JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Taarifa ya Habari ya ITV ya leo saa mbili usiku (mahitimisho ya kampeni)

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 25 of 25
    1. Mzee Mwanakijiji's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 10th March 2006
      Location : Kijijini
      Posts : 30,444
      Rep Power : 1061303
      Likes Received
      19525
      Likes Given
      9793

      Default Taarifa ya Habari ya ITV ya leo saa mbili usiku (mahitimisho ya kampeni)




      Kuna habari zinaingia sasa hivi kuwa mji wa Mbeya umekatiwa umeme/umeme umekatika. Hata kama ni hali ya kawaida (kama tunavyojua) lakini yaweza kusababisha manung'uni yenye kuhusisha hilo na mkutano wa Dr. Slaa mapema leo.
      [email protected]
      The Best of Tanzanian Socio-Political Blogging - http://www.mwanakijiji.com


    2. Ustaadh's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2009
      Posts : 408
      Rep Power : 619
      Likes Received
      7
      Likes Given
      1

      Default Re: Taarifa ya Habari ya ITV ya leo saa mbili usiku (mahitimisho ya kampeni)

      Quote By buckreef View Post
      Mwanakijiji,

      Kazi kweli kweli, naona umeamua kukata sehemu ya kampeni za CCM hapo Jangwani?
      Ndio tatizo la kuegemea upande mmoja....Mwanakijiji kuwa fair kwa mashabiki wa vyama vyote!

    3. Mtaka Haki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Posts : 376
      Rep Power : 577
      Likes Received
      124
      Likes Given
      11

      Default Re: Taarifa ya Habari ya ITV ya leo saa mbili usiku (mahitimisho ya kampeni)

      Huyu Sheikh mbona anamuomba Mungu amuweke Kikwete mahali pema?

    4. KakaJambazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 7,531
      Rep Power : 834790
      Likes Received
      2430
      Likes Given
      1977

      Default Re: Taarifa ya Habari ya ITV ya leo saa mbili usiku (mahitimisho ya kampeni)

      Thx Ufoo Saro. I love you.
      You Want A Man With A Range Rover While Your Dad Has A Corolla... Be Humble Like Your Mother!!!

    5. Jabulani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th March 2009
      Location : Lumo Kigilagila
      Posts : 4,610
      Rep Power : 5702
      Likes Received
      1365
      Likes Given
      446

      Default Re: Taarifa ya Habari ya ITV ya leo saa mbili usiku (mahitimisho ya kampeni)

      Quote By Mtaka Haki View Post
      Huyu Sheikh mbona anamuomba Mungu amuweke Kikwete mahali pema?
      Hata mimi nimemshangaa huyo dogo, sijui alimaanisha nini. Hivi yeye mwenyewe atapiga kura?
      Roma Locuta Est, Causa Finita Est

    6. KakaJambazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 7,531
      Rep Power : 834790
      Likes Received
      2430
      Likes Given
      1977

      Default Re: Taarifa ya Habari ya ITV ya leo saa mbili usiku (mahitimisho ya kampeni)

      Robo mtakatifu ilibidi aingilie kati baada ya kuanza kupiga kampeni, badala ya kuombea amani.

      Ndo mana akatamka ishu la kulazwa mahali pema.
      You Want A Man With A Range Rover While Your Dad Has A Corolla... Be Humble Like Your Mother!!!

    7. JF SMS Swahili

      JF SMS Swahili

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Similar Topics

    1. Replies: 95
      Last Post: 14th October 2011, 12:30
    2. Marie stopa-Kimara saa mbili Usiku imefungwa!!!
      By Matope in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 7
      Last Post: 28th February 2011, 22:47
    3. Marie stopa-Kimara saa mbili Usiku imefungwa!!!
      By Matope in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 28th February 2011, 20:28
    4. Mwakala Chadema wapewe SIM card mbili usiku wa kuhesabu kura
      By Zak Malang in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 0
      Last Post: 26th October 2010, 20:18
    5. Replies: 11
      Last Post: 1st September 2010, 20:21

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...