JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kikosi cha SIMBA TAIFA KUBWA

    Report Post
    Results 1 to 2 of 2
    1. KAUMZA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2010
      Location : kila kona napatikana
      Posts : 530
      Rep Power : 624
      Likes Received
      99
      Likes Given
      19

      Default Kikosi cha SIMBA TAIFA KUBWA

      WanaJF, NAOMBENI mwenye kukumbuka vema anitajie kikosi kilichoifunga sports club villa ya Uganda mwaka 1991 au 1992. Enzi za akina Majjid Musisi, Hassan Hafif na Zamoyon Mogella. Pia nijulishen ilikuwaje SIMBA SC, TAIFA KUBWA ikashindwa kutwaakombe la CAF mwaka 1993 ilhali ilikuwa ktk nafasi nzuri baada ya kutoka droo na Stella Abijan. Je, ni fitna za Dewji kama inavyosemekana au walizidiwa na mchezo?


    2. JuaKali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2007
      Location : USA
      Posts : 779
      Rep Power : 819
      Likes Received
      106
      Likes Given
      96

      Default Re: Kikosi cha SIMBA TAIFA KUBWA

      Quote By KAUMZA View Post
      WanaJF, NAOMBENI mwenye kukumbuka vema anitajie kikosi kilichoifunga sports club villa ya Uganda mwaka 1991 au 1992. Enzi za akina Majjid Musisi, Hassan Hafif na Zamoyon Mogella. Pia nijulishen ilikuwaje SIMBA SC, TAIFA KUBWA ikashindwa kutwaakombe la CAF mwaka 1993 ilhali ilikuwa ktk nafasi nzuri baada ya kutoka droo na Stella Abijan. Je, ni fitna za Dewji kama inavyosemekana au walizidiwa na mchezo?

      Unataka kumfungulia kesi Dewji? kumbuka ya kale hayanuki!!

    Similar Topics

    1. Simba Taifa Kubwa!
      By Mbu in forum Sports
      Replies: 45
      Last Post: 19th April 2014, 11:49
    2. Kikosi kipya Taifa
      By Zinjatropas in forum Sports
      Replies: 0
      Last Post: 4th August 2010, 18:18
    3. Taifa kubwa
      By BAK in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 1st October 2008, 05:11
    4. Replies: 1
      Last Post: 29th July 2008, 17:35

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...