JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kijue kikosi cha Yanga kilicho itambia Simba miaka 5 mfululizo

    Report Post
    Results 1 to 3 of 3
    1. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,975
      Rep Power : 127359
      Likes Received
      4145
      Likes Given
      1349

      Default Kijue kikosi cha Yanga kilicho itambia Simba miaka 5 mfululizo

      Inafika kipindi lazima tukumbuke historia yetu katika maisha kila siku wapi tuliko toka na wapi tunako endelea.
      Kwa wale vijana wa enzi hizooooooooo wataungana na mimi kukumbuka upinzani wa jadi wa enzi hizoo na kukumbuka majina ya baadhi ya wachezaji wa enzi hizo naamini ingekuwa ndio leo basi wangekuwa mabilionea.
      Angalia List ya watoto wa Jangwani enzi hizo Mnyama alikuwa hafurukuti hata kidogo kikipangwa kikosi hiki;-
      1-ELIAS MICHAEL
      2-KILAMBO
      3-KITENGE
      4-GOBOSI
      5-KAPELA
      6-ABDULRAHAMAN JUMA
      7-CHITETE
      8-SUNDAY
      9-KITWANA
      10-DILUNGA
      11-SEMBULI

      Wachezaji wa akiba;-
      1-JUMA BOMBA
      2-BADI ALLY
      3-MUHIDINI
      4-BONA MAX
      5-MOHAMED UGANDO
      6-BONA BRUNO.
      Unaweza ukaongezea wengine.
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]


    2. Ibrah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2007
      Location : TZ
      Posts : 2,931
      Rep Power : 1328
      Likes Received
      437
      Likes Given
      117

      Default Re: Kijue kikosi cha Yanga kilicho itambia Simba miaka 5 mfululizo.

      Quote By fidel80 View Post
      Inafika kipindi lazima tukumbuke historia yetu katika maisha kila siku wapi tuliko toka na wapi tunako endelea.
      Kwa wale vijana wa enzi hizooooooooo wataungana na mimi kukumbuka upinzani wa jadi wa enzi hizoo na kukumbuka majina ya baadhi ya wachezaji wa enzi hizo naamini ingekuwa ndio leo basi wangekuwa mabilionea.
      Angalia List ya watoto wa Jangwani enzi hizo Mnyama alikuwa hafurukuti hata kidogo kikipangwa kikosi hiki;-
      1-ELIAS MICHAEL
      2-KILAMBO
      3-KITENGE
      4-GOBOSI
      5-KAPELA
      6-ABDULRAHAMAN JUMA
      7-CHITETE
      8-SUNDAY
      9-KITWANA
      10-DILUNGA
      11-SEMBULI

      Wachezaji wa akiba;-
      1-JUMA BOMBA
      2-BADI ALLY
      3-MUHIDINI
      4-BONA MAX
      5-MOHAMED UGANDO
      6-BONA BRUNO.
      Unaweza ukaongezea wengine.
      Sasa tumeshaingia mambo ya Simba na Yanga na hapatatosha. Ngoja tusubiri na ile Simba iliyoitoa Yanga kamasi kwa miaka 5 mfululizo!

      Fidel 80, naona sasa mnajifariji baada rungu la CECAFA kuwashukia na kugundua kuwa mmechemsha na kutuaibisha Watanzania. Pamoja na makeke yote bado ni hawa Simba na Yanga ndo wamesababisha kudumaa kwa Soka la Tanzania. Hizi timu zenu inatakiwa zife kama zilivyokufa Gor mahia na AFC Leopards za Kenya ili Soka la TZ lipande; zibaki timu kama za Mtibwa na Kagera Sugar ambazo hazina waganga njaa.

      Tuache unazi kwa manufaa ya Soka letu.
      ''UBAYA UTASHAMIRI NA KUPATA NGUVU ZAIDI IWAPO WATU WEMA WAMEAMUA KUKAA KIMYA '', Edmond Burke
      " What we believe, inevitably affects how we live," Howard Marshall

    3. MGILEADI's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th July 2015
      Posts : 10
      Rep Power : 310
      Likes Received
      2
      Likes Given
      3

      Default Re: Kijue kikosi cha Yanga kilicho itambia Simba miaka 5 mfululizo.

      Quote By Fidel80 View Post
      Inafika kipindi lazima tukumbuke historia yetu katika maisha kila siku wapi tuliko toka na wapi tunako endelea.
      Kwa wale vijana wa enzi hizooooooooo wataungana na mimi kukumbuka upinzani wa jadi wa enzi hizoo na kukumbuka majina ya baadhi ya wachezaji wa enzi hizo naamini ingekuwa ndio leo basi wangekuwa mabilionea.
      Angalia List ya watoto wa Jangwani enzi hizo Mnyama alikuwa hafurukuti hata kidogo kikipangwa kikosi hiki;-
      1-ELIAS MICHAEL
      2-KILAMBO
      3-KITENGE
      4-GOBOSI
      5-KAPELA
      6-ABDULRAHAMAN JUMA
      7-CHITETE
      8-SUNDAY
      9-KITWANA
      10-DILUNGA
      11-SEMBULI

      Wachezaji wa akiba;-
      1-JUMA BOMBA
      2-BADI ALLY
      3-MUHIDINI
      4-BONA MAX
      5-MOHAMED UGANDO
      6-BONA BRUNO.
      Unaweza ukaongezea wengine.

      Ongeza Boi "Wickens" Idi, Awadh Gessan, Gilbert Mahinya "Mashine"


    Similar Topics

    1. Nisaidieni kupanga kikosi cha Simba
      By GENTAMYCINE in forum Sports
      Replies: 35
      Last Post: 3rd July 2015, 21:27
    2. Replies: 5
      Last Post: 29th June 2013, 11:22
    3. kikosi cha yanga kilicho anza dhidi ya jkt luvu
      By figganigga in forum Sports
      Replies: 2
      Last Post: 16th March 2013, 20:52
    4. kikosi cha yanga kitakachoanza leo.
      By figganigga in forum Sports
      Replies: 62
      Last Post: 10th March 2013, 10:23
    5. Kikosi cha SIMBA TAIFA KUBWA
      By KAUMZA in forum Sports
      Replies: 1
      Last Post: 10th October 2010, 02:53

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...