JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: NHIF kazi

    Report Post
    Results 1 to 10 of 10
    1. george greyson's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 17th January 2014
      Posts : 9
      Rep Power : 314
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default NHIF kazi

      Kuna anaefaham kama nhif wameita watu kwenye interview?tafadhal anaefaham ningependa anifahamishe


    2. Karikenye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 551
      Rep Power : 568
      Likes Received
      263
      Likes Given
      229

      Default Re: NHIF kazi

      Bado na wametangaza nafasi ya Mkurugenzi Mkuu, unaweza kuomba pia!
      jdkisiwa likes this.
      I am really blessed not just lucky

    3. runyaga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd December 2013
      Posts : 43
      Rep Power : 325
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: NHIF kazi

      Mwenye update atujuze make wahanga tupo wengi na mi nikiwa miongoni

    4. Davion Delmonte Jr.'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th October 2013
      Location : Arusha and Dar es salaam
      Posts : 409
      Rep Power : 406
      Likes Received
      106
      Likes Given
      120

      Default Re: NHIF kazi

      Haa waheshimiwa bado mna matumaini... watu wameshachomolewa 50000 ili kuitwa kwenye interview.. vip wewe mkuu "mkono mtupu haulambwi"
      "Death leaves a heartache no one can heal, love leaves a memory no one can steal"

    5. Gogadi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th November 2012
      Posts : 109
      Rep Power : 396
      Likes Received
      8
      Likes Given
      212

      Default Re: NHIF kazi

      Quote By Davion Delmonte Jr. View Post
      Haa waheshimiwa bado mna matumaini... watu wameshachomolewa 50000 ili kuitwa kwenye interview.. vip wewe mkuu "mkono mtupu haulambwi"
      Sijakuelewa...kwamba!!! ..hebu rudia tafadhari ili nielewe zaidi mkuu.

    6. JF SMS Swahili

    7. Prince Akeem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2013
      Posts : 353
      Rep Power : 545
      Likes Received
      65
      Likes Given
      24

      Default

      Quote By george greyson View Post
      Kuna anaefaham kama nhif wameita watu kwenye interview?tafadhal anaefaham ningependa anifahamishe
      kaka. kazi yako ku apply na kazi yao ni kuita. fanya yako mengine siku wakitaka wataita,labda kama una uhakika wa kupata

    8. Harhombo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th March 2013
      Posts : 95
      Rep Power : 378
      Likes Received
      17
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Prince Akeem View Post
      kaka. kazi yako ku apply na kazi yao ni kuita. fanya yako mengine siku wakitaka wataita,labda kama una uhakika wa kupata
      Kamaliza kazi yake ya kuomba na siyo vibaya akifahamishwa mambo yanavyoenda huko jikoni.

    9. Prince Akeem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2013
      Posts : 353
      Rep Power : 545
      Likes Received
      65
      Likes Given
      24

      Default

      Quote By Harhombo View Post
      Kamaliza kazi yake ya kuomba na siyo vibaya akifahamishwa mambo yanavyoenda huko jikoni.
      sio mbaya ndio lakini anavyoukuwa anapategemea as if ka ahidiwa atapata. ndio maana naona ni bora kama hana anapofanya ni bora atafute kwingine

    10. runyaga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd December 2013
      Posts : 43
      Rep Power : 325
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Davion Delmonte Jr. View Post
      Haa waheshimiwa bado mna matumaini... watu wameshachomolewa 50000 ili kuitwa kwenye interview.. vip wewe mkuu "mkono mtupu haulambwi"


      Mbona sasa mi hawajanambia niwape hiyo 50000 wakati niliomba

    11. karrote's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd October 2013
      Posts : 14
      Rep Power : 328
      Likes Received
      2
      Likes Given
      1

      Default Re: NHIF kazi

      wewe kama hujui kitu bora usijibu watu ambao wako serious wanahitaji kujua,NHIF ndio kwanza wanafungua applications na wanategea kuanza kuita kwa interview february na wala pale huwa hakuna rushwa kama unavyoongea.
      Karikenye likes this.

    12. JF SMS Swahili

    Similar Topics

    1. Nhif kazi
      By jembe12 in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 5
      Last Post: 27th October 2012, 21:45
    2. Kazi....national health insurance fund (nhif)
      By bakuza in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 20
      Last Post: 19th September 2012, 03:28
    3. Nhif: Kazi walizotoa vipi updates?
      By Mzalendo JR in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 1
      Last Post: 3rd August 2012, 12:40
    4. Nafasi za kazi NHIF
      By mwankuga in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 9
      Last Post: 14th February 2011, 17:56
    5. Nafazi za kazi NHIF
      By hmethod in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 0
      Last Post: 26th November 2010, 08:44

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...