JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Gazeti la DIMBA uandishi gani huu?

    Report Post
    Results 1 to 19 of 19
    1. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1955
      Likes Received
      516
      Likes Given
      411

      Default Gazeti la DIMBA uandishi gani huu?

      Yaani kichwa cha habari chaeleza mchezaji na timu ya ulaya wakati habari yenye ya Bongo tena huku kwetu Mbaaagalaaa, "uandisi" wa bongo bwana...

      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	IMG00930-20100808-1253.jpg 
Views:	87 
Size:	62.4 KB 
ID:	12437  
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs




    2. Mpita Njia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 6,997
      Rep Power : 3388
      Likes Received
      1083
      Likes Given
      874

      Default Re: Gazeti la DIMBA uandishi gani huu?

      Kwani African Lyon ni timu ya Ulaya?
      I assume full responsibility for my actions, except the ones that are someone else's fault.

    3. Junius's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2009
      Posts : 3,123
      Rep Power : 1218
      Likes Received
      60
      Likes Given
      19

      Default Re: Gazeti la DIMBA uandishi gani huu?

      Mhariri kachakachuwa!
      HAKI SAWA KWA WOTE

      If you don't up set at least one person, you are not doing it right (whatever "it" might be).

      [email protected]

    4. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1955
      Likes Received
      516
      Likes Given
      411

      Default Re: Gazeti la DIMBA uandishi gani huu?

      Quote By Mpita Njia View Post
      Kwani African Lyon ni timu ya Ulaya?
      Soma kichwa cha habari kinasema Del Pierro ajuta kuitamani Lyon hapo unaposoma kichwa cha habari utategemea kuwa mshambuliaji nguli wa juventus ya Italia Alessandro Del Pierro anatamani kujiunga na Lyon ya Ufaransa lakini kumbe ni habari ya kibongo...
      rubaman likes this.
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    5. Mpita Njia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 6,997
      Rep Power : 3388
      Likes Received
      1083
      Likes Given
      874

      Default Re: Gazeti la DIMBA uandishi gani huu?

      Quote By Mfunyukuzi View Post
      Soma kichwa cha habari kinasema Del Pierro ajuta kuitamani Lyon hapo unaposoma kichwa cha habari utategemea kuwa mshambuliaji nguli wa juventus ya Italia Alessandro Del Pierro anatamani kujiunga na Lyon ya Ufaransa lakini kumbe ni habari ya kibongo...
      Sasa kama timu yetu ya Bongo ina jina hilohilo la Lyon, Mhariri angeiitaje? na huyo kocjha jina lake (la utani) ni hilohilo, sasa Mhariri afanyeje? labda ungependekeza kichwa cha habari kingekuwaje...
      I assume full responsibility for my actions, except the ones that are someone else's fault.

    6. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1955
      Likes Received
      516
      Likes Given
      411

      Default Re: Gazeti la DIMBA uandishi gani huu?

      Quote By Mpita Njia View Post
      Sasa kama timu yetu ya Bongo ina jina hilohilo la Lyon, Mhariri angeiitaje? na huyo kocjha jina lake (la utani) ni hilohilo, sasa Mhariri afanyeje? labda ungependekeza kichwa cha habari kingekuwaje...
      Kocha John William "Del Pierro" aitamani African Lyon
      rubaman likes this.
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    7. N-handsome's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2008
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 2,010
      Rep Power : 1055
      Likes Received
      162
      Likes Given
      1002

      Default Re: Gazeti la DIMBA uandishi gani huu?

      Ubabaishaji dot com, njaa zinatupeleka pabaya

    8. Mpita Njia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 6,997
      Rep Power : 3388
      Likes Received
      1083
      Likes Given
      874

      Default Re: Gazeti la DIMBA uandishi gani huu?

      Quote By Mfunyukuzi View Post
      Kocha John William "Del Pierro" aitamani African Lyon
      Sidhani kama maneno haya yote yangetosha kwenye nafasi ile ya headline
      I assume full responsibility for my actions, except the ones that are someone else's fault.

    9. Sinkala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2008
      Location : Your office's next door
      Posts : 1,452
      Rep Power : 895
      Likes Received
      217
      Likes Given
      68

      Default Re: Gazeti la DIMBA uandishi gani huu?

      Waandishi wengine utakuta wanaandika mambo binafsi ya familia ya mtu wanayemzungumzia. Mfano, utakuta mwandishi anaandika: "Akizungumza na gazeti hili, Papic ambaye ni baba wa watoto wawili, Todor na Natasa alisema ...". Sasa hao watoto wanahusianaje na wasomaji wa habari za michezo?
      Invisible, Ab-Titchaz, Peasant and 1,289,436 others like this.

    10. Easymutant's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2010
      Posts : 1,570
      Rep Power : 6220
      Likes Received
      377
      Likes Given
      414

      Default Re: Gazeti la DIMBA uandishi gani huu?

      Quote By Sinkala View Post
      Waandishi wengine utakuta wanaandika mambo binafsi ya familia ya mtu wanayemzungumzia. Mfano, utakuta mwandishi anaandika: "Akizungumza na gazeti hili, Papic ambaye ni baba wa watoto wawili, Todor na Natasa alisema ...". Sasa hao watoto wanahusianaje na wasomaji wa habari za michezo?
      Avatar yako nimeipenda sana...
      Some people feel the rain, others just get wet.........[email protected]



    11. Magulumangu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2010
      Posts : 3,046
      Rep Power : 1160
      Likes Received
      403
      Likes Given
      437

      Default Re: Gazeti la DIMBA uandishi gani huu?

      Quote By Sinkala View Post
      Waandishi wengine utakuta wanaandika mambo binafsi ya familia ya mtu wanayemzungumzia. Mfano, utakuta mwandishi anaandika: "Akizungumza na gazeti hili, Papic ambaye ni baba wa watoto wawili, Todor na Natasa alisema ...". Sasa hao watoto wanahusianaje na wasomaji wa habari za michezo?

      Duh kakaka bongo bado tuko far to the target..nimecheka sana au kuna siku eti Kocha sijui wa Simba sijui yanga ameacha kufundisha mazoezi ili kwenda airport kumpokea mwanae anaetoka serbia..jamani mie nilidhani kimetokea kitu alipoenda kumpokea au vipi...Kaaaaaaaaaziiii kweli kweli BONGO YETU
      The Goal is The Love Of a Lifetime, And a Lifetime Of Love Together.....

    12. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 27,635
      Rep Power : 233944360
      Likes Received
      4848
      Likes Given
      3134

      Default Re: Gazeti la DIMBA uandishi gani huu?

      Haya magazeti yetu hasa ya michezo uandishi wao unakera kwelikweli, sijui hakuna wahariri!

    13. senator's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2007
      Location : Ziwani
      Posts : 1,930
      Rep Power : 1063
      Likes Received
      44
      Likes Given
      43

      Default Re: Gazeti la DIMBA uandishi gani huu?

      Quote By Sinkala View Post
      Waandishi wengine utakuta wanaandika mambo binafsi ya familia ya mtu wanayemzungumzia. Mfano, utakuta mwandishi anaandika: "Akizungumza na gazeti hili, Papic ambaye ni baba wa watoto wawili, Todor na Natasa alisema ...". Sasa hao watoto wanahusianaje na wasomaji wa habari za michezo?
      Ila uandishi huu hata ulaya upo na kwenye blogs nimeuona sanaa
      Don't regret what you said, regret what you didn't say when you had the chance....!"

    14. Kundelungu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Posts : 69
      Rep Power : 473
      Likes Received
      13
      Likes Given
      3

      Default Re: Gazeti la DIMBA uandishi gani huu?

      Quote By senator View Post
      Ila uandishi huu hata ulaya upo na kwenye blogs nimeuona sanaa
      Labda mimi mnisaidie wadau, kikifanywa Ulaya lazima nasie wabongo tukifanye? Naamini hapa hoja ni kutaka kujua Mwandishi amefanya "kiprofeshenali" au la na siyo afanye tu eti kwa kuwa Ulaya au kwingineko wanafanya!! -- Je tutafika??!!

    15. Kapyoka's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th February 2013
      Posts : 29
      Rep Power : 392
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Gazeti la DIMBA uandishi gani huu?

      Kitu muhimu ni kuzingatia maadili ya taalumu husika.Gazeti linaloandika habari zilizofanyiwa utafiti wa kina siku zote litapendwa lkn wababaishaji mmmh

    16. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,644
      Rep Power : 8736
      Likes Received
      1853
      Likes Given
      220

      Default

      Quote By El Toro View Post
      Soma kichwa cha habari kinasema Del Pierro ajuta kuitamani Lyon hapo unaposoma kichwa cha habari utategemea kuwa mshambuliaji nguli wa juventus ya Italia Alessandro Del Pierro anatamani kujiunga na Lyon ya Ufaransa lakini kumbe ni habari ya kibongo...
      We mgumu kuelewa, hiyo ni aka ya huyo kocha

    17. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,644
      Rep Power : 8736
      Likes Received
      1853
      Likes Given
      220

      Default

      Quote By Sinkala View Post
      Waandishi wengine utakuta wanaandika mambo binafsi ya familia ya mtu wanayemzungumzia. Mfano, utakuta mwandishi anaandika: "Akizungumza na gazeti hili, Papic ambaye ni baba wa watoto wawili, Todor na Natasa alisema ...". Sasa hao watoto wanahusianaje na wasomaji wa habari za michezo?
      Tatizo lako Sinkala fitina mno, wangesema Julio Pereila baba wa watoto mapacha roho ingekuwa kwatu.

    18. THE GREAT CAMP's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2012
      Posts : 767
      Rep Power : 0
      Likes Received
      187
      Likes Given
      248

      Default Re: Gazeti la DIMBA uandishi gani huu?

      Nasikia Barcelona kuna mchezaji anaitwa Lionel Messi a.k.a "Ramadhani Singano" daah bongo tumeendelea sana. J2 njema

    19. namanyele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2012
      Posts : 684
      Rep Power : 542
      Likes Received
      138
      Likes Given
      185

      Default Re: Gazeti la DIMBA uandishi gani huu?

      mm sijaona kosa la mwandishi
      ametumia lugha nzuri kupamba gazeti lake,kwani nyie mlitaka nini wakati tayari mmeelewa content yake?
      mbona hata humu wengi post zenu ni tofauti na kinachoandikwa ndani lakini tumewakalia kimya tu,ngoja niishie hapa nisijepewa BAN nyingine


    Similar Topics

    1. Short list ya interview ya udom iliyosemwa ipo gazeti gani?
      By PAFKI in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 5
      Last Post: 13th October 2011, 11:39
    2. Kifo cha Magazeti Fulani..uandishi wa siasa au siasa za uandishi??
      By komedi in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 7
      Last Post: 10th March 2011, 23:16
    3. Gazeti la RAI lina maslahi Gani na CHADEMA?
      By KakaKiiza in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 26
      Last Post: 4th March 2011, 11:32
    4. Gazeti gani leo limeandika Dr Slaa alishinda kwa % 64?
      By Supervisor in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 21
      Last Post: 18th December 2010, 15:47
    5. Wenger aponda hali ya dimba la Old Trafford
      By kilimasera in forum Entertainment
      Replies: 7
      Last Post: 16th December 2010, 13:26

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...