JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nisaidieni ndoto hii

    Report Post
    Results 1 to 14 of 14
    1. #1
      AK-47's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th November 2009
      Location : Abbottabad
      Posts : 1,375
      Rep Power : 821
      Likes Received
      170
      Likes Given
      80

      Default Nisaidieni ndoto hii

      Jana usiku nimepata message kupitia namba yangu ya tiGo ikinitaka nimchague mgombea wao Kikwete kwa sera nzuri za CCM. Nilishtuka sana na kujiuliza wameipata wapi namba yangu. Nilipolala nikaota ndoto kuna joka kubwa la kijani limeingia chumbani kwangu likiniomba niishi nalo na kuniahidi halitanidhuru. Ndugu zangu nahitaji msaada wenu wa Kisheikh Yahya kujua maana ya ndoto hii.
      An Eye for an Eye Makes the whole World Blind


    2. #2
      mbea's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 97
      Rep Power : 517
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nisaidieni ndoto hii

      Hiyo ndoto inamaanisha kuwa 'Mgombea urais unayempenda atakufa ghafla!'

    3. Easymutant's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2010
      Posts : 1,361
      Rep Power : 6165
      Likes Received
      293
      Likes Given
      296

      Default Re: Nisaidieni ndoto hii

      Quote By mbea View Post
      Hiyo ndoto inamaanisha kuwa 'Mgombea urais unayempenda atakufa ghafla!'
      You made my day dude..
      KISS-Keep It Simple Stupid.........[email protected]



    4. Kalunguine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2010
      Location : Kigoma -TANZANIA
      Posts : 2,406
      Rep Power : 990
      Likes Received
      77
      Likes Given
      203

      Default Re: Nisaidieni ndoto hii

      ndoto hiyo inamaanisha wewe utakufa tarehe 30 mwezi huu kuamkia tarehe 31,pia kama alivyosema mdau mgombea urais umpendae atakufa kabla ya masaa mawili ya kuanza kupiga kura,na chama ukipendacho kitakufa kifo cha kawaida mara tu baada ya tarehe ya uchaguzi kupita,tena kifo kibaya kuliko kile cha NCCR!! jiandae kwa mazishi yako mwenyewe!
      “Nisingekwenda mahakamani kama ningeona haki ikitendeka. Tatizo kubwa la chama chetu sasa kinaongozwa na mawazo ya kihuni" ZZK- MY HERO

    5. BASIASI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th September 2010
      Posts : 2,155
      Rep Power : 993
      Likes Received
      384
      Likes Given
      291

      Default Re: Nisaidieni ndoto hii

      Quote By kalunguine View Post
      ndoto hiyo inamaanisha wewe utakufa tarehe 30 mwezi huu kuamkia tarehe 31,pia kama alivyosema mdau mgombea urais umpendae atakufa kabla ya masaa mawili ya kuanza kupiga kura,na chama ukipendacho kitakufa kifo cha kawaida mara tu baada ya tarehe ya uchaguzi kupita,tena kifo kibaya kuliko kile cha nccr!! Jiandae kwa mazishi yako mwenyewe!
      duh nimechoka na jf
      maneno yote kuntu nimebaki hamu!!!

    6. Clean9

    7. #6
      MANI's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 22nd February 2010
      Location : CHINI YA MBUYU
      Posts : 3,035
      Rep Power : 1239
      Likes Received
      1059
      Likes Given
      1717

      Default Re: Nisaidieni ndoto hii

      AK-47 kuna tangazo la Mrisho Mpoto lisemalo "dudu liumalo usilipe kidole" sasa kama alivyosema zakwako changanya na za mwingine utapata jibu.
      " TANZANIA BILA CCM INAWEZEKANA"

    8. pierre's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd September 2010
      Posts : 211
      Rep Power : 546
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Nisaidieni ndoto hii

      Ndoto ni bayana,na huwa zina ujumbe kamili.Ulichokiona ni kuwa hilo joka la kijani ambalo halitakudhuru ni kuwa kuna mgombea ambaye gamba lake la nje ni rangi ya kijani.....

    9. X-PASTER's Avatar
      Moderator Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : Firdaws (Paradise)
      Posts : 11,851
      Rep Power : 38158001
      Likes Received
      1519
      Likes Given
      0

      Default Re: Nisaidieni ndoto hii

      Dah Ndoto zingine hazifahi hata kutafsiriwa!
      “I am the punishment of God... If you had not committed great sins, God would not have sent a punishment like me upon you.”

      'O Allah! Keep me alive as long as life is better for me, and let me die if death is better for me.

      (¯`·._.•X-Paster™•._.·´¯)


    10. BornTown's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th May 2008
      Location : ???
      Posts : 1,524
      Rep Power : 933
      Likes Received
      306
      Likes Given
      115

      Default Re: Nisaidieni ndoto hii

      lol! mbavu zangu mie JF kuna mambo hasa.... sikujua kuna mashekh yahaya wengi hivi humu ndani maana na hasira za jana za Tunduma zimeisha kwenye ndoto hii
      "DONT BE A WOMAN THAT NEEDS A MAN BE A WOMAN A MAN NEEDS!!!!"

    11. minda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2009
      Location : uswazi
      Posts : 1,069
      Rep Power : 765
      Likes Received
      39
      Likes Given
      41

      Default Re: Nisaidieni ndoto hii

      nyoka ni alama ya uovu yaani
      • rushwa
      • ukabila
      • udini
      • mitandao ya utawala wa kijeshi (junta)
      • ufamilia
      • kulindana
      • ukandamizaji
      • ushirikina
      • fiksi
      • vitisho nk
      rangi ya kijani ni ishara ya amani.

      TAFSIRI

      utabiri aliofanya yesu kwenye mathayo 7:15 umetimia kwako mkuu wa darfur, aliposema kwamba tujihadhari na manabii wa uonga (joka) wanaokuja kwa mavazi ya kondoo (rangi ya kijani) kumbe ni mbwamwitu wakali (swira).

      ni wazi wanasiasa wa kisasa wanaonekana watu; ukweli ni mamba wala watu!!!

      il
      unaipenda tanzania? sema ukweli!

    12. Ta Muganyizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Kashasha
      Posts : 3,211
      Rep Power : 1139
      Likes Received
      1185
      Likes Given
      1733

      Default Re: Nisaidieni ndoto hii

      hii ndio tafsiri ya ndoto yako pale zitto kabwe anapohesabu hela zilizochangwa na wananchi badala ya ccm kuwahonga wananchi khanga na kofia







    13. Chapakazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th April 2009
      Location : Kathmandu
      Posts : 2,910
      Rep Power : 1157
      Likes Received
      261
      Likes Given
      275

      Default Re: Nisaidieni ndoto hii

      Joka la kijani = ccm
      anaomba kura yako
      sasa hapo uamuzi ni wako...utaweza kuishi nalo?
      Halitakudhuru huko mbeleni?
      Joka = shetani, muuaji, mwizi, muongo, fisadi, mfiraji, mzinzi, mwenye gonjwa baya aka umeme, nk...
      Change begins with YOU

    14. AK-47's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th November 2009
      Location : Abbottabad
      Posts : 1,375
      Rep Power : 821
      Likes Received
      170
      Likes Given
      80

      Default Re: Nisaidieni ndoto hii

      Nawashukuru Masheikh Yahya wote kwa utabiri wenu hakika mpo makini na kazi yenu ya kishirikina
      An Eye for an Eye Makes the whole World Blind

    15. DOUGLAS SALLU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th November 2009
      Posts : 4,537
      Rep Power : 1535
      Likes Received
      430
      Likes Given
      1065

      Default Re: Nisaidieni ndoto hii

      Joka la kijani ni JK na CCM yake, kuomba hifadhi maana yake ni kuwa baada ya mbinu zooote walizopanga kuchakachua kura kugonga mwamba wameamua kusalimu amri na kukubaliana na matakwa ya wapiga kura wa nchi hii na kuondoka pale magogoni kichwa chini.

    16. Kansime

    Similar Topics

    1. Replies: 5
      Last Post: 11th July 2011, 09:59
    2. Ni ndoto tu.
      By Meritta in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 25
      Last Post: 23rd May 2011, 03:39
    3. Ndoto
      By Washawasha in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 1
      Last Post: 4th February 2011, 13:58
    4. Ndoto yangu kuhusu kitwete inamaana gani? Watafsiri nisaidieni
      By KIDUNDULIMA in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 11
      Last Post: 18th October 2010, 15:42
    5. Ndoto
      By Buswelu in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 4
      Last Post: 18th September 2008, 18:43

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...