JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Shafiidauda aangukia pua drfa abaki kubwabwaja clouds fm

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 31
    1. BASIASI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th September 2010
      Posts : 2,163
      Rep Power : 1012
      Likes Received
      386
      Likes Given
      293

      Default Shafiidauda aangukia pua drfa abaki kubwabwaja clouds fm

      Katika kutimia maneno ya wahenga "usitukane mamba wakati ujavuka mto"" yametimia kwa aliekuwa mgombea w aujumbe kupitia chama cha mkoa wa dar drfa alhaj shaffiidauda pale alipoambulia kura mbili
      shafii kama wengi mumjuavyo amekuwa akibwabwaja sana kuhusu drfa binafsi nilijua anaweza ikamsaidia lakini kumbe loh timu ilishaajulikana kitambo

      katika upigaji kura shaffii alipata kura 2 na ali mayai tembele 3 kitu ambacho kinaonyesha awakujipanga ama awakuwa wanajua wanaenda kugombanaia nini ama walihisi kutumia redio kutawasaidia kuingia madarakani....

      Hatimae wajumbe walinyoosha mikono yao na kuchagua wale wanaohisi wako kwa mslahi ya chama na hapo ndipo mzee wa ilala alipochaguliwa kuwa mwenyekitii

      hata hivyo nampongeza shafiii kwa kujaribu ila ubaya ni toka juzi anawalalamikia wajaumbe kupitia clouds fm redio ya watu kwamba wamemtosa na wakti huo huo akitangaza uchaguzi ulikuwa wa huru sasa twajiuliza iweje anaendelea kubwabaja tena wakati amekiri ameshindwa na uchaguzi ulikuwa wa huru

      zuri pale aliposema anakiri yeyey na alimayai walivamia chaka

    2. Movie-Date

    3. Gogo la choo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th October 2012
      Posts : 540
      Rep Power : 926
      Likes Received
      184
      Likes Given
      253

      Default Re: Shafiidauda aangukia pua drfa abaki kubwabwaja clouds fm

      Abaki Clouds tu atafsiri habari za michezo toka kwenye blog za Ulaya..si inamtosha..!!maana hawa jamaa kwa kukopy na kupest hawawezekani aisee..!!
      only83, babacollins and Adharusi like this.

    4. #3
      Job K's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2010
      Posts : 3,004
      Rep Power : 1117
      Likes Received
      681
      Likes Given
      519

      Default Re: Shafiidauda aangukia pua drfa abaki kubwabwaja clouds fm

      Quote By Gogo la choo View Post
      Abaki Clouds tu atafsiri habari za michezo toka kwenye blog za Ulaya..si inamtosha..!!maana hawa jamaa kwa kukopy na kupest hawawezekani aisee..!!
      Ila ukweli jamaa ni mzuri kwa kupekenyu habari za michezo!!!

      Big up Shafii Dauda! Huwezi kumlinganisha na Kibonde Mazeei!!

    5. Mponjori's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2011
      Location : ukarawa
      Posts : 2,200
      Rep Power : 1003
      Likes Received
      504
      Likes Given
      21

      Default

      Quote By Gogo la choo View Post
      Abaki Clouds tu atafsiri habari za michezo toka kwenye blog za Ulaya..si inamtosha..!!maana hawa jamaa kwa kukopy na kupest hawawezekani aisee..!!
      kama wanakopy vizuri na kupaste ni poa tu!

    6. #5
      Heart's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th November 2011
      Location : kijitonyama
      Posts : 1,840
      Rep Power : 2940
      Likes Received
      732
      Likes Given
      327

      Default

      Quote By Job K View Post
      Ila ukweli jamaa ni mzuri kwa kupekenyu habari za michezo!!!

      Big up Shafii Dauda! Huwezi kumlinganisha na Kibonde Mazeei!!
      Kabisaa umenena...binafsi hata mie uwasilishaji wake unani-impress. Mimi mwenyewe sio mpenz wa mpira kiviile lakin navutiwa na kumsikiliza..
      Job K likes this.

    7. Ulemavu

    8. #6
      only83's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Dodoma-Mjengoni
      Posts : 4,875
      Rep Power : 10445
      Likes Received
      1906
      Likes Given
      1948

      Default Re: Shafiidauda aangukia pua drfa abaki kubwabwaja clouds fm

      Huyu jamaa kupata kura mbili ni halali kabisa..ni kati ya wachambuzi vihiyo wa michezo. Huyu sio mchambuzi wa soka au michezo ila ni mshabiki wa soka. Na ifike kipindi watu waache kudhani watanzania ni watu wakawaida kama wa miaka ya 1947. Yani yeye kuwa pale Clouds Radio na kubwabwaja kwenye kipindi chao cha Sportsextra akadhani kuwa atachaguliwa. Kwa kweli wajumbe wa DRFA wamechukua maamuzi sahihi, wangejaribu kumpa kazi huyu jamaa wangelia.
      "Wasio na elimu takribani 77% ndio wanaongoza kumpenda JK na CCM (Afrobarometa, 2013)"



    9. #7
      Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,535
      Rep Power : 2978
      Likes Received
      1301
      Likes Given
      504

      Default Re: Shafiidauda aangukia pua drfa abaki kubwabwaja clouds fm

      Na bado!

    10. #8
      Mwera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th October 2010
      Posts : 932
      Rep Power : 705
      Likes Received
      77
      Likes Given
      3

      Default Re: Shafiidauda aangukia pua drfa abaki kubwabwaja clouds fm

      Kwa upande wangu namkubali sana shafii dauda ktk uchambuzi wa soka hasa habari za kimataifa za kispoti
      Job K likes this.

    11. Aggrey86's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th June 2011
      Posts : 781
      Rep Power : 635
      Likes Received
      110
      Likes Given
      90

      Default Re: Shafiidauda aangukia pua drfa abaki kubwabwaja clouds fm

      Ndo chaguzi zilivyo kupata na kukosa,ila kiukweli huwa napenda sana kusikiliza sport extra na ile ya jmapl sportround up sababu ya huyu jamaa shaffii dauda nakumkubali sana huyu jamaa kwenye kupekenyua habari za michezo Big up sana dauda popote ulipo!
      Job K likes this.

    12. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 26,530
      Rep Power : 98146578
      Likes Received
      4156
      Likes Given
      359

      Default Re: Shafiidauda aangukia pua drfa abaki kubwabwaja clouds fm

      duu masikini sihofii ushuhuda kwa kuangukia pua duu chezea siasa wewe...
      What A Day!.. Azam FC 3 - 2 Yanga SC at Taifa Stadium
      Man City FC 4 - 1 Man Utd FC at Etihad Stadium... 22 Sept 2013 19:50:25

    13. Dotto4r's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Posts : 33
      Rep Power : 444
      Likes Received
      1
      Likes Given
      3

      Default Re: Shafiidauda aangukia pua drfa abaki kubwabwaja clouds fm

      Kinachoangaliwa ni utendaji wa kazi na si vinginevyo.

    14. #12
      Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 16,584
      Rep Power : 316822833
      Likes Received
      2373
      Likes Given
      1596

      Default

      Quote By HEART View Post
      Kabisaa umenena...binafsi hata mie uwasilishaji wake unani-impress. Mimi mwenyewe sio mpenz wa mpira kiviile lakin navutiwa na kumsikiliza..
      unapendaje ngon wakat aisimam jteetee huna amuyampira alafu ana

    15. Bulldog's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th August 2012
      Location : Marbella
      Posts : 21,516
      Rep Power : 393903119
      Likes Received
      6380
      Likes Given
      817

      Default Re: Shafiidauda aangukia pua drfa abaki kubwabwaja clouds fm

      ni kwasababu anafanya kazi kwenye media, ingekua hana hiyo media asingeongea chochote
      Be The Change You Want To See In The World.

    16. Mlandege's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2012
      Posts : 455
      Rep Power : 496
      Likes Received
      71
      Likes Given
      231

      Default Shafiidauda aangukia pua drfa abaki kubwabwaja clouds fm

      Tena ashukuru media maana bila hvo angeambulia kura sifuri,kubwabwaja kwe redio si busara ikiwa umeshindwa.Geofrey leah angejaribu angalau mana yule anajitahd upstairs

      Ifike sehemu elimu ziwasaidie hawa vilaza,mana jamaa si kastep hata class huyu

      Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums

    17. Baba Kiki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2012
      Posts : 443
      Rep Power : 518
      Likes Received
      161
      Likes Given
      116

      Default Re: Shafiidauda aangukia pua drfa abaki kubwabwaja clouds fm

      Quote By Mlandege View Post
      Tena ashukuru media maana bila hvo angeambulia kura sifuri,kubwabwaja kwe redio si busara ikiwa umeshindwa.Geofrey leah angejaribu angalau mana yule anajitahd upstairs

      Ifike sehemu elimu ziwasaidie hawa vilaza,mana jamaa si kastep hata class huyu

      Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums

      Hivi Shaffih dauda ni mshabiki wa timu gani hapa Bongo? Maana kila leo nasikia amezidisha ushabiki nimejaribu kumfuatilia mapenzi yake yako wapi nimeshindwa kung'amua. Ila jamaa kwa criticisms hajambo.

    18. Nospah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd May 2012
      Posts : 288
      Rep Power : 489
      Likes Received
      42
      Likes Given
      12

      Default Re: Shafiidauda aangukia pua drfa abaki kubwabwaja clouds fm

      Jeff Leah yupo vzr namkubal sn zaid y shaffih!

    19. Mr Suggestion's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd May 2011
      Location : Juba
      Posts : 407
      Rep Power : 682
      Likes Received
      105
      Likes Given
      66

      Default Re: Shafiidauda aangukia pua drfa abaki kubwabwaja clouds fm

      Kimsingi jamaa yupo vizuri tuache chuki binafsi, hakuna kipindi bora cha michezo kwa sasa kama Sport extra, na tunapozungumzia sport extra basi tunamzungumzia bro shafii, maestro, jeff, alex na mshkaji wangu mbwiga. Acheni ushabiki wa...............
      "Gravitation is not responsible for people falling in love."

    20. Mwita Maranya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2008
      Location : Ikorongo Game Reserve
      Posts : 10,404
      Rep Power : 2478263
      Likes Received
      7554
      Likes Given
      6916

      Default Re: Shafiidauda aangukia pua drfa abaki kubwabwaja clouds fm

      Kwa mujibu wa taarifa yao ya jana katika kipindi chao cha michezo extra wamesema walimtumakwenda kufanya kazi maalum na kwamba kazi hiyo imekamilika na taarifa kamili ya madudu yaliyofanyika katika uchaguzi wa DRFA itaanza kuwekwa hadharani kuanzia jumatatu katika kipindi cha sports bar.

      Hata kama ameshindwa kwa haki mimi bado ninaamini uchaguzi haukuwa haki na huru kwani kabla ya kufikia hatua ya kupiga kura kuna mapingamizi yalitupwa kwa sababu za kihuni, kwahiyo wakata rufaa akiwemo Shaffii nilitegemea wangetoswa.

      Kiujumla wachambuzi wa mpira tulionao kwa sasa nin wale wanaojua kufasiri habari za michezo toka blogs/mitandao ya ulaya na marekani, kwahiyo hakuna sababu ya kumlaumu Shaffii kwani hata Geoffrey Leah, Dr. Licky, na wengine wengti ni mambo ya copy & paste.
      Honesty is a very expensive GIFT. Do not expect it from cheap people.

    21. #19
      Job K's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2010
      Posts : 3,004
      Rep Power : 1117
      Likes Received
      681
      Likes Given
      519

      Default Re: Shafiidauda aangukia pua drfa abaki kubwabwaja clouds fm

      Quote By Mr Suggestion View Post
      Kimsingi jamaa yupo vizuri tuache chuki binafsi, hakuna kipindi bora cha michezo kwa sasa kama Sport extra, na tunapozungumzia sport extra basi tunamzungumzia bro shafii, maestro, jeff, alex na mshkaji wangu mbwiga. Acheni ushabiki wa...............
      Yaani hawa wadau mie siwaelewi kabisaaa!

      Sijui kawakosea nini hawa jamaa? Hebu tuache mikwaruzano ya kwenye bar kuileta mpaka Jf! Maana wengine utawakuta kawanyang'anya wake ndo wanakuwa na chuki na Shaffii Dauda! Kwa ufupi jamaa anajua kuendesha kipindi cha Sports Extra! Period.

      Hizo zingine sasa ni bangi tu! Mlipomsema Kibonde tuliwaelewa lakini kwa Shaffii hebu tutie adabu wakuu. Jamaa ni mzuri kwa michezo na analeta burudani ya aina yake kumsikiliza akitiririka habari za majuu!!

      BIG UUUUUUUUUUUUUUUUUUUP SHAFFI DAUDA!!

    22. Gunda66's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2012
      Location : Tabata Dar-es-Salaam
      Posts : 381
      Rep Power : 518
      Likes Received
      182
      Likes Given
      102

      Default Re: Shafiidauda aangukia pua drfa abaki kubwabwaja clouds fm

      Quote By Mwera View Post
      Kwa upande wangu namkubali sana shafii dauda ktk uchambuzi wa soka hasa habari za kimataifa za kispoti
      Hivi Shafii Dauda akiwa mchambuzi mzuri wa Soka na DR. Leakey atakuwa nani??

    23. Azam

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...