JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ajira Idara ya Uhamiaji Tanzania...

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 23
    1. NONIYANG'WAKA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd September 2013
      Posts : 102
      Rep Power : 445
      Likes Received
      8
      Likes Given
      13

      Default Ajira Idara ya Uhamiaji Tanzania...

      Amani na salaama wanajamvi.

      Pole na mgomo wa EFD na mihangaiko ya hapa na pale.

      Nauliza je nina sifa za kujiunga na immigration? Namalizia BAED ya UDSM..

      Nawasilisha.


    2. Mbishi 4 real's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th January 2014
      Posts : 345
      Rep Power : 405
      Likes Received
      87
      Likes Given
      0

      Default re: Ajira Idara ya Uhamiaji Tanzania...

      Uhamiaji wanachukuaga mwisho form six...BAED yako tupa kule

    3. patrickcharles's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd May 2013
      Posts : 296
      Rep Power : 429
      Likes Received
      79
      Likes Given
      22

      Default

      Quote By NONIYANG'WAKA View Post
      amani na salaama wanajamvi....pole na mgomo wa EFD na mihangaiko ya hapa na pale.

      nauliza je nina sifa za kujiunga na immigration.... namalizia BAED ya UDSM..
      Nawasilisha.
      Hauna sifa kabisa, wewe ni Mwalimu tu. Over.
      bane likes this.

    4. #4
      kobilo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th January 2014
      Location : musoma
      Posts : 91
      Rep Power : 355
      Likes Received
      14
      Likes Given
      30

      Default re: Ajira Idara ya Uhamiaji Tanzania...

      wewe subiri ukafundishe KIGURUNYEMBE SECONDARY achana na maswala ya UHAMIAJI! "Ni hayo tu"

    5. Mtumbwi uliozama's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th January 2014
      Posts : 23
      Rep Power : 341
      Likes Received
      3
      Likes Given
      37

      Default re: Ajira Idara ya Uhamiaji Tanzania...

      Mbona mnamkatisha tamaa huyu jamaaa???? Wewe omba kwa kutumia cheti cha form six then ukishapata kazi unawasilisha nondo zako

    6. Mti Mtu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th October 2011
      Location : iringa or mbeya or dar es laam
      Posts : 521
      Rep Power : 556
      Likes Received
      51
      Likes Given
      11

      Default re: Ajira Idara ya Uhamiaji Tanzania...

      Usiwasikilize wanaokukatisha tamaa, baed dili sana wewe nenda tu, maana kwenye benki hao baed ndo wanaohitajika

    7. #7
      Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 9,838
      Rep Power : 118915672
      Likes Received
      2574
      Likes Given
      1795

      Default

      Quote By Mti Mtu View Post
      Usiwasikilize wanaokukatisha tamaa, baed dili sana wewe nenda tu, maana kwenye benki hao baed ndo wanaohitajika
      acha kumdanganya mwezako

    8. #8
      ofisa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th May 2011
      Posts : 564
      Rep Power : 587
      Likes Received
      76
      Likes Given
      0

      Default re: Ajira Idara ya Uhamiaji Tanzania...

      Unasifa ila inajua lugha ngapi hapa tanzania
      ?

    9. Mti Mtu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th October 2011
      Location : iringa or mbeya or dar es laam
      Posts : 521
      Rep Power : 556
      Likes Received
      51
      Likes Given
      11

      Default

      Quote By remote View Post
      acha kumdanganya mwezako
      unawivu wewe!

    10. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 9,838
      Rep Power : 118915672
      Likes Received
      2574
      Likes Given
      1795

      Default

      Quote By Mti Mtu View Post
      unawivu wewe!
      wivu kukwambia ukweli!!???
      BAED anaeingia ni mchongo tu... mie mwenyewe ni mwana BAED.. Na nipo sector nyngne i know th situatio dude... tusidanganyane kwa njia halali hupati kazi huko kwengine.

    11. NONIYANG'WAKA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd September 2013
      Posts : 102
      Rep Power : 445
      Likes Received
      8
      Likes Given
      13

      Default

      ok...mkuu...nalifanyia kazi.

    12. NONIYANG'WAKA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd September 2013
      Posts : 102
      Rep Power : 445
      Likes Received
      8
      Likes Given
      13

      Default

      najuo kuongea na kuandika kwa ufasaha kiswahili na kingereza. pia kisukuma na kinyamwezi....nikifanya nikiishi na makabila ya kibantu huwa naanza kuwaelewa ndani ya siku3 kama wanakiongea muda wote... nimefanya hvo kwa wahaya, waha, wajita.

      am i qualified?

    13. Mti Mtu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th October 2011
      Location : iringa or mbeya or dar es laam
      Posts : 521
      Rep Power : 556
      Likes Received
      51
      Likes Given
      11

      Default

      Quote By remote View Post
      wivu kukwambia ukweli!!???
      Baed anaeingia ni mchongo tu... Mie mwenyewe ni mwana baed.. Na nipo sector nyngne i know th situatio dude... Tusidanganyane kwa njia halali hupati kazi huko kwengine.
      baed unafit kila idara ww

    14. Peter jaluo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th November 2013
      Posts : 1,729
      Rep Power : 690
      Likes Received
      228
      Likes Given
      1

      Default re: Ajira Idara ya Uhamiaji Tanzania...

      Wewe kweli mtzania?

    15. mzee Chibai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2013
      Posts : 445
      Rep Power : 441
      Likes Received
      74
      Likes Given
      11

      Default re: Ajira Idara ya Uhamiaji Tanzania...

      Mkuu tulia wewe nenda kafundishe uinue elimu ya Tanzania... Kila la kheri ticha

      Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums

    16. #16
      peri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 2,363
      Rep Power : 110820
      Likes Received
      985
      Likes Given
      195

      Default re: Ajira Idara ya Uhamiaji Tanzania...

      uhamiaji nafasi zao huwa hawabagui wenye shahada but wanachukua watu wachache sana. Mfn mwaka juzi wamechukua watu 50 tu na wanapelekwa kwanza ccp wanapiga depo na mapolisi then ndo unaanza kazi

    17. KIDUDU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th September 2012
      Posts : 391
      Rep Power : 483
      Likes Received
      75
      Likes Given
      245

      Default

      Quote By Mti Mtu View Post
      Usiwasikilize wanaokukatisha tamaa, baed dili sana wewe nenda tu, maana kwenye benki hao baed ndo wanaohitajika
      teh teh, labda benki yako mkuu, vinginevyo umedanganya kwa 100000000%

    18. #18
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,118
      Rep Power : 2251
      Likes Received
      453
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By Mti Mtu View Post
      Usiwasikilize wanaokukatisha tamaa, baed dili sana wewe nenda tu, maana kwenye benki hao baed ndo wanaohitajika
      bank gani inahtaji walimu?ebu kafundisheni bwana.

    19. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 9,838
      Rep Power : 118915672
      Likes Received
      2574
      Likes Given
      1795

      Default re: Ajira Idara ya Uhamiaji Tanzania...

      Quote By Mti Mtu View Post
      baed unafit kila idara ww
      hayo maneno ya kufit kila idara ni ya kujipa moyo wakati ukiwa chuo.. kwenye reality hakuna kitu kama hicho
      "JF ni kama nyumbani,JF ni kama darasa kwangu- Regia Estelatus Mtema "

    20. BURUDIKA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th December 2013
      Posts : 93
      Rep Power : 356
      Likes Received
      7
      Likes Given
      2

      Default

      Jamani ndio mana kuna fani za kusomea mavyuoni kwahiyo fiti kwenye fani yako. SAWA?.
      Quote By Remote View Post
      hayo maneno ya kufit kila idara ni ya kujipa moyo wakati ukiwa chuo.. kwenye reality hakuna kitu kama hicho

    21. Clean9

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Idara ya uhamiaji na tatizo la ajira Tanzania
      By jamii01 in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 6
      Last Post: 26th November 2012, 12:11
    2. Idara ya Uhamiaji inaidharirisha Tanzania
      By Tuko in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 5
      Last Post: 16th August 2012, 14:15
    3. Idara ya Uhamiaji wavamia LOLIONDO kukagua nyaraka za wageni
      By MaxShimba in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 6th April 2011, 23:51
    4. Ufisadi wa kutisha idara ya uhamiaji
      By rungulugujo in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 5
      Last Post: 3rd January 2011, 03:46
    5. Idara ya uhamiaji Tanzania!
      By Akili Unazo! in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 35
      Last Post: 21st December 2010, 13:42

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...