JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Eddo Kumwembe: Samatta hana bendera ya Taifa

    Report Post
    Results 1 to 4 of 4
    1. popiexo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th October 2010
      Posts : 748
      Rep Power : 774
      Likes Received
      165
      Likes Given
      106

      Default Eddo Kumwembe: Samatta hana bendera ya Taifa

      Nimesoma nakala iliyoandikwa na Eddo katika gazeti la mwanaspoti, inazungumzia ukosefu wa ubunifu katika kuitangaza nchi yetu nje ya mipaka yake na vivutio vyake, nimemuunga mkono kabisa kwa sababu ni kweli kuna watu wanatalii kila siku kwenda nje ya nchi kwa visingizio za kutangaza vivutio nya nchi yet na wanatumia gharama kubwa lakini paka leo masai mara ina umaarufu kuliko Serengeti.

      Tukitumia watanzania wenye mafanikio kama samatta na wengineo tunaweza kulitangaza taifa lete tena kwa gharama ndogo tu.
      Click image for larger version. 

Name:	Hisia Zangu.jpg 
Views:	0 
Size:	449.0 KB 
ID:	61126
      Peace & Love


    2. maishapopote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Location : njoro
      Posts : 1,051
      Rep Power : 2438
      Likes Received
      308
      Likes Given
      2304

      Default Re: Eddo Kumwembe: Samatta hana bendera ya Taifa

      du hii kali mkuu
      Naipenda JF zaidi ya Gang chomba anavyoipenda AC Milan

    3. Emanuel Makofia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2010
      Location : B.O.T
      Posts : 3,795
      Rep Power : 1311
      Likes Received
      582
      Likes Given
      468

      Default Re: Eddo Kumwembe: Samatta hana bendera ya Taifa

      serikali legelege
      .....Chuma cha reli hakishiki kutu...

    4. Makupa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 2,630
      Rep Power : 976
      Likes Received
      419
      Likes Given
      0

      Default Re: Eddo Kumwembe: Samatta hana bendera ya Taifa

      wakongoman wanaamini kabisa kuwa samatta ni mganda

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...