JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Songea wamvisha mbwa fulana ya picha ya JK!

    Report Post
    Results 1 to 9 of 9
    1. BONGOLALA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2009
      Posts : 9,186
      Rep Power : 85903154
      Likes Received
      2523
      Likes Given
      425

      Default Songea wamvisha mbwa fulana ya picha ya JK!

      Wanauliza miaka yote 50 walikua wapi kuzitoa hizo ahadi?


    2. Mkaa Mweupe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2007
      Posts : 588
      Rep Power : 786
      Likes Received
      69
      Likes Given
      4

      Default Re: Songea wamvisha mbwa fulana ya picha ya jk ccm!

      Kweli Bongo Lala
      The best way to get out of dificulty is through it

    3. TUKUTUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : ISELAMAGAZI
      Posts : 11,629
      Rep Power : 229778486
      Likes Received
      3815
      Likes Given
      1388

      Default Re: Songea wamvisha mbwa fulana ya picha ya jk ccm!

      Safi sana, mwaka huu hatudanganyiki kwa chochote!!!!

    4. Ngandema Bwila's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th September 2010
      Posts : 844
      Rep Power : 671
      Likes Received
      151
      Likes Given
      3

      Default Re: Songea wamvisha mbwa fulana ya picha ya jk ccm!

      Nawashauri watani zango wa Bombi, Nyumbi hii, Wasiishie hapo. watunze kadi zao wakapige kura. Ndiyo ukombozi wao. Msiklizeni Dr. Slaa live CLOUDS FM.

    5. Raia Fulani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2009
      Posts : 9,892
      Rep Power : 2812
      Likes Received
      1495
      Likes Given
      954

      Default Re: Songea wamvisha mbwa fulana ya picha ya jk ccm!

      Dk anakuja huko songea wabwanji!

    6. Clean9

    7. genekai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2010
      Location : Loitering!
      Posts : 9,871
      Rep Power : 3861266
      Likes Received
      2181
      Likes Given
      2494

      Default Re: Songea wamvisha mbwa fulana ya picha ya jk ccm!

      Hawa jamaa wa songea siwaamini hata kidogo, ni usanii tu!
      If The Only Tool You have is a Hammer, You Tend to Treat Every Problem as a Nail

    8. Mwanamayu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th May 2010
      Location : Manzese
      Posts : 3,133
      Rep Power : 1146
      Likes Received
      274
      Likes Given
      119

      Default Re: Songea wamvisha mbwa fulana ya picha ya JK!

      Picha tafadhari!

    9. #8
      dotto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2010
      Posts : 1,599
      Rep Power : 819
      Likes Received
      204
      Likes Given
      95

      Default Re: Songea wamvisha mbwa fulana ya picha ya JK!

      hii ilitakiwa ifanyike kwa kila jimbo kukomesha huu upuuzi wa fulana. eti ndio kivutio cha kuchagua mtu!!. Fulana ni dalili za rushwa.

    10. Tusker Bariiiidi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2007
      Location : Sinza Dar es Salaam.
      Posts : 4,095
      Rep Power : 1488
      Likes Received
      599
      Likes Given
      146

      Default Re: Songea wamvisha mbwa fulana ya picha ya JK!

      Mmenikumbusha yule Mbwa Immigration (RIP) wa Sumbawanga,Mbwa aliyevishwa T-shirt Tarime (RIP) Sijui kama huyu wa Songea bado yupo hai...

    11. Kansime

    Similar Topics

    1. Wasakwa kwa kumvisha mbwa fulana ya Kikwete
      By mojoki in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 88
      Last Post: 19th August 2012, 16:25
    2. Mbwa aliyevishwa Tshet ya Kikwete jana katika picha
      By Mnyalu wa Kweli in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 1
      Last Post: 27th October 2010, 21:16
    3. Replies: 31
      Last Post: 13th October 2010, 23:15
    4. Replies: 132
      Last Post: 4th October 2010, 19:52

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...