JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ambao hawakuitwa usaili pccb

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 23
    1. Tmajuto's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Posts : 128
      Rep Power : 420
      Likes Received
      24
      Likes Given
      1

      Default Ambao hawakuitwa usaili pccb

      tuendelee kusubiri,kumbukeni sio mwisho wa maisha
      Last edited by Tmajuto; 13th January 2014 at 17:36.


    2. BIMBILISAMAJI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2013
      Location : Hapa Nilipo
      Posts : 288
      Rep Power : 377
      Likes Received
      52
      Likes Given
      4

      Default Re: Ambao hawakuitwa usaili pccb

      Quote By Tmajuto View Post
      tuendelee kusubiri,kumbukeni sio mwisho wa maisha
      Ahhhhhh maneno ya mkosaji, kijana wamekupiga chini sasa ndo ujifunze wote tungekuwa PCCB basi kusingekuwa na konda..Ushauri..Gundua kipaji chako afu kitumie usisubiri kuajiliwa....Waambie na wenzako kila cku mliokuwa mnapost PCCB mara hivi mara vile aya sasa...

    3. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 17,206
      Rep Power : 3877135
      Likes Received
      5349
      Likes Given
      3535

      Default Re: Ambao hawakuitwa usaili pccb

      Interview lini kaka? Nipo shortlisted.

    4. KANCHI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2011
      Posts : 1,372
      Rep Power : 712
      Likes Received
      146
      Likes Given
      25

      Default Re: Ambao hawakuitwa usaili pccb

      Kweli bana

    5. Prince Akeem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th May 2013
      Posts : 354
      Rep Power : 546
      Likes Received
      68
      Likes Given
      24

      Default

      Quote By BIMBILISAMAVI View Post
      Ahhhhhh maneno ya mkosaji, kijana wamekupiga chini sasa ndo ujifunze wote tungekuwa PCCB basi kusingekuwa na konda..Ushauri..Gundua kipaji chako afu kitumie usisubiri kuajiliwa....Waambie na wenzako kila cku mliokuwa mnapost PCCB mara hivi mara vile aya sasa...
      usimlazimishe mtu kujiari kama hayupo tayaru. wengi hawana mtaji na kila mtu alikuwa ana ulizia ili apate walau nafasi ya kuendeleza maisha. acha kuwa na roho ya ulimbukeni
      kivyako likes this.

    6. JF SMS Swahili

    7. KILLANEKELI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th November 2013
      Posts : 110
      Rep Power : 344
      Likes Received
      20
      Likes Given
      2

      Default Re: Ambao hawakuitwa usaili pccb

      Pole mkuu, komaa tafuta kwingine siku moja utapata, uvumilivu na kuto kukata tamaa ni vitu muhimu sana, kuna jamaa yangu alimaliza chuo 2007 kazi amekuja kupata mwaka jana, alihangaika sana ila sema alikuwa mvumilivu.

    8. kobilo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th January 2014
      Location : musoma
      Posts : 75
      Rep Power : 331
      Likes Received
      10
      Likes Given
      20

      Default Re: Ambao hawakuitwa usaili pccb

      Quote By BIMBILISAMAVI View Post
      Ahhhhhh maneno ya mkosaji, kijana wamekupiga chini sasa ndo ujifunze wote tungekuwa PCCB basi kusingekuwa na konda..Ushauri..Gundua kipaji chako afu kitumie usisubiri kuajiliwa....Waambie na wenzako kila cku mliokuwa mnapost PCCB mara hivi mara vile aya sasa...
      wewe umeshajiajiri tayar!? sasa kama kila mtu kama akiwa mfanyabiashara nani atanunua bidhaa za mwenzake..?? kama ww umeshajiajir inatosha,,

    9. BIMBILISAMAJI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2013
      Location : Hapa Nilipo
      Posts : 288
      Rep Power : 377
      Likes Received
      52
      Likes Given
      4

      Default Re: Ambao hawakuitwa usaili pccb

      Quote By Prince Akeem View Post
      usimlazimishe mtu kujiari kama hayupo tayaru. wengi hawana mtaji na kila mtu alikuwa ana ulizia ili apate walau nafasi ya kuendeleza maisha. acha kuwa na roho ya ulimbukeni
      Acha ufala wewe huo ushauri tu kama utaki upotezeee, mtaji ni akili yako sio pesa kama unavyofikiri...

    10. BIMBILISAMAJI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2013
      Location : Hapa Nilipo
      Posts : 288
      Rep Power : 377
      Likes Received
      52
      Likes Given
      4

      Default Re: Ambao hawakuitwa usaili pccb

      Quote By kobilo View Post
      wewe umeshajiajiri tayar!? sasa kama kila mtu kama akiwa mfanyabiashara nani atanunua bidhaa za mwenzake..?? kama ww umeshajiajir inatosha,,
      Umenifurahisha sana kijana kila mtu kama akiwa mfanyabiashara nani atanunua bidhaa za mwenzake...hauko mbali na mimi kila mtu akiwa PCCB......kwahiyo tufanye ushauri sasa Gundua kipaji chako halafu ukitumie..ukisubili kuajiriwa utasubiri sana!
      kobilo likes this.

    11. andrew kisanga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th April 2013
      Location : Old Moshi,mahoma
      Posts : 29
      Rep Power : 357
      Likes Received
      0
      Likes Given
      232

      Default Re: Ambao hawakuitwa usaili pccb

      Tunatakiwa tuwa na amani kuwapongeza wote waliopata nafasi hii ila jua kuwa kuna maisha hata badaa ya kukosa hii kazi mungu ni mwema tumpe utukufu kuwa anaweza tu na hashindwi na kitu...!hongeren sana wote mlio shortlisted.

    12. simplemind's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2009
      Posts : 4,239
      Rep Power : 1481
      Likes Received
      816
      Likes Given
      0

      Default Re: Ambao hawakuitwa usaili pccb

      Nilidhani UDSM inayo department of urban planning ambayo kwa vyovote vile itakuwa na waatalam wa fani hii.

    13. MKANKULE's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th December 2011
      Posts : 196
      Rep Power : 763
      Likes Received
      26
      Likes Given
      32

      Default Re: Ambao hawakuitwa usaili pccb

      Quote By King Kong III View Post
      Interview lini kaka? Nipo shortlisted.
      unafaa kuwa watchman, lazima wakuchukue

    14. MKANKULE's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th December 2011
      Posts : 196
      Rep Power : 763
      Likes Received
      26
      Likes Given
      32

      Default Re: Ambao hawakuitwa usaili pccb

      Quote By andrew kisanga View Post
      Tunatakiwa tuwa na amani kuwapongeza wote waliopata nafasi hii ila jua kuwa kuna maisha hata badaa ya kukosa hii kazi mungu ni mwema tumpe utukufu kuwa anaweza tu na hashindwi na kitu...!hongeren sana wote mlio shortlisted.
      mim nitawapa hongera wale watakaopata kazi maana shortlis sio kupata kazi

    15. Franklin johnson's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th January 2014
      Posts : 41
      Rep Power : 323
      Likes Received
      4
      Likes Given
      3

      Default Re: Ambao hawakuitwa usaili pccb

      Pia mnatakiwa kufahamu kuwa wale ambao majina yao hayakuwepo haimaanishi kwamba hawakuwa na vigezo sababu wale waliopo ktk shortlist sifa zao vinafanana na wale ambao hawapo ktk shortlist, naamini hata ufahamu wao wa ICT ni magumashi, endapo watapewa mtihani wa masuala ya ICT kuna watu wataaga mashindano pale. Tusubiri majeruhi wajao. Mliokosa nafasi ya kuitwa ktk usaili msivunjike moyo

    16. Prince Akeem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th May 2013
      Posts : 354
      Rep Power : 546
      Likes Received
      68
      Likes Given
      24

      Default Re: Ambao hawakuitwa usaili pccb

      wewe unatabia za kike sana. ungetoa ushauri kistaarabu ungeeleweka. jifunze lugha nzuri ww mchelemchele

    17. Lameck Dunia's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th April 2013
      Posts : 178
      Rep Power : 388
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default Re: Ambao hawakuitwa usaili pccb

      jamani kwani ukiitwa kene enterview ndo ushapata ajira co mchujo kule km kawa so tmwmbe mungu mlikoxa kuitwa pia mumushukuru mungu huwez jua kapangaje juuyako mucrumbane wandugu zangu mubaya kikwete anaowapa nchi wachna na wamarekani wanauza mahndi wengne wachna mafnga stand

    18. BIMBILISAMAJI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2013
      Location : Hapa Nilipo
      Posts : 288
      Rep Power : 377
      Likes Received
      52
      Likes Given
      4

      Default Re: Ambao hawakuitwa usaili pccb

      Quote By Prince Akeem View Post
      wewe unatabia za kike sana. ungetoa ushauri kistaarabu ungeeleweka. jifunze lugha nzuri ww mchelemchele
      Wewe nazan wenzako wanakupumulia..maisha c o lelemama unatakiwa ukomae kichwani c o kufuga nywele tu unatakiwa utumie ubongo wako wewe bongolala...

    19. asporo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd December 2012
      Location : JUPITER
      Posts : 293
      Rep Power : 461857
      Likes Received
      93
      Likes Given
      1041

      Default Re: Ambao hawakuitwa usaili pccb

      Quote By BIMBILISAMAVI View Post
      Ahhhhhh maneno ya mkosaji, kijana wamekupiga chini sasa ndo ujifunze wote tungekuwa PCCB basi kusingekuwa na konda..Ushauri..Gundua kipaji chako afu kitumie usisubiri kuajiliwa....Waambie na wenzako kila cku mliokuwa mnapost PCCB mara hivi mara vile aya sasa...
      Wewe ni wa ajabu sana.Sasa kakosea nn mwenzio kuwapa moyo waliokosa?Maisha hayako hivyo kijana!Leo unakosa kesho unapata.Bado hujakuwa wewe MAisha huyajui..
      Sent from iPhone 4s

    20. Secret Service's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Location : Washington DC
      Posts : 2,056
      Rep Power : 894
      Likes Received
      440
      Likes Given
      985

      Default Re: Ambao hawakuitwa usaili pccb

      Taratibu vijana... Ugomvi wa nini? Ebu tuwaombee walioitwa kihalali sio waliotengenezewa njia, wapite..

    21. BIMBILISAMAJI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2013
      Location : Hapa Nilipo
      Posts : 288
      Rep Power : 377
      Likes Received
      52
      Likes Given
      4

      Default Re: Ambao hawakuitwa usaili pccb

      Quote By asporo View Post
      Wewe ni wa ajabu sana.Sasa kakosea nn mwenzio kuwapa moyo waliokosa?Maisha hayako hivyo kijana!Leo unakosa kesho unapata.Bado hujakuwa wewe MAisha huyajui..
      We kilaza unatakiwa utoe ushauri what next.., wewe ndo maisha huyajui...

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. PCCB, media to discuss change of new graft law
      By BAK in forum Jukwaa la Sheria (The Law Forum)
      Replies: 5
      Last Post: 27th January 2014, 21:27
    2. walioitwa kwenye usaili pccb (takukuru)
      By illegal migrant in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 37
      Last Post: 21st January 2014, 13:58
    3. Kuitwa kwenye usaili PCCB
      By matatiz in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 16
      Last Post: 19th November 2013, 15:02
    4. Usaili (Accreditation) wa stashahada/shahada za nje ya Tanzania!!
      By Morani75 in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 9
      Last Post: 28th February 2008, 14:32
    5. EDITORIAL: PCCB Act marks the end of investigative journalism?
      By BAK in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 13th August 2007, 14:36

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...