JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kweli Yanga mnamuacha Kiiza?

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 48
    1. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,531
      Rep Power : 3187
      Likes Received
      879
      Likes Given
      1947

      Default Kweli Yanga mnamuacha Kiiza?

      Mpaka dakika hii siamini uongozi wa timu ya Yanga kama wako 'serious' kwa taarifa zilizopo sana kuwa hawatampa mkataba mpya ngui mpiganaji Hamis Kiiza 'Diego'. Nina hakika tutakuja juta mnyama wakimchukua.Unaacha jembe unaingiza Kabange na Berko?Utani huu.


    2. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 26,104
      Rep Power : 12246742
      Likes Received
      4072
      Likes Given
      356

      Default Re: Kweli Yanga mnamuacha Kiiza?

      wanasubiri aje azam tumnoe ili mmuhitaji tena kwa mbwembwe kama ngasa damn...
      Fofader likes this.

    3. MUSONI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2011
      Posts : 351
      Rep Power : 511
      Likes Received
      60
      Likes Given
      13

      Default Re: Kweli Yanga mnamuacha Kiiza?

      Wasipomchukua ni fito tuuuu...nani anamtaka Berco bishororo huyo wamesahau alivyotutesa mechi ya Mwanza na Simba. ....!! Kiiza lazima asajiriwe.
      Ulimakafu likes this.

    4. CHAI CHUNGU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2012
      Posts : 6,659
      Rep Power : 11089
      Likes Received
      582
      Likes Given
      0

      Default Re: Kweli Yanga mnamuacha Kiiza?

      Mkuu Ulimakafu unamkumbuka Said Swed Scud wewe?Scud yule wa enzi za Abas Gulamali?unakumbuka alivyokua anaifunga Simba anavyotaka?unakumbuka ndio mchezaji wa kwanza wa ligi ya ndani kumiliki gari dogo la kuendea mazoezini?unakumbuka Gulamal aliwahi kutoa chozi kutokana na burudani ya mshikaji uwanjani?lakini kilichofatia ni kuiringia Yanga?akisema mazoezi hayana hadhi na sasa yeye na mazoezi sasa basi isipokua atakua anacheza mechi tuu?unakumbuka nini kilifuatia baada ya hapo?alifukuzwa jangwani zikiwa zimebaki dk chache kuumana na Simba na Yanga akaua mtu,baada ya kutimliwa akarudi zake Mirambo FC na mpira ukafa.

      Kiiza anajiona star na hadhi yake sii ya $35,000 ambazo Yanga walikua tayari kumpa na ambazo wachezaji karibu wote wa Yanga wamepewa.Lakini pia kwa ushauri wa coach kasema kwamba kama hataki kusaini kwa pesa hiyo wamwache maana kuna Ngasa,Nizar,Kabange na Msuva wanaoweza kucheza vizuri zaidi.

      Hapa Yanga wanabaki kwenye falsafa yao kwamba hawana desturi ya kumbembeleza mchezaji!!

    5. Makoye Matale's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd May 2011
      Location : Uwandani, Kondeni
      Posts : 3,341
      Rep Power : 15796
      Likes Received
      669
      Likes Given
      231

      Default

      Quote By mandieta View Post
      Mkuu Ulimakafu unamkumbuka Said Swed Scud wewe?Scud yule wa enzi za Abas Gulamali?unakumbuka alivyokua anaifunga Simba anavyotaka?unakumbuka ndio mchezaji wa kwanza wa ligi ya ndani kumiliki gari dogo la kuendea mazoezini?unakumbuka Gulamal aliwahi kutoa chozi kutokana na burudani ya mshikaji uwanjani?lakini kilichofatia ni kuiringia Yanga?akisema mazoezi hayana hadhi na sasa yeye na mazoezi sasa basi isipokua atakua anacheza mechi tuu?unakumbuka nini kilifuatia baada ya hapo?alifukuzwa jangwani zikiwa zimebaki dk chache kuumana na Simba na Yanga akaua mtu,baada ya kutimliwa akarudi zake Mirambo FC na mpira ukafa.

      Kiiza anajiona star na hadhi yake sii ya $35,000 ambazo Yanga walikua tayari kumpa na ambazo wachezaji karibu wote wa Yanga wamepewa.Lakini pia kwa ushauri wa coach kasema kwamba kama hataki kusaini kwa pesa hiyo wamwache maana kuna Ngasa,Nizar,Kabange na Msuva wanaoweza kucheza vizuri zaidi.

      Hapa Yanga wanabaki kwenye falsafa yao kwamba hawana desturi ya kumbembeleza mchezaji!!
      Aah, kumbe issue ni pesa!
      Ulimakafu likes this.

    6. Clean9

    7. CHAI CHUNGU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2012
      Posts : 6,659
      Rep Power : 11089
      Likes Received
      582
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Makoye Matale View Post
      Aah, kumbe issue ni pesa!
      Yes mkuu.
      Yanga wamemuwekea mezani $35,000 yeye kachomoa anataka $50,000!!!!!
      Ngasa kalamba $30,000 tuu,sasa yeye na Ngassa nani jembe?
      Ulimakafu likes this.

    8. Gang Chomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : hell
      Posts : 6,710
      Rep Power : 2125
      Likes Received
      1443
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By mandieta View Post
      Mkuu Ulimakafu unamkumbuka Said Swed Scud wewe?Scud yule wa enzi za Abas Gulamali?unakumbuka alivyokua anaifunga Simba anavyotaka?unakumbuka ndio mchezaji wa kwanza wa ligi ya ndani kumiliki gari dogo la kuendea mazoezini?unakumbuka Gulamal aliwahi kutoa chozi kutokana na burudani ya mshikaji uwanjani?lakini kilichofatia ni kuiringia Yanga?akisema mazoezi hayana hadhi na sasa yeye na mazoezi sasa basi isipokua atakua anacheza mechi tuu?unakumbuka nini kilifuatia baada ya hapo?alifukuzwa jangwani zikiwa zimebaki dk chache kuumana na Simba na Yanga akaua mtu,baada ya kutimliwa akarudi zake Mirambo FC na mpira ukafa.

      Kiiza anajiona star na hadhi yake sii ya $35,000 ambazo Yanga walikua tayari kumpa na ambazo wachezaji karibu wote wa Yanga wamepewa.Lakini pia kwa ushauri wa coach kasema kwamba kama hataki kusaini kwa pesa hiyo wamwache maana kuna Ngasa,Nizar,Kabange na Msuva wanaoweza kucheza vizuri zaidi.

      Hapa Yanga wanabaki kwenye falsafa yao kwamba hawana desturi ya kumbembeleza mchezaji!!

      May 18 mwaka 1991 Saidi Sued anapachikwa jina la Scud na Mtangazaji Charles Hillary baada ya kutupia goli la pili na Simba kuondoka uwanjani wakiwa wamelowana kwenye sehemu ya wowowo...
      Ulimakafu likes this.

    9. CHAI CHUNGU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2012
      Posts : 6,659
      Rep Power : 11089
      Likes Received
      582
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Gang Chomba View Post
      May 18 mwaka 1991 Saidi Sued anapachikwa jina la Scud na Mtangazaji Charles Hillary baada ya kutupia goli la pili na Simba kuondoka uwanjani wakiwa wamelowana kwenye sehemu ya wowowo...
      Lakini Yanga walimtimua.

    10. Makoye Matale's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd May 2011
      Location : Uwandani, Kondeni
      Posts : 3,341
      Rep Power : 15796
      Likes Received
      669
      Likes Given
      231

      Default

      Quote By mandieta View Post
      Yes mkuu.
      Yanga wamemuwekea mezani $35,000 yeye kachomoa anataka $50,000!!!!!
      Ngasa kalamba $30,000 tuu,sasa yeye na Ngassa nani jembe?
      Ngassa ni jembe, kama kachukua $30,000, Kiiza anastahili $25,000 kama kawekewa $35,000 hataki, LET HIM GO. Yanga ilikuwepo kabla ya Kiiza kuzaliwa na itaendelea kuwepo bila Kiiza. Go, go, go Kiiza.
      Ulimakafu likes this.

    11. NGANU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2012
      Posts : 814
      Rep Power : 9826
      Likes Received
      107
      Likes Given
      0

      Default Re: Kweli Yanga mnamuacha Kiiza?

      Dah atakuwa amedanganywa na mzee wa BASTOLA kuwa atampa zaidi ya $ 50,000.

      Chezea msomali wewe.

      MWACHE AONDOKE.

    12. adakiss23's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2011
      Posts : 1,984
      Rep Power : 16201546
      Likes Received
      508
      Likes Given
      180

      Default Re: Kweli Yanga mnamuacha Kiiza?

      Hatuhitaji galasa la yanga lililojichokea. Tuna mipango yetu madhubuti. Tunasuka kikosi endelevu. Average age miaka 23. Tulia muone after 2yrs mtampiga manji na kandambili kama mengi

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Brave_Hearts

    13. mito's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th June 2011
      Posts : 1,998
      Rep Power : 867
      Likes Received
      979
      Likes Given
      3505

      Default Re: Kweli Yanga mnamuacha Kiiza?

      Quote By Makoye Matale View Post
      Ngassa ni jembe, kama kachukua $30,000, Kiiza anastahili $25,000 kama kawekewa $35,000 hataki, LET HIM GO. Yanga ilikuwepo kabla ya Kiiza kuzaliwa na itaendelea kuwepo bila Kiiza. Go, go, go Kiiza.
      kuna tetesi kuwa niyonzima kapewa $50,000 ndo maana kiiza naye anatikisa kiberiti kutaka kiasi hicho!

      hata mimi nina mtizamo kama wako mkuu, hizo $35,000 alizotengewa bado ni nyingi mno, angepewa tu 25,000, akikataa waachane naye. akikaa kule ngasa na huku msuva then katikati tegete na bahanuzi huku wakilishwa na niyonzima mbona fowadi nzuri tu hiyo
      Ulimakafu and Kipaji Halisi like this.
      Silaha ya Uzinzi ni kumuogopa Mungu

    14. Masuke's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2008
      Posts : 3,528
      Rep Power : 17242
      Likes Received
      710
      Likes Given
      150

      Default

      Quote By mandieta View Post
      Mkuu Ulimakafu unamkumbuka Said Swed Scud wewe?Scud yule wa enzi za Abas Gulamali?unakumbuka alivyokua anaifunga Simba anavyotaka?unakumbuka ndio mchezaji wa kwanza wa ligi ya ndani kumiliki gari dogo la kuendea mazoezini?unakumbuka Gulamal aliwahi kutoa chozi kutokana na burudani ya mshikaji uwanjani?lakini kilichofatia ni kuiringia Yanga?akisema mazoezi hayana hadhi na sasa yeye na mazoezi sasa basi isipokua atakua anacheza mechi tuu?unakumbuka nini kilifuatia baada ya hapo?alifukuzwa jangwani zikiwa zimebaki dk chache kuumana na Simba na Yanga akaua mtu,baada ya kutimliwa akarudi zake Mirambo FC na mpira ukafa.

      Kiiza anajiona star na hadhi yake sii ya $35,000 ambazo Yanga walikua tayari kumpa na ambazo wachezaji karibu wote wa Yanga wamepewa.Lakini pia kwa ushauri wa coach kasema kwamba kama hataki kusaini kwa pesa hiyo wamwache maana kuna Ngasa,Nizar,Kabange na Msuva wanaoweza kucheza vizuri zaidi.

      Hapa Yanga wanabaki kwenye falsafa yao kwamba hawana desturi ya kumbembeleza mchezaji!!
      Kumbe na nyie huwa mnaishiwa? na mnaenda kucheza ligi ya mabingwa, kuweni makini la sivyo mtakuwa mkifungwa tu kama hamtaleta fowadi ya maana.

    15. CHAI CHUNGU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2012
      Posts : 6,659
      Rep Power : 11089
      Likes Received
      582
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Masuke View Post
      Kumbe na nyie huwa mnaishiwa? na mnaenda kucheza ligi ya mabingwa, kuweni makini la sivyo mtakuwa mkifungwa tu kama hamtaleta fowadi ya maana.
      Hahahahaha!
      Mkuu tutaonana sudan.

    16. mito's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th June 2011
      Posts : 1,998
      Rep Power : 867
      Likes Received
      979
      Likes Given
      3505

      Default Re: Kweli Yanga mnamuacha Kiiza?

      Quote By Masuke View Post
      Kumbe na nyie huwa mnaishiwa? na mnaenda kucheza ligi ya mabingwa, kuweni makini la sivyo mtakuwa mkifungwa tu kama hamtaleta fowadi ya maana.
      Hili ni wazo makini, mi pia nina mtizamo kama wako. Yanga wakipata fowadi (scorer) angalau mmoja mwenye nguvu itakuwa tishio, wangeachana na the likes of kiiza, kabange sijui beko halafu hizo hela wakainvest kumpata mshambuliaji wa maana!
      Ulimakafu likes this.
      Silaha ya Uzinzi ni kumuogopa Mungu

    17. Masuke's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2008
      Posts : 3,528
      Rep Power : 17242
      Likes Received
      710
      Likes Given
      150

      Default

      Quote By mandieta View Post
      Hahahahaha!
      Mkuu tutaonana sudan.
      Kwa majembe tunayoyapigia misele yakisaini pale Msimbazi muombe tusikutane kule Sudan, tukikutana lazima tuwapige tano nje ya nchi.

    18. Masuke's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2008
      Posts : 3,528
      Rep Power : 17242
      Likes Received
      710
      Likes Given
      150

      Default

      Quote By mito View Post
      Hili ni wazo makini, mi pia nina mtizamo kama wako. Yanga wakipata fowadi (scorer) angalau mmoja mwenye nguvu itakuwa tishio, wangeachana na the likes of kiiza, kabange sijui beko halafu hizo hela wakainvest kumpata mshambuliaji wa maana!
      Naona wanataka kutupa raha sisi wa upande wa pili kama wataendelea na fowadi zao hizo hizo za Kiiza, Bahanuzi, Tegete na Kavumbagu, sisi hatutawahurumia eti kwa sababu ni timu ya nyumbani, mkikutana na timu kama za SA au uarabuni au Africa ya Magharibi sisi itakuwa ni meno yote thelathini na nje mbili.
      mito likes this.

    19. Makoye Matale's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd May 2011
      Location : Uwandani, Kondeni
      Posts : 3,341
      Rep Power : 15796
      Likes Received
      669
      Likes Given
      231

      Default

      Quote By Masuke View Post
      Kumbe na nyie huwa mnaishiwa? na mnaenda kucheza ligi ya mabingwa, kuweni makini la sivyo mtakuwa mkifungwa tu kama hamtaleta fowadi ya maana.
      Ni kweli mkuu: Tujikumbushe kidogo:-
      TZ: Simba 0-1 Libolo
      ANGL: Libolo 4-0 Simba.

      Mwenzako akinyolewa, wewe tia maji kichwa chako.

    20. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 26,104
      Rep Power : 12246742
      Likes Received
      4072
      Likes Given
      356

      Default

      Quote By Gang Chomba View Post
      May 18 mwaka 1991 Saidi Sued anapachikwa jina la Scud na Mtangazaji Charles Hillary baada ya kutupia goli la pili na Simba kuondoka uwanjani wakiwa wamelowana kwenye sehemu ya wowowo...
      ni goli moja tu mkuu ndio alilofunga..

    21. Makoye Matale's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd May 2011
      Location : Uwandani, Kondeni
      Posts : 3,341
      Rep Power : 15796
      Likes Received
      669
      Likes Given
      231

      Default Re: Kweli Yanga mnamuacha Kiiza?

      Kiiza aachwe, siyo tishio kama ilivyokuwa kwa Okwi. Mimi Yanga damu nikisikia Okwi yumo nilikuwa nakosa amani, tangu aondoke ni raha tupu. Hebu tuwe wakweli ni Wanasimba wangapi wanakumbwa na hofu wakimwona Kiiza yuko uwanjani? Hana hadhi ya kuichezea Yanga, kiwango kimeshuka, ni heri ya Ssentongo kuliko Kiiza.
      mito likes this.


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...