JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

    Report Post
    Page 1 of 6 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 112
    1. Jethro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd March 2009
      Posts : 2,011
      Rep Power : 42486
      Likes Received
      248
      Likes Given
      1

      Default Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

      Wana JF,

      Kutokana na kuwa JK atashinda kwa asilimia kama 60% hivi, Je baraza lake la mawziri atalifanya la mchanganyiko na upinzani au ni wana CCM wata tawala safu zote za wizara??

      Je nani atarudi na nani ata panda?

      Mafisadi au viongozi walio kumbwa na kashfa ya UFISADI/MATUMIZI MABAYA YA OFFICE watarudishwa kwenye post katika taasisi mbali mbali au Uwazirir??

      Eg EL, Vijisent?


    2. Jethro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd March 2009
      Posts : 2,011
      Rep Power : 42486
      Likes Received
      248
      Likes Given
      1

      Default Re: Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

      Mawaziri watakao Rudi
      1: Magufuri J. Pombe

    3. The King's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th October 2010
      Posts : 357
      Rep Power : 581
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

      Hakuna ushindi kwa thithiem! Watanzania tumechoshwa na usanii, labda wasubiri 2015.

    4. Njowepo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Santiago
      Posts : 8,061
      Rep Power : 22222
      Likes Received
      1117
      Likes Given
      1024

      Default Re: Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

      Comments reserved till monday the 1st of Nov
      WB Tanzania lead economist Jacques Morisset said the GDP doubled in 10 years, but it has failed to produce any significant decline in poverty levels.

    5. KunjyGroup's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th December 2009
      Posts : 352
      Rep Power : 625
      Likes Received
      23
      Likes Given
      0

      Default Re: Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

      Keshataja na 60. Kwa kura za Tunduma. Voters papers found in a truck ambayo badae waliificha. Wakatuonyesha vipodozi.
      Kaka, bila hila zenu za sisiem, hamtashinda

    6. The King's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th October 2010
      Posts : 357
      Rep Power : 581
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

      Quote By Njowepo View Post
      Comments reserved till monday the 1st of Nov
      Hahahahah hutaki kuingia kichwa kichwa

    7. tzjamani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th October 2010
      Posts : 999
      Rep Power : 719
      Likes Received
      25
      Likes Given
      96

      Default Re: Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

      Kwa hila watashinda ila za wizi 40

    8. PayGod's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2008
      Posts : 1,208
      Rep Power : 888
      Likes Received
      46
      Likes Given
      22

      Default Re: Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

      mi simo
      THE MINUTE PEOPLE FALL IN LOVE, THEY BECOME LIARS

    9. Uncle Rukus's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2010
      Location : Kasulu Kigoma
      Posts : 2,431
      Rep Power : 1018
      Likes Received
      381
      Likes Given
      312

      Default Re: Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

      Labda baraza la familia yake uko Bagamoyo... Tarehe 31 tuna muondoa Ikulu.

    10. Kadogoo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2007
      Location : gezaulole
      Posts : 2,093
      Rep Power : 1050
      Likes Received
      319
      Likes Given
      651

      Default Re: Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

      hata mkapa alishinda kwa 60% mwaka 1995 na baraza la mawaziri lote lilitokana na ccm na katiba ya nchi inaruhusu hivyo! Kuhusu baraza la mawaziri mimi ningemshauri jk asiwarudishe uwazirini wale wote waliohusika na kashfa mbalimbali aidha ingekuwa ni kwa maslahi ya taifa kama jk akawaingiza profesa lipumba na dr.slaa ktk baraza lake la mawaziri!

    11. Mwafrika's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2006
      Posts : 4,520
      Rep Power : 1626
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

      Quote By zubeda View Post
      hata mkapa alishinda kwa 60% mwaka 1995 na baraza la mawaziri lote lilitokana na ccm na katiba ya nchi inaruhusu hivyo! Kuhusu baraza la mawaziri mimi ningemshauri jk asiwarudishe uwazirini wale wote waliohusika na kashfa mbalimbali aidha ingekuwa ni kwa maslahi ya taifa kama jk akawaingiza profesa lipumba na dr.slaa ktk baraza lake la mawaziri!
      ---- cola

    12. The Invincible's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2006
      Location : Online
      Posts : 2,636
      Rep Power : 1269
      Likes Received
      338
      Likes Given
      0

      Default Re: Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

      Quote By zubeda View Post
      hata mkapa alishinda kwa 60% mwaka 1995 na baraza la mawaziri lote lilitokana na ccm na katiba ya nchi inaruhusu hivyo! Kuhusu baraza la mawaziri mimi ningemshauri jk asiwarudishe uwazirini wale wote waliohusika na kashfa mbalimbali aidha ingekuwa ni kwa maslahi ya taifa kama jk akawaingiza profesa lipumba na dr.slaa ktk baraza lake la mawaziri!
      Ha ha haaa!
      Zubeda bibie nimekuzimia! Nasubiri appointment tu!

    13. Jethro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd March 2009
      Posts : 2,011
      Rep Power : 42486
      Likes Received
      248
      Likes Given
      1

      Default Re: Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

      Quote By The King View Post
      Hakuna ushindi kwa thithiem! Watanzania tumechoshwa na usanii, labda wasubiri 2015.
      CCM will no more be in the election 2015 my buddy, watakuwa wameisha poteza mwelekeo kabisa 2015 kwa hali kama nilio iona leo nilipo fika arusha kwa viwanja vya NMC CCM wanahaja ya kujipanga upya la sivyo hataichungulia 2015 tuu


    14. The King's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th October 2010
      Posts : 357
      Rep Power : 581
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

      Quote By zubeda View Post
      hata mkapa alishinda kwa 60% mwaka 1995 na baraza la mawaziri lote lilitokana na ccm na katiba ya nchi inaruhusu hivyo! Kuhusu baraza la mawaziri mimi ningemshauri jk asiwarudishe uwazirini wale wote waliohusika na kashfa mbalimbali aidha ingekuwa ni kwa maslahi ya taifa kama jk akawaingiza profesa lipumba na dr.slaa ktk baraza lake la mawaziri!
      Kwa mara ya kwanza nakubaliana nawe, lakini kwa taarifa tu huu ni mwaka wa mabadiliko makubwa nchini ya kisiasa. Hivyo kwa mara ya kwanza katika historia ya nchi yetu tutakuwa na Rais toka chama tofauti kama tulivyozoea karibu nusu karne sasa.

    15. Jethro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd March 2009
      Posts : 2,011
      Rep Power : 42486
      Likes Received
      248
      Likes Given
      1

      Default Re: Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

      Quote By kunjygroup View Post
      Keshataja na 60. Kwa kura za Tunduma. Voters papers found in a truck ambayo badae waliificha. Wakatuonyesha vipodozi.
      Kaka, bila hila zenu za sisiem, hamtashinda
      Mkuu lets think kwa kile kijacho wewe na mi twajua fika JK atarudi kuwa Rais tukubali tuuu hata mie nilipenda kuwepo na mabadiliko lakini kwa kuangalia upepo JK atakuwa Rais kwa muhula huu wa mwisho.

      Je we wadhania mawziri gani watapanda na nani ataporomoka? Mtazamo wako unakuwaje hapo kwa baraza la mawaziri wake??


    16. Kadogoo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2007
      Location : gezaulole
      Posts : 2,093
      Rep Power : 1050
      Likes Received
      319
      Likes Given
      651

      Default Re: Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

      Quote By mwafrika View Post
      ---- cola
      tigo mkubwa wee!!!!

    17. M-mbabe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th October 2009
      Location : here n' there
      Posts : 1,402
      Rep Power : 841
      Likes Received
      378
      Likes Given
      386

      Default Re: Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

      Quote By jethro View Post
      Wana JF,

      Kutokana na kuwa JK atashinda kwa asilimia kama 60% hivi, Je baraza lake la mawziri atalifanya la mchanganyiko na upinzani au ni wana CCM wata tawala safu zote za wizara??

      Je nani atarudi na nani ata panda?

      Mafisadi au viongozi walio kumbwa na kashfa ya UFISADI/MATUMIZI MABAYA YA OFFICE watarudishwa kwenye post katika taasisi mbali mbali au Uwazirir??

      Eg EL, Vijisent?
      What a pipe-dream!
      If you're not ready to die for it, put the word 'freedom' out of your vocabulary (Malcolm X)

    18. Jethro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd March 2009
      Posts : 2,011
      Rep Power : 42486
      Likes Received
      248
      Likes Given
      1

      Default Re: Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

      Quote By The King View Post
      Hahahahah hutaki kuingia kichwa kichwa
      Ama kweli hataki kuingiza kichani hilo swala la mawaziri ati duuuh! nadhani pia tufikilie mtazamo wa JK pia katika baraza lake la mawaziri kama atatuwekea chakachua zake kama waliopita na wakavurunda kwa muda mchache kama wakina EL,Msabaha,Karamagi, Chenge!!!


    19. Chacha wa Mwita's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th May 2008
      Posts : 165
      Rep Power : 669
      Likes Received
      5
      Likes Given
      3

      Default Re: Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

      Waziri mkuu ni Freeman Mbowe!

    20. Mwawado's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 2nd November 2006
      Location : Tulsa, Oklahoma/MFA-TZ
      Posts : 1,271
      Rep Power : 975
      Likes Received
      136
      Likes Given
      271

      Default Re: Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

      Quote By jethro View Post


      CCM will no more be in the election 2015 my buddy, watakuwa wameisha poteza mwelekeo kabisa 2015 kwa hali kama nilio iona leo nilipo fika arusha kwa viwanja vya NMC CCM wanahaja ya kujipanga upya la sivyo hataichungulia 2015 tuu

      Na hizi ahadi zisizotekelezeka anazotoa Mkuu wa Nchi mwaka huu ndio zinaiweka CCM katika hali ngumu zaidi mwaka 2015.
      Its not enough to do good if you can do better.


    Page 1 of 6 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Mapendekezo ya muundo wa baraza la mawaziri - 2010-2015
      By Mzee Mwanakijiji in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 133
      Last Post: 19th July 2011, 14:37
    2. Mapendekezo ya muundo wa baraza la mawaziri - 2010-2015
      By Mzee Mwanakijiji in forum Great Thinkers
      Replies: 133
      Last Post: 19th July 2011, 14:37
    3. Mbio za urais 2015 CCM na baraza jipya la mawaziri
      By Vitendo in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 22
      Last Post: 24th November 2010, 22:47
    4. Baraza jipya la mawaziri
      By akashube in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 8
      Last Post: 12th November 2010, 12:57
    5. JK na baraza jipya la mawaziri
      By Peter Kings in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 9
      Last Post: 7th November 2010, 19:01

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...