JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Edo Kumwembe na uchambuzi wake wa kinafiki

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 43
    1. Mujumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Location : Soweto
      Posts : 852
      Rep Power : 640
      Likes Received
      279
      Likes Given
      117

      Default Edo Kumwembe na uchambuzi wake wa kinafiki

      Nilikuwa nikimuheshimu sana bwana EDO KUMWEMBE ambaye ni mchambuzi wa soka lakini siku za karibuni ameanza kutoa uchambuzi wake wa kinafiki, especialy pale anaipoichambua Arsenal.

      Hakuna siku ameiopengeza Arsenal zaidi ya kuiponda, mfano baada ya mechi ya Arsenal na Barcelona, Edo alichambua jinsi ambavyo Arsenal haikupiga shuti golini hata moja, aliisifia sana Barca, alichambua mchezaji mmoja mmoja, dakika walizocheza, pasi walizotoa kimsingi alitaka kuinyesha Arsenal ni kwa kiasi gani ilivyo mbovu.

      Zikafuatia mechi za MADRID NA TOTENTHAM, BARCELONA NA SHAKTAR, MAN UTD NA CHELSEA hapa kote sikuona comparison iliyofanyika kama kwa Arsenal na Barcelona? Kwa nini na huku hakufanya comparison kama hizo?

      Kwa nini analeta mapenzi binafsi katika kazi,juzi tena akatoa BONGE LA MAKALA HALF A PAGE katika mwanaspoti eti ILI ARSENAL IFANIKIWE INAHITAJI WACHEZAJI FULANI,akawataja!! tangu lini Edo amekuwa kocha? kaka acha ushabiki binafsi la sivyo unajipotezea wasomaji.
      "The past is a rich resource on which we can draw in order to make decisions for the future, but it does not dictate our choices. We should look back at the past and select what is good, and leave behind what is bad".Nelson Mandela<!--EndFragment-->


    2. Dio's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th February 2011
      Posts : 1,247
      Rep Power : 716
      Likes Received
      140
      Likes Given
      13

      Default Re: Edo Kumwembe na uchambuzi wake wa kinafiki

      Lakini anayosema siyo ya kweli?
      Au kuongea hvyo kutawahadhiri wachezaji kisaikolojia?

    3. Limbani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Location : Kisiwani
      Posts : 1,316
      Rep Power : 885
      Likes Received
      299
      Likes Given
      90

      Default Re: Edo Kumwembe na uchambuzi wake wa kinafiki

      Anaumia Arsenal ikifungwa maana yeye ni mshabiki mkubwa wa Arsenal ndio maana anajaribu kuangalia tatizo lipo wapi!!
      TIMING likes this.
      amidst the mists and coldest frost, he thrust his fists against the posts, and still insists he sees the ghosts...

    4. mwabaluhi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th October 2010
      Posts : 560
      Rep Power : 595
      Likes Received
      84
      Likes Given
      184

      Default Re: Edo Kumwembe na uchambuzi wake wa kinafiki

      Asernal mwaka wa shetani. Teh teh teh

    5. Horseshoe Arch's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2009
      Location : Block A
      Posts : 4,073
      Rep Power : 7497596
      Likes Received
      1506
      Likes Given
      166

      Default Re: Edo Kumwembe na uchambuzi wake wa kinafiki

      Ni kweli tupu na mara zote ukweli unauma...Arsenal ijivue gamba tu ianze upya tumechoka na show game zao zisizo na malengo
      We are what we think. With our thoughts we make the world.

    6. JF SMS Swahili

    7. Kituko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th January 2009
      Posts : 4,014
      Rep Power : 1394
      Likes Received
      728
      Likes Given
      260

      Default Re: Edo Kumwembe na uchambuzi wake wa kinafiki

      swali zuri ni hilo la je alikuwa anaongea ukweli ama???????????

    8. Dio's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th February 2011
      Posts : 1,247
      Rep Power : 716
      Likes Received
      140
      Likes Given
      13

      Default Re: Edo Kumwembe na uchambuzi wake wa kinafiki

      Mbona kuna wachambuzi kbao hawaipendi Barc na wanaichambua kwa kuisema vbaya wala c umii wala nini
      kwahyo na wewe wa Ars unapaswa uvumilie.
      NG'OTIMBEBEDZU likes this.

    9. samirnasri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 1,349
      Rep Power : 749
      Likes Received
      187
      Likes Given
      73

      Default Re: Edo Kumwembe na uchambuzi wake wa kinafiki

      SHAFII DAUDA is a smart analyst. Anapochambua uwa anajaribu kuipa shavu kila timu kulingana ma kile inachostahili. Ni vigumu hata kujua shafii anashabikia timu gani kwa kuwa uchambuzi wake unakuwa umebalance. Ni tofauti na eddo kumwembe ambaye kila mtu anafahamu ni mnazi wa man united. Nilimdharau eddo kumwembe tangu mwaka 2007 pale ambapo man u walicheza na arsenal emirate na kutoka mbili kwa mbili huku gallas akichomoa goli dakika ya 93. Eddo alipokuwa ana comment aliwasifu sana man u na kuwaponda arsenal huku akisema arsenal imeokolewa na bahati tu lakini walistahili kufungwa. Nakumbuka kuna mtu alimpinga palepale studio anamwambia afute kauli yake kwa kuwa arsenal ilifunga goli halali katika dakika za mchezo hivyo hakuna bahati yoyote hapo. Eddo alifuta kauli japo kwa shingo upanda. Eddo hana tofauti na kelvin motto wa ATN. .
      Gad ONEYA and Mujumba like this.

    10. Chimo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2008
      Posts : 391
      Rep Power : 672
      Likes Received
      29
      Likes Given
      3

      Default Re: Edo Kumwembe na uchambuzi wake wa kinafiki

      Shaffi dauda ni manchester united,Yanga wa kufaa pia huchukuwa uchambuzi wa wahariri wa mtandao Goal.com ambao hufanya anylsys hapo kwa papo isitoshe ana tatizo kubwa sana la kuitamka R katika L vivyo hivyo L katika R ajirekebishe sasa ni muda mrefu sana Huyu Edo Kumwembe ni Chelsea wa kutupwa na pia Yanga wa kufa hajacheza mpira kama alivyo Shaffi anakosa vitu kibao katika taaluma ya soka kama utawasikiliza vizuri na ukamsikiliza na commitetor wa mchezo wanaouchambuwa hufuatilia kila anachoki comment mtangazaji kisha wanakuja kukiongelea kuanzia technical,Data nk.

    11. mwabaluhi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th October 2010
      Posts : 560
      Rep Power : 595
      Likes Received
      84
      Likes Given
      184

      Default Re: Edo Kumwembe na uchambuzi wake wa kinafiki

      Senkisi Chimo

    12. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,520
      Rep Power : 922890
      Likes Received
      6844
      Likes Given
      7881

      Default Re: Edo Kumwembe na uchambuzi wake wa kinafiki

      Edo yuko sahihi, huwezi kusifia timu simply because ni arsenal.......... kama wewe ni mpenzi wa arsenal utakubali kwamba hakuna walichofanya in the last 10 matches zaidi ya kuifunga leyton orient na birmingham
      ....Time is the wisest counselor !!!

    13. Gad ONEYA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th October 2010
      Posts : 2,643
      Rep Power : 1014
      Likes Received
      157
      Likes Given
      641

      Default Re: Edo Kumwembe na uchambuzi wake wa kinafiki

      Anadumisha typical african tradition ya kushindwa kuwa neutral wakati wa kutenda haki! Anyway, elimu zetu pia zina-matter a lot! Waandishi wetu wengi hawajiongezei ujuzi, they don't read much to improve their skills and sharpness, zaidi parochialism and partisanship zinawaathiri!

    14. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,520
      Rep Power : 922890
      Likes Received
      6844
      Likes Given
      7881

      Default Re: Edo Kumwembe na uchambuzi wake wa kinafiki

      Quote By Gad ONEYA View Post
      Anadumisha typical african tradition ya kushindwa kuwa neutral wakati wa kutenda haki! Anyway, elimu zetu pia zina-matter a lot! Waandishi wetu wengi hawajiongezei ujuzi, they don't read much to improve their skills and sharpness, zaidi parochialism and partisanship zinawaathiri!
      actually wazungu wako more biased
      ....Time is the wisest counselor !!!

    15. Mphamvu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Location : Pale pale kwa JANA!
      Posts : 7,763
      Rep Power : 188997
      Likes Received
      1294
      Likes Given
      1385

      Default

      Quote By Limbani View Post
      Anaumia Arsenal ikifungwa maana yeye ni mshabiki mkubwa wa Arsenal ndio maana anajaribu kuangalia tatizo lipo wapi!!
      Na hapo ndo penye utata, mimi ni shabiki wa Arsenal tangu 90s, mashabiki kimba wa juzi ukiwaeleza kuwa Arsenal ni mbovu hawataki, wanashindwa kutenga ukweli na mahaba. Sasa sijui kipimo cha ubovu ni nini kama timu ilikaribia ubingwa na sasa kuna hatari ya kujikuta nafasi ya 5 katika mechi zisizopungua tano? To hell mashabiki maandazi wa Gunners.....

    16. Pukudu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Location : Maskani.
      Posts : 1,702
      Rep Power : 1539
      Likes Received
      556
      Likes Given
      147

      Default Re: Edo Kumwembe na uchambuzi wake wa kinafiki

      yanayosemwa ni ukweli Arsenal ngoma ya watoto wala Edo sio mnafiki yani kuambiwa ukweli unakasirika? Karibu upande wa kila week end pressure juu si liverpool tushajizoelea walisema saana hao hao sampuli za kina Edo ''bongo soccer analysits'' oh liverpool watashuka daraja sa mwendo mdundo tunafukuzia Europian sport

    17. kichomiz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2011
      Location : Nkyamba
      Posts : 5,277
      Rep Power : 538321
      Likes Received
      905
      Likes Given
      127

      Default Re: Edo Kumwembe na uchambuzi wake wa kinafiki

      Kashanga?ah................... ....!!!!!!!!!.

    18. Mujumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Location : Soweto
      Posts : 852
      Rep Power : 640
      Likes Received
      279
      Likes Given
      117

      Default Re: Edo Kumwembe na uchambuzi wake wa kinafiki

      Quote By samirnasri View Post
      SHAFII DAUDA is a smart analyst. Anapochambua uwa anajaribu kuipa shavu kila timu kulingana ma kile inachostahili. Ni vigumu hata kujua shafii anashabikia timu gani kwa kuwa uchambuzi wake unakuwa umebalance. Ni tofauti na eddo kumwembe ambaye kila mtu anafahamu ni mnazi wa man united. Nilimdharau eddo kumwembe tangu mwaka 2007 pale ambapo man u walicheza na arsenal emirate na kutoka mbili kwa mbili huku gallas akichomoa goli dakika ya 93. Eddo alipokuwa ana comment aliwasifu sana man u na kuwaponda arsenal huku akisema arsenal imeokolewa na bahati tu lakini walistahili kufungwa. Nakumbuka kuna mtu alimpinga palepale studio anamwambia afute kauli yake kwa kuwa arsenal ilifunga goli halali katika dakika za mchezo hivyo hakuna bahati yoyote hapo. Eddo alifuta kauli japo kwa shingo upanda. Eddo hana tofauti na kelvin motto wa ATN. .
      kaka umeongea kweli tupu,jamaa abadilike bwana
      "The past is a rich resource on which we can draw in order to make decisions for the future, but it does not dictate our choices. We should look back at the past and select what is good, and leave behind what is bad".Nelson Mandela<!--EndFragment-->

    19. J Rated's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2011
      Posts : 274
      Rep Power : 522
      Likes Received
      44
      Likes Given
      10

      Default Re: Edo Kumwembe na uchambuzi wake wa kinafiki

      vipi kuhusu uchambuzi wa Ephraim Kibonde?

    20. itahwa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd March 2011
      Location : NAIROBI-KENYA
      Posts : 98
      Rep Power : 480
      Likes Received
      114
      Likes Given
      24

      Default Re: Edo Kumwembe na uchambuzi wake wa kinafiki

      Quote By j rated View Post
      vipi kuhusu uchambuzi wa Ephraim Kibonde?
      huyo ndo zoba kabisa

    21. Dio's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th February 2011
      Posts : 1,247
      Rep Power : 716
      Likes Received
      140
      Likes Given
      13

      Default Re: Edo Kumwembe na uchambuzi wake wa kinafiki

      Ndio nani kwanza kwnye soka?

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...