JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ngassa kutambulishwa leo,aliahidiwa 3m kila goli!!!!!

    Report Post
    Page 1 of 4 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 62
    1. mandieta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2012
      Posts : 4,659
      Rep Power : 10587
      Likes Received
      676
      Likes Given
      0

      Default Ngassa kutambulishwa leo,aliahidiwa 3m kila goli!!!!!

      Ndugu wanajangwani lile jembe la Yanga Mrisho Halfan Ngassa leo atatambulishwa kwa waandishi wa habari.Mshahara wake utakua $2000.

      Wakati huo huo katika kile kilichoonyesha kwa anamapenzi kutoka ndani ya moyo wake na timu ya Yanga juzi alikataa kuifunga timu yake hiyo ya mitaa ya twiga/jangwani ingawa aliahidiwa kulipwa million3 kwa kila goli atakalolifunga.

      More updates to come.................


    2. Mkirua's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2010
      Location : Kirua Vunjo (K.V-LONDON)
      Posts : 4,906
      Rep Power : 2186408
      Likes Received
      2103
      Likes Given
      888

      Default Re: Ngassa kutambulishwa leo,aliahidiwa 3m kila goli!!!!!

      Karibu nyumbani Ngassa ulikuwa umepotea
      Maundumula and ipogolo like this.
      The world suffers a lot. Not because of the violence of bad people, but because of the silence of good people!

    3. Likwanda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2011
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 3,531
      Rep Power : 1155
      Likes Received
      801
      Likes Given
      95

      Default Re: Ngassa kutambulishwa leo,aliahidiwa 3m kila goli!!!!!

      Karibu sana Jembe letu, naamini utakua msaada mkubwa ktk club bingwa Africa.

    4. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,871
      Rep Power : 127267
      Likes Received
      4056
      Likes Given
      1349

      Default Re: Ngassa kutambulishwa leo,aliahidiwa 3m kila goli!!!!!

      Quote By mandieta View Post
      Ndugu wanajangwani lile jembe la Yanga Mrisho Halfan Ngassa leo atatambulishwa kwa waandishi wa habari.Mshahara wake utakua $2000.

      Wakati huo huo katika kile kilichoonyesha kwa anamapenzi kutoka ndani ya moyo wake na timu ya Yanga juzi alikataa kuifunga timu yake hiyo ya mitaa ya twiga/jangwani ingawa aliahidiwa kulipwa million3 kwa kila goli atakalolifunga.

      More updates to come.................
      Mrisho Ngassa akiibusu jezi ya Yanga baada ya kutambulishwa rasmi kurejea katika klabu hiyo kwa mkataba wa miaka miwili asubuhi ya leo, makao ya klabu hiyo makutano ya mitaa ya Twiga na Jangwani, Dar es Salaam.

      Katibu wa Yanga, Lawrence Mwalusako akimkabidhi Ngassa jezi ya Yanga leo
      Mwita Maranya, Bujibuji and Mende0 like this.
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    5. mandieta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2012
      Posts : 4,659
      Rep Power : 10587
      Likes Received
      676
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Fidel80 View Post
      Mrisho Ngassa akiibusu jezi ya Yanga baada ya kutambulishwa rasmi kurejea katika klabu hiyo kwa mkataba wa miaka miwili asubuhi ya leo, makao ya klabu hiyo makutano ya mitaa ya Twiga na Jangwani, Dar es Salaam.

      Katibu wa Yanga, Lawrence Mwalusako akimkabidhi Ngassa jezi ya Yanga leo
      Ahsante sana mkuu kwa mipicha!
      Jf ni zaidi ya habari!

    6. JF SMS Swahili

    7. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,871
      Rep Power : 127267
      Likes Received
      4056
      Likes Given
      1349

      Default Re: Ngassa kutambulishwa leo,aliahidiwa 3m kila goli!!!!!

      Quote By mandieta View Post
      Ahsante sana mkuu kwa mipicha!
      Jf ni zaidi ya habari!
      Yeah mkuu kijana tayari kesha mwaga wino, msimbazi walie tu
      Mwita Maranya likes this.
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    8. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 13,312
      Rep Power : 127932
      Likes Received
      2032
      Likes Given
      651

      Default Re: Ngassa kutambulishwa leo,aliahidiwa 3m kila goli!!!!!

      Huyu mtoto malaya sana...
      sosoliso and terabojo like this.
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    9. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 8,854
      Rep Power : 2408
      Likes Received
      1602
      Likes Given
      887

      Default Re: Ngassa kutambulishwa leo,aliahidiwa 3m kila goli!!!!!

      simpimii kijana atavyokuwa atakavyokuwa anagawa maumivu msimbazi

    10. watu8's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 31,729
      Rep Power : 36508981
      Likes Received
      18825
      Likes Given
      20356

      Default

      Quote By Fidel80 View Post
      Yeah mkuu kijana tayari kesha mwaga wino, msimbazi walie tu
      Ngassa alinikera sana alivyomdanganya refa kwa ile penati...hakuna penati ya kirahisi vile!!!
      Halafu alicheza hovyoooo!!!

    11. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,871
      Rep Power : 127267
      Likes Received
      4056
      Likes Given
      1349

      Default Re: Ngassa kutambulishwa leo,aliahidiwa 3m kila goli!!!!!

      Quote By watu8 View Post
      Ngassa alinikera sana alivyomdanganya refa kwa ile penati...hakuna penati ya kirahisi vile!!!
      Halafu alicheza hovyoooo!!!
      mpwa watu8 ile mikono Canavaro ilimponza alionekana amemkumbatia
      watu8 likes this.
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    12. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,871
      Rep Power : 127267
      Likes Received
      4056
      Likes Given
      1349

      Default Re: Ngassa kutambulishwa leo,aliahidiwa 3m kila goli!!!!!

      Quote By Kigogo View Post
      Huyu mtoto malaya sana...
      ameamua kurudi zake nyumbani
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    13. mandieta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2012
      Posts : 4,659
      Rep Power : 10587
      Likes Received
      676
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Kigogo View Post
      Huyu mtoto malaya sana...
      Hahahahahaha!

    14. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,125
      Rep Power : 1921
      Likes Received
      508
      Likes Given
      407

      Default Re: Ngassa kutambulishwa leo,aliahidiwa 3m kila goli!!!!!

      Welcome back JEMBE
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    15. omujubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2011
      Location : Bumbire Island
      Posts : 3,225
      Rep Power : 31605
      Likes Received
      1406
      Likes Given
      3589

      Default Re: Ngassa kutambulishwa leo,aliahidiwa 3m kila goli!!!!!

      mkuu mandieta, sina uhakika kama ninchosoma kiko sawa hapo kwenye red, au ninaota! Je, kwa gear hii mtawaza kuwatoa hata Wacomoro kwenye klabu bingwa? By the way, Muyi Twuite yupo!? Kweli tanzania ni nchi ya maajabu ninakubali
      Quote By mandieta View Post
      Ndugu wanajangwani lile jembe la Yanga Mrisho Halfan Ngassa leo atatambulishwa kwa waandishi wa habari.Mshahara wake utakua $2000.

      Wakati huo huo katika kile kilichoonyesha kwa anamapenzi kutoka ndani ya moyo wake na timu ya Yanga juzi alikataa kuifunga timu yake hiyo ya mitaa ya twiga/jangwani ingawa aliahidiwa kulipwa million3 kwa kila goli atakalolifunga.
      "Wise men talk because they have something to say, fools talk because they have to say something" - Plato

    16. watu8's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 31,729
      Rep Power : 36508981
      Likes Received
      18825
      Likes Given
      20356

      Default Re: Ngassa kutambulishwa leo,aliahidiwa 3m kila goli!!!!!

      Quote By Fidel80 View Post
      mpwa watu8 ile mikono Canavaro ilimponza alionekana amemkumbatia
      Pale mi najua Ngassa alikuwa anajisafisha tu...ndio maana walikosa ile penati
      "Ingawa tunatumia AVATARS na USERNAMES ambazo ni FAKE, bado haibadilishi uhalisia wa MIOYO YETU"



    17. mandieta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2012
      Posts : 4,659
      Rep Power : 10587
      Likes Received
      676
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By omujubi View Post
      mkuu mandieta, sina uhakika kama ninchosoma kiko sawa hapo kwenye red, au ninaota! Je, kwa gear hii mtawaza kuwatoa hata Wacomoro kwenye klabu bingwa? By the way, Muyi Twuite yupo!? Kweli tanzania ni nchi ya maajabu ninakubali
      Ni sahihi mkuu!
      Ata baadhi ya vyombo vya habari vimeriport juu ya hili.

    18. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,871
      Rep Power : 127267
      Likes Received
      4056
      Likes Given
      1349

      Default Re: Ngassa kutambulishwa leo,aliahidiwa 3m kila goli!!!!!

      Quote By watu8 View Post
      Pale mi najua Ngassa alikuwa anajisafisha tu...ndio maana walikosa ile penati
      na akazuga ameumia ili asiipige ile penalt
      Bujibuji and watu8 like this.
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    19. web's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Location : Mwanza
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Ngassa kutambulishwa leo,aliahidiwa 3m kila goli!!!!!

      mmmh....

      huyu mtoto nina wasiwasi na washauri wake..

      nadhan wanaamin mpira n simba na yanga 2... hafikiri hata kutoka nje ya nchi
      omujubi likes this.

    20. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,871
      Rep Power : 127267
      Likes Received
      4056
      Likes Given
      1349

      Default Re: Ngassa kutambulishwa leo,aliahidiwa 3m kila goli!!!!!

      Quote By mandieta View Post
      Ahsante sana mkuu kwa mipicha!
      Jf ni zaidi ya habari!
      Quote By Kigogo View Post
      Huyu mtoto malaya sana...
      Quote By Chimunguru View Post
      simpimii kijana atavyokuwa atakavyokuwa anagawa maumivu msimbazi
      Quote By El Toro View Post
      Welcome back JEMBE
      Quote By web View Post
      mmmh....

      huyu mtoto nina wasiwasi na washauri wake..

      nadhan wanaamin mpira n simba na yanga 2... hafikiri hata kutoka nje ya nchi


      Mrisho Ngasa akiongea na waandishi wa Habari leo makao makuu ya klabu ya Yanga baada y akutambulishwa rasmi leo

      Katibu Mkuu wa klabu ya Young Africans Lawrence Lawrence Mwalusako leo amemtambulisha rasmi kwa waandishi wa habari mchezaji Mrisho Ngasa ambaye amerejea katika klabu yake ya zamani kufuatia kumalizika kwa mkataba wake wa miaka miatatu (3) dhidi ya timu ya Azam FC.
      Akiongea na waandishi wa habari makao makuu ya klabu Mwalusako amesema Ngasa amerejea katika timu yake, alikuwa mchezaji wetu kwa muda mrefu kabla ya kuhamia katika timu ya Azam FC ambako alitumikia mkataba wa miaka 3 uliomalizika mwisho mwa msimu huu.
      Naye mwenyekiti wa mashindano wa klabu ya Yanga Abdallah Bin Kleb amesema anashukuru kwa Ngasa kuamua kurudi nyumbani, kwani amekuwa mchezaji anayejitolea kwa moyo wake wote katika timu zake zote alizokuwa akichezea hali iliyompelekea kuendelea kuwa katika kiwango cha hali ya juu.
      Kwa kweli mimi binafsi nimefurahi kijana kurejea nyumbani, amerejea katika timu inayomjali, inamsikiliza alisema Bin Kleb huku akimalizia kwa kusema kuwa Ngasa ataitumikia Yanga kwa mkataba wa miaka 2.
      Aidha Ngasa mwenyewe amewashakuru wapenzi, washabiki na wanachama wa klabu ya Yanga kuwa naye kwa nyakati zote, nilipohamia Azam walikua wakishangilia, nilipohamia Simba pia walikuwa wakinipa moyo na kunishangilia pia.
      Nimeamua kurudi katika timu yanga ya zamani sababu ndio sehemu pekee wanaponisikiliza na kunithamini, timu niliyotoka pamoja na kucheza kwa moyo wangu wote bado viongozi wake hawakua na imani na mimi hicho ndo kilichonipelekea kurudi katika timu yangu ya Yanga.
      Ngsa anakua mchezaji wa kwanza kusajiliwa na klabu ya Yanga kwa ajili ya kuongeza nguvu katika kikosi kitachoitumikia Yanga katika msimu ujao.
      DAIMA MBELE NYUMA MWIKO (DMNM)
      EVER FORWARD BACKWARD NEVER (EFBN)



      Mrisho Ngasa akikabidhiwa jezi ya klabu ya Yanga na katibu mkuu Lawrence Mwalusako
      Mende0 likes this.
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    21. Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,188
      Rep Power : 8653309
      Likes Received
      971
      Likes Given
      622

      Default Re: Ngassa kutambulishwa leo,aliahidiwa 3m kila goli!!!!!

      Yanga oyeeee
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 4 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...