JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mwenye taarifa usahili PCCB

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 21
    1. Mkomawatu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 110
      Rep Power : 402
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Mwenye taarifa usahili PCCB

      Habari za leo wanaukumbi wa Jamii forum.Natumia fursa hii kuuliza kama kuna wadau wenye taarifa kuhusu nafasi za kazi tulizoomba PCCB.Tafadhali naomba tufunguke wadau.


    2. jonas255's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th January 2013
      Posts : 74
      Rep Power : 382
      Likes Received
      16
      Likes Given
      11

      Default Re: Mwenye taarifa usahili PCCB

      nasikia ndio wanaandaa majina sasa

    3. ocampo four's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2012
      Posts : 322
      Rep Power : 439
      Likes Received
      51
      Likes Given
      13

      Default Re: Mwenye taarifa usahili PCCB

      Bado sana sana, mpaka mwezi wa pili makamanda

    4. #4
      Gogadi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th November 2012
      Posts : 110
      Rep Power : 397
      Likes Received
      8
      Likes Given
      212

      Default Re: Mwenye taarifa usahili PCCB

      I know nothing coz hawajasema kitu wahusika...lakini ngoja ma intelejensia waje,,,utawasikia tu subili kidogo.

    5. reginahope's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th March 2013
      Posts : 142
      Rep Power : 385
      Likes Received
      23
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By ocampo four View Post
      Bado sana sana, mpaka mwezi wa pili makamanda
      dah ngoja tusubiri

    6. JF SMS Swahili

    7. Thomas Juvenalis's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 10th November 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Mwenye taarifa usahili PCCB

      Shortlist ndio inaandaliwa majina yatatoka baada ya sikukuu kupita means january

    8. reginahope's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th March 2013
      Posts : 142
      Rep Power : 385
      Likes Received
      23
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Thomas Juvenalis View Post
      Shortlist ndio inaandaliwa majina yatatoka baada ya sikukuu kupita means january
      thanx mkuu kwa taarifa

    9. #8
      MAUBIG's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 546
      Rep Power : 517
      Likes Received
      170
      Likes Given
      139

      Default Re: Mwenye taarifa usahili PCCB

      Hii nimeipata leo kwenye chanzo cha kuaminika ni kwamba applications ambazo zimeshafika PCCB NI MORE THAN 46,000, ajira ni mtihani ndugu zangu na bado wenye vimemo hapo.

    10. Honey Faith's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2013
      Posts : 1,962
      Rep Power : 20811562
      Likes Received
      692
      Likes Given
      145

      Default Re: Mwenye taarifa usahili PCCB

      duh kweli kazi ipo!

    11. Matokeo1's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th October 2012
      Posts : 187
      Rep Power : 418
      Likes Received
      32
      Likes Given
      13

      Default Re: Mwenye taarifa usahili PCCB

      Quote By Thomas Juvenalis View Post
      Shortlist ndio inaandaliwa majina yatatoka baada ya sikukuu kupita means january
      Kwenye mambo ya ajira inatakiwa uvumilivu wa hali ya juu, na siku zote subira ya vuta heri, kama Mungu kakuweka panapostahili utapata tu, usimtegemee mwanadamu maana yupo aliye juu hata pawe na vimemo zaidi ya applicants kama utainuliwa na alie juu vimemo ni nothing kwakweliiiiii
      Gogadi likes this.

    12. MAUBIG's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 546
      Rep Power : 517
      Likes Received
      170
      Likes Given
      139

      Default Re: Mwenye taarifa usahili PCCB

      Quote By Honey Faith View Post
      duh kweli kazi ipo!
      Ipo kama kidogo bibie

    13. Vitanivita Murra's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th June 2013
      Posts : 13
      Rep Power : 347
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Mwenye taarifa usahili PCCB

      Quote By Mkomawatu View Post
      Habari za leo wanaukumbi wa Jamii forum.Natumia fursa hii kuuliza kama kuna wadau wenye taarifa kuhusu nafasi za kazi tulizoomba PCCB.Tafadhali naomba tufunguke wadau.
      Mungu mwenye uwezo wote atafanya njia

    14. K.hewa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th October 2012
      Posts : 41
      Rep Power : 387
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Mwenye taarifa usahili PCCB

      taarifa ni kwamba interview itakuwa mwezi wa pili na watakao kuwa considered zaidi ni wale waliopita j.k.t na pia kuna internal workers waliojiendeleza wananafasi zao pale...ila tungoje tuone

    15. mamicho's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th December 2012
      Posts : 94
      Rep Power : 388
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Re: Mwenye taarifa usahili PCCB

      ooh, mungu wangu tusaidie wanao coz dah!

    16. Gogadi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th November 2012
      Posts : 110
      Rep Power : 397
      Likes Received
      8
      Likes Given
      212

      Default Re: Mwenye taarifa usahili PCCB

      Quote By K.hewa View Post
      taarifa ni kwamba interview itakuwa mwezi wa pili na watakao kuwa considered zaidi ni wale waliopita j.k.t na pia kuna internal workers waliojiendeleza wananafasi zao pale...ila tungoje tuone
      Acha kudanganya watu...kama hujui kitu bora kukaa kimiya mala mia...wao ni wapumbavu kutangaza hizo nafasi...c wangesema na vigezo vya JKT!!...au mm nilisoma vibaya tangazo lao?...ni hayo tu ...so tusikurupuke kuandika v2 2cvyo vijua...its better u shut up.

    17. #16
      M.G.'s Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th November 2013
      Posts : 36
      Rep Power : 331
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Re: Mwenye taarifa usahili PCCB

      K. HEWA.Uko sahihi mkuu

    18. #17
      M.G.'s Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th November 2013
      Posts : 36
      Rep Power : 331
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default

      Kila jambo na wakati wake.Mungu atasaidia.

    19. #18
      mwitu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd June 2012
      Posts : 859
      Rep Power : 567
      Likes Received
      164
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By K.hewa View Post
      taarifa ni kwamba interview itakuwa mwezi wa pili na watakao kuwa considered zaidi ni wale waliopita j.k.t na pia kuna internal workers waliojiendeleza wananafasi zao pale...ila tungoje tuone
      acha uongo kwani jkt kuna professional? Polisi safari hii wamehitaji professional na sijasikia wakisema waliopita jkt watapata kipaumbele. Na pccb ndo hivyo hivyo. Wakihitaji watu ambao hawana fani ndo huwa wanachukua jkt. Kumbuka: wanaojiunga jkt karibu wote ni form 4 hata km ulimaliza form 6 cheti utakachoingilia ni cha form 4.

    20. Lambardi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2008
      Location : KITAANI ZAIDI
      Posts : 4,897
      Rep Power : 1919
      Likes Received
      777
      Likes Given
      0

      Default Re: Mwenye taarifa usahili PCCB

      Nakupa latest update za usaili wa pccb!wameambiwa hadi July Mwakani ndio watapewa fungu na kuwaita hao waliiomba kwa interview!asante nawakilisha!
      Gogadi likes this.

    21. saimon111's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Location : mbinga
      Posts : 251
      Rep Power : 457
      Likes Received
      84
      Likes Given
      226

      Default Re: Mwenye taarifa usahili PCCB

      Hata procedure zakupewa kibali chakuajiri na utumishi huzijui.....ukiona ofisi imetangaza nafasi za kazi ujue wameshapewa kibali, mfano hizi nafasi za pccb mie niliambiwa niombe tangu mwaka jana november lakin walikua hawajapewa kibali mpaka hii majuzi hapa
      Gogadi and Undisputed like this.
      a wise man always think twice b4 action

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Tetesi: Mwenye taarifa za mgodi wa uchimbaji wa uranium ambao bush ana hisa hapo na mkuu k.
      By zubedayo_mchuzi in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 4th September 2011, 05:58
    2. Tetesi: MWENYE taarifa za David Jairo atujuze zaidi repoti ya CAG,
      By igwana123 in forum Jamii Intelligence
      Replies: 7
      Last Post: 15th August 2011, 18:48
    3. Hali ya Kisiasa Igunga: Mwenye taarifa Atujuze!
      By Gagurito in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 9
      Last Post: 14th July 2011, 12:35
    4. Tetesi: Kwa mwenye taarifa za uhakika tujuzeni...
      By ALLEX in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 63
      Last Post: 27th May 2011, 22:23
    5. SFO yakanusha Taarifa ya PCCB! Suala la Chenge bado halijaisha!
      By JamiiForums in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 151
      Last Post: 10th November 2010, 22:58

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...