JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ze Comedy aka Orijino Comedy: Mwendelezo

    Report Post
    Page 11 of 11 FirstFirst ... 91011
    Results 201 to 219 of 219
    1. Asha Abdala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2007
      Location : Zanzibar, Sometimes DSM
      Posts : 1,187
      Rep Power : 926
      Likes Received
      25
      Likes Given
      0

      Default Ze Comedy aka Orijino Comedy: Mwendelezo

      HII IKAE KWENYE SIASA INGAWA ZE COMEDY NI BURUDANI

      Jana Masanja amemkandamiza LIVE Dr Slaa kwa kuigiza:

      Dr Slaa alifukuzwa upadri kwa sababu ya kutembea na mwanamke.

      Dr Slaa alifukuzwa upadri kwa sababu ya kula fedha za walemavu.

      Dr Slaa anapaswa kuondoa kwanza boriti yake ya ufisadi kabla ya kutazama wengine.

      Dr Slaa ametunga orodha ya mafisadi sio ya kweli kabisa.

      Dr Slaa aliwahonga waandishi wa habari ili wasiandike ukweli kuhusu kufukuzwa kwake upadri sababu ya mwanamke na kula fedha za walemavu.

      Masanja aliyakandamiza haya yote kama vile ni ukweli mtupu.

      KIPIMA BARIDI: Je, Ze Comedy walikuwa sahihi?

      Jinsi ya kushiriki kipima baridi, mpigie simu Meneja wa Ze Comedy Bwana Sekione Kitojo(Seki) kupitia 0787513633 kutoa jibu lako ama changia hoja yako hapa JF na kama unataka ujumbe umfikie mmiliki wa EATV bwana Reginald Mengi nitumie ujumbe kwenye [email protected]

      Asha

      Asha


    2. Mbu's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th January 2007
      Location : Maji Machafu
      Posts : 12,681
      Rep Power : 377304292
      Likes Received
      6824
      Likes Given
      8579

      Default Re: Varangati la Ze Comedy

      Quote By Mswahilina View Post
      Wewe ni Mdogo wake Manji nini ? ? ? au Nawe "anakufadhili"?

      ...Mswahilina, mswalie mtume bro!
      :


    3. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,668
      Rep Power : 922939
      Likes Received
      6928
      Likes Given
      8033

      Default Re: Varangati la Ze Comedy

      Quote By Mtaalam View Post
      unajua til today sijui wats the secret kubwa behind the bifu la hawa mafahali wawili MAnji na Mengi......as kama tuonavyo sasa nyasi ndio zaumia wakigombana majamaa hawa wawili....
      Mtaalam, hawa jamaa wanatunishiana misuli na sisi tunacheza yenu!!!!!!! Tuachane na bifu lao halina faida halafu uone kama wataendelea, its just a marketing tool for their businesses and personality. tukiwadharau wataacha!!! Lets talk about these Naives artistes of our poor country

    4. Mswahilina's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th April 2008
      Posts : 172
      Rep Power : 668
      Likes Received
      14
      Likes Given
      5

      Default Re: Varangati la Ze Comedy

      Quote By mchongoma View Post

      ...Mswahilina, mswalie mtume bro!
      Asante Bro,
      lakini Jitahidi kuangalia pande zote, pia usimpendelee mtu kwa vile ana asili ya Kiasia.
      "BETTER IS NOT GOOD ENOUGH, THE BEST IS YET TO COME"

    5. Mbu's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th January 2007
      Location : Maji Machafu
      Posts : 12,681
      Rep Power : 377304292
      Likes Received
      6824
      Likes Given
      8579

      Thumbs up Re: Varangati la Ze Comedy

      Quote By Mswahilina View Post
      Asante Bro,
      lakini Jitahidi kuangalia pande zote, pia usimpendelee mtu kwa vile ana asili ya Kiasia.

      ...No way Bro,

      Reginald Mengi; namheshimu sana huyu mzee, tangu nimeanza kumfahamu miaka hiyo pale Coopers and Lybrand, ghorofa ya nane -IPS building.

      Mbali na hilo, ni rafiki wa karibu tu wa familia, sikusudii kabisa kumtupia madongo yeye, ndio maana hata sakata la Mengi, na kashfa zake nyingine sitii neno! Namheshimu sana. Tatizo ninaloliongelea hapa ni EATV vs Ze Comedy! Binafsi 'nahisi' kuna 'wanoko' fulani wanajifanya kuwawekea roho mbaya hawa vijana, kwa maslahi yao binafsi! Sina uhakika na hilo, usijenihukumu nalo buree...ila mwenendo wa hili unaashiria hilo!

      Mzee Mengi mwenyewe naamini 100% hana chembe ya roho mbaya kwa vijana hawa wanaotaka kujiwezesha, sababu RM mwenyewe ametokea mbali, na kwa jinsi mwenyewe alivyo na roho ya imani, naamini hao wanaolikweza hili, sana sana wanampa 'mtihani' tu mzee wa watu.

      Yussuf Manji simjui! sana sana huwa naskia anaifadhili yanga, zaidi ya hapo hata sijui ana deal gani za biashara bongo!..atleast ungesema namtetea Azim Dewji kweli, tena sababu tu enzi hizo nilikuwa nashabikia Simba kikweli kweli!.

      Zaidi ya hapo no more comment kuh; 'wenye asili ya kiasia', ...i have the right to remain silent, as anything i say may be used against me in the court of law!
      :


    6. Mtaalam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Posts : 1,293
      Rep Power : 924
      Likes Received
      35
      Likes Given
      0

      Default Re: Varangati la Ze Comedy

      kwani na makundi mengine kama wakina richie richie enzi hizo walivyotoka itv na kwenda tvt enzi hizo kwa maigizo mengine mbona waliendelea na majina yao haya haya ya uigizaji?!!

    7. Clean9

    8. Mswahilina's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th April 2008
      Posts : 172
      Rep Power : 668
      Likes Received
      14
      Likes Given
      5

      Default Re: Varangati la Ze Comedy

      Quote By Mtaalam View Post
      kwani na makundi mengine kama wakina richie richie enzi hizo walivyotoka itv na kwenda tvt enzi hizo kwa maigizo mengine mbona waliendelea na majina yao haya haya ya uigizaji?!!
      Walikuwa hawafadhiliwi na "FISADI YUSUF MANJI"
      "BETTER IS NOT GOOD ENOUGH, THE BEST IS YET TO COME"

    9. Msanii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2007
      Posts : 6,378
      Rep Power : 2027
      Likes Received
      356
      Likes Given
      568

      Default Re: Varangati la Ze Comedy

      Nadhani hapa tunagombea fito huku wenye ngoma wanatuangalia....
      Suala la manji kufadhili si hoja hapa. ina maana imekuwa dhambi kwa yeye kuwafadhili hawa wajasiriamali?

      Manji hapaswi kulipa na mengi hapaswi kushikilia haki za hawa wasanii. kwanza ikumbukwe Mengi amekimbilia kushtaki cosota na kupewa umiliki wakati yeye ni kiongozi wa MOAT ambao kwa sauti moja wanapinga kulipa mirabaha kwa kazi za wasanii, na kwa taarifa yenu ni kwamba cosota walipofika ITV walitolewa nduki na wakurugenzi.... Angalieni namna ambavyo IPP media inavyowahadaa wananchi kwa kuweka alama ya copyright ktk soaps za kiswahili zinazorushwa ktk televisheni zake. Huu ni uhuni na kuutetea lazima uwe na wazimu kichwani au sanasana uwe jasiri wa kiharamia.

      Kuwakataza akina masanja kuendeleza game lao nje ya IPP media ni sawa na kumwambia kaseja kuwa asitumie style na mbinu zake za kudaka alizotumia simba awapo yanga... Ni sawa na kumwambia Ali choki asitumie jina na sauti yake aliyokuwa anatumia twanga pepeta awapo ktk bendi yake mpya ya t-rispekti. Kwa taarifa ni kwamba sheria zooote zaweza kuwa nyepesi kuadopted na wanasheria wengi, ila kwa ushahidi nilionao hasa wa kesi mahakamani wanasheria wengi wanapigwa bao kirahisi ktk sheria ya hakimiliki, you'll have to at least understands arts ukitaka kuitetea. tunaposema kuwa tunaifahamu sana sanaa kwa kuwa tunaiangalia jukwaani (production) siyo excuse ya kusema kuwa waifahamu sana,

      Kwa hili Mengi amechemsha na COSOTA wanapaswa kuirevise hii kesi kama walivyofanya kwa ile ya Sister P ambaye alikwiba lyrics za mtu na kuwahi kuzijasili na kuzitumia akidhani dawa ni kuwahi lakini haki ikatolewa kwa uhalisia wa production proccess ili kumpata mmiliki. Inawezekana EATV walikwenda na hadithi nzuuuri yenye vivutio kisha jamaa wa Cosota wakaingia king, ila naamini sheria ilivyo ni kwamba endapo wakigundua wamedanganywa kasheshe lake si dogo. Kila kesi ina apeal yake.

      Think think think think think before you bask
      Katiba mpya ituletee Taasisi imara na si viongozi imara- Msanii

      Kitendo Cha Kuitoa CCM Madarakani ni Kuwafumbua Macho na Kuwaonyesha Ukombozi wa Pili wenye Matumaini Kwa Uhai wa Taifa. - Kakobe
      [email protected]

    10. Mswahilina's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th April 2008
      Posts : 172
      Rep Power : 668
      Likes Received
      14
      Likes Given
      5

      Default Re: Varangati la Ze Comedy

      Sawa Msanii, tusubiri tuone kama hakuna Sheria ya Hati Miliki Tanzania.
      "BETTER IS NOT GOOD ENOUGH, THE BEST IS YET TO COME"

    11. Mzee wa Gumzo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st April 2008
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 197
      Rep Power : 672
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Varangati la Ze Comedy

      Kwa kweli mimi binafsi nilianza kupata shaka na ishu ya hawa jamaa baada ya kusikia wanaondoka EATV.nahisi kuna mambo mawili yanajionesha hapa.maslahi ya kibiashara na politiki.

      Jamaa walivuma sana kule EATV na kibiashara kituo kilipata matangazo mengi.Nao ze comedy wamejua kuwa wana jina hivyo wanatizama maslahi zaidi ambayo TBC1 wamediriki kuyatoa kuvutia ngoma kwao.

      Si wajua kuna ishu za kibiznes na kipolitiki zinazoendelea kuvuma kichinichini kati ya mzee meng... na manj...? mimi naona kuna kamchezo ze comedy wameingizwa bila kujijua.

      Natabiri japo kwa machungu kufififa ama kupotea kwa umarufu wao.

    12. Mswahilina's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th April 2008
      Posts : 172
      Rep Power : 668
      Likes Received
      14
      Likes Given
      5

      Default Re: Varangati la Ze Comedy

      Hawa hawakumbuki aliyewafikisha hapo
      Hawana hata aibu ya kufadhiliwa na Adui wa Mengi (Fisadi Manji)
      Waswahili tunasemaga hivi: - Usiache Mbachao kwa Msaala Upitao.
      Pia Mtaka yote kwa Pupa hukosa yote.

      Vijana ninawashauri mrudi EATV, muombe Msamaha ili muendeleze Libeneke kule.

      Ninawatakieni kila la heri.
      "BETTER IS NOT GOOD ENOUGH, THE BEST IS YET TO COME"

    13. Msanii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2007
      Posts : 6,378
      Rep Power : 2027
      Likes Received
      356
      Likes Given
      568

      Default Re: Varangati la Ze Comedy

      Quote By Mswahilina View Post
      Hawa hawakumbuki aliyewafikisha hapo
      Hawana hata aibu ya kufadhiliwa na Adui wa Mengi (Fisadi Manji)
      Waswahili tunasemaga hivi: - Usiache Mbachao kwa Msaala Upitao.
      Pia Mtaka yote kwa Pupa hukosa yote.

      Vijana ninawashauri mrudi EATV, muombe Msamaha ili muendeleze Libeneke kule.

      Ninawatakieni kila la heri.
      ....shekhe unatetea????
      biashara haina adui zaidi ya hasara
      Katiba mpya ituletee Taasisi imara na si viongozi imara- Msanii

      Kitendo Cha Kuitoa CCM Madarakani ni Kuwafumbua Macho na Kuwaonyesha Ukombozi wa Pili wenye Matumaini Kwa Uhai wa Taifa. - Kakobe
      msanii@jamiiforu[email protected]

    14. Mswahilina's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th April 2008
      Posts : 172
      Rep Power : 668
      Likes Received
      14
      Likes Given
      5

      Default Original Comedy MDEBWEDO

      Waungwana wa JF,
      Wapo wapi Original Comedy (Ze comedy)
      Siku hizi vipindi vyao vinaboa sana pale TBC-1

      Walikuwa wanawaita wenzao mdebwedo, sasa ni zamu yao.

      Ze Comedy au Original comedy in MDEBWEDO.
      "BETTER IS NOT GOOD ENOUGH, THE BEST IS YET TO COME"

    15. #213
      bm21's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th May 2008
      Location : Britain
      Posts : 780
      Rep Power : 786
      Likes Received
      10
      Likes Given
      24

      Default Re: Original Comedy MDEBWEDO

      Hebu turushieni clip kadhaa za hao Zecomedy 2zione tafadhali
      mpiga domo likes this.

    16. Geeque's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2007
      Posts : 893
      Rep Power : 851
      Likes Received
      18
      Likes Given
      4

      Default Ze Comedy aka Orijino Comedy

      Angalia baadhi ya clips mpya kutoka Ze comedy aka Orijino Comedy wakifanya mambo yao baada ya mapumziko ya muda mrefu. Bonyeza hapo chini.
      Orijino Komedi-Bajaji Ni Mradi Wa Walemavu Jamani

      Orijino Komedi-Madada Poa Hao Kazi Kwenu

      Orijino Komedi-Bajaji Ni Mradi Wa Walemavu Jamani

      Orijino Komedi -Mnaokaa Masaki Hili Lenu!
      Lynemil likes this.

    17. mbarikiwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : White house
      Posts : 531
      Rep Power : 753
      Likes Received
      29
      Likes Given
      73

      Default Re: Ze Comedy aka Orijino Comedy

      Quote By Geeque View Post
      Angalia baadhi ya clips mpya kutoka Ze comedy aka Orijino Comedy wakifanya mambo yao baada ya mapumziko ya muda mrefu. Bonyeza hapo chini.
      Orijino Komedi-Bajaji Ni Mradi Wa Walemavu Jamani

      Orijino Komedi-Madada Poa Hao Kazi Kwenu

      Orijino Komedi-Bajaji Ni Mradi Wa Walemavu Jamani

      Orijino Komedi -Mnaokaa Masaki Hili Lenu!
      Hakuna kitu hapa. Hawa vijana wamepinda kama masatu na id yake ya kumi chinkala
      Mbarikiwa Anayebarikiwa

      Hapa ndipo mtu anachuja Mbu na kumeza Ngamia {Viongozi vipofu, wenye kuchuja Mbu na kumeza Ngamia (Mathayo 23:24)}

    18. Geeque's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2007
      Posts : 893
      Rep Power : 851
      Likes Received
      18
      Likes Given
      4

      Default Re: Ze Comedy aka Orijino Comedy

      Quote By mbarikiwa View Post
      Hakuna kitu hapa. Hawa vijana wamepinda kama masatu na id yake ya kumi chinkala
      Sijakupata mazee hapo!

    19. Kaa la Moto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Location : Bristol
      Posts : 7,158
      Rep Power : 83685372
      Likes Received
      524
      Likes Given
      4913

      Default Re: Ze Comedy aka Orijino Comedy

      Quote By mbarikiwa View Post
      Hakuna kitu hapa. Hawa vijana wamepinda kama masatu na id yake ya kumi chinkala
      mbarikiwa huu ni uchokozi. Si vizuri mtu wa Mungu kuanzisha ugomvi hapa jamvini
      wakati Cuf wanataka kuchukua nchi mwaka 2000 CCM walikuja na single ya kusema Cuf ni waislamu na kwa sasa wanadai sisi Chadema ni chama cha wakristo sasa CCM nacho ni cha watu gani? Watu wakajibu mashetaaaaaniiiiii.!---Wana Kigoma.

      ....Pamoja na kansa ya uongozi wa CCM watu wataendelea kukichagua,au watu wanaweza wakachoka na kusema potelea mbali wakachagua chama KINGINE....Julius. Kambarage. NYERERE"

    20. abraham makinda's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 17th August 2008
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Ze Comedy aka Orijino Comedy: Mwendelezo

      Ebwana wakubwa hivi haya maneno ya ze comedy ni ya kweli au ndiyo jamaa wanajitafutia umaarufu kunuka? Eti wadau nyi mnalionaje hili? Ikiendelea hivi ze comedy wata eksizist kweli?

    21. Kandambilimbili's Avatar
      R I P Array
      Join Date : 11th November 2008
      Location : MGONGONI KWAKO
      Posts : 784
      Rep Power : 759
      Likes Received
      13
      Likes Given
      0

      Default Re: Ze Comedy aka Orijino Comedy: Mwendelezo

      Quote By YournameisMINE View Post
      aah sheikh mbona maneno yako yanapandiana bwana?? mie sipo kwenye mood ya mijadala mirefu leo..........ma-friday haya na bootycall, sitaki nianze kuulizwa mbona upo serious namna hiyo!!???
      Msipokuwa kwenye mood si msichangie jamani? mbona kwenye EPA mnshabikia lakini pesa za WALEMAVU mnawalaumu ze comedy? BIAS


    Page 11 of 11 FirstFirst ... 91011

    Similar Topics

    1. Zee comedy
      By arabianfalcon in forum Celebrities Forum
      Replies: 3
      Last Post: 21st November 2011, 17:51
    2. Ze comedy wa eatv kuwafunika original comedy wa tbc?
      By Mtego wa Noti in forum Entertainment
      Replies: 18
      Last Post: 18th December 2010, 11:24
    3. Ze Comedy
      By Kibunago in forum Entertainment
      Replies: 6
      Last Post: 24th September 2010, 12:16
    4. Comedy original (TBC) VS Comedy star search (EA tv)
      By Tripo9 in forum Entertainment
      Replies: 45
      Last Post: 1st June 2010, 17:17

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...