JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Walimu wa Ajira mpya 2014: List ya waliokubaliwa kubadilishiwa vituo!

    Report Post
    Results 1 to 6 of 6
    1. JamiiForums's Avatar
      Official Robot Array
      Join Date : 9th November 2006
      Posts : 29,842
      Rep Power : 32380959
      Likes Received
      544
      Likes Given
      3

      Lightbulb Walimu wa Ajira mpya 2014: List ya waliokubaliwa kubadilishiwa vituo!

      JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

      OFISI YA WAZIRI MKUU, TAWALA ZA MIKOA NA

      SERIKALI ZA MITAA

      WALIMU WA AJIRA MPYA 2014 WALIOKUBALIWA KUBADILISHIWA VITUO

      Ofisi ya Waziri Mkuu Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa imefanya mabadiliko ya vituo vya kazi kwa walimu Ajira mpya mwaka 2014 baada ya kupokea na kuchambua maombi mbalimbali kutoka kwa walimu walioomba kubadilishiwa vituo.

      Hivyo walimu wote walioomba kubadilishiwa vituo lakini majina yao hayapo katika orodha hii kwa ngazi zote watambue kuwa maombi yao hayakukubaliwa na hivyo wanatakiwa kwenda kuripoti katika vituo walivyopangiwa kwa mujibu wa tangazo la tarehe 15/03/2014.

      Inasisitizwa kuwa tarehe ya mwisho ya kuripoti ni 10/04/2014 na ambaye

      hataripoti mpaka tarehe hiyo atakuwa amepoteza nafasi ya ajira.

      Hakutakuwa na mabadiliko mengine tena.
      Tunawatakia kila la kheri.


      Walimu wa Cheti (Daraja IIIA) Kwa Ajili Ya Shule Za Msingi(Bofya hapa)

      Walimu wa Stashahada Kwa Ajili Ya Shule za Sekondari(Bofya hapa)

      Walimu wa Shahada Kwa Ajili Ya Shule Za Sekondari(Bofya hapa)


    2. sawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 2,079
      Rep Power : 83684213
      Likes Received
      367
      Likes Given
      239

      Default Majina ya Walimu wa ajira mpya 2014 waliokubaliwa kubadilisha vituo http://dlvr.it/5H92NF


    3. sawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 2,079
      Rep Power : 83684213
      Likes Received
      367
      Likes Given
      239

      Default Re: Majina ya Walimu wa ajira mpya 2014 waliokubaliwa kubadilisha vituo http://dlvr.it/5H92NF


    4. g click's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th December 2012
      Location : majarubani
      Posts : 2,027
      Rep Power : 803
      Likes Received
      355
      Likes Given
      36

      Default Re: Majina ya Walimu wa ajira mpya 2014 waliokubaliwa kubadilisha vituo http://dlvr.it/5H92NF

      kuna mkuu mwgine alishaleta hii link kwenye jukwaa la elimu kule tayari
      mvingira likes this.
      MAISHA BILA UNAFIKI HAYAENDI-EDO KUMWEMBE

    5. sawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 2,079
      Rep Power : 83684213
      Likes Received
      367
      Likes Given
      239

      Default Re: Majina ya Walimu wa ajira mpya 2014 waliokubaliwa kubadilisha vituo http://dlvr.it/5H92NF

      nashukuru kwa taarifa mkuu tupo pamoja kwen ye ujenzi wa taifa

    6. sawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 2,079
      Rep Power : 83684213
      Likes Received
      367
      Likes Given
      239

      Default Re: Majina ya Walimu wa ajira mpya 2014 waliokubaliwa kubadilisha vituo http://dlvr.it/5H92NF

      g click msalimie EDO KUMWEMBE


    Similar Topics

    1. Kubadilishana Kituo cha Kazi Ualimu Ajira Mpya 2014
      By mapengo junior in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 11
      Last Post: 7th June 2014, 00:31
    2. ajira mpya za walimu 2013-2014
      By allan clement in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 59
      Last Post: 12th March 2014, 07:52
    3. Walimu wanaoripoti ajira mpya hakuna pesa.
      By Ziltan in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 34
      Last Post: 3rd February 2012, 20:52

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...