JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua yote

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 52
    1. #1
      tartoo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd July 2010
      Posts : 130
      Rep Power : 557
      Likes Received
      2
      Likes Given
      5

      Default Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua yote

      Kurasa za mbele za magazeti ya Nipashe, the guardian,Mwananchi na tanzania daima yaonesha umati wa watu katika mkutano wa kampeni ya slaa moshi.

      Bila shaka mafisadi watayanunua yote ili wananchi wasijue ukweli

    2. Movie-Date

    3. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,215
      Rep Power : 16106709
      Likes Received
      8107
      Likes Given
      3624

      Default Re: Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua

      Hawawezi, maana tulishaona tangu jana kwenye newz!
      Napenda niwasifu watu wa Moshi, maana wameonyesha wazi kuichoka ccm.
      Hawa ni mashujaa!
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    4. The Finest's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2010
      Posts : 21,708
      Rep Power : 6208
      Likes Received
      5917
      Likes Given
      4994

      Default Re: Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua

      Hawana sera sasa hivi mwaka huu wameshikwa pabaya ndio maana wanahaha kila mahali kwenye TV,MAGAZETINI na kwingineko lakini wakae wakijua kuwa wataendelea kuvuliwa nguo hadharani kwa kuwa kila kinachoongelewa juu yao na ushaidi pia upo ndio maana Chegeni anahangahika na kupiga propaganda zisizo na msingi wowote ule
      "What is legal, but not logical, logical, but not legal, and neither logical, nor legal?"


    5. #4
      Tonge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th May 2010
      Posts : 697
      Rep Power : 678
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua

      Hawa ni wanamapinduzi wa kweli kama wambulu, kilimanjaro hawadanganyiki kirahisi,mwaka huu CCM watajiju vizuri.

    6. Ng'wanangwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2010
      Posts : 7,928
      Rep Power : 675450
      Likes Received
      1706
      Likes Given
      788

      Default Re: Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua

      Quote By tartoo View Post
      Kurasa za mbele za magazeti ya Nipashe, the guardian,Mwananchi na tanzania daima yaonesha umati wa watu katika mkutano wa kampeni ya slaa moshi.

      Bila shaka mafisadi watayanunua yote ili wananchi wasijue ukweli

      Kama kawaida Mwananchi limetoka 'kivyake' (na style ya hajikombi mtu).

      Nadhani picha yake ya mbele ni mwiba kwa Chama cha Mafisadi (CCM) na vibaraka wao
      CCM HAIKUBALIKI ...TUSHIRIKIANE KUITOKOMEZA...

      REST IN PEACE, DR.D.D. HAULE...Wema hawana Maisha

    7. Azam

    8. #6
      WildCard's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2008
      Posts : 7,145
      Rep Power : 2197
      Likes Received
      2090
      Likes Given
      76

      Default Re: Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua

      CHADEMA ina mizizi mirefu Kilimanjaro. Umati huu siushangai hata kidogo.

    9. #7
      Mr. Zero's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2007
      Posts : 5,386
      Rep Power : 1777
      Likes Received
      864
      Likes Given
      136

      Default Re: Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua

      Picha jamani!!!
      "Tatizo la Tanzania ni kila mtu kujifanya Engineering" By Ritz

    10. Ng'wanangwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2010
      Posts : 7,928
      Rep Power : 675450
      Likes Received
      1706
      Likes Given
      788

      Default Re: Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua

      Quote By Tonge View Post
      Hawa ni wanamapinduzi wa kweli kama wambulu, kilimanjaro hawadanganyiki kirahisi,mwaka huu CCM watajiju vizuri.

      Hakuna cha kuhofia. Wao husema 'Ushindi unakuja'. Sisi twasema 'Muda unakuja'. Unaweza kuzuia hata bomu la nyukilia lakini huwezi zuia muda.

      Kilimanjaro na Mikoa yote inayoamini mabadiliko kuwa ni lazima wanakilisha WIMBI la bahari linalosafiri.

      Tsunami ilipiga Indonesia. Lakini wimbi la Tsunami lilifika mpaka fukwe za Pwani ya Tanzania.

      Watu wa Tanga,Lindi na Mtwara (wanaaongoza kwa kufulia kila sekta.wazee wa gahawa, urojo na pweza) wakae tayari. Wimbi la mabadiliko linakuja. Na hakuna wa kulizuia.

      Kwa wale wanaoota kurudisha majimbo kama Moshi Mjini kwenye mikono ya Mafisadi. Wasahau. Labda niwashauri --- Wahamie Tanga, Lindi na Mtwara.
      CCM HAIKUBALIKI ...TUSHIRIKIANE KUITOKOMEZA...

      REST IN PEACE, DR.D.D. HAULE...Wema hawana Maisha

    11. Dena Amsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2010
      Location : Saayo
      Posts : 12,599
      Rep Power : 108931601
      Likes Received
      3720
      Likes Given
      1644

      Default Re: Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua

      Moshi CCM haithubutu kupata kura ya mtu kule mgombea atabaki na kura yake peke yake tu na mkewe au mumewe. Watanzania wote tungekuwa kama hawa watu Moshi na Karatu tungeshakuwa mbali sana. Moshi na Karatu hongereni sana kwa kuonyesha ushujaa

    12. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 9,041
      Rep Power : 2477
      Likes Received
      1681
      Likes Given
      915

      Default Re: Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua

      Kura yangu Kwa Slaa, Mbunge wangu John Mnyika na Diwani Chadema hiyo inaitwa FULL SUIT. To Hell With CCM fisadizzzzzz

    13. #11
      Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 16,630
      Rep Power : 316822844
      Likes Received
      2380
      Likes Given
      1606

      Default Re: Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua

      Ndugu ahsante sana na hata mimi mmoja waliofurahi kwa hili ila naogopa kufurahi sana kwa yalionikuta kwa mrema sitosahau ogopa sana hawa wanaojaza mkutano siku ya kura wanakuwa bar wote wakilewa na pesa za ccm
      so wingi wa watu usikupe saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaanaaaaaa aa matumaini....

    14. SILENT WHISPER's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th June 2009
      Location : MAGAMBA CITY
      Posts : 2,168
      Rep Power : 274611
      Likes Received
      694
      Likes Given
      231

      Default Re: Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua

      moshi for chadema..!
      POLITICIAN, ONE WHO SHAKES YOUR HAND BEFORE ELECTION AND YOUR CONFIDENCE LATER

    15. Kunta Kinte's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th May 2009
      Location : DAR
      Posts : 3,179
      Rep Power : 539606
      Likes Received
      856
      Likes Given
      1091

      Default Re: Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua

      Quote By Ng'wanangwa View Post
      Hakuna cha kuhofia. Wao husema 'Ushindi unakuja'. Sisi twasema 'Muda unakuja'. Unaweza kuzuia hata bomu la nyukilia lakini huwezi zuia muda.

      Kilimanjaro na Mikoa yote inayoamini mabadiliko kuwa ni lazima wanakilisha WIMBI la bahari linalosafiri.

      Tsunami ilipiga Indonesia. Lakini wimbi la Tsunami lilifika mpaka fukwe za Pwani ya Tanzania.

      Watu wa Tanga,Lindi na Mtwara (wanaaongoza kwa kufulia kila sekta.wazee wa gahawa, urojo na pweza) wakae tayari. Wimbi la mabadiliko linakuja. Na hakuna wa kulizuia.

      Kwa wale wanaoota kurudisha majimbo kama Moshi Mjini kwenye mikono ya Mafisadi. Wasahau. Labda niwashauri --- Wahamie Tanga, Lindi na Mtwara.

      Tunawaambia wembe ni ule ule KUSHINDWA!

    16. Mlachake's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2009
      Location : Loitokitok Kenya
      Posts : 2,291
      Rep Power : 36412532
      Likes Received
      774
      Likes Given
      585

      Default Re: Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua

      Quote By Mr. Zero View Post
      Picha jamani!!!
      Huna gazeti la mwananch hapo Ofisini?

      Naombeni kuuliza mbona kwenye ile picha kwenye gazeti la Mwananchi umati wote umeweka mikono kichwani?
      It's when a mosquito lands on your testicles that you realize there are ways to
      solve a problem without violence

    17. #15
      AK-47's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th November 2009
      Location : Abbottabad
      Posts : 1,375
      Rep Power : 839
      Likes Received
      172
      Likes Given
      80

      Default Re: Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua

      Quote By PakaJimmy View Post
      Hawawezi, maana tulishaona tangu jana kwenye newz!
      Napenda niwasifu watu wa Moshi, maana wameonyesha wazi kuichoka ccm.
      Hawa ni mashujaa!
      Naomba kunukuu uliyoandika Mkuu PJ
      An Eye for an Eye Makes the whole World Blind

    18. WildCard's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2008
      Posts : 7,145
      Rep Power : 2197
      Likes Received
      2090
      Likes Given
      76

      Default Re: Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua

      Quote By mlachake View Post
      Huna gazeti la mwananch hapo Ofisini?

      Naombeni kuuliza mbona kwenye ile picha kwenye gazeti la Mwananchi umati wote umeweka mikono kichwani?
      Utani wana-CHADEMA kwa wana-CCM. Wakiambiwa "CCM oyee" wao wanajibu "uuuwi" na kushika kichwa kama kilio.

    19. Mpambalyoto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2010
      Posts : 753
      Rep Power : 695
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua

      Quote By mlachake View Post
      Huna gazeti la mwananch hapo Ofisini?

      Naombeni kuuliza mbona kwenye ile picha kwenye gazeti la Mwananchi umati wote umeweka mikono kichwani?
      Walikuwa wanalia kilio cha umaskini
      No to Sultanate, No to Dictator, No to Uchakachuaji! Justice must privail!...

    20. #18
      Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 16,630
      Rep Power : 316822844
      Likes Received
      2380
      Likes Given
      1606

      Default Re: Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua

      Quote By mpambalyoto View Post
      walikuwa wanalia kilio cha umaskini
      wamesikia nuru wanajuta kwa nini awakujiandikisha mapema ...

    21. #19
      kanda2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2007
      Posts : 1,366
      Rep Power : 970
      Likes Received
      23
      Likes Given
      0

      Default Re: Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua

      Quote By Ng'wanangwa View Post
      Hakuna cha kuhofia. Wao husema 'Ushindi unakuja'. Sisi twasema 'Muda unakuja'. Unaweza kuzuia hata bomu la nyukilia lakini huwezi zuia muda.

      Kilimanjaro na Mikoa yote inayoamini mabadiliko kuwa ni lazima wanakilisha WIMBI la bahari linalosafiri.

      Tsunami ilipiga Indonesia. Lakini wimbi la Tsunami lilifika mpaka fukwe za Pwani ya Tanzania.

      Watu wa Tanga,Lindi na Mtwara (wanaaongoza kwa kufulia kila sekta.wazee wa gahawa, urojo na pweza) wakae tayari. Wimbi la mabadiliko linakuja. Na hakuna wa kulizuia.

      Kwa wale wanaoota kurudisha majimbo kama Moshi Mjini kwenye mikono ya Mafisadi. Wasahau. Labda niwashauri --- Wahamie Tanga, Lindi na Mtwara.
      Asanteni Chadema tumewa sikia dharau, kejeli na juba zenu. Kila la kheri na safari yenu ya "Ikulu"

    22. #20
      PayGod's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2008
      Posts : 1,213
      Rep Power : 894
      Likes Received
      46
      Likes Given
      22

      Default Re: Hatimaye Magazeti yote leo yaonesha ukweli mikutano ya slaa:Mafisadi watayanunua

      Quote By PakaJimmy View Post
      Hawawezi, maana tulishaona tangu jana kwenye newz!
      Napenda niwasifu watu wa Moshi, maana wameonyesha wazi kuichoka ccm.
      Hawa ni mashujaa!
      hongereni watu wa moshi, hongereni tena na tena, kwa kuwashangaza ccm,

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Madampo Yote Tuyape Majina Ya Mafisadi.
      By spencer in forum JF Chit-Chat
      Replies: 6
      Last Post: 23rd March 2012, 02:21
    2. Replies: 35
      Last Post: 18th September 2011, 04:05
    3. Replies: 11
      Last Post: 31st August 2011, 00:12
    4. Replies: 18
      Last Post: 30th November 2010, 20:25

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...