JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nampongeza Ufo Saro, mwandishi wa ITV aliyeko na Msafara wa Dr Slaa

    Report Post
    Results 1 to 10 of 10
    1. hagonga's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th September 2010
      Posts : 141
      Rep Power : 535
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Nampongeza Ufo Saro, mwandishi wa ITV aliyeko na Msafara wa Dr Slaa

      Wana JF sijui maoni yenu, Ila mimi nampa Big up huyu mwana Dada!
      Hachakachui Picha na habari pale anapowasilisha studio. Pia nampa pole kwa mizunguko yote ya Dr Slaa.

      Ningekuwa mshauri wa Dr nitamshauri amkumbuke huyu reporter katika ufalme wake atapoingia ikulu ampandishe Daraja!
      ikizu likes this.


    2. Augustine Moshi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2006
      Posts : 2,040
      Rep Power : 1953
      Likes Received
      273
      Likes Given
      109

      Default Re: Nampongeza Ufo Saro, mwandishi wa ITV aliyeko na Msafara wa Dr Slaa

      Ni kweli kwamba watu ambao wanamtendea haki Dr Slaa wanaweza kuombwa kutumikia naye baadaye. Hiyo ni kawaida. Ila wale wanaokubali kutumiwa na CCM kuhujumu jitihada hizi za ukombozi wataumbuka siku chache zijazo.
      ikizu likes this.
      Binadamu wote ni ndugu zangu na Afrika ni moja.

    3. #3
      Pasco's Avatar
      JF Premium Member Array
      Join Date : 22nd September 2008
      Posts : 13,261
      Rep Power : 5928690
      Likes Received
      10343
      Likes Given
      44099

      Default Re: Nampongeza Ufo Saro, mwandishi wa ITV aliyeko na Msafara wa Dr Slaa

      Quote By hagonga View Post
      Wana JF sijui maoni yenu, Ila mimi nampa Big up huyu mwana Dada!
      Hachakachui Picha na habari pale anapowasilisha studio. Pia nampa pole kwa mizunguko yote ya Dr Slaa.

      Ningekuwa mshauri wa Dr nitamshauri amkumbuke huyu reporter katika ufalme wake atapoingia ikulu ampandishe Daraja!
      Hagonga, naungana nawe, huyu dada anastahili pongezi kwa kazi nzuri anayomfanyia Dr.Slaa kwenye ITV.

    4. Technician's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2010
      Posts : 839
      Rep Power : 694
      Likes Received
      209
      Likes Given
      170

      Default Re: Nampongeza Ufo Saro, mwandishi wa ITV aliyeko na Msafara wa Dr Slaa

      Mbona wapo wengi hao?........kwa mfano:

      • Joseph Msami
      The best lovers are those with well developed sensitivity and a wide imagination.

    5. Kachanchabuseta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2010
      Posts : 7,035
      Rep Power : 1929
      Likes Received
      455
      Likes Given
      1176

      Default Re: Nampongeza Ufo Saro, mwandishi wa ITV aliyeko na Msafara wa Dr Slaa

      Ufo Saro Mungu Amlinde katika kazi zake
      ikizu likes this.

    6. Kansime

    7. Mwita Maranya's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 1st July 2008
      Location : Ikorongo Game Reserve
      Posts : 10,357
      Rep Power : 2478237
      Likes Received
      7491
      Likes Given
      6870

      Default Re: Nampongeza Ufo Saro, mwandishi wa ITV aliyeko na Msafara wa Dr Slaa

      Quote By Technician View Post
      Mbona wapo wengi hao?........kwa mfano:

      • Joseph Msami
      Hivi Joseph Msami nae yuko ITV eenh!!
      Honesty is a very expensive GIFT. Do not expect it from cheap people.

    8. KakaJambazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 8,141
      Rep Power : 33206110
      Likes Received
      2642
      Likes Given
      2279

      Default Re: Nampongeza Ufo Saro, mwandishi wa ITV aliyeko na Msafara wa Dr Slaa

      Kweli huyu dada mi namkubali sana.

      Haogopi kuonyesha msitu wa watu kwenye kampeni ya slaa.
      Ukienda Dukani, Uliza Kondom Peke yake, ,,Usiulize na Vaseline.

    9. PrN-kazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 2,677
      Rep Power : 5514
      Likes Received
      373
      Likes Given
      6

      Default Re: Nampongeza Ufo Saro, mwandishi wa ITV aliyeko na Msafara wa Dr Slaa

      Ufo Saro ni repoter mpambanaji: yuko makini na kazi yake. binafsi ninamkubali.

    10. #9
      ikizu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th October 2011
      Location : 35B
      Posts : 288
      Rep Power : 502
      Likes Received
      34
      Likes Given
      107

      Default Re: Nampongeza Ufo Saro, mwandishi wa ITV aliyeko na Msafara wa Dr Slaa

      nakubaliana na wewe juu ya ufosaro ni jasiri wengine wanapewa vijisent na mafisadi wanachakachua story halisi

    11. only83's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Dodoma-Mjengoni
      Posts : 4,763
      Rep Power : 10405
      Likes Received
      1819
      Likes Given
      1892

      Default Re: Nampongeza Ufo Saro, mwandishi wa ITV aliyeko na Msafara wa Dr Slaa

      Quote By PrN-kazi View Post
      Ufo Saro ni repoter mpambanaji: yuko makini na kazi yake. binafsi ninamkubali.
      Tumuombee wasije wakamchakachua kama Jerry Muro....
      "Wasio na elimu takribani 77% ndio wanaongoza kumpenda JK na CCM (Afrobarometa, 2013)"



    12. Clean9

    Similar Topics

    1. Replies: 0
      Last Post: 28th November 2010, 11:16
    2. Bado nampongeza Dr. Slaa....!
      By Kipenzi Chao in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 5
      Last Post: 2nd November 2010, 14:54
    3. Mwandishi wa TBC aliyeambatana na Dr Slaa
      By PayGod in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 35
      Last Post: 15th September 2010, 09:17

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...