JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Gazeti la mwananchi la leo....

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 29
    1. #1
      Msanii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2007
      Posts : 6,380
      Rep Power : 2032
      Likes Received
      359
      Likes Given
      568

      Default Gazeti la mwananchi la leo....

      ukurasa wa mbele wa gazeti la Mwananchi leo, picha inawaonyesha wananchi wakiwa wameuchapa usingizi kwenye mkutano wa kampeni wa ccm, unaohutubiwa na Dk. Bilal, huko Tunduru... duh watu washachoka kabla hata kazi haijaanza!
      hoyang_ and PHILLIP MDOE like this.
      Katiba mpya ituletee Taasisi imara na si viongozi imara- Msanii
      [email protected]


    2. nguvumali's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 3rd September 2009
      Location : nimerudi Mwanza
      Posts : 4,761
      Rep Power : 1517
      Likes Received
      994
      Likes Given
      308

      Default Re: Gazeti la mwananchi la leo....

      hahaaaah, ile picha nimeipenda, ila wale wananjaa, maana hata kile kitoto kilichokuwapo mkutanoni kimesinzia pia.
      The most potent weapon of the oppressor is the mind of the oppressed

    3. #3
      Msanii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2007
      Posts : 6,380
      Rep Power : 2032
      Likes Received
      359
      Likes Given
      568

      Default Re: Gazeti la mwananchi la leo....

      watakwambia ni swaumu hiyo
      Katiba mpya ituletee Taasisi imara na si viongozi imara- Msanii
      [email protected]

    4. #4
      Plato's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2010
      Posts : 413
      Rep Power : 596
      Likes Received
      82
      Likes Given
      0

      Default Re: Gazeti la mwananchi la leo....

      Mgombea mwenyewe anaongea amesinzi,seuze na wasikikilizaji

    5. #5
      Msanii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2007
      Posts : 6,380
      Rep Power : 2032
      Likes Received
      359
      Likes Given
      568

      Default Re: Gazeti la mwananchi la leo....

      @Tumain
      Mwizi hujua namna ya kuiba mala halali ambayo si ya kwake
      Katiba mpya ituletee Taasisi imara na si viongozi imara- Msanii
      [email protected]

    6. nguvumali's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 3rd September 2009
      Location : nimerudi Mwanza
      Posts : 4,761
      Rep Power : 1517
      Likes Received
      994
      Likes Given
      308

      Default Re: Gazeti la mwananchi la leo....

      Quote By Tumain View Post
      Mtakunja uso vibaya baada ya uchaguzi ...maana chadema watakuwa mbali sana kwenye kona ya walalamikaji..ccm inachekelea ushindi wa kishindo wananchi wana akili sana siyo walevi kama mnavyofikiri..
      NDO MAAANA WANANCHI WAMEAMUA KUSINZIA ili kuwaruhusu ccm wawaibie, hahahaaah.Vipi swaumu mkuuuu.
      The most potent weapon of the oppressor is the mind of the oppressed

    7. #7
      Jile79's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Posts : 5,127
      Rep Power : 1608
      Likes Received
      477
      Likes Given
      164

      Default Re: Gazeti la mwananchi la leo....

      eee jamani tunaumizana sana humu jamvini.................wanasi nzia baada ya kulishwa pilau....we mwananchi gani yupo tayari kutohudhuria mkutano wakati pilau zimetangazwa naye ananjaa au hajaonja muda mrefu sasa? c mnajua maisha yenyewe ya kuungaunga hasa sehemu km tunduru huko maisha bora kwa kila mtunduru magumu ile mbaya.....acha wachape usingizi wakisubiri pilau na pombe za kienyeji kila baada ya miaka mitano............ebo!
      Mvumilivu hula mbivu... Ila mvundika mbivu hula mbovu

    8. kaburunye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th May 2010
      Location : pandagisiza sogwinaminzi
      Posts : 676
      Rep Power : 669
      Likes Received
      62
      Likes Given
      13

      Default Re: Gazeti la mwananchi la leo....

      Quote By nguvumali View Post
      hahaaaah, ile picha nimeipenda, ila wale wananjaa, maana hata kile kitoto kilichokuwapo mkutanoni kimesinzia pia.
      Hawa ndo wanafanya mheshimiwa anaanguka jukwaani!!!! maana wanamwambukiza usingizi ati. Aiseee

    9. #9
      Msanii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2007
      Posts : 6,380
      Rep Power : 2032
      Likes Received
      359
      Likes Given
      568

      Default Re: Gazeti la mwananchi la leo....

      Quote By kaburunye View Post
      Hawa ndo wanafanya mheshimiwa anaanguka jukwaani!!!! maana wanamwambukiza usingizi ati. Aiseee
      wakikusikia wenyewe watadai umewatukana ohooo
      Katiba mpya ituletee Taasisi imara na si viongozi imara- Msanii
      [email protected]

    10. Njowepo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Santiago
      Posts : 8,049
      Rep Power : 22215
      Likes Received
      1114
      Likes Given
      1014

      Default Re: Gazeti la mwananchi la leo....

      Mis use of resources Bilal ni mtaalamu wa mambo ya nyuklia,tungekuwa serious kwa sasa angekuwa busy kule Namtumbo anasimamia nuklia yetu.
      Hana mvuto kwa kweli akiongea unaweza shusaha net ukalala
      WB Tanzania lead economist Jacques Morisset said the GDP doubled in 10 years, but it has failed to produce any significant decline in poverty levels.

    11. Mongoiwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Posts : 491
      Rep Power : 10129
      Likes Received
      89
      Likes Given
      24

      Default Re: Gazeti la mwananchi la leo....

      Naipenda Mwananchi wanafanya kazi yao vyema. kumbe ndiyo maana waandishi wake walitimulewa kule bukoba katika kampeni za JK wanajua wako makini
      Nchi yangu inaangamia kwa kukosa maarifa ya Viongozi

    12. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 27,324
      Rep Power : 148044559
      Likes Received
      4780
      Likes Given
      3112

      Default Re: Gazeti la mwananchi la leo....

      Kwa kweli huyu mgombea mwenza wa sisiem hana mvuto kabisa, nilihudhuria moja ya mikutano yake ya kampeni inayoendelea huku kusini.....hakuna la maana zaidi ya watu kuboreka. Balaa lilikuja pale watu walipoanza kuondoka mkutanoni eti polisi wakazunguka eneo la mkutano kuzuia watu wasiondoke....!

    13. Kaa la Moto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Location : Bristol
      Posts : 7,160
      Rep Power : 83685377
      Likes Received
      525
      Likes Given
      4914

      Default Re: Gazeti la mwananchi la leo....

      Quote By Tumain View Post
      Mtakunja uso vibaya baada ya uchaguzi ...maana chadema watakuwa mbali sana kwenye kona ya walalamikaji..ccm inachekelea ushindi wa kishindo wananchi wana akili sana siyo walevi kama mnavyofikiri..
      Si tujuze na kafu watakuwa kona ipi? hahahahahahahahahaha! au watakuwa na kaka yao sisi m kona ile ingine? Bwahahahahahahahahaha
      wakati Cuf wanataka kuchukua nchi mwaka 2000 CCM walikuja na single ya kusema Cuf ni waislamu na kwa sasa wanadai sisi Chadema ni chama cha wakristo sasa CCM nacho ni cha watu gani? Watu wakajibu mashetaaaaaniiiiii.!---Wana Kigoma.

      ....Pamoja na kansa ya uongozi wa CCM watu wataendelea kukichagua,au watu wanaweza wakachoka na kusema potelea mbali wakachagua chama KINGINE....Julius. Kambarage. NYERERE"

    14. #14
      Mdau's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th March 2008
      Posts : 1,424
      Rep Power : 928
      Likes Received
      162
      Likes Given
      104

      Default Re: Gazeti la mwananchi la leo....

      Wale "wamepelekwa" mkutanoni, wakati wale wa CHADEMA huwa wanaenda mkutanoni....

    15. Msanii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2007
      Posts : 6,380
      Rep Power : 2032
      Likes Received
      359
      Likes Given
      568

      Default Re: Gazeti la mwananchi la leo....

      CCM waligawana madaraka dom wakadhani itakuwa kirahisi namna hiyo
      Katiba mpya ituletee Taasisi imara na si viongozi imara- Msanii
      [email protected]

    16. Raia Fulani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2009
      Posts : 9,904
      Rep Power : 2823
      Likes Received
      1499
      Likes Given
      962

      Default Re: Gazeti la mwananchi la leo....

      Quote By Msanii View Post
      watakwambia ni swaumu hiyo
      sumbawanga wametamalaki wakristo. Hao wamejichokea zao tu
      Beware of a sucker punch

    17. Ntemi Kazwile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2010
      Location : Bongo salidalam
      Posts : 2,100
      Rep Power : 949
      Likes Received
      238
      Likes Given
      1005

      Default Re: Gazeti la mwananchi la leo....

      Hiyo picha nilipoiangalia jana ilinifurahisha sana. Huenda hao ni miongoni mwa waliozuiliwa wasiondoke mkutanoni... kuna tetesi kuwa watu wanazuiwa wasiondoke kwenye mikutano ya kampeni ya chama twawala.
      Disagree, yes, but come together to do what’s best for your country and your people

    18. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,494
      Rep Power : 128391
      Likes Received
      2783
      Likes Given
      1315

      Default Re: Gazeti la mwananchi la leo....

      Quote By Msanii View Post
      watakwambia ni swaumu hiyo
      Hhaaaaaa wafungulie tu Kama alivofanya mgombea wao pale jangwani
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    19. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,494
      Rep Power : 128391
      Likes Received
      2783
      Likes Given
      1315

      Default Re: Gazeti la mwananchi la leo....

      Jk alidhami urais ni lelemama
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    20. kisendikalwani's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 29th October 2010
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Gazeti la mwananchi la leo....

      Hello Friends,
      I have been busy at this time of the year,trying to join the loose ends before the year ends. well, may I take this opportunity to send my warmly X-Mass greetings , wishing the best of luck,happiness,and prosperous new year to you all.

      Kisendi.

    21. Clean9

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Gazeti la Mwananchi na gamba la CCM!
      By Mzee wa Rula in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 5
      Last Post: 8th May 2011, 22:42
    2. Sikubaliania na gazeti la mwananchi
      By Kiherehere in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 13
      Last Post: 16th November 2010, 20:31
    3. Ikulu Vs gazeti la Mwananchi!
      By AK-47 in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 34
      Last Post: 22nd September 2010, 21:43
    4. Gazeti la Mwananchi na uchaguzi
      By PayGod in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 9
      Last Post: 11th September 2010, 16:41

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...