JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Updates: VodaCom Premier League 2009/2010

    View Poll Results: TIMU GANI ITAKUWA BINGWA WA LIGI KUU TANZANIA BARA(Vodacom Premier League)

    Voters
    72. You may not vote on this poll
    • SIMBA

      42 58.33%
    • YANGA

      27 37.50%
    • AZAM FC

      2 2.78%
    • MTIBWA SUGAR

      0 0%
    • JKT RUVU

      0 0%
    • KAGERA SUGAR

      1 1.39%
    Report Post
    Page 1 of 204 123 11 101 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 4064
    1. Balantanda's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th July 2008
      Location : Kusadikika
      Posts : 10,900
      Rep Power : 7613
      Likes Received
      2723
      Likes Given
      2084

      Smile Updates: VodaCom Premier League 2009/2010

      HATIMAYE mbio za miezi saba ya kuwania ubingwa wa Ligi Kuu Bara, zinaanza leo kwa miamba 12 kushuka dimbani huku bingwa mtetezi, Yanga akianza na wageni, African Lyon kwenye Uwanja wa Uhuru, jijini Dar es Salaam.

      Yanga, mabingwa mara 22 tangu kuanza kwa Ligi hiyo mwaka 1965, leo wanakuwa wa kwanza kuikaribisha Lyon kwenye ligi hiyo ambao ni msimu wa kwanza kwao.

      Hata hivyo, ni mechi inayotarajiwa kuwa ya ushindani mkubwa kutokana na ubora wa vikosi vyao, ingawa Lyon wanazidiwa kwa uzoefu.

      Katibu Mkuu wa Lyon, Jeshi Zacharia, amesema pamoja na ugeni wao katika Ligi Kuu, lakini ubora wa kikosi chao, unawapa kiburi cha kujiamini dhidi ya Yanga.

      “Ni kweli Yanga ni wazoefu zaidi yetu, lakini kwa ubora wa kikosi au kiuchezaji, hilo ni suala jingine…nasi tunajivunia kwa hilo, tutajitahidi kuwajengea vijana hali ya kujiamini,” alisema Zacharia.

      Naye Mwenyekiti wa Yanga, Imani Mahugila Madega, kwa upande wake ameifananisha Yanga kama ‘kinara wa mchezo’, ambaye kadiri itakavyokuwa, hauawi.

      Alichomaanisha Madega ni kuwa, kadiri itakavyokuwa, Yanga leo itaibuka na ushindi dhidi ya Lyon, hivyo kutwaa pointi zote tatu na kuanza vizuri ligi hiyo itakayofikia tamati Machi 27, mwakani.

      Vita nyingine ya ligi hiyo, itakuwa kwenye Uwanja wa Majimaji, mjini Songea, Ruvuma kwa wenyeji Majimaji kuwakaribisha Simba.

      Ni mechi ngumu kwani wakati Simba wakitaka kushinda ili kuanza vema ligi hiyo, wenyeji Majimaji watakuwa wakipigana vilivyo kushinda katika uwanja wao wa nyumbani.

      Majimaji, timu yenye historia katika soka ya Tanzania, leo watakuwa na kazi moja ya kudhihirisha kuwa hawakupanda Ligi Kuu kwa kubahatisha baada ya kuikosa kwa misimu kadhaa.

      Hata hivyo, Simba walio chini ya Kocha Mzambia, Patrick Phiri, safari hii wamejipanga kutwaa ubingwa baada ya kuukosa kwa misimu miwili, ukitwaliwa na watani wao Yanga.

      Hata hivyo, vita ya ligi hiyo safari hii inaonekana itakuwa na radha ya aina yake, kwani wakati Yanga wakiwania kutwaa ubingwa wa 23, Simba wamekamia kufanya hivyo kwa mara ya 16.

      Aidha, Mtibwa Sugar wenye rekodi ya kutwaa ubingwa huo mara mbili, leo watakuwa katika Uwanja wao wa Manungu, Turiani kuwakaribisha Manyema Rangers.

      Mtibwa Sugar, wanaingia katika kampeni ya kuwania ubingwa wa mara ya tatu wakiwa na kiburi cha ubingwa wa Kombe la Tusker na Ngao ya Jamii.

      Kivumbi kingine cha ligi hiyo, kitakuwa kwenye Uwanja wa CCM-Kirumba, jijini Mwanza kwa wenyeji Toto Africa kuwakaribisha Moro United ya Dar es Salaam.

      Aidha, katika Uwanja wa Kaitaba, Bukoba, wenyeji Kagera Sugar wanaonolewa na Kocha Mganda, George Ssemogerere, watakuwa wenyeji wa Azam FC.

      Mechi nyingine, itakuwa katika Uwanja wa Sokoine mjini Mbeya kwa maafande wa Prisons kuwakaribisha ndugu zao JKT Ruvu ya Pwani
      .
      Source: Gazeti la Tanzania Daima
      "Tukosoane, turekebishane, tuwajibishane ndipo tusameheane" Regia Mtema.


    2. JoJiPoJi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2009
      Location : Mars
      Posts : 1,707
      Rep Power : 1324
      Likes Received
      313
      Likes Given
      92

      Default Re: VodaCom Premier League 2009/2010

      wadau vp matokeo bado?

    3. Haki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2009
      Posts : 357
      Rep Power : 681
      Likes Received
      17
      Likes Given
      6

      Default Re: VodaCom Premier League 2009/2010

      Yanga endelezeni Ubabe wenu. Ubingwa ni wenu.

    4. Oxlade-Chamberlain's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2009
      Location : dodoma
      Posts : 7,626
      Rep Power : 4506
      Likes Received
      796
      Likes Given
      750

      Default Re: VodaCom Premier League 2009/2010

      wenye matokeo waeke masela.
      "Nobody has enough talent to live on talent alone. Even when you have talent, a life without work goes nowhere". A. Wenger

    5. JoJiPoJi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2009
      Location : Mars
      Posts : 1,707
      Rep Power : 1324
      Likes Received
      313
      Likes Given
      92

      Default Re: VodaCom Premier League 2009/2010

      majimaji 0 - 2 Simba
      yanga 1 - 1 african lion
      prison 1 - 2 jkt ruvu
      toto 2 - 2 moro utd
      mtibwa 2 -1 manyema
      kagera 3 - 2 azam

    6. Mvina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2009
      Posts : 995
      Rep Power : 780
      Likes Received
      26
      Likes Given
      26

      Default Re: VodaCom Premier League 2009/2010

      Ni matokeo mazuri zaidi kwa simba,kagera na mtibwa kama hawatakuwa wametangulia kwa baiskeli za miwa!

    7. Dingiswayo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th June 2009
      Posts : 39
      Rep Power : 608
      Likes Received
      12
      Likes Given
      5

      Default Re: VodaCom Premier League 2009/2010

      Quote By JoJiPoJi View Post
      majimaji 0 - 2 Simba
      yanga 1 - 1 african lion
      prison 1 - 2 jkt ruvu
      toto 2 - 2 moro utd
      mtibwa 2 -1 manyema
      kagera 3 - 2 azam
      Mkuu thanks for info..nawatakia simba kila la kheri hata mbele waendapo wasiwe na nguvu za soda.

    8. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 19,661
      Rep Power : 201037698
      Likes Received
      6802
      Likes Given
      4330

      Default Re: VodaCom Premier League 2009/2010

      Majimaji 1 - Yanga Dar african
      Prison 1 - 0 African lion
      Simba Sc 3 - 2 Toto Africa

      Yebo yebomwaka huu mnalo, nasikia mmemtwanga mangumi refa inaonyesha soka limewashinda..ushauri wangu nendeni mkaungane na kina Rashid Matumla kwenye ndonga..
      CCM NI CHAMA CHA MAJANGILI, WABAKAJI, MAFISADI, WATEKAJI, KUUA NA KUNGOA MENO BILA GANZI...

    9. Baba Mkubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2008
      Location : LAPPEENRANTA
      Posts : 768
      Rep Power : 775
      Likes Received
      17
      Likes Given
      8

      Default Re: VodaCom Premier League 2009/2010

      Quote By Crashwise View Post
      Majimaji 1 - Yanga Dar african
      Prison 1 - 0 African lion
      Simba Sc 3 - 2 Toto Africa

      Yebo yebomwaka huu mnalo, nasikia mmemtwanga mangumi refa inaonyesha soka limewashinda..ushauri wangu nendeni mkaungane na kina Rashid Matumla kwenye ndonga..
      Majimaji 1 na sisi Yanga tuna ngapi? Mbona huwaweka magoli yetu, tafadhari mkuu tutanabaishe basi!

    10. Mafuluto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th August 2009
      Posts : 998
      Rep Power : 3095
      Likes Received
      228
      Likes Given
      359

      Default Re: VodaCom Premier League 2009/2010

      YY wabovu na sasa watachapana bakora kisawa sawa...! Hela za ufisadi za EPA-Manji- zina nuksi, na sasa ni kichapo mpaka mkome...

    11. Nemesis's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th February 2008
      Posts : 2,722
      Rep Power : 19286
      Likes Received
      55
      Likes Given
      121

      Default Re: VodaCom Premier League 2009/2010

      Quote By Mafuluto View Post
      YY wabovu na sasa watachapana bakora kisawa sawa...! Hela za ufisadi za EPA-Manji- zina nuksi, na sasa ni kichapo mpaka mkome...
      kuchapata bakora wanafanya makosa. Lakini maji maji ilikuwa lazima ishinde hata kwa goli la mkono, hata ingecheza na timu yeyote. Kumbuka gemu lililopita wachezaji wote walilia baada ya kufungwa JKT-Ruvu. Kocha aliponea chupu chupu kufukuzwa, mashabiki walifanya fujo. So, bila kushinda leo kusingekalika huko Songea.

      Pia historia inaonyesha kuwa Yanga huwa inafungwa au kutoa draw kule Songea, ni kama Simba ilivyokuwa ikipingwa na Pamba au Milambo enzi zile.


    12. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 19,661
      Rep Power : 201037698
      Likes Received
      6802
      Likes Given
      4330

      Default Re: VodaCom Premier League 2009/2010

      Quote By Mafuluto View Post
      YY wabovu na sasa watachapana bakora kisawa sawa...! Hela za ufisadi za EPA-Manji- zina nuksi, na sasa ni kichapo mpaka mkome...
      nasikia kaanza kusitisha huduma taratibu sasa ukijumlisha na kichapo sijui kama atabaki..na bado j4 hatoki kwa JKT Ruvu..
      CCM NI CHAMA CHA MAJANGILI, WABAKAJI, MAFISADI, WATEKAJI, KUUA NA KUNGOA MENO BILA GANZI...

    13. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 19,661
      Rep Power : 201037698
      Likes Received
      6802
      Likes Given
      4330

      Default Re: VodaCom Premier League 2009/2010

      wana JF hivi tv ngani hapa bongo itaonyesha mechi ya brazil na Argentina..
      CCM NI CHAMA CHA MAJANGILI, WABAKAJI, MAFISADI, WATEKAJI, KUUA NA KUNGOA MENO BILA GANZI...

    14. matambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Location : malenga matitu
      Posts : 731
      Rep Power : 739
      Likes Received
      73
      Likes Given
      14

      Default Re: VodaCom Premier League 2009/2010

      tatizo la yeboyebo hawana kocha,jamaa waliyenae ni msimamizi wa mazoezi tu,vipaji vya wachezaji na migogoro iliyotokea Simba in the last two years imemfavour lakini si chochote

    15. #15
      Mvina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2009
      Posts : 995
      Rep Power : 780
      Likes Received
      26
      Likes Given
      26

      Default Re: VodaCom Premier League 2009/2010

      Quote By Crashwise View Post
      wana JF hivi tv ngani hapa bongo itaonyesha mechi ya brazil na Argentina..
      Game imeisha na Brazila kashinda tatu bila.Game imepigwa usiku sana kwa mitaa ya huko bongo kama hauja angalia basi hayo ndo matokeo!

    16. matambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Location : malenga matitu
      Posts : 731
      Rep Power : 739
      Likes Received
      73
      Likes Given
      14

      Default Re: VodaCom Premier League 2009/2010

      braza vp mechi ishaisha argentina imefungwa tatu moja,

    17. Kakalende's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st December 2006
      Posts : 3,359
      Rep Power : 1399
      Likes Received
      548
      Likes Given
      547

      Default Re: VodaCom Premier League 2009/2010

      Quote By Nemesis View Post
      kuchapata bakora wanafanya makosa. Lakini maji maji ilikuwa lazima ishinde hata kwa goli la mkono, hata ingecheza na timu yeyote. Kumbuka gemu lililopita wachezaji wote walilia baada ya kufungwa JKT-Ruvu. Kocha aliponea chupu chupu kufukuzwa, mashabiki walifanya fujo. So, bila kushinda leo kusingekalika huko Songea.

      Pia historia inaonyesha kuwa Yanga huwa inafungwa au kutoa draw kule Songea, ni kama Simba ilivyokuwa ikipingwa na Pamba au Milambo enzi zile.
      Yanga tunawajua kwa visingizio, eti wanasingizia historia ya kufungwa Songea miaka 15 iliyopita?

      Poleni sana watani kwa kipigo!

    18. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 19,661
      Rep Power : 201037698
      Likes Received
      6802
      Likes Given
      4330

      Default Re: VodaCom Premier League 2009/2010

      Quote By Kakalende View Post
      Yanga tunawajua kwa visingizio, eti wanasingizia historia ya kufungwa Songea miaka 15 iliyopita?

      Poleni sana watani kwa kipigo!
      Hivi historia inanafasi kiasi gani kwenye soka...?
      CCM NI CHAMA CHA MAJANGILI, WABAKAJI, MAFISADI, WATEKAJI, KUUA NA KUNGOA MENO BILA GANZI...

    19. Konaball's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2009
      Posts : 1,037
      Rep Power : 809
      Likes Received
      168
      Likes Given
      197

      Default Re: VodaCom Premier League 2009/2010

      Leo vipi Yanga na JKT Ruvu mliopo huko tupeni matokeo

    20. Jile79's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Posts : 5,380
      Rep Power : 1671
      Likes Received
      547
      Likes Given
      195

      Default Re: VodaCom Premier League 2009/2010

      hii inauma sana kwa wanayanga,sijui kama kutakalika huko jangwani mchawi lazima atafutwe hata kama yanga imefungwa mechi moja na liverpool ya uingereza imefungwa mechi mbili bado haiwezekani....
      ''Mvumilivu hula mbivu.....ila mvundika mbivu hula mbovu''
      QUOTE=Crashwise;575078]Majimaji 1 - Yanga Dar african
      Prison 1 - 0 African lion
      Simba Sc 3 - 2 Toto Africa

      Yebo yebomwaka huu mnalo, nasikia mmemtwanga mangumi refa inaonyesha soka limewashinda..ushauri wangu nendeni mkaungane na kina Rashid Matumla kwenye ndonga..
      [/QUOTE]
      Mvumilivu hula mbivu... Ila mvundika mbivu hula mbovu

    Page 1 of 204 123 11 101 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Premier league d-day
      By TONGONI in forum Sports
      Replies: 28
      Last Post: 22nd May 2011, 22:12
    2. Ligi Kuu ya Vodacom 29-09-2010 - Updates
      By Crashwise in forum Sports
      Replies: 7
      Last Post: 29th September 2010, 19:50
    3. Barclays Premier League 2009 - 2010
      By Eqlypz in forum Sports
      Replies: 41
      Last Post: 9th January 2010, 04:42
    4. UK Premier League 2009/2010 Fixture
      By Lussadam in forum Sports
      Replies: 0
      Last Post: 17th June 2009, 20:00
    5. Premier League UK
      By Ole in forum Sports
      Replies: 247
      Last Post: 27th October 2008, 13:57

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...