JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ajira Idara ya Uhamiaji Tanzania...

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 23 of 23
    1. NONIYANG'WAKA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd September 2013
      Posts : 117
      Rep Power : 454
      Likes Received
      9
      Likes Given
      13

      Default Ajira Idara ya Uhamiaji Tanzania...

      Amani na salaama wanajamvi.

      Pole na mgomo wa EFD na mihangaiko ya hapa na pale.

      Nauliza je nina sifa za kujiunga na immigration? Namalizia BAED ya UDSM..

      Nawasilisha.


    2. isanzu ng'wamzai's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd January 2014
      Posts : 24
      Rep Power : 348
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default re: Ajira Idara ya Uhamiaji Tanzania...

      uhamiaji waliacha kuchukua professionals kwasababu walikuwa wanakimbia mazoezi. Sasa wanachukua jkt but really,, kwa ushauri omba kwa chet cha form four au six kama unacho. Ukishamaliza kozi ccp ndio unaweza kurelease chet chako cha bachelor degree. Wengi wamefanikiwa mwaka jana kwa njia hiyo wakiwepo walimu.

    3. Mashoo Mashoo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2014
      Location : Dar es salaam
      Posts : 389
      Rep Power : 496685
      Likes Received
      101
      Likes Given
      283

      Default Re: Ajira Idara ya Uhamiaji Tanzania...

      Quote By NONIYANG'WAKA View Post
      Amani na salaama wanajamvi.

      Pole na mgomo wa EFD na mihangaiko ya hapa na pale.

      Nauliza je nina sifa za kujiunga na immigration? Namalizia BAED ya UDSM..

      Nawasilisha.


      Kamishna Mkuu wa idara ya Uhamiaji anatangaza nafasi za kazi katika Idara ya Uhamiaji kwenye vyeo vya Koplo na Konstebo wa uhamiaji.

      A: MKAGUZI MSAIDIZI WA UHAMIAJI NAFASI 70

      1. SIFAZINAZOHITAJIKA

      Awe na shahada ya kwanza au Stashahada ya juu kutoka vyuo vikuu vinavyotambuliwa na serikalikatika fani zifuatazo; Sheria, Uchumi, Biashara,
      Utawala, Uandishi wa habari,
      Ualimu, Usafirishaji, Rasilimali watu, Sayansi ya kompyuta, Teknolojia ya mawasiliano, Takwimu, Uchapaji, Uhandisi majengo na Uhandisi Mitambo. Awe na umri usiozidi miaka 35

      Kila la kheri!

    4. KAJAVI's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th January 2014
      Posts : 28
      Rep Power : 345
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira Idara ya Uhamiaji Tanzania...

      Mkuu tunashukuru kwa infor maana four years four interview Alf ziiiiiiii

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Similar Topics

    1. Idara ya uhamiaji na tatizo la ajira Tanzania
      By jamii01 in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 6
      Last Post: 26th November 2012, 12:11
    2. Idara ya Uhamiaji inaidharirisha Tanzania
      By Tuko in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 5
      Last Post: 16th August 2012, 14:15
    3. Idara ya Uhamiaji wavamia LOLIONDO kukagua nyaraka za wageni
      By MaxShimba in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 6th April 2011, 23:51
    4. Ufisadi wa kutisha idara ya uhamiaji
      By rungulugujo in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 5
      Last Post: 3rd January 2011, 03:46
    5. Idara ya uhamiaji Tanzania!
      By Akili Unazo! in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 35
      Last Post: 21st December 2010, 13:42

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...