JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: BIN ZUBERY sasa anavuka vipaka. Anapata kiburi wapi kusema haya.

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 34 of 34
    1. adakiss23's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2011
      Posts : 1,951
      Rep Power : 16201538
      Likes Received
      499
      Likes Given
      170

      Default BIN ZUBERY sasa anavuka vipaka. Anapata kiburi wapi kusema haya.

      http://bongostaz.blogspot.co.uk/2012...-rage.html?m=1

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums


    2. Kunta Kinte's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th May 2009
      Location : DAR
      Posts : 3,084
      Rep Power : 539573
      Likes Received
      826
      Likes Given
      1017

      Default Re: BIN ZUBERY sasa anavuka vipaka. Anapata kiburi wapi kusema haya.

      Quote By Bwana Mapesa View Post
      kuna kitu kitaaluma kinaitwa "BLACKOUT PROJECT" hii inatumika kwenye sekta ya uandish kama njia ya kuwazuga watu kutoka kufikiria jambo fulan muhim na ku divert mind zao kwenye jambo lingine..sasa hawa kina BIN ZUBEIRY Ndo Agents wa hii project..wanakuwa paid monthly kwa kutoandka madudu na ufisadi ili wananch walale.wewe huwez kuwa mwanahabar wa michezo uliyetimia ukashindwa kuona uharamu wa timu kumshawish mchezaji aliye ndani ya mkataba na timu nyingine?let alone Yondan,kuna Ishu ya Kapombe,Ngassa,OKWi wote wamethbitisha kufuatwa na viongoz wa Yanga wakat wanamikataba halali na SIMBA,he still attack on Rage..leaving behind oll these fu***ckn tricks wanacheza viongoz wa Yanga.UKWELI NI HIVI BIN ZUBEIRY ANAJUA ANACHOFANYA SABABU YUPO KWA AJILI YA WATU FLANI FLANI AMBAO WANAMFANYA AVIMBE TUMBO KISHA AENDE CHOONI.
      Na kwa uongozi wa yanga uliopo madarakani tutashuhudia mengi yakusikitisha!! Tufumbue macho tu!!
      Bwana Mapesa likes this.
      Have patience with all things, but chiefly have patience with yourself.- Saint Francis de Sales

    3. naumbu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : kimanzichana
      Posts : 952
      Rep Power : 690
      Likes Received
      446
      Likes Given
      89

      Default Re: BIN ZUBERY sasa anavuka vipaka. Anapata kiburi wapi kusema haya.

      Kuna taarifa za Simba kumsajili mu ivory coast na mkenya pascal ochieng na imemuacha Danny mrwanda na Kanu Mbiyavanga leo.Je TFF ilisogeza mbele siku kwa ku favour Yanga peke yao?Simba waangalie vizur ndan ya club yao ndo kuna mchawi!mliambiwa Okwi amefuzu majaribio mtapata tsh 3 billion wakat hata uwanjan hakukanyaga.
      Anselm likes this.

    4. mndwadage's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2012
      Posts : 346
      Rep Power : 479
      Likes Received
      67
      Likes Given
      0

      Default Re: BIN ZUBERY sasa anavuka vipaka. Anapata kiburi wapi kusema haya.

      simba msilalamike haya mambo hata ulaya yapo..duh ila mzee wenu anajua kulia.!!
      Nyenyere likes this.

    5. Anselm's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2010
      Location : Dar-es-salaam
      Posts : 1,602
      Rep Power : 817
      Likes Received
      205
      Likes Given
      147

      Default Re: BIN ZUBERY sasa anavuka vipaka. Anapata kiburi wapi kusema haya.

      Quote By matambo View Post
      mimi nilisema janahapa huyu jamaa anaandika kinazi sana, akatokea mtoto hapa anaitwa Anselm nae ana u majununi uleule akaanza kumtetea, lakini haina shida wanawatumkia mabwana zao waliowatuma
      Mkuu "Matambo" niaje aisee?
      Au hutaki na mimi niitumie haki yangu ya kikatiba?

    6. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,512
      Rep Power : 3181
      Likes Received
      877
      Likes Given
      1942

      Default Re: BIN ZUBERY sasa anavuka vipaka. Anapata kiburi wapi kusema haya.

      Quote By Anselm View Post
      Hii ni moja ya sababu inayonifanya nimkubali sana huyu (Jamaa Bin Kleb),the guy is so intelligent.
      Na hapigi kelele.

    7. Clean9

    8. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 19,007
      Rep Power : 92034063
      Likes Received
      6347
      Likes Given
      4268

      Default Re: BIN ZUBERY sasa anavuka vipaka. Anapata kiburi wapi kusema haya.

      Quote By naumbu View Post
      Kuna taarifa za Simba kumsajili mu ivory coast na mkenya pascal ochieng na imemuacha Danny mrwanda na Kanu Mbiyavanga leo.Je TFF ilisogeza mbele siku kwa ku favour Yanga peke yao?Simba waangalie vizur ndan ya club yao ndo kuna mchawi!mliambiwa Okwi amefuzu majaribio mtapata tsh 3 billion wakat hata uwanjan hakukanyaga.
      Kwanini tumemsajili Pascal Ochieng na Ivory Coast... ni kwasababu Twite mmetuhujumu na ili tuweze kuendelea kuwabana ni lazima tuache nafasi moja yaani tutapeleaka jina la Twite na Kelvin..wewe subiri hii ngoma bado sana acha unazi, halafu hatuku wahi kuambiwa tuta pata billion 3.
      CCM NI CHAMA CHA MAJANGILI, WABAKAJI, MAFISADI, WATEKAJI, KUUA NA KUNGOA MENO BILA GANZI...

    9. Anselm's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2010
      Location : Dar-es-salaam
      Posts : 1,602
      Rep Power : 817
      Likes Received
      205
      Likes Given
      147

      Default Re: BIN ZUBERY sasa anavuka vipaka. Anapata kiburi wapi kusema haya.

      Quote By Crashwise View Post
      Kwanini tumemsajili Pascal Ochieng na Ivory Coast... ni kwasababu Twite mmetuhujumu na ili tuweze kuendelea kuwabana ni lazima tuache nafasi moja yaani tutapeleaka jina la Twite na Kelvin..wewe subiri hii ngoma bado sana acha unazi, halafu hatuku wahi kuambiwa tuta pata billion 3.
      Get informed Bro kwa kumsajili Ochieng na Okuffor siju takataka gani tayari mmeshatimiza wachezaji wa'5 wa kigeni jumlishia na Felix Sunzu,Emanuel Okwi na Mussa Mudde sasa hilo jina la Twite mtapeleka la ngapi?,kwa taarifa yako unayekataa ni wewe "Kajamba nani" huku mtaani,viongozi wako wameshakubali kitambo ndo maana hata Mwenyekiti wenu alilia.
      Najua mtapeleka jina la Yondani,potelea mbali Yanga sasa ina viongozi waelewa kila kitu kimefanywa kwa kufata utaratibu kwahiyo sheria itachukua mkondo wake lkn hata kama atawekewa zengwe Canavaro na Twite it's more solid than Canavaro na Yondani,poleni.

    10. Megawatt B's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd August 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 231
      Rep Power : 503
      Likes Received
      57
      Likes Given
      3

      Default Re: BIN ZUBERY sasa anavuka vipaka. Anapata kiburi wapi kusema haya.

      Bado nasema chungeni Rage

    11. Nyenyere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2010
      Posts : 3,385
      Rep Power : 12969
      Likes Received
      1071
      Likes Given
      1876

      Default Re: BIN ZUBERY sasa anavuka vipaka. Anapata kiburi wapi kusema haya.

      Quote By mndwadage View Post
      simba msilalamike haya mambo hata ulaya yapo..duh ila mzee wenu anajua kulia.!!
      Yaani anasusa kama mtoto wa kike!
      The glory of Christianity is to conquer by forgiveness - William Blake

    12. naumbu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : kimanzichana
      Posts : 952
      Rep Power : 690
      Likes Received
      446
      Likes Given
      89

      Default

      Quote By Crashwise View Post
      Kwanini tumemsajili Pascal Ochieng na Ivory Coast... ni kwasababu Twite mmetuhujumu na ili tuweze kuendelea kuwabana ni lazima tuache nafasi moja yaani tutapeleaka jina la Twite na Kelvin..wewe subiri hii ngoma bado sana acha unazi, halafu hatuku wahi kuambiwa tuta pata billion 3.
      Kumbuka siku ya mkutano wenu mkuu mwenyekiti wenu alisemaje kuhusu wap itapatikana hela ya ujenzi wa uwanja?achen kupumbazwa na unaz mwenyekit wenu msanii kaka soma mwananchi la jana kurasa ya michezo kuhusu uwongo wa mapato ya simba

    13. adakiss23's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2011
      Posts : 1,951
      Rep Power : 16201538
      Likes Received
      499
      Likes Given
      170

      Default BIN ZUBERY sasa anavuka vipaka. Anapata kiburi wapi kusema haya.

      Quote By naumbu View Post
      Kuna taarifa za Simba kumsajili mu ivory coast na mkenya pascal ochieng na imemuacha Danny mrwanda na Kanu Mbiyavanga leo.Je TFF ilisogeza mbele siku kwa ku favour Yanga peke yao?Simba waangalie vizur ndan ya club yao ndo kuna mchawi!mliambiwa Okwi amefuzu majaribio mtapata tsh 3 billion wakat hata uwanjan hakukanyaga.
      So ulitaka tupeleke majina mangapi ya kigeni?? Sasa ndo mmeuwasha moto.. Sasa tunawapiga Week kabisa mkafanye uchaguzi mwingine. Labda mechi zenu zichezeshwe na Oden Mbaga pake yake.

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Brave_Hearts

    14. adakiss23's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2011
      Posts : 1,951
      Rep Power : 16201538
      Likes Received
      499
      Likes Given
      170

      Default BIN ZUBERY sasa anavuka vipaka. Anapata kiburi wapi kusema haya.

      Mwenye CV yake kwanza. Kama kuna mtu ameshtukia kuna aina fulani ya majibizano Shaffih na Bin Zubery Na beef kubwa sana kati ya Maestro na Bin Zubery. Hii yote ni chuki kwa kuwa yeye tuko chini sana narudia tena sana ya watu haya. Nadhani elimu yake na kiwango chake ni cha kuripoti habari 2 uchambuzi awaachie wengine. Mfano Mzuri Shaffih aliripoti kocha wa Yanga kuomba kibarua Harambee Stars akaibuka yeye ni habari za uongo za 'vizabinazabina' wasiotaka maendeleo ya yanga inayoonekana kuimarika kila siku na kuleta vurugu. Mungu si athumani juzi juzi katibu wa Kff akataja jina la Tom ndani ya majina kumi ya makocha walioomba kandarasi pale. KIKO WAPI?? AIBUUUU KWA BIN ZUBERY. Juzi uliona pale taifa mashabiki wa Simba walivyokuzodoa ktk Simba Day. Na kujitia kimbelembele ukajifanya eti na wewe ukaenda Mwananyamala Hosp pamoja na Simba. JIANGALIE WEWE!

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Brave_Hearts

    15. The Listener's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2012
      Posts : 866
      Rep Power : 606
      Likes Received
      182
      Likes Given
      20

      Default Re: BIN ZUBERY sasa anavuka vipaka. Anapata kiburi wapi kusema haya.

      kwanza naona kabisa hapa kuna mgogoro wa kimtazamo kuhusu hoja ya twite. Sababu ya mgongano huu ni namna ambayo Mwandishi ametaka ujumbe huu iuwafikie watu. Ameuleta ujumbe wake kishabiki sana. Nadhani yeye asingeandika mtazamo wake ila angeweka facts zilizopo kuhusiana na suala husika. Kama ni mfuatiliaji wa mambo yaliyotokea na yanayotokea angejifunza namna waandishi wa habari walivyochangia mauaji ya halaiki kule Rwanda mwanzoni mwa miaka ya 1990. Wa TZ inatubidi tujipange sana na ndo maana wenzetu wa nchi jirani wanatupiga chini mara nyingi katika soko la ajira kutokana na namna walivyo na uwezo wa kujenga hoja zao (ingawa mara nyingine huwa hawana uwezo wa kuzifanya kazi wanazopewa)

    16. GIDMAL's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 7th August 2012
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: BIN ZUBERY sasa anavuka vipaka. Anapata kiburi wapi kusema haya.

      Badala kujadili hoja watu wanamjadili bin zuberi. Rage hana usafi wowote wa kumtosha kuwachafu wengine.ile kutiwa hatiani tu kwa kosa la wizi tayari imemtia doa hata kama alishinda rufaa.halafu kesi nyingine ya kutiwa hatiani kwa kupanda jukwaani na bastola kule igunga ambapo alitozwa faini tu ingawa kosa lenyewe adhabu yake ni faini na/au kifungo.ni mtu huyuhuyu aliwahi kufunguliwa kesi na jamhuri baada ya kukamatwa na kadi feki za simba yeye na jumanne hassan masimenti na kesi hiyo iliisha kimyakimya.


    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...