JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tujadili mechi ya Simba Vs Yanga leo

    Report Post
    Page 7 of 7 FirstFirst ... 567
    Results 121 to 131 of 131
    1. Sajenti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Posts : 3,673
      Rep Power : 1451
      Likes Received
      344
      Likes Given
      95

      Default Tujadili mechi ya Simba Vs Yanga leo

      Zikiwa zimebakia tabribani saa 8 ili ule mpambano wa watani wajadi Simba na Yanga ufanyike, kumekuwa na tambo za kila aina kutoka pande zote mbili. Kinachonifanya nione mpambano wa leo kuwa mtamu si tu kuwa Simba na Yanga wanacheza bali ni aina ya mechi ya leo. Kwa mujibu wa kanuni za mashindano ya Tusker hii ni hatua ya nusu fainali hivyo leo vyote vyote iwavyo lazima mtu apigwe bao ili apatikane mshindi wa kuingia fainali hatimaye kukutana na Sofapaka ya Kenya. Hilo ndio kubwa linalofanya pambano la leo kuwa tamu tofauti na mengine tuliyozoea ambapo timu zikitoka sare ndani ya dakika 90 kila mtu anaenda nyumbani na maumivu nusu. Leo mpaka kieleweke.

      Mimi binafsi naipa Simba nafasi kubwa ya kuibuka na ushindi ndani ya dakika 90. Piga uwa mnyama atatafuna kandambili 2-0.
      To get something you never had, you need to do something you never did


    2. Tripo9's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2009
      Posts : 2,059
      Rep Power : 987
      Likes Received
      372
      Likes Given
      679

      Default Re: Tujadili mechi ya Simba Vs Yanga leo

      INASIKITISHA: Baada ya mechi nilikua napita maskani flan hivi. Nkaskia washkaj wakiskitika kumpoteza rafiki yao mshabiki wa Yanga.
      Marehemu alikua akichek game uwanja wa Taifa. Alianguka ghafla baada ya mpira kuisha. Jamaa wanahisi marehemu hakutegemea YANGA kuibuka na ushindi. Plus na matitizo yake ya Low blood pressure, basi huduma ya kwanza waliompa wale marafiki zake pale uwanjan wala haikuzaa matunda. Mauti yakamkuta pale pale.
      Namwombea Marehemu a-rest in peace. Mara ya mwishokusikia m2 kufa kwa upenzi wa timu ni yule jamaa wa Nairob shabiki wa Arsenal kujinyonga baada ya th gunnerz kutolewa champs league na liva if am nat mistaken. Jaman 2sishabikie timu ze2 kupita kiac. 2naweza hatajitaftia magonjwa ya pressure bureee!
      Asanten
      "Smile though your heart is aching"...Me says

    3. Bantugbro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2009
      Posts : 2,615
      Rep Power : 1127
      Likes Received
      583
      Likes Given
      1818

      Default Re: Tujadili mechi ya Simba Vs Yanga leo

      Quote By Wacha1 View Post




























      TEAMS:
      Yanga: Yaw Berko/Obren Curkovic, Nsajigwa Shadrack, Amir Maftah, Bakari Mohamed, Nadir Haroub, Athumani Idd, Nurdin Bakari, Abdi Kassim/ Shamte Alli, Jerryson Tegete, Mrisho Ngassa, Kigi Makassy/ Godfrey Bonny.

      Simba: Juma Kaseja, Salum Kanoni, Juma Jabu, Kelvin Yondan, Joseph Owino, Jery Santos/ Ramadhan Chombo, Hilary Echessa, Mohamed Banka, Mussa Hassan/ Mike Baraza, Emmanuel Okwi/ Mohamed Kijuso, Haruna Moshi.

      Wacha1
      Asante sana mkuu, nakupa tano kwa tano!

    4. Vumilia matola's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Posts : 12
      Rep Power : 581
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Tujadili mechi ya Simba Vs Yanga leo

      yanga kwa somba ni kama mbwa anapomwona chatu!:D[/QUOTE]

      Hongera mashabiki wa simba kwa kushangilia kufungwa

    5. Kafara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2007
      Posts : 1,225
      Rep Power : 46225870
      Likes Received
      103
      Likes Given
      92

      Default Re: Tujadili mechi ya Simba Vs Yanga leo

      kimyaaaa,

      "wameinama wameinuka wanaona haya hao" lol
      the best deceptions are the ones that seem to give the other person a choice...(robert green)

    6. Gang Chomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : hell
      Posts : 6,723
      Rep Power : 2142
      Likes Received
      1455
      Likes Given
      0

      Default Re: Tujadili mechi ya Simba Vs Yanga leo

      Simba kabong'ooooa...
      Yanga kam*ia *ole
      Siku Kiranga akianzisha Dini, basi mimi ntakuwa Muumini namba Moja

    7. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,684
      Rep Power : 922957
      Likes Received
      6952
      Likes Given
      8060

      Default Re: Tujadili mechi ya Simba Vs Yanga leo

      Hongereni watani zetu yanga kwa kupata ushindi mliostahili!!! Mlicheza mpira mzuri na hii itatufungua macho wanasimba kujipanga zaidi kwenye ligi
      ....Time is the wisest counselor !!!

    8. #127
      Belo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2007
      Location : Nakahuga
      Posts : 6,194
      Rep Power : 86036239
      Likes Received
      1397
      Likes Given
      1251

      Default Re: Tujadili mechi ya Simba Vs Yanga leo

      Yanga oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee ee
      Kitu ambacho mwanasiasa anasema ukweli ni jina lake tu

    9. #128
      Belo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2007
      Location : Nakahuga
      Posts : 6,194
      Rep Power : 86036239
      Likes Received
      1397
      Likes Given
      1251

      Default Re: Tujadili mechi ya Simba Vs Yanga leo

      Ni muda mrefu nilikuwa siangalii mpira wa Simba na Yanga lakini kiwango kilichonyeshwa na timu hizi juzi kimenifanya nibadili mawazo. Kwa sasa hizi timu zinacheza mpira wa kisasa ,wachezaji wanatoa pasi za uhakika nathubutu kusema Simba na Yanga wanacheza vizuri kuliko hata TAIFA STARS. Nawapa hongera makocha wa timu hizi Patrick Phiri na Kostadin Papic , namshauri MAXIMO awe anashirikiana na noa watamsaidia sana.Kuhusu mechi ya juzi
      SIMBA
      Walicheza kwa kujiamini sana wakijua Yanga ni vibonde wao,kuingia kwa Redondo kulileta matumaini kwenye safu ya kiungo.
      Haruna Moshi anatakiwa apewe ushauri aache mambo ya kijinga yatamuaharibia future yake kwenye soka
      YANGA
      Pongezi ziende kwa magolikipa na Nadir Haroub Canavaro-huyu jamaa alivyoondoka kweli aliacha pengo.Ngasa alikuwa anapiga krosi nyingi sana zinaenda nje nafikiri bado kuna tatizo la maelewano ya viungo na washambuliaji
      Pongezi kwa PAPIC kuchezesha wachezaji wa nyumbani
      Kitu ambacho mwanasiasa anasema ukweli ni jina lake tu

    10. Chesty's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2009
      Posts : 1,328
      Rep Power : 842
      Likes Received
      232
      Likes Given
      73

      Default Re: Tujadili mechi ya Simba Vs Yanga leo

      Wakuu naomba nitoe assessment yangu ya mpira wa jana, naona wengi wetu tunapelekwa zaidi na ushabiki kidogo kuliko upenzi wa mpira wa miguu, na kwa bahati mbaya siku hizi hata waandishi wa habari hawatoi in depth analysis ya mpira kama ilivyokuwa zamani. Ntaanza kama ifuatavyo;
      1. Yanga.
      Walionekana kucheza mpira ambao sijawahi kuona wakiucheza, naweza kusema sio 'culture' ya Yanga kucheza a passing football. Hayo ni mabadiliko makubwa sana niliyoyaona kwa Yanga. Pia walikuwa wanakaba sana meaning kwamba walikuwa hawaachi nafasi kwa wachezaji wa Simba kucheza na mpira, na huo ndo mpira wa kisasa, unapokuwa na possession unacreate a lot of space to pass the ball around na unapopoteza you close all spaces ili mpinzani wako ashindwe kuuchezea mpira. Tatizo ambalo nililiona kwa Yanga ni kuwa wachezaji wa mbele walikuwa wanashindwa kupata ujanja wa kuipenya ngome ya Simba na hivyo kuishia kupiga mashuti ya mbali ambayo mengi yalikuwa yanatoka nje. Kwa hiyo kwa ujumla Yanga walikitawala vizuri kipindi cha kwanza.
      2. Simba
      Walikuwa surprised kidogo na kiwango cha Yanga na kidogo hasa katika kipindi cha kwanza wakashindwa kucheza mpira mzuri wa pasi. Mara nyingi walikuwa wanakosa nafasi za kupasiana kutokana na style ya Yanga ya kukaba sana. Katikati walipwaya sana katika kipindi cha kwanza. Katika kipindi cha pili ndo tuliiona Simba yenyewe ikicheza mpira wa kasi na wa pasi ambazo ziliwachanganya kabisa Yanga. Na natofautiana na mwana JF mmoja aliyesema kuwa Redondo ndiye aliyebadilisha mpira wa Simba, hapana, ni Mike Barasa ndiye aliyebadilisha kabisa midfield ya Simba, na nadhani pia Kocha Phiri alikosea kumtoa Mgosi labda kama alikuwa ameumia, lakini kwa uchezaji ule wa kipindi cha pili kama Mgosi angekuwepo angeleta shida sana langoni kwa Simba.
      Conclusion:
      Kwa jinsi timu zilivyocheza nadhani timu yoyote ilikuwa na haki ya kushinda ile mechi, nadhani Simba watabidi wajilaumu sana kwa kuwa na mchezaji mzuri lakini muhuni na selfish ambaye hajui maana ya team work na ushindi ni nini, huyu ni Haruna Moshi. With all respect to Haruna Moshi i think huwa anawapa wakati mgumu sana wachezaji wenzake kukabiliana na pressure baada ya yeye kutolewa kwa utovu wa nidhamu. Kwa Simba itakuwa si busara kuendelea kumtetea Haruna, ni lazima akubali kuwa professional vinginevyo hata future yake hulo Ulaya siioni kwa tabia hii. Kama mechi ya Simba na Yanga inamshinda atawezaje kucheza mpira sehemu ambayo anaweza kuitwa nyani tangu mpira unaanza mpaka unaisha? Namshauri abadilike vinginevyo he is gone...otherwise credit kwa Yanga kushinda na credit pia kwa kocha wao kuwaeza kubadilisha mpira wao wa kupiga na kukimbia, kama wataendelea hivi basi tutakuwa tunaona mpira safi kati ya Yanga na Simba cos Simba kupasiana is part of their culture. Ni hayo tu wakuu.

    11. #130
      Belo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2007
      Location : Nakahuga
      Posts : 6,194
      Rep Power : 86036239
      Likes Received
      1397
      Likes Given
      1251

      Default Re: Tujadili mechi ya Simba Vs Yanga leo

      Chesty nakubaliana kabisa na wewe, Phiri alikosea kumuanzisha Jerry Santo na akagundua mapema na kumuingiza Kanoni.Kweli Baraza alibadilisha timu ya Simba jamaa ana-control na ana-confedence.Haruna Moshi hakuna haja ya kumtetea
      Kitu ambacho mwanasiasa anasema ukweli ni jina lake tu

    12. #131
      eRRy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2009
      Location : United States
      Posts : 1,042
      Rep Power : 796
      Likes Received
      81
      Likes Given
      323

      Default Re: Tujadili mechi ya Simba Vs Yanga leo

      "Come to me, all you who are weary and burdened, and I will give you rest."-Jesus Christ
      Matthew 11:28

    Page 7 of 7 FirstFirst ... 567

    Similar Topics

    1. Mshindi wa Mechi ya Leo ya Simba na Yanga Ajulikana!
      By Dar_Millionaire in forum Sports
      Replies: 3
      Last Post: 29th October 2011, 17:17
    2. Tetesi: Al-Shabaab kushambulia mechi ya Simba na Yanga
      By Mwita25 in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 65
      Last Post: 28th October 2011, 13:34
    3. Mechi ya simba na yanga
      By FADHILIEJ in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 12
      Last Post: 10th July 2011, 21:13
    4. mapato mechi ya simba na yanga
      By Mujumba in forum Sports
      Replies: 1
      Last Post: 7th March 2011, 18:33
    5. Replies: 1
      Last Post: 28th July 2010, 17:32

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...