JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: The Greater Kanumba movie mpya THIS IS IT!

    Report Post
    Page 1 of 5 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 82
    1. babukijana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2009
      Posts : 3,344
      Rep Power : 1237
      Likes Received
      467
      Likes Given
      243

      Default The Greater Kanumba movie mpya THIS IS IT!

      Last edited by babukijana; 26th February 2010 at 15:04.


    2. Brooklyn's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2009
      Posts : 1,404
      Rep Power : 608
      Likes Received
      212
      Likes Given
      79

      Default Re: the GREATER KANUMBA movie mpyaTHIS IS IT!

      Fafanua mkuu......au na wewe huna washauri?
      Ukipewa kazi ya kurina asali, mikono yako ikatapakaa asali, je utaisugua mikono kwenye vumbi ili kujisafisha au utailamba?

    3. Tusker Bariiiidi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2007
      Location : Sinza Dar es Salaam.
      Posts : 4,156
      Rep Power : 1505
      Likes Received
      617
      Likes Given
      148

      Default Re: the GREATER KANUMBA movie mpyaTHIS IS IT!

      Kanumba ni type ya Wasanii wa filamu wanafuata upepo...Kisa kaona ile rememberence ya Wacko yaitwa jina hilo naye ka-copy eti naye anatunga igizo lake na kuliita jina hilo hilo... So cheap indeed... Halafu waswahili wataichangamkia hiyo...

    4. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,184
      Rep Power : 16106689
      Likes Received
      8075
      Likes Given
      3583

      Default Re: the GREATER KANUMBA movie mpyaTHIS IS IT!

      We Babukijana ndo umekosea kwenye hiyo heading yako...Unasema jamaa hana washauri, wakati wewe ndo hujatulia!

      Kiingereza, ukisema ..THE GREATER, hiyo ni 'comperative noun" unatakiwa ulinganishe na kitu kingine!..huh!
      Embu rekebisha hii maneno bana...watu tulikuwa walimu zamani, tukaacha!
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    5. babukijana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2009
      Posts : 3,344
      Rep Power : 1237
      Likes Received
      467
      Likes Given
      243

      Default Re: the GREATER KANUMBA movie mpyaTHIS IS IT!

      Quote By PakaJimmy View Post
      We Babukijana ndo umekosea kwenye hiyo heading yako...Unasema jamaa hana washauri, wakati wewe ndo hujatulia!

      Kiingereza, ukisema ..THE GREATER, hiyo ni 'comperative noun" unatakiwa ulinganishe na kitu kingine!..huh!
      Embu rekebisha hii maneno bana...watu tulikuwa walimu zamani, tukaacha!
      mkuu ndiyo anavyojiita lakini,halafu najua umeelewa.

    6. Clean9

    7. babukijana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2009
      Posts : 3,344
      Rep Power : 1237
      Likes Received
      467
      Likes Given
      243

      Default Re: the GREATER KANUMBA movie mpyaTHIS IS IT!

      Quote By Brooklyn View Post
      Fafanua mkuu......au na wewe huna washauri?
      tatizo ni hizo senema zao zinavyopandiana mfululizo kila kukicha na kuna mwenzie RAY THE GREATEST,anyway nimeangalia movie yao moja tu lakini niliona mapungufu kibao,nadhani sababu ni kukurupuka na movie mpya daily,anyway umeniuliza mshauri mi sina ila mshauri wangu mkubwa ni hicho nimeshika mkononi.

    8. muhanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2009
      Posts : 861
      Rep Power : 753
      Likes Received
      269
      Likes Given
      358

      Default Re: the GREATER KANUMBA movie mpyaTHIS IS IT!

      Quote By babukijana View Post
      tatizo ni hizo senema zao zinavyopandiana mfululizo kila kukicha na kuna mwenzie RAY THE GREATEST,anyway nimeangalia movie yao moja tu lakini niliona mapungufu kibao,nadhani sababu ni kukurupuka na movie mpya daily,anyway umeniuliza mshauri mi sina ila mshauri wangu mkubwa ni hicho nimeshika mkononi.
      to sttart with... tunajaribu kulinganisha filamu za huyo kanumba na za nani???? maana tusije kuwa tunaziona zinamapungufu kibao tulikilinganisha na za wachezaji wakubwa wa hollywood ! hapo tutakuwa tunajaribu kufananisha kichuguu na mlima everest. tuwatie moyo wasanii wetu, wameanza kwa taabu na wameanzia mbali sana, kila kitu kina mwanzo, pamoja na kuwa mie si mtizamaji mzuri wa filamu zao lakini nadhani wanajaribu kufanya kitu angalau na huwezi amini wana washabiki wengi sana (watanzania wenzao na hata kenya) lakini kwa wewe uliezoea kufuatilia series na movie za kina angelina jolie lazima uone mapungufu kibao hapa, tunaridhika na ule uongo wa wazungu wa kupigana na jeshi zima peke yake na kukwepa mabomu n.k. au kuruka toka kwenye holikopta inayolipuka!!!!!! that why wkati mwingine najione bora kuwaangalia kina MASAKUU

    9. babukijana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2009
      Posts : 3,344
      Rep Power : 1237
      Likes Received
      467
      Likes Given
      243

      Default Re: the GREATER KANUMBA movie mpyaTHIS IS IT!

      Quote By muhanga View Post
      to sttart with... tunajaribu kulinganisha filamu za huyo kanumba na za nani???? maana tusije kuwa tunaziona zinamapungufu kibao tulikilinganisha na za wachezaji wakubwa wa hollywood ! hapo tutakuwa tunajaribu kufananisha kichuguu na mlima everest. tuwatie moyo wasanii wetu, wameanza kwa taabu na wameanzia mbali sana, kila kitu kina mwanzo, pamoja na kuwa mie si mtizamaji mzuri wa filamu zao lakini nadhani wanajaribu kufanya kitu angalau na huwezi amini wana washabiki wengi sana (watanzania wenzao na hata kenya) lakini kwa wewe uliezoea kufuatilia series na movie za kina angelina jolie lazima uone mapungufu kibao hapa, tunaridhika na ule uongo wa wazungu wa kupigana na jeshi zima peke yake na kukwepa mabomu n.k. au kuruka toka kwenye holikopta inayolipuka!!!!!! that why wkati mwingine najione bora kuwaangalia kina MASAKUU
      sio kila kitu cha kuunga mkono,hatukatai wanajitahidi lakini wanapokosea pia mnatakiwa kutoa hizo kasoro nyie ndio mnafanya waendelee kutoa huu -----,kwa sababu kila kitu kwenu ni kizuri kisa mnawapa moyo na kuwashangilia ndio maana akikosolewa na wengine anakimbilia kulialia maana mmewajaza ujinga kiasi kwamba chochote wanachotoa mnafagilia,wanaiga kiiila kitu,THIS IS IT! ndio nini sasa??mi kuliko niangalie huu ujinga afadhali nimwangalie king majuto au hata kingwendu.

    10. muhanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2009
      Posts : 861
      Rep Power : 753
      Likes Received
      269
      Likes Given
      358

      Default Re: the GREATER KANUMBA movie mpyaTHIS IS IT!

      Quote By babukijana View Post
      sio kila kitu cha kuunga mkono,hatukatai wanajitahidi lakini wanapokosea pia mnatakiwa kutoa hizo kasoro nyie ndio mnafanya waendelee kutoa huu -----,kwa sababu kila kitu kwenu ni kizuri kisa mnawapa moyo na kuwashangilia ndio maana akikosolewa na wengine anakimbilia kulialia maana mmewajaza ujinga kiasi kwamba chochote wanachotoa mnafagilia,wanaiga kiiila kitu,THIS IS IT! ndio nini sasa??mi kuliko niangalie huu ujinga afadhali nimwangalie king majuto au hata kingwendu.
      sawa ndugu nimesikia.. naahidi kuanzia leo sitawasupport tena na ----- wao wa kijinga.. bora nijiunge nawe kuangalia kingwendu

    11. Kichwa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th March 2007
      Posts : 119
      Rep Power : 713
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: the GREATER KANUMBA movie mpyaTHIS IS IT!



      Jamaa kadesa kupita maelezo. Ujinga huu.
      The brave man is not he who does not feel afraid, but he who conquer that fear . Neslon Mandela

    12. Ngalikihinja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2009
      Posts : 9,447
      Rep Power : 1388125
      Likes Received
      2905
      Likes Given
      244

      Default Re: the GREATER KANUMBA movie mpyaTHIS IS IT!

      Quote By muhanga View Post
      sawa ndugu nimesikia.. naahidi kuanzia leo sitawasupport tena na ----- wao wa kijinga.. bora nijiunge nawe kuangalia kingwendu
      Ndugu.......... AU ndo yale ya JK kwamba wengine mnaangalia upepo.........??? UMICHENJI GHAFRA...........

    13. HUBERT MLIGO's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd October 2009
      Location : Dar es Salaam, Tanzania
      Posts : 47
      Rep Power : 563
      Likes Received
      0
      Likes Given
      8

      Default Re: the GREATER KANUMBA movie mpyaTHIS IS IT!

      Quote By Kichwa View Post


      Jamaa kadesa kupita maelezo. Ujinga huu.
      Kudesa kunaruhusiwa, ila hii mh...Hadi Wacko Jacko anajua mchizi kadesa...

    14. Nicazius's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th February 2008
      Posts : 130
      Rep Power : 669
      Likes Received
      10
      Likes Given
      15

      Default Re: the GREATER KANUMBA movie mpyaTHIS IS IT!

      Wazee wazalendo.

      Haina haja ya kufichana hapa kama ni ukweli tualizane tu, WACHEZA CINEMA WETU WANACHEZA TU, hta siku mmoja huwezi toa movie kila kukicha, tena part one na part two kwa pamoja, movie hazina editors just script and one camera.

      Mambo mengi ni ya kuinga Nigerian Movies, kazi kuchanganya lugha, jina la Kiingereza movi ya Kiswahili subtitle Kiingereza, what is this.

      Movie hazina mpangalio wa matukio, ukiona mwanzo tu, unajua kila kitu kuhusu picha husika. Movie huandaliwa kwa muda mrefu sana ikapikwa ikapikika, lakini hapa kwetu utasikia leo Kanumba katoa hiki, kesho kile n.k

      Hatuwezi endelea katika movie industry hivyo, Mtu huyo huyu, ndiye main actor/ actress, Producer, executive produce, editor, etc kila kitu yeye?

      Mtu akicheza movie moja ya pili na yeye anataka kutunga na ku-direct movie, kuna actors/actress kibao hawajawahi kunga movie hata mmoja zaidi ya kuact scene ndani ya movie.

      W e need to change, ndipo nitapenda movie za Tanzania na hao wanageria wenu.
      Attached Files

    15. muhanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2009
      Posts : 861
      Rep Power : 753
      Likes Received
      269
      Likes Given
      358

      Default Re: the GREATER KANUMBA movie mpyaTHIS IS IT!

      Quote By Ngalikihinja View Post
      Ndugu.......... AU ndo yale ya JK kwamba wengine mnaangalia upepo.........??? UMICHENJI GHAFRA...........
      aah wala sijachenji ghafla, tangu mwanzo nilijisemea kuwa mie si mteja wa kina kanumba, napendelea zaidi kina masakuu na mwala, kwa huku kwetu tanzania watu wanaogiza kama hao kina masakuu ndio kama kina kingwendu, majuto, small, bi chau, zembwela n.k. kwa hiyo sifuati upepo infact hata hizo movie za kina kanumba huwa naziona tu imalaseko zimejaa telee sijawahi kushawishika kununua, ila sometimes naziona kwenye africa magic +

    16. Kichwa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th March 2007
      Posts : 119
      Rep Power : 713
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: the GREATER KANUMBA movie mpyaTHIS IS IT!

      Quote By HUBERT MLIGO View Post
      Kudesa kunaruhusiwa, ila hii mh...Hadi Wacko Jacko anajua mchizi kadesa...
      Kapitiliza kudesa du!!!!!!, kumbe ndio maana anajichubua?
      The brave man is not he who does not feel afraid, but he who conquer that fear . Neslon Mandela

    17. #16
      bht's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 10,099
      Rep Power : 2596
      Likes Received
      1530
      Likes Given
      1107

      Default Re: the GREATER KANUMBA movie mpyaTHIS IS IT!

      thats why i dont watch these things bana aaaaaaaaaaaaaah!!!!
      You dont have to win every Argument, Agree to Disagree

    18. #17
      Manda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th September 2007
      Location : Carrington Park
      Posts : 2,053
      Rep Power : 1073
      Likes Received
      245
      Likes Given
      459

      Default Re: the GREATER KANUMBA movie mpyaTHIS IS IT!

      Bongo movies, most of them are complete shambles!
      Anyways ni gud ajira lakini kwao...
      .. .. .. .. .. silence means a lot .. .. .. ..

    19. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 25,518
      Rep Power : 429502095
      Likes Received
      22523
      Likes Given
      23303

      Default Re: the GREATER KANUMBA movie mpyaTHIS IS IT!

      namkumbuka bluray..
      alisema Ka who??????

      ni upuuzi bin upuuzi.
      There are things in life that are very difficult to explain....

    20. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 25,518
      Rep Power : 429502095
      Likes Received
      22523
      Likes Given
      23303

      Default Re: the GREATER KANUMBA movie mpyaTHIS IS IT!

      Quote By bht View Post
      thats why i dont watch these things bana aaaaaaaaaaaaaah!!!!
      thats why i like u.
      There are things in life that are very difficult to explain....

    21. #20
      bht's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 10,099
      Rep Power : 2596
      Likes Received
      1530
      Likes Given
      1107

      Default Re: the GREATER KANUMBA movie mpyaTHIS IS IT!

      Quote By The Boss View Post
      thats why i like u.
      boss sijawahi na wala sijui nani na kwa njia gani atanishawishi kupoteza (achilia mbali kununua au ku-pirate) muda wangu kutazama upuuzi huu wa akina Kanumba and company...
      simply there is nothing to watch.....wandesa mpaka title bana agrrrrrrrrrrrrr!!
      You dont have to win every Argument, Agree to Disagree


    Page 1 of 5 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Real Steel na movie nyingine mpya.
      By vusile in forum Entertainment
      Replies: 0
      Last Post: 4th November 2011, 12:37
    2. In Time na movie nyingine mpya
      By vusile in forum Entertainment
      Replies: 2
      Last Post: 28th October 2011, 14:19
    3. Download movie MPYA in 3GP
      By RGforever in forum Matangazo madogo
      Replies: 0
      Last Post: 7th September 2011, 12:01
    4. Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??
      By Pdidy in forum Celebrities Forum
      Replies: 18
      Last Post: 1st June 2010, 17:12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...