JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Usaili wa NHIF

    Report Post
    Results 1 to 12 of 12
    1. PACHOTO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th December 2011
      Posts : 386
      Rep Power : 489
      Likes Received
      56
      Likes Given
      24

      Default Usaili wa NHIF

      Wenye tetesi usaili wa NHIF ni lini?
      Tumewakamata watuhumiwa tisa mmoja wao anaitwa Sheikh Victor Ambrose na mwingine Joseph- By mizengo Pinda


    2. GIUSSEPE's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th May 2011
      Posts : 125
      Rep Power : 506
      Likes Received
      32
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By PACHOTO View Post
      Wenye tetesi usaili wa NHIF ni lini?
      next month katikati mkuu..hopefully next wik mwishoni wataita..

    3. sukhote4000's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th January 2014
      Posts : 27
      Rep Power : 347
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default re: Usaili wa NHIF

      mmh haya tuone

    4. aloyhiza's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th July 2013
      Posts : 37
      Rep Power : 375
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default re: Usaili wa NHIF

      fanya kama umesahau mkuu, si unajua kazi zenyewe za kibongo unawezakuta watu washaanza kazi hafu wewe unasubilia short list. kwan post zenyewe zilikua ngapi vile? mi niliapply IT Officer ila nshasaau cos post yenyewe ilikua 1 nafikili.
      Debbs Joe likes this.

    5. GIUSSEPE's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th May 2011
      Posts : 125
      Rep Power : 506
      Likes Received
      32
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By sukhote4000 View Post
      mmh haya tuone
      kama una macho utaona tu mkuu..

    6. new generation's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th March 2012
      Posts : 117
      Rep Power : 460
      Likes Received
      18
      Likes Given
      1

      Default re: Usaili wa NHIF

      Kuna jamaa anafanya kazi hapo nakwambia akataka kunitapeli kwani aliniambianimtumie CV pamoja na pesa ili ampe hr niingie kazini bila interview! Jamaa nkamwambia anifanyie mpango then kama ntapata kazi ntamuachia salary ya miezi mitatu!! Yaan kapotea mpaka Sasa! Namba na jina kapuni!

    7. kichunafk's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th November 2013
      Location : dar es salaam
      Posts : 622
      Rep Power : 473
      Likes Received
      236
      Likes Given
      263

      Default

      Quote By new generation View Post
      Kuna jamaa anafanya kazi hapo nakwambia akataka kunitapeli kwani aliniambianimtumie CV pamoja na pesa ili ampe hr niingie kazini bila interview! Jamaa nkamwambia anifanyie mpango then kama ntapata kazi ntamuachia salary ya miezi mitatu!! Yaan kapotea mpaka Sasa! Namba na jina kapuni!
      huyo jamaa nimemckia, anataka 50,000

    8. new generation's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th March 2012
      Posts : 117
      Rep Power : 460
      Likes Received
      18
      Likes Given
      1

      Default re: Usaili wa NHIF

      Ndio kaka but mm aliniomba laki moja kwenye posti ya finance!! Yaan kuna washikaji walikua wameisha mtumia pesa baada ya kumpigia simu akawa apokei I! Washikaji wakapiga simu voda wakarudishiwa pesa zao

    9. karrote's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd October 2013
      Posts : 15
      Rep Power : 356
      Likes Received
      2
      Likes Given
      1

      Default re: Usaili wa NHIF

      Vijana tulieni msicheze na Mungu,kama amekuandikia ni yako tu.Mi niliapply namuamini Mungu wangu nitapata tu.

    10. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 22,844
      Rep Power : 187394565
      Likes Received
      7963
      Likes Given
      4417

      Default Re: Usaili wa NHIF

      Quote By aloyhiza View Post
      fanya kama umesahau mkuu, si unajua kazi zenyewe za kibongo unawezakuta watu washaanza kazi hafu wewe unasubilia short list. kwan post zenyewe zilikua ngapi vile? mi niliapply IT Officer ila nshasaau cos post yenyewe ilikua 1 nafikili.
      ndio maana watu wanakosa kazi kwa kutokuwa serious. eti afanye kama amesahau!! mtu aliyepoteza muda wake na pesa kufanya application leo unamwambia afanye kama kasahau!!!! hivi inaleta maana kweli?

    11. sukhote4000's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th January 2014
      Posts : 27
      Rep Power : 347
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Usaili wa NHIF

      of cause hawa jamaa watatema mda si mrefu ila hawa jamaa huwa wanaita karibu kila mtu aliyetuma application mnafanya writen interview then ndo imetoka hakuna oral wanachauguana wanavyopenda mi siamini kama haki ya kweli inafanyika haiwezekani maelfu ya watu tufanye paper lazma watu wengi watafungana kwenye maksi so wanatumia kigezo kipi tena bila ya kufanya oral,mi mwenyewe nilishawahi kuingia kwenye written na nikawa na tamaa sana cause hili paper nilijua nimechana sana but nikachinjiwa baharini

    12. lucyivan's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 1st December 2013
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Usaili wa NHIF

      Tufute subira waungwana mungu atatusaidia


    Similar Topics

    1. Tetesi: Kuhusu usaili nhif
      By KANAN in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 3
      Last Post: 9th July 2012, 18:32
    2. Replies: 12
      Last Post: 4th November 2011, 01:12
    3. Kuitwa kwenye usaili NHIF
      By Stany in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 2nd November 2011, 15:48
    4. Ufisadi NHIF
      By NHIF Staff in forum Jamii Intelligence
      Replies: 53
      Last Post: 12th November 2009, 08:36
    5. Usaili (Accreditation) wa stashahada/shahada za nje ya Tanzania!!
      By Morani75 in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 9
      Last Post: 28th February 2008, 14:32

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...