style's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th October 2010
      Posts : 154
      Rep Power : 543
      Likes Received
      16
      Likes Given
      45

      Default Re: Utabiri wangu, DR ASHA-ROSE MIGIRO kuwa PRESIDENT 2015

      Eti!!! Record nzuri kimataifa? Kwani nani ka kwambia Tanzania tunahitaji kuwa na rais wetu awe mzururaji?
      Play the Shark's style!

    11. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 35,848
      Rep Power : 138795734
      Likes Received
      22973
      Likes Given
      22882

      Default

      hata kama akiwa CDM, wapiga kura tutamwaga.

      Uwezo wa chama na uwezo wa mgombea binafsi vyote vinachangia kushinda nafasi ya urais.

      Kama mnataka jaribu hilo basi CDM watuletee whait hea au wathila waone.

      Quote By Original View Post
      Anaweza kuwa raisi wetu kama atagombea kupitia CHADEMA.
      jouneGwalu likes this.

    12. Topical's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2010
      Posts : 5,153
      Rep Power : 1330
      Likes Received
      900
      Likes Given
      732

      Default Re: Utabiri wangu, DR ASHA-ROSE MIGIRO kuwa PRESIDENT 2015

      embu tufanye majaribio ya mtu kama lema asiye exposure, maana mkap alikuwa na expsore kaharibu, JK alikuwa na exposure hatujarizika,..

      Tumpe Godbless Lema tuone only 5 yrs
      "Mbowe for Presidency 2015""

    13. Jasusi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th May 2006
      Posts : 11,694
      Rep Power : 87763237
      Likes Received
      4590
      Likes Given
      14705

      Default Re: Utabiri wangu, DR ASHA-ROSE MIGIRO kuwa PRESIDENT 2015

      Quote By Topical View Post
      embu tufanye majaribio ya mtu kama lema asiye exposure, maana mkap alikuwa na expsore kaharibu, JK alikuwa na exposure hatujarizika,..

      Tumpe Godbless Lema tuone only 5 yrs
      Topical,
      I hope unatania. Urais si kazi ya majaribio. Godbless Lema hajawa tayari kutuongoza na Asha Rose Migiro kadhalika.

    14. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 47,339
      Rep Power : 429506641
      Likes Received
      16498
      Likes Given
      1334

      Default Re: Utabiri wangu, DR ASHA-ROSE MIGIRO kuwa PRESIDENT 2015

      Nadhani watu wanazuzuka na udokta wa Asha Migiro na hawaangalii uwezo wake wa kuongoza.
      Jasusi and Ndahani like this.
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    15. timbilimu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2010
      Location : DSM
      Posts : 4,072
      Rep Power : 1335
      Likes Received
      1091
      Likes Given
      426

      Default

      Quote By Bob_Dash View Post
      Nimejaribu kuchunguza kwa makini sana safu wa watarajiwa wa kiti cha Urais mwaka 2015 kutoka CCM, kusema kweli sioni mtu anayefaa zaidi ya huyu Mama, Dr Migiro ,mtazamo wangu umelenga katika profile yake yeye kama msomi mzuri tu na pia amekuwa na experience na maswala mbalimbali yanayohusu siasa za kimataifa, hata hivyo pamoja na kusema yote hayo mimi si mfuasi wa CCM lakini inaonekana Urais bado utakuwa wa CCM tu, anyway hayo ni mawazo na mtazamo wangu binafsi
      uzoefu upi wa kimataifa? hizi kazi za kulipana fadhila? heri ungemsema Anna Tibaijuka ningekuelewa!

    16. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 35,848
      Rep Power : 138795734
      Likes Received
      22973
      Likes Given
      22882

      Default

      Word!
      Hatutafuti celebrity, tunataka atakayetufikisha tunapopaota.

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Nadhani watu wanazuzuka na udokta wa Asha Migiro na hawaangalii uwezo wake wa kuongoza.
      Pasco likes this.

    17. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,559
      Rep Power : 1962
      Likes Received
      1481
      Likes Given
      68

      Default Re: Utabiri wangu, DR ASHA-ROSE MIGIRO kuwa PRESIDENT 2015

      Kabla hajaenda UN na Alivyokua UN ameisaidia nini Tanzania?

    18. timbilimu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2010
      Location : DSM
      Posts : 4,072
      Rep Power : 1335
      Likes Received
      1091
      Likes Given
      426

      Default

      Quote By Angel Msoffe View Post
      Kabla hajaenda UN na Alivyokua UN ameisaidia nini Tanzania?
      huyu ni mwanasiasa ambaye hajawahi pigiwa kura na wananchi wa kawaida! amekuwa ni wa kubebwa kupitia uteuzi wa mtu mmoja!

    19. TITAN's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2010
      Posts : 291
      Rep Power : 564
      Likes Received
      41
      Likes Given
      75

      Default Re: Utabiri wangu, DR ASHA-ROSE MIGIRO kuwa PRESIDENT 2015

      Lazima tufatilie na Kutaka kujua kulikoni amekatisha mkataba mnono na UN au ndiyo amefukuzwa, alafu swala la elimu ni kweli mama anaelimu but kuongoza nathani mungu akumbariki, nategemea labda arudi UDSM akapige chaki na kuwaanda vijana wajao ili wawe waitimu bora, but Sisasa za bongo mama awezi tena
      A house divided against itself cannot stand.

    20. Topical's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2010
      Posts : 5,153
      Rep Power : 1330
      Likes Received
      900
      Likes Given
      732

      Default Re: Utabiri wangu, DR ASHA-ROSE MIGIRO kuwa PRESIDENT 2015

      Hafai kuwa rais; maximum we can offer her is ministrial post
      Jasusi likes this.
      "Mbowe for Presidency 2015""

    21. Precise Pangolin's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 4th January 2012
      Posts : 8,640
      Rep Power : 340103
      Likes Received
      2081
      Likes Given
      809

      Default Re: Utabiri wangu, DR ASHA-ROSE MIGIRO kuwa PRESIDENT 2015

      Dr Migiro na prof majimarefu hawana tofauti kwenye uongozi kwasababu uwezo wao ni Mdogo sana tofauti dr Migiro ni mzuri wa kufaulu mitihani ya darasani na majimarefu mzuri kwa kuloga
      nyabhingi likes this.

    22. JOYCE PAUL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2010
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 999
      Rep Power : 758
      Likes Received
      74
      Likes Given
      19

      Default Re: Utabiri wangu, DR ASHA-ROSE MIGIRO kuwa PRESIDENT 2015

      jamani jamani msemakweli mpenzi wa mungu..huyu mama hawezi kuongoza tz na akiwekwa yeye basi ujue kuna mtu anaongoza kwa nyuma maana kwa historia yeye amekuwa kiongozi wa kubebwa kama fadhila kwa nchi kwa upande wa un..na uwaziri kwa mambo fulani fulani ambayo siri yao viongozi....wanajua walipeana nini.,e naona heri kidogo mama tibaijuka walau tuna cha kusema kuwa alifanya miradi wakati yuko UN.but huyu R.M un alikuwa anatalii naona walimlazimisha kazi ile halikuwa haipendi.

    23. Ulemavu

    Page 13 of 23 FirstFirst ... 31112131415 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Kampeni ya Sitta for Presidency 2015 yazinduliwa.
      By Mpanzi in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 21
      Last Post: 18th July 2011, 20:36
    2. Mbowe for presidency 2015?
      By ZeMarcopolo in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 7
      Last Post: 11th November 2010, 22:18
    3. Asha Rose Migiro for President 2010
      By Mama in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 45
      Last Post: 29th May 2009, 10:48

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...