JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: jamani eti kweli mbowe kamfunika slaa na yy atagombea urais cdm 2015?

    Report Post
    Results 1 to 14 of 14
    1. kilombero yetu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2011
      Posts : 851
      Rep Power : 593
      Likes Received
      55
      Likes Given
      37

      Default jamani eti kweli mbowe kamfunika slaa na yy atagombea urais cdm 2015?

      nilipata bahati kukaa karibu na viongoz wa cdm juzi arusha waliokuwa wakimshangilia mbowe ndipo jose aliekuwa amevalia koti la jinsi mita tate toka aliposimama mbowe akasema 'lazima tuhakikishe mbowe anakuwa mgombea wetu cdm uraisi 2015 mkakati ushaanza' nawasilisha wadau


    2. NgumiJiwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th March 2011
      Posts : 739
      Rep Power : 662
      Likes Received
      204
      Likes Given
      52

      Default Re: jamani eti kweli mbowe kamfunika slaa na yy atagombea urais cdm 2015?

      Mbowe hana mvuto wa Urais na hawezi kushinda Urais Tanzania.Kama atagombea,agombee tu lakini chadema wasubirie maumivu.Na hii itawarahisishia sana CCM kupata ushindi bila kutoka jasho!

    3. gambatoto's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th May 2011
      Posts : 175
      Rep Power : 487
      Likes Received
      28
      Likes Given
      82

      Default Re: jamani eti kweli mbowe kamfunika slaa na yy atagombea urais cdm 2015?

      Mh, nina wasiwasi na maelezo yako, unataka kuchonganisha. CDM huwa wanafanya utafiti kwanza kabla ya kumtaja mgombea uraisi, siyo sawa na CCM.

    4. mohermes's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Posts : 91
      Rep Power : 501
      Likes Received
      12
      Likes Given
      1

      Default Re: jamani eti kweli mbowe kamfunika slaa na yy atagombea urais cdm 2015?

      Hey lets focus kwenye mambo ya msingi sasa hivi.Acheni majungu na fitna na uchokonozi hayo yataamuliwa na vikao halali na si maneno ya kwenye vijiwe vya ghahwa na kashata.Hayo waachieni CCM.Peoooples power.

    5. Chasha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2011
      Posts : 4,271
      Rep Power : 1553
      Likes Received
      1890
      Likes Given
      509

      Default Re: jamani eti kweli mbowe kamfunika slaa na yy atagombea urais cdm 2015?

      nepi amewatuma mje mzungumze hayo? Wewe mleta mada umezawadiwa desctop ndo maana unaanzisha vitu visivyo kuwa na miguu. Chadema kila mtu ni malufu wewe unazania ni ccm? Wanao mtegemea kikwete tu?
      chadema kuanzia members mpaka viongozi wote ni maalufu, hata akisimamishwa diwani mmoja kutoka kule mwanza kugombea kwa tiketi ya chadema bado ataungwa mkono tu. Na hata akisimama mwenyekiti wa kijiji kwa tiketi ya chadema atashinda tu. Chadema c kama tlp au udp ambao wale viongozi wao wakiondoka na vyama ndo itakuwa mwisho wao. Na hata ccm akiondoka mzee kijana mmekwisha.

      mtumie bwana yako nepi haya maelezo mafupi

    6. JF SMS Swahili

    7. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,062
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3986
      Likes Given
      2426

      Default Re: jamani eti kweli mbowe kamfunika slaa na yy atagombea urais cdm 2015?

      Akili za Magamba hizi!

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    8. FJM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 7,796
      Rep Power : 1354134
      Likes Received
      5821
      Likes Given
      4706

      Default Re: jamani eti kweli mbowe kamfunika slaa na yy atagombea urais cdm 2015?

      Quote By tumaini letu View Post
      nilipata bahati kukaa karibu na viongoz wa cdm juzi arusha waliokuwa wakimshangilia mbowe ndipo jose aliekuwa amevalia koti la jinsi mita tate toka aliposimama mbowe akasema 'lazima tuhakikishe mbowe anakuwa mgombea wetu cdm uraisi 2015 mkakati ushaanza' nawasilisha wadau

      @Tumaini letu, wewe na mabosi wako mnaweza kutumia hili jukwaa kama source ya ideas kufufua chama chenu, au mnaweza kuendelea na UMBEA kama huu unaoleta hapa. Lakini kaa mkijuwa, kati ya mambo yaliyoifikisha ccm hapo ilipo ni umbea, fitna na unafiki. The choice is yours!

    9. fredmlay's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th April 2008
      Posts : 1,671
      Rep Power : 946
      Likes Received
      301
      Likes Given
      1044

      Default Re: jamani eti kweli mbowe kamfunika slaa na yy atagombea urais cdm 2015?

      Mwanachama au wanachama flani wanaweza kuwa na wazo hilo lakini sio cdm kama chama, cdm kitapata mgombea wake kwa taratibu na tafiti wala sio kwa mpangilio kama wa magamba

    10. Mimibaba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2009
      Posts : 4,561
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1260
      Likes Given
      933

      Default Re: jamani eti kweli mbowe kamfunika slaa na yy atagombea urais cdm 2015?

      Quote By gambatoto View Post
      Mh, nina wasiwasi na maelezo yako, unataka kuchonganisha. CDM huwa wanafanya utafiti kwanza kabla ya kumtaja mgombea uraisi, siyo sawa na CCM.
      Join Date : 6th May 2011
      Posts : 151
      Thanks 0Thanked 10 Times in 6 Posts

      Rep Power : 21


      Angalia tarehe aliyojiunga ni vijana wa Nape at work.

    11. Mamndenyi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Mafinga
      Posts : 20,738
      Rep Power : 69434408
      Likes Received
      11411
      Likes Given
      27193

      Default Re: jamani eti kweli mbowe kamfunika slaa na yy atagombea urais cdm 2015?

      Hayo ndo majungu, kwani alipogombea dr. slaa, mbowe si alikuwepo. shindwa na ulegee.

    12. Isekuu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th February 2011
      Posts : 30
      Rep Power : 472
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: jamani eti kweli mbowe kamfunika slaa na yy atagombea urais cdm 2015?

      Naona nape kaanza kazi yake. Hapa hakijifichi kitu tutaelewa tu. Pipoooz!

    13. moblaze's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : mawinguni
      Posts : 224
      Rep Power : 522
      Likes Received
      19
      Likes Given
      44

      Default Re: jamani eti kweli mbowe kamfunika slaa na yy atagombea urais cdm 2015?

      Join Date : 6th May 2011
      Posts : 157
      Thanks
      0
      Thanked 10 Times in 6 Posts
      Rep Power : 21

      kweli nape katuma vijana

    14. chapaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2008
      Posts : 2,320
      Rep Power : 1091
      Likes Received
      189
      Likes Given
      11

      Default Re: jamani eti kweli mbowe kamfunika slaa na yy atagombea urais cdm 2015?

      Jambo lisilo kuhusu usiliseme hadharani!

    15. nguvumali's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 3rd September 2009
      Location : nimerudi Mwanza
      Posts : 4,717
      Rep Power : 1484
      Likes Received
      977
      Likes Given
      308

      Default

      Ujinga, katika tafsiri zake. Mvuto ndio kigezo cha rais bora ! Upumbavu umewajaa, nyie ndio wale mliotuletea kikwete mkatuambia anasura ya ujana anafaa kuwa rais ! Ujinga wenu umegharimu taifa.Eti mvuto . . .

    16. JF SMS Swahili

    Similar Topics

    1. Slaa na Mbowe, nani atafaa kwa urais 2015?
      By MWANA WA DAUDI in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 57
      Last Post: 17th June 2011, 16:33
    2. hivi mbowe ndo chaguo sahihi urais 2015?
      By kingxvi in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 21
      Last Post: 28th February 2011, 02:17
    3. Dr. Slaa agombee urais 2015, watanzania tumuunge mkono
      By Mkombozi in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 19
      Last Post: 23rd February 2011, 08:48
    4. Replies: 20
      Last Post: 10th February 2011, 05:29

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...