JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ugonvi kati ya shafii dauda na akilimani

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 51
    1. ndomyana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,168
      Rep Power : 1250
      Likes Received
      547
      Likes Given
      0

      Default Ugonvi kati ya shafii dauda na akilimani

      Mzee akilimari nimemsikia akilaumu kuhusu shafii dauda kumpigia simu maximo kua asije kuifundisha yanga,. Nauliza je kwanini shafii ageuke kuwa msemaji wa yanga?


    2. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 24,643
      Rep Power : 585973
      Likes Received
      3856
      Likes Given
      340

      Default Re: Ugonvi kati ya shafii dauda na akilimani

      wewe ni yanga enheee...

    3. ndomyana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,168
      Rep Power : 1250
      Likes Received
      547
      Likes Given
      0

      Default Re: Ugonvi kati ya shafii dauda na akilimani

      Mi ndio ni yanga ila nashauri shafii aache ushabiki wake azingatie maadili ya kazi,. Watu watampuuza

    4. Kiranja Mkuu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2010
      Posts : 2,104
      Rep Power : 938
      Likes Received
      303
      Likes Given
      49

      Default Re: Ugonvi kati ya shafii dauda na akilimani

      Hata kama Shafii Dauda alimpigia simu na kumtumia e mail Maximo, hakuwa amefanya kosa. Ametumia haki yake ya msingi ya kujieleza na kutoa maoni. Timu za Yanga na Simba zina utamaduni wa kuwadhulumu makocha na wachezaji, zinatia aibu

    5. ndomyana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,168
      Rep Power : 1250
      Likes Received
      547
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Kiranja Mkuu View Post
      Hata kama Shafii Dauda alimpigia simu na kumtumia e mail Maximo, hakuwa amefanya kosa. Ametumia haki yake ya msingi ya kujieleza na kutoa maoni. Timu za Yanga na Simba zina utamaduni wa kuwadhulumu makocha na wachezaji, zinatia aibu
      sasa yeye inamuma nini kama sio umbea mtoto wa kiume,. Shamin wanaosema clouds ni ngumu kuwatofautisha wanaume na wanawake wote ni wambea

    6. JF SMS Swahili

    7. Viper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2007
      Location : Zaragoza (Spain)
      Posts : 3,591
      Rep Power : 3464
      Likes Received
      1209
      Likes Given
      833

      Default Re: Ugonvi kati ya shafii dauda na akilimani

      bado sijaelewaa.. kuna ushahidi..?
      “Not only am I better looking….I’m just plain better.”
      Arsenal My heart Juventus My soul

    8. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 24,643
      Rep Power : 585973
      Likes Received
      3856
      Likes Given
      340

      Default

      Quote By Viper View Post
      bado sijaelewaa.. kuna ushahidi..?
      hapo imekaaa kiyanga zaidi..

    9. mzee wa njaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2011
      Posts : 1,340
      Rep Power : 717
      Likes Received
      199
      Likes Given
      107

      Default Re: Ugonvi kati ya shafii dauda na akilimani

      Quote By Ukweli mtupu View Post
      Mzee akilimari nimemsikia akilaumu kuhusu shafii dauda kumpigia simu maximo kua asije kuifundisha yanga,. Nauliza je kwanini shafii ageuke kuwa msemaji wa yanga?
      Na wewe acha upuuzi..Nikuulize na wewe Mzee Akilimali a.k.a Abramovich ni msemaji wa kandambili? Kama ana ushahidi wa anayoyasema auote hadharani sio kutuletea gossip kila kukicha.

      Na sijui kwanini sekretariati ya Yanga inamuchia huyu Mganga Njaa kuchafua jina la Yanga. Itanianya niamini huyu mzee anatumiwa na Manji na wale wanafiki wasioitakia mema Yanga.

      Sasa nimeamini asilimia 99 Maximo hawezi kuja kufundisha Yanga sasa wanataka kujisafisha mbele za watu kuficha uongo wao.

      Maximo atakuwa mjinga kama atakuwa anamsikiliza Shafii.

    10. Masuke's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2008
      Posts : 3,491
      Rep Power : 17216
      Likes Received
      697
      Likes Given
      146

      Default

      Quote By Ukweli mtupu View Post
      Mzee akilimari nimemsikia akilaumu kuhusu shafii dauda kumpigia simu maximo kua asije kuifundisha yanga,. Nauliza je kwanini shafii ageuke kuwa msemaji wa yanga?
      Ushabiki unatupofusha, wewe na akili yako unaamini maneno ya mzee Akilimali na kuanza kumlaumu Shafii, una uhakika gani alichosema mzee ni kweli na hata kama ni kweli Shafii ana influence gani hadi Maximo amkubalie na aamue kutofuata makubaliano yao kama yalikuwepo.

      Tuliwaambia humu jamvini kwamba huu ni upepo tu wa uchaguzi, mara Maximo, mara mnasajili Okwi hakuna la maaana hata mnalofanya kwa sahivi, hawa wazee wa Yanga pamoja na secratariate ya Yanga wangekuwa na akili ya mpira walitakiwa washughulikie uchaguzi ili wapate viongozi halafu hao viongozi washughulike na yote hayo.

      Sijui katiba ya Yanga inasemaje kuhusu usajili pamoja na kusaini mikataba nina wasi wasi vijana wanaosajiliwa na Yanga sa hivi wakakalia kuti kavu, masikini mdogo wangu Yondani Mungu akusaidie uwe umesaini mkataba na kiongozi anayetambulika kulingana na katiba ya Yanga.
      Majala Kimolo and decruca like this.

    11. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,074
      Rep Power : 3076
      Likes Received
      854
      Likes Given
      1915

      Default Re: Ugonvi kati ya shafii dauda na akilimani

      Clouds FM imekaa ki-Simba zaidi.Inaanza kupoteza mwelekeo.

    12. Mkosoaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th August 2009
      Posts : 347
      Rep Power : 612
      Likes Received
      31
      Likes Given
      64

      Default

      Quote By Ulimakafu View Post
      Clouds FM imekaa ki-Simba zaidi.Inaanza kupoteza mwelekeo.
      Kabla ya kuhukumu Clouds na Shaffi, huyo mzee Akilimali alete ushahidi.


      Yanga wanatakiwa wafanye uchaguzi na kupata viongozi, hawawezi kuendelea kuwa na watu wanaotaka kuendeleza malumbano yanayoleta chuki zisizo na msingi

    13. Nasolwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2008
      Posts : 1,020
      Rep Power : 897
      Likes Received
      99
      Likes Given
      39

      Default Re: Ugonvi kati ya shafii dauda na akilimani

      Hadithi hii imekaa kimbeambea sana. Hivi kweli Shaffi Dauda anaouwezo wa kumzuia Maximo kuja kufundisha YANGA kama kweli alikuwa na mpango huo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!?????? ????????????
      Stoudemire likes this.

    14. Ngarna's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 109
      Rep Power : 428
      Likes Received
      16
      Likes Given
      72

      Default Re: Ugonvi kati ya shafii dauda na akilimani

      Maximo ana mkataba na timu ya Democrata ya Brazil hivyo ni vigumu kwake kukurupuka na kuja Yanga.Kuna maswala ya
      mkataba kuheshimiwa.Na kwa vile Maximo anaheshimu mkataba hawezi kuja kiholela.Mzee Akilimali kama ana ushahidi autoe
      ili umma ujue ukweli.Na sio kutafuta syndabock mambo yanapokwama.
      Stoudemire likes this.

    15. Viper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2007
      Location : Zaragoza (Spain)
      Posts : 3,591
      Rep Power : 3464
      Likes Received
      1209
      Likes Given
      833

      Default Re: Ugonvi kati ya shafii dauda na akilimani

      Quote By ndetichia View Post
      hapo imekaaa kiyanga zaidi..
      kivipi mkuu
      “Not only am I better looking….I’m just plain better.”
      Arsenal My heart Juventus My soul

    16. Hute's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Posts : 1,605
      Rep Power : 799
      Likes Received
      473
      Likes Given
      28

      Default Re: Ugonvi kati ya shafii dauda na akilimani

      hahaha, ndala bwana, a.k.a kandambili....pasua kichwa.

    17. ndomyana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,168
      Rep Power : 1250
      Likes Received
      547
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mkosoaji View Post
      Kabla ya kuhukumu Clouds na Shaffi, huyo mzee Akilimali alete ushahidi.


      Yanga wanatakiwa wafanye uchaguzi na kupata viongozi, hawawezi kuendelea kuwa na watu wanaotaka kuendeleza malumbano yanayoleta chuki zisizo na msingi
      inamana mzee akilimari anakichaa skuizi na kuanza kumsingizia shafii dauda,. Tuache unafiki shafii amezid ukuda

    18. ndomyana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,168
      Rep Power : 1250
      Likes Received
      547
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Hute View Post
      hahaha, ndala bwana, a.k.a kandambili....pasua kichwa.
      hao ndo wafwasi wa rage mmezibwa masikio hakuna linaloendelea,. Vp ile simba tv

    19. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 13,276
      Rep Power : 127925
      Likes Received
      2023
      Likes Given
      646

      Default Re: Ugonvi kati ya shafii dauda na akilimani

      Quote By Kiranja Mkuu View Post
      Hata kama Shafii Dauda alimpigia simu na kumtumia e mail Maximo, hakuwa amefanya kosa. Ametumia haki yake ya msingi ya kujieleza na kutoa maoni. Timu za Yanga na Simba zina utamaduni wa kuwadhulumu makocha na wachezaji, zinatia aibu
      sio emial bwana ...ni emiliii(we hukumsikia mzee akilimali) ni emiliii sio email..
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    20. ndomyana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,168
      Rep Power : 1250
      Likes Received
      547
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Ngarna View Post
      Maximo ana mkataba na timu ya Democrata ya Brazil hivyo ni vigumu kwake kukurupuka na kuja Yanga.Kuna maswala ya
      mkataba kuheshimiwa.Na kwa vile Maximo anaheshimu mkataba hawezi kuja kiholela.Mzee Akilimali kama ana ushahidi autoe
      ili umma ujue ukweli.Na sio kutafuta syndabock mambo yanapokwama.
      mnavopenda kutuiga nanyie mtataka mumlete poulsen

    21. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,863
      Rep Power : 127264
      Likes Received
      4051
      Likes Given
      1349

      Default Re: Ugonvi kati ya shafii dauda na akilimani

      Kuna kaukweli flani nahisi ngoja nicheck na mzee Akilimali
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...