JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nafasi za kazi Egotel nafasi 617

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 48
    1. Majs's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 86
      Rep Power : 527
      Likes Received
      82
      Likes Given
      19

      Default Nafasi za kazi Egotel nafasi 617

      Habari wanajamii,

      Kuna tangazo la kazi nimepokea kuhusu kampuni tajwa, nimejaribu ku-google iko registered na TCRA muda mrefu lakini inasuasua kwenye kuanza kwake. Kwenye form kuna physical address ya kampuni, according to the sender Deadline 30/06/2014.

      ALL THE BEST
      Attached Files

    2. Obama wa Bongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2012
      Location : mbagala
      Posts : 3,683
      Rep Power : 163307399
      Likes Received
      281
      Likes Given
      294

      Default re: Nafasi za kazi Egotel nafasi 617

      kila la heri! isije ikawa kama habari ya HITS kampuni ya simu iliyokuja kwa mbwembwe nyingi,watu wakaacha kazi wanaenda new telecom company! ikafa baada ya miezi miwili,kwenye gazeti la leo naona liquidator(mfilisi) wake ameshajitangaza ernest& young ndio wasimamizi wa show nzima ya HITS!!!!!!!!!!
      nkakeny likes this.

    3. cholloh1's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th August 2013
      Location : Tanzania
      Posts : 53
      Rep Power : 416
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default re: Nafasi za kazi Egotel nafasi 617

      Asante mdau..kwa alert.!

    4. chitalula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Location : NearYou
      Posts : 1,272
      Rep Power : 37552592
      Likes Received
      365
      Likes Given
      131

      Default re: Nafasi za kazi Egotel nafasi 617

      Quote By Majs View Post
      Habari wanajamii,

      Kuna tangazo la kazi nimepokea kuhusu kampuni tajwa, nimejaribu ku-google iko registered na TCRA muda mrefu lakini inasuasua kwenye kuanza kwake. Kwenye form kuna physical address ya kampuni, according to the sender Deadline 30/06/2014.

      ALL THE BEST
      mkuu hawajaweka hata sanduku la posta, maana tuna vi-certificate vyetu tunataka tutupie
      ULIPO TUPO,,,,,,,IN LOWASA WE TRUST

    5. babo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th April 2014
      Posts : 195
      Rep Power : 412
      Likes Received
      14
      Likes Given
      16

      Default re: Nafasi za kazi Egotel nafasi 617

      vp anwani mkuu ya kampun hiyo tutaipateje


    6. Replies's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2014
      Location : Dar es salaam
      Posts : 1,490
      Rep Power : 681
      Likes Received
      420
      Likes Given
      1607

      Default re: Nafasi za kazi Egotel nafasi 617

      Thanks
      I have decided to stick to love coz hate is too heavy a burden to bear

    7. BURUDIKA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th December 2013
      Posts : 93
      Rep Power : 406
      Likes Received
      7
      Likes Given
      2

      Default re: Nafasi za kazi Egotel nafasi 617

      Tupe anwani mkuu ili tutupie cv zetu wakiacha kusuasua watazikutamo.

    8. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 18,920
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4187
      Likes Given
      2209

      Default re: Nafasi za kazi Egotel nafasi 617

      Egotel imeingia ubia na vtel ya vietnamni bonge la kampuniiiii...vodacom na aitel wajiangalie sana
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    9. Chwaka's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th January 2014
      Posts : 184
      Rep Power : 421
      Likes Received
      30
      Likes Given
      6

      Default re: Nafasi za kazi Egotel nafasi 617

      Quote By BURUDIKA View Post
      Tupe anwani mkuu ili tutupie cv zetu wakiacha kusuasua watazikutamo.
      Physical address ipo mkuu, kene ile application form yao

    10. Chwaka's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th January 2014
      Posts : 184
      Rep Power : 421
      Likes Received
      30
      Likes Given
      6

      Default re: Nafasi za kazi Egotel nafasi 617

      Quote By chitalula View Post
      mkuu hawajaweka hata sanduku la posta, maana tuna vi-certificate vyetu tunataka tutupie
      download na hiyo Application form mkuu ina hicho unachokihitaji bhana

    11. TEMBO WANGU's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st February 2014
      Posts : 188
      Rep Power : 417
      Likes Received
      68
      Likes Given
      0

      Default re: Nafasi za kazi Egotel nafasi 617

      wakuu mwenye uwezo watuekee hapa janvin kwa kuwasaidia wenye simu za mchina

    12. Likwanda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2011
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 3,800
      Rep Power : 1280
      Likes Received
      916
      Likes Given
      97

      Default

      Quote By TEMBO WANGU View Post
      wakuu mwenye uwezo watuekee hapa janvin kwa kuwasaidia wenye simu za mchina
      Tumia ujanja uattach hizi attachment ktk gmail account kisha preview zitafunguka tena hata ktk mchina wa 15000.

    13. steve lee's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Posts : 69
      Rep Power : 441
      Likes Received
      5
      Likes Given
      2

      Default re: Nafasi za kazi Egotel nafasi 617

      Quote By Majs View Post
      Habari wanajamii,

      Kuna tangazo la kazi nimepokea kuhusu kampuni tajwa, nimejaribu ku-google iko registered na TCRA muda mrefu lakini inasuasua kwenye kuanza kwake. Kwenye form kuna physical address ya kampuni, according to the sender Deadline 30/06/2014.

      ALL THE BEST
      Inatumwa kwenda address ipi??

    14. Watu8's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 44,269
      Rep Power : 429505871
      Likes Received
      27060
      Likes Given
      28464

      Default re: Nafasi za kazi Egotel nafasi 617

      chitalula likes this.
      "Ingawa tunatumia AVATARS na USERNAMES ambazo ni FAKE, bado haibadilishi uhalisia wa MIOYO YETU"



    15. Majs's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 86
      Rep Power : 527
      Likes Received
      82
      Likes Given
      19

    16. ankol's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2012
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 891
      Rep Power : 636
      Likes Received
      283
      Likes Given
      183

      Default re: Nafasi za kazi Egotel nafasi 617

      Mh! tusijeacha huku tuliko tukapambana na yale mambo ya traiteli

    17. Majs's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 86
      Rep Power : 527
      Likes Received
      82
      Likes Given
      19

      Default re: Nafasi za kazi Egotel nafasi 617

      Nimefanikiwa kuongea nao, tangazo liko real lakini instead of email unatumia box lililopo kwenye form...

    18. babo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th April 2014
      Posts : 195
      Rep Power : 412
      Likes Received
      14
      Likes Given
      16

      Default re: Nafasi za kazi Egotel nafasi 617

      tunashuhuru kwa maelezo mazuri ulio toa

    19. Domenia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2009
      Location : Juu sana hapa-Afrika
      Posts : 437
      Rep Power : 714
      Likes Received
      21
      Likes Given
      11

      Default Re: Nafasi za kazi Egotel nafasi 617

      Wengine tupo porini inakuaje?-posta tena..

    20. tycoonff's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th December 2013
      Posts : 215
      Rep Power : 431
      Likes Received
      44
      Likes Given
      11

      Default Re: Nafasi za kazi Egotel nafasi 617

      Quote By matatiz View Post
      Mh! tusijeacha huku tuliko tukapambana na yale mambo ya traiteli
      Kwann uache uliko? Kwan kutuma application ndo guarantee kuwa umepata kazi?


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Nafasi za kazi jaribu nafasi yako
      By Shy in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 5
      Last Post: 29th March 2010, 18:07

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...