JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Edo Kumwembe vs Shaffi Dauda

    Report Post
    Page 1 of 6 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 108
    1. babumapunda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 895
      Rep Power : 568
      Likes Received
      188
      Likes Given
      603

      Default Edo Kumwembe vs Shaffi Dauda

      wakuu nimeamua kuleta uzi huu kwenu ili kutaka kupima kati ya wachambuzi hawa mairi wa Soka nchini ni yupi mwenye uwezo mkubwa wa kuchambua soka la Nchini na nje ya nchi.

      ni hayo 2,karibuni kwa kuchangia.


    2. adakiss23's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2011
      Posts : 1,987
      Rep Power : 16201547
      Likes Received
      509
      Likes Given
      180

      Default Re: Edo Kumwembe vs Shaffi Dauda

      Edo noma shaffih alianza vizuri siku hizi anambwela mbwela 2

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      babumapunda likes this.
      Brave_Hearts

    3. mikatabafeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Posts : 5,246
      Rep Power : 1545
      Likes Received
      875
      Likes Given
      1478

      Default Re: Edo Kumwembe vs Shaffi Dauda

      wote sanaa tu
      soso and babumapunda like this.
      when love goes wrong,nothing goes right.

    4. figganigga's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 11,436
      Rep Power : 32073651
      Likes Received
      4463
      Likes Given
      14242

      Default Re: Edo Kumwembe vs Shaffi Dauda

      shaffih anajikombakomba kwa tenga ili apate cheo tff ndo maana kapoteza mwelekeo ili aonekana anaweza kuficha maovu ya tff. shaffih ni mtangazaji wa clouds media ambayo imepoteza thamani na uwaminifu kwa watanzania baada ya kujulikana kwamba wanakaa mjini kwa kuwanyonya wasanii wetu(wanafanya kazi kijanjajanja), shaffih anadharau sana. but mwenzie unaye mpambanisha naye ni next level, anajua kujenga hoja, msomi, mtu wa watu. yaani ni sawa na umpambanishe juma nature na chid benz. kumwembe yupo juu. mia

    5. ACCOUNT FULL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th September 2012
      Posts : 1,839
      Rep Power : 412484
      Likes Received
      230
      Likes Given
      103

      Default Re: Edo Kumwembe vs Shaffi Dauda

      mm naona eddo kwa ss yupo pw,cse anachambua kiufund zaid,na ni mtu anayetoka nje ya nchi kwa ajili ya kupata details zaidi.
      Tunasubiri nan kat yao atakuwepo kwnye final ya UEFA Wembley, shaff last final aliishia nje ya uwanja,anadai alikosa tiket
      babumapunda likes this.

    6. Clean9

    7. babumapunda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 895
      Rep Power : 568
      Likes Received
      188
      Likes Given
      603

      Default Re: Edo Kumwembe vs Shaffi Dauda

      Quote By adakiss23 View Post
      Edo noma shaffih alianza vizuri siku hizi anambwela mbwela 2

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      shafii anambwela kwenye nini

    8. babumapunda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 895
      Rep Power : 568
      Likes Received
      188
      Likes Given
      603

      Default Re: Edo Kumwembe vs Shaffi Dauda

      Quote By figganigga View Post
      shaffih anajikombakomba kwa tenga ili apate cheo tff ndo maana kapoteza mwelekeo ili aonekana anaweza kuficha maovu ya tff. shaffih ni mtangazaji wa clouds media ambayo imepoteza thamani na uwaminifu kwa watanzania baada ya kujulikana kwamba wanakaa mjini kwa kuwanyonya wasanii wetu(wanafanya kazi kijanjajanja), shaffih anadharau sana. but mwenzie unaye mpambanisha naye ni next level, anajua kujenga hoja, msomi, mtu wa watu. yaani ni sawa na umpambanishe juma nature na chid benz. kumwembe yupo juu. mia
      shafii anajikomba vp tff na tff yenyewe inampnga kila leo

    9. babumapunda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 895
      Rep Power : 568
      Likes Received
      188
      Likes Given
      603

      Default Re: Edo Kumwembe vs Shaffi Dauda

      Quote By ACCOUNT FULL View Post
      mm naona eddo kwa ss yupo pw,cse anachambua kiufund zaid,na ni mtu anayetoka nje ya nchi kwa ajili ya kupata details zaidi.
      Tunasubiri nan kat yao atakuwepo kwnye final ya UEFA Wembley, shaff last final aliishia nje ya uwanja,anadai alikosa tiket
      mbna ya mwaka huu tiketi zimeshaisha.cjui kama kanunua na swala la kwenda nje ya nchi kufata wachezaj na kuwahoji mwananchi wanafanya hyo kazi.,nadhan kampuni anayofanyia kazi wamejipanga sana,ila ukiachia hapo Edo anajituma sana.
      mahakama ya kazi likes this.

    10. tameer's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th October 2011
      Posts : 135
      Rep Power : 478
      Likes Received
      55
      Likes Given
      17

      Default

      Shafii anaidadavua habari iliyopo wakati edo anachambua soka!
      Pianist likes this.

    11. SaidAlly's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2011
      Posts : 1,064
      Rep Power : 701
      Likes Received
      314
      Likes Given
      25

      Default Re: Edo Kumwembe vs Shaffi Dauda

      mie wote nawakubali isipokua watangazaji wa kipindi kuna mmoja anajiita mahestro...huyu jamaa fani ya uyangazaji hamfai...hajui kujipanga na yupoyupo tu.

      Yule mwingine yuko poa sana anasona habari kama ilivyo na hana madoido na sifa za kijinga.

    12. babumapunda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 895
      Rep Power : 568
      Likes Received
      188
      Likes Given
      603

      Default Re: Edo Kumwembe vs Shaffi Dauda

      Quote By babumapunda View Post
      shafii anajikomba vp tff na tff yenyewe inampnga kila leo
      kwa hyo sikupaswa kuwapambanishd kwenye uchambuz?

    13. babumapunda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 895
      Rep Power : 568
      Likes Received
      188
      Likes Given
      603

      Default Re: Edo Kumwembe vs Shaffi Dauda

      Quote By SaidAlly View Post
      mie wote nawakubali isipokua watangazaji wa kipindi kuna mmoja anajiita mahestro...huyu jamaa fani ya uyangazaji hamfai...hajui kujipanga na yupoyupo tu.

      Yule mwingine yuko poa sana anasona habari kama ilivyo na hana madoido na sifa za kijinga.
      maestro ibrahim c yupo hata mwananchi.kuna makala yake pale anaandika me huwa coni anachokiandika zaidi ya pumba.
      MKALIKENYA likes this.

    14. Lambardi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2008
      Location : KITAANI ZAIDI
      Posts : 4,932
      Rep Power : 1945
      Likes Received
      792
      Likes Given
      0

      Default Re: Edo Kumwembe vs Shaffi Dauda

      Du watoa maoni wana hasira sana na hawa watu!mimi naona kila mmoja ni mzuri kwa sehemu yake na tukio husika!Shaffii anapenda sana kuingia TFF ajue nini kinaendelea ndani na kupata kaulaji kidogo!ndio maana kuna wakati anakosa weledi na kushindwa kukemea hasa likiwa jambo zito la TFF anawafunikia!
      flexyps likes this.

    15. idawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Location : karibu na nyumbani.
      Posts : 7,961
      Rep Power : 43977063
      Likes Received
      2472
      Likes Given
      1390

      Default Re: Edo Kumwembe vs Shaffi Dauda

      Eddo ni mkali....
      Shafii Ana copy na ku past..
      Kinachonifanya ninunue gazeti la mwanaspoti kila weekend mojawapo ni ukurasa wa Eddo..

      Jamaa namkubali nabali sana.!!

    16. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 26,114
      Rep Power : 12246744
      Likes Received
      4072
      Likes Given
      356

      Default Re: Edo Kumwembe vs Shaffi Dauda

      hivi ile kesi ya sihofii ushuhuda aka shafih dauda na tff ishaisha au bado hajapeleka vielelezo..

      Back to topic edo ni mzuri tu.. shafi ni mkalimani wa goal.com

    17. figganigga's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 11,436
      Rep Power : 32073651
      Likes Received
      4463
      Likes Given
      14242

      Default

      Quote By babumapunda View Post
      shafii anajikomba vp tff na tff yenyewe inampnga kila leo
      ndo maana anajikomba kwao ili wamkubali. so hata wakifanya fyongo haishi kuwasifia ili apendwe. mia
      mahakama ya kazi likes this.

    18. Ngongoseke's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2012
      Posts : 2,830
      Rep Power : 24581
      Likes Received
      1067
      Likes Given
      1432

      Default Re: Edo Kumwembe vs Shaffi Dauda

      Eddo namkubali toka akiwa gazeti flani la michezo limenitoka jina
      4real

    19. Ushindi Daima's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th May 2013
      Posts : 41
      Rep Power : 378
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Edo Kumwembe vs Shaffi Dauda

      Edo huyo jamaa ni ---- tu wala hana mashiko zaidi ya kupenda Sifa tu!

    20. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 26,114
      Rep Power : 12246744
      Likes Received
      4072
      Likes Given
      356

      Default

      Quote By Ushindi Daima View Post
      Edo huyo jamaa ni ---- tu wala hana mashiko zaidi ya kupenda Sifa tu!
      you try to type the sensorship language enheee kwanini sasa mkuu..

    21. Jamal Malinzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2013
      Posts : 542
      Rep Power : 162631530
      Likes Received
      501
      Likes Given
      179

      Default Re: Edo Kumwembe vs Shaffi Dauda

      babumapunda ni vigumu kupambanisha mtu wa print media (Edo) na mtu wa electronic media (Shafii),kitaaluma wote ni waandishi wa habari lakini kiutendaji Wako tofauti sana.

    Page 1 of 6 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...