JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: interview pccb

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 34
    1. korino's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2011
      Posts : 313
      Rep Power : 508
      Likes Received
      48
      Likes Given
      51

      Default interview pccb

      Km watatuita wote tulofanya application...otea interview itafanyikia wap


    2. figganigga's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 11,477
      Rep Power : 32073661
      Likes Received
      4502
      Likes Given
      14266

      Default Re: interview pccb

      duce. mia
      We live in stronger world where the poor walk miles to get food, and the rich walk miles to digest food

    3. #3
      TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,269
      Rep Power : 8655
      Likes Received
      1781
      Likes Given
      220

      Default Re: interview pccb

      Uwanja wa taifa

    4. MKILINDI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th February 2012
      Posts : 174
      Rep Power : 469
      Likes Received
      26
      Likes Given
      43

      Default Re: interview pccb

      taifa...na itaingia kwny kitabu cha guiness kwa kuwa usaili utakaochukua muda mrefu kuliko yote duniani atleast miez mitatu
      OMJ, andrew kisanga and Mbeky like this.

    5. kelvinkipeta's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th February 2012
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 90
      Rep Power : 453
      Likes Received
      8
      Likes Given
      5

      Default Re: interview pccb

      leaders
      kirgit and Mbeky like this.

    6. korino's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2011
      Posts : 313
      Rep Power : 508
      Likes Received
      48
      Likes Given
      51

      Default Re: interview pccb

      Quote By MKILINDI View Post
      taifa...na itaingia kwny kitabu cha guiness kwa kuwa usaili utakaochukua muda mrefu kuliko yote duniani atleast miez mitatu
      ahahaaaa

    7. RUDVANNESTROOY's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th December 2012
      Posts : 69
      Rep Power : 405
      Likes Received
      12
      Likes Given
      3

      Default Re: interview pccb

      Quote By korino View Post
      ahahaaaa
      Tanganyika Packers -na zitakua shift 10 maana shift ya kwanza itaanza saa 2:00 asubuhi na ya mwisho itakua saa 12:00 jioni.Kila shift watatumia saa moja kufanya paper. Itasahihishwa kwa mashine maalumu kutumia computer

    8. RUDVANNESTROOY's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th December 2012
      Posts : 69
      Rep Power : 405
      Likes Received
      12
      Likes Given
      3

      Default Re: interview pccb

      Quote By korino View Post
      Km watatuita wote tulofanya application...otea interview itafanyikia wap

      Tanganyika Packers -na zitakua shift 10 maana shift ya kwanza itaanza saa 2:00 asubuhi na ya mwisho itakua saa 12:00 jioni.Kila shift watatumia saa moja kufanya paper. Itasahihishwa kwa mashine maalumu kutumia computer

    9. obama wa bongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2012
      Location : WHITE HOUSE
      Posts : 2,858
      Rep Power : 171815760
      Likes Received
      1108
      Likes Given
      855

      Default Re: interview pccb

      viwanja vya ccm mikoani
      1. dodoma-jamhuri
      2. arusha-sheik ameir abeid
      3. iringa -samora
      4. tabora-ali hasan mwinyi
      5. mtwara-nangwande sijaona studium
      6. mwanza-kirumba
      7. shinyanga -kambarage
      8. kagera-kaitaba

      mengineee endeleeni wenyewe.............
      Mbeky likes this.

    10. mkeyamasai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2013
      Posts : 281
      Rep Power : 417
      Likes Received
      49
      Likes Given
      370

      Default Re: interview pccb

      Quote By obama wa bongo View Post
      viwanja vya ccm mikoani
      1. dodoma-jamhuri
      2. arusha-sheik ameir abeid
      3. iringa -samora
      4. tabora-ali hasan mwinyi
      5. mtwara-nangwande sijaona studium
      6. mwanza-kirumba
      7. shinyanga -kambarage
      8. kagera-kaitaba

      mengineee endeleeni wenyewe.............
      intervw watafanya dar kazi mikoani.

    11. mnengene's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2011
      Posts : 492
      Rep Power : 546
      Likes Received
      142
      Likes Given
      46

      Default Re: interview pccb

      Lazima usaili huu ufanyike uwanjani, manake kwa mfumo wa ajira wa taasisi hii pamoja na kuangalia professionalism, ukakamavu ni nyenzo na kigezo muhimu sana kupata ajira kwenye taasisi hii.
      Waombaji wote wajiandae vizuri kwa mazoezi ya physique (physical fitness) , kukimbizana lazima hata uwe na masters.
      Manake wote watakaofaulu usaili watatakiwa kupelekwa kwenye mafunzo (recruit corse) isiyopungua miezi 8 kabla ya kuajiriwa rasmi as the institution is paramilitary.
      Kwenye recruit course kuamka asubuhi ni saa 10 asubuhi na kulala ni saa 4 usiku kila siku, ratiba imekamilika watu wajiandae kwa hectics.

      Aidha taasisi imeshafunga kupokea maombi tokea tarehe 22/10 .Usiangaike kutuma kama ulikuwa haujatuma hadi tar 21/10.
      Waombaji wote wawe wavumilivu, mchakato ajira hizi unaweza chukua muda mrefu hususani kwenye zoezi la kuscrin vyeti vya wale ambao wataitwa kwenye usaili.
      Kama umetumia nakala ya vyeti vya kufoji, jiandae kujitetea mahakamani.
      Aidha mnaaswa kuepuka na matapeli wanaowadanganya kwamba wanaweza kukusaidia kupata ajira kwenye taasisi kwa njia ya mkato na hivyo wapewe fedha au bakshishi ya aina yeyote. Yeyeto atakayekutana na mtu wa namna hiyo amripoti kwa Mkurugenzi mkuu TAKUKURU +255 22 2150043-6,+255 22 2150047 au ofisi yeyote ya takukuru iliyo karibu.
      Taratibu za ajira kwenye hii Taasisi hazina upendeleo.
      MKILINDI, OMJ, mashalo and 2 others like this.

    12. Luno G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2012
      Location : Yombo Vituka
      Posts : 1,374
      Rep Power : 678
      Likes Received
      358
      Likes Given
      173

      Default Re: interview pccb

      Hawawezi ita watu wote lazima watakuwa na idadi yao fulani
      OMJ likes this.
      Usiogope kufa, ogopa kufa na dhambi

    13. OMJ's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th April 2013
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 163
      Rep Power : 405
      Likes Received
      25
      Likes Given
      29

      Default Re: interview pccb

      Quote By Luno G View Post
      Hawawezi ita watu wote lazima watakuwa na idadi yao fulani
      Wataita wote wafanye mtihani wajichuje wenyewe. Shortlist yoyote bila hivyo itakuwa na maswali pembeni kuwa kigezo gani. ili usilalamike, unapewa kitest kigumu, watakaoshinda ndio wanaelekea kwenye oral na other recruitment process.
      (Jfasta.com | Ultimate fast information portal in East Africa| Get updated Job Opportunity| Tenders |Calls for Interviews and More)

    14. obama wa bongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2012
      Location : WHITE HOUSE
      Posts : 2,858
      Rep Power : 171815760
      Likes Received
      1108
      Likes Given
      855

      Default Re: interview pccb

      Quote By mkeyamasai View Post
      intervw watafanya dar kazi mikoani.
      mimi nimetaja viwanja tu vya CCM sijaongelea mambo ya usahili wa pccb.usikurupuke mkuu

    15. Vitanivita Murra's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th June 2013
      Posts : 13
      Rep Power : 368
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: interview pccb

      mi naona ccm kirumba ndo penyewe



    16. Blessed's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 1,869
      Rep Power : 7195070
      Likes Received
      615
      Likes Given
      813

      Default Re: interview pccb

      Dah!nimebana brake ghafla nilituma tayari shimo limeteama,nitarudi.

    17. matatiz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2012
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 721
      Rep Power : 553
      Likes Received
      214
      Likes Given
      128

      Default Re: interview pccb

      Intavyuu itafanyika Kambi ya jeshi lugalo Vitakaguliwa vyeti na mbio zitaanza kutoka lugalo mpaka kambi ya gongo la mboto. Atakaye chemka ndo atajidiskwalifai mwenyeweee.
      Barry Dauda Jr likes this.

    18. Gagurito's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2011
      Location : Gangilonga....
      Posts : 5,535
      Rep Power : 9948481
      Likes Received
      745
      Likes Given
      698

      Default Re: interview pccb

      hahaha

      kitu kigamboni

    19. Aggape's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 25th August 2013
      Posts : 7
      Rep Power : 357
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: interview pccb

      Mnafikiri itachukua kama muda gani hivi,ili watu waitwe kwenye usaili?

    20. harakat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2011
      Posts : 1,903
      Rep Power : 983
      Likes Received
      433
      Likes Given
      5

      Default Re: interview pccb

      kama ulienda ukanunua cheti cha darasa la saba wakati serikali ilishaviondoa kwa muda basi utakua umetoa rushwa ili upewe cheti nnjoo kijiwe tukae wote.Hili kuna jamaa alikua ananipa kwamba kuna interview zilifanywa bila kuelewa.
      watu wametengeneza vyeti wakati ilikua wapate barua toka kwa afisa elimu wa mkoa tayari ni kimeo.nimechoka

    21. Clean9

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. PCCB, media to discuss change of new graft law
      By BAK in forum Jukwaa la Sheria (The Law Forum)
      Replies: 5
      Last Post: 27th January 2014, 21:27
    2. Pccb na interview zao
      By beal in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 21
      Last Post: 13th January 2014, 19:17
    3. Interview ya Mawaziri Ghana
      By mTz in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 1
      Last Post: 23rd July 2007, 17:55
    4. Does this [Interview] give answers on our mining contracts??
      By Interested Observer in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 30
      Last Post: 11th June 2007, 04:15
    5. Miss Tanzania Interview Pics In Mexico
      By isibingo in forum Jamii Photos
      Replies: 9
      Last Post: 28th May 2007, 11:46

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...