JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Website ya Dar Young Africans-Yanga

    Report Post
    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 21 to 40 of 61
    1. Balantanda's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th July 2008
      Location : Kusadikika
      Posts : 10,701
      Rep Power : 7556
      Likes Received
      2607
      Likes Given
      2058

      Default Website ya Dar Young Africans-Yanga

      Ndugu wana JF ambao ni wapenzi wa timu ya Yanga mnaombwa kujitokeza katika kusaidia kutoa maoni na ushauri kwa ajili ya mchakato mzima wa kuanzisha tovuti ya klabu yetu ya Yanga..Wazo la kuanzisha Tovuti hii limeanzia kule kwenye blog ya Yanga Yanga ambapo baadhi ya wapenzi wenye nia njema walishauri ianzishwe Tovuti ambayo itakuwa ni chanzo kizuri cha habari ya klabu yetu kwa kushirikiana na blog yetu hiyo.....So ni matumaini ya walio wengi kwamba mtajitokeza na kutoa maoni yenu ya nini kifanyike katika kuianzisha Tovuti hiyo...Yanga Daima mbele,Nyuma mwiko
      "Tukosoane, turekebishane, tuwajibishane ndipo tusameheane" Regia Mtema.


    2. Balantanda's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th July 2008
      Location : Kusadikika
      Posts : 10,701
      Rep Power : 7556
      Likes Received
      2607
      Likes Given
      2058

      Default Re: Website ya Dar Young Africans-Yanga

      Re: DEVELOPMENT OF YOUNG AFRICANS SPORTS CLUB WEBSITE


      Wadau,
      I would like to concur, in principal, with the proposed Yanga website
      concept write-up and suggested contents. Congratulations Jordan for
      the work well done. Jimmy, you're great-hearted. Now, we need to firm
      up the proposal and we move forward at a greater speed. I have,
      however, some suggestions with regard to the proposed contents. I
      propose we also include the following:
      1. Competitions: We have to show here options for which it will show
      the competition(s) that The Club is participating in the particular year.
      2. Affiliation: Here, we will show institutions/organizations for
      which The Club is affiliated to. For instance, Yanga is a member to:
      a. Ilala District Football Association (IDFA)
      b. Dar es Salaam Region Football Association (DRFA)
      c. Tanzania Football Federation (TFF)
      3. Links: Here to provide links of the key parties such as:
      a. TFF
      b. CECAFA
      c. CAF
      d. FIFA
      e. Club projects (various) when established
      f. Other clubs e.g. Mtibwa FC, Azam, African Lions, etc(if we find it fit)
      4. Small Bars for advertisements: This is to attract companies like
      Zain, Tigo, Vodacom, Zantel, and others to advertise (with limited
      period) on the website. The funds from these sponsors will, partly, be
      spent to maintain and upgrade the website. Hii itasaidia website
      kujiendesha yenyewe na kuondoa utegemezi wa mipango ya Club. So, this
      will ensure continuous upgrading and sustainability of the Club website.
      5. I propose the website domain be www.yangasc.com . So that it is
      simple, clear, international and can suit to Club's ultimate objective
      ya kujiendesha yenyewe as a private entity. Hata club zingine zenye
      majina marefu kama Club yetu wametafuta domain fupi yenye kushikika
      haraka. Kwa mfano, Manchester United ni Manchester United Official Web Site, etc Majina
      mafupi kama Chelseafc.com, Arsenalfc.com hayasumbui. This is to
      suggest, so lets discuss on this also.
      So, I think other colleagues can comment and see if we can consolidate
      it into the main write up. Na ili tuongeze speed, I suggest that
      whenever we agree on any input, then Jordan should incorporate them
      and have a newer version of the write-up. In the meanwhile, we can
      think of dividing ourselves the tasks among us to start coordination
      and work.
      YANGA DAIMA MBELE, NYUMA MWIKO
      Source: yangasc : Young Africans Sports Club
      "Tukosoane, turekebishane, tuwajibishane ndipo tusameheane" Regia Mtema.

    3. Teamo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2009
      Location : KIJIWE SAMRI-BOM BOM
      Posts : 12,247
      Rep Power : 11979
      Likes Received
      880
      Likes Given
      672

      Default Re: Website ya Dar Young Africans-Yanga

      Quote By YournameisMINE View Post
      ...Ebana Balantanda, mie nilikuwa natafuta sana lile dude la Pepe Kalle linaitwa "Yanga Afrika" nadhani unajua jinsi linavyo flow....lakini halipatikani kwenye youtube, ukilipata liweke hapa hahahahaha nitafurahi sana chamaa! Obligado.


      NADHANI MUHESHIMIWA HAKUELEWA THEME YA THREAD HII!AMEKAA KIBURUDANI ZAIDI.wakati watu wanaumiza vichwa kuifungua website ya yanga yeye anataka kibao cha pepe-kale

      UKIKUA UTAACHA!
      '!....Ahadi za Kiongozi wako Zinatekelezekaa?..SASA NI WAKATI WA UWAJIBIKAJI....!'

    4. Mfumwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2008
      Posts : 1,470
      Rep Power : 906
      Likes Received
      16
      Likes Given
      1

      Default Re: Website ya Dar Young Africans-Yanga

      Hivi hii tovuti yetu wana Yebo Yebo imefikia wapi?. Manake najua wazee wa Msimbazi watatuonea kijicho, Ha ha haaaaaaaa. Yebo Yebo lakini mmemjulisha Manji kuhusu wazo la Tovuti?.

    5. Yassin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd July 2008
      Location : Mahali
      Posts : 328
      Rep Power : 682
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Website ya Dar Young Africans-Yanga

      Vipi jamani solution imeshapatikana tayari au bado???

    6. Sinkala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2008
      Location : Your office's next door
      Posts : 1,446
      Rep Power : 885
      Likes Received
      216
      Likes Given
      66

      Default Re: Website ya Dar Young Africans-Yanga

      Duuh! YM ana kazi ya kuwalisha wengi, mara kukarabati jengo, mara kumlipa kocha na wachezaji, mara kusajili, na sasa kuwalipa watakao develop na kuiendesha website! Hivi ameacha kupata kichaa siku hizi? Naona amevutavuta siku kidogo bila kwenda Nairobi. Au mwezi haujaandama?
      Invisible, Ab-Titchaz, Peasant and 1,289,436 others like this.

    7. Clean9

    8. Mzee Mwanakijiji's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 10th March 2006
      Location : Kijijini
      Posts : 30,616
      Rep Power : 1061355
      Likes Received
      20020
      Likes Given
      10095

      Default Re: Website ya Dar Young Africans-Yanga

      website ya timu yetu haiitaji miezi minne au sita. hili tunaweza kulifanya ndani ya wiki chache tu na kuwa na website nzuri. La maana ni kuwa na chanzo cha habari na kuanza kudigitize habari mbalimbali za klabu through the years. Jambo moja ni kuwa hiyo website isiwe mali ya klabu. Iwe ni ya mashabiki na wote wanaofanya shughuli zake wafanye kwa kujitolea. Nje ya hapo, basi timu yenyewe ifanye mambo haya na mashabiki wafanye mambo yao.
      [email protected]
      The Best of Tanzanian Socio-Political Blogging - http://www.mwanakijiji.com

    9. Sikonge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2008
      Location : Sikonge, Tabora
      Posts : 9,815
      Rep Power : 3006230
      Likes Received
      4127
      Likes Given
      8694

      Default Re: Website ya Dar Young Africans-Yanga

      Quote By Mzee Mwanakijiji View Post
      website ya timu yetu haiitaji miezi minne au sita. hili tunaweza kulifanya ndani ya wiki chache tu na kuwa na website nzuri. La maana ni kuwa na chanzo cha habari na kuanza kudigitize habari mbalimbali za klabu through the years. Jambo moja ni kuwa hiyo website isiwe mali ya klabu. Iwe ni ya mashabiki na wote wanaofanya shughuli zake wafanye kwa kujitolea. Nje ya hapo, basi timu yenyewe ifanye mambo haya na mashabiki wafanye mambo yao.
      Jamani ehhh, na timu yangu ya zamani ikiwezekana msiisahau. Au watu wa Simba humu ndani ni Wahindi kikwelikweli? Kuna zile picha za historia ya Tanzania, kule kuna picha nyingi sana na zikusanywe zile na nyingine nyingi na ziwekwe pamoja. Yanga wawe na yao na Simba wawe na yao. Hizi timu ni part ya historia ya Tanzania.
      Ukiwa mwana CCM, usijifanye kuwa mkweli saana kivile!. CCM haiwapendi wakweli(By Pasco wa JF).

    10. Konaball's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2009
      Posts : 970
      Rep Power : 779
      Likes Received
      151
      Likes Given
      176

      Default Re: Website ya Dar Young Africans-Yanga

      Quote By Sikonge View Post
      Jamani ehhh, na timu yangu ya zamani ikiwezekana msiisahau. Au watu wa Simba humu ndani ni Wahindi kikwelikweli? Kuna zile picha za historia ya Tanzania, kule kuna picha nyingi sana na zikusanywe zile na nyingine nyingi na ziwekwe pamoja. Yanga wawe na yao na Simba wawe na yao. Hizi timu ni part ya historia ya Tanzania.
      inatakiwa ziwemo pia habari za wachezaji wa zamani na kumbukumbu za mechi walizozicheza

    11. Rainbow's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd May 2008
      Posts : 99
      Rep Power : 648
      Likes Received
      1
      Likes Given
      6

      Default Re: Website ya Dar Young Africans-Yanga

      Tatizo la timu zetu ni katiba. once katiba ikishaandikwa kuibadili kimbembe. kesi haziishi -- chanzo katiba. na haibadilishiki bila kuwa na kura za wajumbe kadhaa -- hapa ndipo nilipolenga -- rushwa,chuki,ubinafsi.miaka nenda tuko pale pale.

    12. GALACHA's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 12th November 2009
      Location : Dar es salaam, Tanzania
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Website ya Dar Young Africans-Yanga

      Yanga soon itakuwa hewani! GAZETI la Bingwa la leo!

    13. Gang Chomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : hell
      Posts : 6,682
      Rep Power : 2117
      Likes Received
      1434
      Likes Given
      0

      Default Re: Website ya Dar Young Africans-Yanga

      yanga jana, leo, daima...
      Hiyo web ianzishwe faster bila kusahau kipengele cha History ambapo watu watapata kufahamu kuwa mwaka 1972 simba koko waligeuza basi chang'ombe na hawakufika Taifa kwa ajili ya pambano lao na Yanga.
      Dar_Millionaire likes this.
      Siku Kiranga akianzisha Dini, basi mimi ntakuwa Muumini namba Moja

    14. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 19,004
      Rep Power : 92034062
      Likes Received
      6344
      Likes Given
      4268

      Default Re: Website ya Dar Young Africans-Yanga

      Quote By Gang Chomba View Post
      yanga jana, leo, daima...
      Hiyo web ianzishwe faster bila kusahau kipengele cha History ambapo watu watapata kufahamu kuwa mwaka 1972 simba koko waligeuza basi chang'ombe na hawakufika Taifa kwa ajili ya pambano lao na Yanga.
      Mzee wahistory uliiona historia tarehe 31-10-2009... Mtani usikisahau hiki kipande kwenye website ya yeboyebo.com "Historia inasema Yanga ya Tanzania haijawahi kufungwa na Simba ya Ilala ktk uwanja wa mpya wa taifa...Hivyo mi nadhani historia itasimama kama ilivyo more than 10 yrs.....mpo?"
      Mmesha mlipa Kodic Mishahara yake ya miezi 4, kama hamjamlipa muweke hiki kipande pia Yanga ya Mafisadi ya shindwa kumlipa Kocha mishahara ya miezi minne hapo itakuwa historia imetulia..
      Halafu nasikia Phiri anataka Mechi ya kirafiki na Yanga kesho baada ya mechi yetu na Mtibwa teh teh teh
      CCM NI CHAMA CHA MAJANGILI, WABAKAJI, MAFISADI, WATEKAJI, KUUA NA KUNGOA MENO BILA GANZI...

    15. mwanamasala's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th June 2009
      Posts : 248
      Rep Power : 619
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Website ya Dar Young Africans-Yanga

      It is good idea!Maana bongo tuko nyuma sana kwenye IT matters.
      Jiji la Dar es Salaam halina hata website yake?au ipo?

    16. Balantanda's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th July 2008
      Location : Kusadikika
      Posts : 10,701
      Rep Power : 7556
      Likes Received
      2607
      Likes Given
      2058

      Default Re: Website ya Dar Young Africans-Yanga

      Quote By Crashwise View Post
      Mzee wahistory uliiona historia tarehe 31-10-2009... Mtani usikisahau hiki kipande kwenye website ya yeboyebo.com "Historia inasema Yanga ya Tanzania haijawahi kufungwa na Simba ya Ilala ktk uwanja wa mpya wa taifa...Hivyo mi nadhani historia itasimama kama ilivyo more than 10 yrs.....mpo?"
      Mmesha mlipa Kodic Mishahara yake ya miezi 4, kama hamjamlipa muweke hiki kipande pia Yanga ya Mafisadi ya shindwa kumlipa Kocha mishahara ya miezi minne hapo itakuwa historia imetulia..
      Halafu nasikia Phiri anataka Mechi ya kirafiki na Yanga kesho baada ya mechi yetu na Mtibwa teh teh teh
      Dah!!,yaani bado una UTANI wa enzi za kijima mazee(bado una mawazo ya akina Mzimba na Dalali aisee).Cha msingi hapa ni kutoa tu pongezi kwa Yanga kwa hatua hii nzuri ya kuanzisha tovuti yake kwani kwa Dunia ya sasa tovuti ni njia rahisi sana ya kupashana habari(mfano JF) na pia Timu yaweza kuitumia tovuti hiyo kutangaza biashara za makampuni mbali mbali na kujiongezea kipato.Pia timu inaweza kuitumia tovuti hiyo kujitangaza(kuwatangaza wachezaji wake katika anga za kimataifa)...Binafsi ningefurahi zaidi endapo ungekuja na wazo la kuitaka Simba ianzishe tovuti yake kama ilivyo kwa Yanga ama Mtibwa Sugar....Pamoja mkuu
      "Tukosoane, turekebishane, tuwajibishane ndipo tusameheane" Regia Mtema.

    17. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 19,004
      Rep Power : 92034062
      Likes Received
      6344
      Likes Given
      4268

      Default Re: Website ya Dar Young Africans-Yanga

      Quote By Balantanda View Post
      Dah!!,yaani bado una UTANI wa enzi za kijima mazee(bado una mawazo ya akina Mzimba na Dalali aisee).Cha msingi hapa ni kutoa tu pongezi kwa Yanga kwa hatua hii nzuri ya kuanzisha tovuti yake kwani kwa Dunia ya sasa tovuti ni njia rahisi sana ya kupashana habari(mfano JF) na pia Timu yaweza kuitumia tovuti hiyo kutangaza biashara za makampuni mbali mbali na kujiongezea kipato.Pia timu inaweza kuitumia tovuti hiyo kujitangaza(kuwatangaza wachezaji wake katika anga za kimataifa)...Binafsi ningefurahi zaidi endapo ungekuja na wazo la kuitaka Simba ianzishe tovuti yake kama ilivyo kwa Yanga ama Mtibwa Sugar....Pamoja mkuu
      Sina ubishi kwenye swala la yanga kuanzisha website naliunga miguu na ninajua faida za website kwani hata ya simba iko kwenye mchakato...kwa mjibu wa masatu siyo website tu bali uwanja na kukalabati jengo letu..na yote haya tutayafanya bila kutengemea mafisadi kama livyofanya vyie
      tuko pamoja
      CCM NI CHAMA CHA MAJANGILI, WABAKAJI, MAFISADI, WATEKAJI, KUUA NA KUNGOA MENO BILA GANZI...

    18. Balantanda's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th July 2008
      Location : Kusadikika
      Posts : 10,701
      Rep Power : 7556
      Likes Received
      2607
      Likes Given
      2058

      Default Re: Website ya Dar Young Africans-Yanga

      Quote By Crashwise View Post
      Sina ubishi kwenye swala la yanga kuanzisha website naliunga miguu na ninajua faida za website kwani hata ya simba iko kwenye mchakato...kwa mjibu wa masatu siyo website tu bali uwanja na kukalabati jengo letu..na yote haya tutayafanya bila kutengemea mafisadi kama livyofanya vyie
      tuko pamoja
      Kila la heri
      "Tukosoane, turekebishane, tuwajibishane ndipo tusameheane" Regia Mtema.

    19. Gang Chomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : hell
      Posts : 6,682
      Rep Power : 2117
      Likes Received
      1434
      Likes Given
      0

      Default Re: Website ya Dar Young Africans-Yanga

      Quote By Balantanda View Post
      Dah!!,yaani bado una UTANI wa enzi za kijima mazee(bado una mawazo ya akina Mzimba na Dalali aisee).Cha msingi hapa ni kutoa tu pongezi kwa Yanga kwa hatua hii nzuri ya kuanzisha tovuti yake kwani kwa Dunia ya sasa tovuti ni njia rahisi sana ya kupashana habari(mfano JF) na pia Timu yaweza kuitumia tovuti hiyo kutangaza biashara za makampuni mbali mbali na kujiongezea kipato.Pia timu inaweza kuitumia tovuti hiyo kujitangaza(kuwatangaza wachezaji wake katika anga za kimataifa)...Binafsi ningefurahi zaidi endapo ungekuja na wazo la kuitaka Simba ianzishe tovuti yake kama ilivyo kwa Yanga ama Mtibwa Sugar....Pamoja mkuu
      Kupaka rangi jengo lao tu ni utata wameshindwa...
      Je lufungua web wataweza?
      Siku Kiranga akianzisha Dini, basi mimi ntakuwa Muumini namba Moja

    20. Keynez's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : Planet Earth
      Posts : 292
      Rep Power : 755
      Likes Received
      4
      Likes Given
      5

      Default Re: Website ya Dar Young Africans-Yanga

      Kwa hiyo wazee mmefikia wapi na huo mpango wenu, hii thread naona imefunguliwa toka february sijui. Nina mengi ya kuchangia.

    21. Frankie_ngoka's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th November 2009
      Posts : 15
      Rep Power : 553
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Website ya Dar Young Africans-Yanga

      mi wajameen nimeshindwa kuelewa lengo ni nini web ya young ua kuanzisha band??? Pepe kale n marehemu gulamali naye hii haiwezi kusaidia c wakati wa kutazama za kale angalien watani wenu waleeeeeeee nini kifanyike ndo nadhan ndo lingekua jambo la msingi

    22. Frankie_ngoka's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th November 2009
      Posts : 15
      Rep Power : 553
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Website ya Dar Young Africans-Yanga

      duuh babu wazo n zuri sana lakin c unajua timu zetu za kibongo yote yatawezekana pale tu timu inapofanya vizuri kama SIMBA kwa sasa huku mhh ngumu umesikia lakin mtibwa leo kapigwa???


    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Similar Topics

    1. Website ya Dar Young AFricans FC
      By El Toro in forum Sports
      Replies: 3
      Last Post: 29th March 2011, 19:46
    2. Dar es Salaam Young Africans SC
      By kakuruvi in forum Entertainment
      Replies: 10
      Last Post: 21st May 2010, 12:24

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...