JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: interview pccb

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 34 of 34
    1. korino's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2011
      Posts : 257
      Rep Power : 475
      Likes Received
      39
      Likes Given
      51

      Default interview pccb

      Km watatuita wote tulofanya application...otea interview itafanyikia wap


    2. reginahope's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th March 2013
      Posts : 142
      Rep Power : 384
      Likes Received
      23
      Likes Given
      0

      Default Re: interview pccb

      kuna baadhi ya miaka vyeti vilitoka. km mwaka 2000

    3. mashalo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th July 2013
      Posts : 11
      Rep Power : 342
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: interview pccb

      Hivi ni kweli kuwa hawatachukua Graduates waliomaliza mwaka huu? Maana kuna watu tayari washavumisha kuwa watachukua tu graduates waliomaliza 2012 kurudi nyuma... Any assurance please...

    4. bologna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th September 2012
      Posts : 370
      Rep Power : 458
      Likes Received
      96
      Likes Given
      271

      Default Re: interview pccb

      Utajiitaje Graduate kabla ya Graduation mkuu. Huwezi ukawa shortlisted kwa kuambatanisha provision au statement of results. Bora buku lako la stemp ungenywea NOVIDA ya sh 1000.
      diunal likes this.

    5. diunal's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th May 2013
      Posts : 263
      Rep Power : 402
      Likes Received
      22
      Likes Given
      42

      Default Re: interview pccb

      Quote By mashalo View Post
      Hivi ni kweli kuwa hawatachukua Graduates waliomaliza mwaka huu? Maana kuna watu tayari washavumisha kuwa watachukua tu graduates waliomaliza 2012 kurudi nyuma... Any assurance please...
      Usiishi kwa uvumi! Tafuta ukweli ili kujiridhisha.Lakini pia ukiangalia Tangazo la kazi, linakuhitaji mwombaji uwe na vyeti halisi.Sasa wew hata graduation bado, hivyo viambatanisho na CV yako itakaaje? Yaani kabla hata hujatunukiwa hiyo shahada unataka kuajiriwa wakati kuna maelfu ya wahitimu wako timamu...

    6. gamaweshi belo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th November 2012
      Location : dar es salaam
      Posts : 124
      Rep Power : 398
      Likes Received
      27
      Likes Given
      11

      Default Re: interview pccb

      uwanja wa taifa

    7. JF SMS Swahili

    8. Adharusi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2012
      Location : Mtwara
      Posts : 4,905
      Rep Power : 9388992
      Likes Received
      847
      Likes Given
      313

      Default Re: interview pccb

      Ha ha haa!tujiajili tu

    9. kabanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Location : Kisarawe
      Posts : 11,099
      Rep Power : 62383819
      Likes Received
      3673
      Likes Given
      401

      Default Re: interview pccb

      Kumbe wengi mmeomba....?
      ''Hakuna Baba Mwenye Gari, kuna Baba mwenye Nyumba tu....!''

    10. reginahope's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th March 2013
      Posts : 142
      Rep Power : 384
      Likes Received
      23
      Likes Given
      0

      Default Re: interview pccb

      kwenye reliable physical address mmejazaje?

    11. MoreFireNow's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 11th November 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: interview pccb

      Haaaa..............'

    12. KATATA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2013
      Location : Arusha
      Posts : 304
      Rep Power : 413
      Likes Received
      68
      Likes Given
      15

      Default

      Quote By mashalo View Post
      Hivi ni kweli kuwa hawatachukua Graduates waliomaliza mwaka huu? Maana kuna watu tayari washavumisha kuwa watachukua tu graduates waliomaliza 2012 kurudi nyuma... Any assurance please...
      Sasa wewe graduate wa mwaka 2013, Transcript na Cheti umetoa wapi?

    13. KATATA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2013
      Location : Arusha
      Posts : 304
      Rep Power : 413
      Likes Received
      68
      Likes Given
      15

      Default

      Quote By reginahope View Post
      kwenye reliable physical address mmejazaje?
      Japo mie sikuomba, ila hapo ulitakiwa uandike eneo unaloishi (mtaa/kijiji) plus barua ya Serikali ya mtaa/kijiji.

    14. #32
      yaser's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Posts : 1,041
      Rep Power : 701
      Likes Received
      162
      Likes Given
      2

      Default Re: interview pccb

      itafanyika home kwetu
      SIO KILA ANAYEICHUKIA CHADEMA ANAIPENDA CCM......NCHI YETU HII TUNA UHURU WA KUFANYA MAAMUZI YA KISIASA.

    15. wipem's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 11th April 2012
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: interview pccb

      Wandugu wale mlioitwa huko pccb yenu.
      Hio aptitude test ndio test ya aina gani?

    16. Ngaramtoni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th September 2012
      Posts : 281
      Rep Power : 440
      Likes Received
      26
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By mnengene View Post
      Lazima usaili huu ufanyike uwanjani, manake kwa mfumo wa ajira wa taasisi hii pamoja na kuangalia professionalism, ukakamavu ni nyenzo na kigezo muhimu sana kupata ajira kwenye taasisi hii.
      Waombaji wote wajiandae vizuri kwa mazoezi ya physique (physical fitness) , kukimbizana lazima hata uwe na masters.
      Manake wote watakaofaulu usaili watatakiwa kupelekwa kwenye mafunzo (recruit corse) isiyopungua miezi 8 kabla ya kuajiriwa rasmi as the institution is paramilitary.
      Kwenye recruit course kuamka asubuhi ni saa 10 asubuhi na kulala ni saa 4 usiku kila siku, ratiba imekamilika watu wajiandae kwa hectics.

      Aidha taasisi imeshafunga kupokea maombi tokea tarehe 22/10 .Usiangaike kutuma kama ulikuwa haujatuma hadi tar 21/10.
      Waombaji wote wawe wavumilivu, mchakato ajira hizi unaweza chukua muda mrefu hususani kwenye zoezi la kuscrin vyeti vya wale ambao wataitwa kwenye usaili.
      Kama umetumia nakala ya vyeti vya kufoji, jiandae kujitetea mahakamani.
      Aidha mnaaswa kuepuka na matapeli wanaowadanganya kwamba wanaweza kukusaidia kupata ajira kwenye taasisi kwa njia ya mkato na hivyo wapewe fedha au bakshishi ya aina yeyote. Yeyeto atakayekutana na mtu wa namna hiyo amripoti kwa Mkurugenzi mkuu TAKUKURU +255 22 2150043-6,+255 22 2150047 au ofisi yeyote ya takukuru iliyo karibu.
      Taratibu za ajira kwenye hii Taasisi hazina upendeleo.
      mkuu unamaanisha waliomba ambao hawajaona majina yao wanaweza kuitwa baadaye

    17. JF SMS Swahili

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Similar Topics

    1. PCCB, media to discuss change of new graft law
      By BAK in forum Jukwaa la Sheria (The Law Forum)
      Replies: 5
      Last Post: 27th January 2014, 21:27
    2. Pccb na interview zao
      By beal in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 21
      Last Post: 13th January 2014, 19:17
    3. Interview ya Mawaziri Ghana
      By mTz in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 1
      Last Post: 23rd July 2007, 17:55
    4. Does this [Interview] give answers on our mining contracts??
      By Interested Observer in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 30
      Last Post: 11th June 2007, 04:15
    5. Miss Tanzania Interview Pics In Mexico
      By isibingo in forum Jamii Photos
      Replies: 9
      Last Post: 28th May 2007, 11:46

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...