JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Usaili wa kujiunga na jeshi la polisi 2013

    Report Post
    Results 1 to 13 of 13
    1. Malengo Jr's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th August 2013
      Location : Mwanza
      Posts : 185
      Rep Power : 404
      Likes Received
      32
      Likes Given
      17

      Default Usaili wa kujiunga na jeshi la polisi 2013

      Jeshi la polisi nchini limetoa orodha ya vijana wa kidato cha 4 wa mwaka 2012 na wale wa kidato cha 6 wa mwaka 2013 walioitwa kwenye usaili wa kujiunga na jeshi hilo. Vijana hao ni miongoni mwa wale waliojaza selform kabla ya kuhitimu masomo yao. Kujua kama wewe ni miongoni mwa walioitwa kwenye usaili, tafadhali tembelea website ya jeshi hilo ambayo ni; www.policeforce.go.tz
      Last edited by Malengo Jr; 26th August 2013 at 10:30.
      Mentor and king njenga like this.

    2. Movie-Date

    3. Raaj Roja's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th February 2013
      Posts : 16
      Rep Power : 396
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Usaili wa kujiunga na jeshi la polisi 2013

      Haya kila la kheri mlochaguliwa,nendeni mkawe waadilifu hatutaki ubabaishaji..

    4. HEMED SULEEY's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd March 2013
      Posts : 67
      Rep Power : 404
      Likes Received
      8
      Likes Given
      4

      Default Re: Usaili wa kujiunga na jeshi la polisi 2013

      Nawatakia uadilifu na utaifa mbele, over

    5. DAVID MHAGAMA's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 6th August 2013
      Posts : 6
      Rep Power : 369
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default

      Nisaidieni niweze kuipata hiyo orodha ya majina.

    6. HEMED SULEEY's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd March 2013
      Posts : 67
      Rep Power : 404
      Likes Received
      8
      Likes Given
      4

      Default Re: Usaili wa kujiunga na jeshi la polisi 2013

      Tembelea website ya polisi tanzania, Tanzania Police Force, oveer

    7. WB-1

    8. Larusai Mux's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2012
      Posts : 281
      Rep Power : 465
      Likes Received
      41
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By HEMED SULEEY View Post
      Tembelea website ya polisi tanzania, Tanzania Police Force, oveer
      wakuu vp!,kuna pia tulio omba hizo nafas kwa kujaza form ya walio hitimu chuo!

    9. lonewolf ranger's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd February 2013
      Posts : 233
      Rep Power : 438
      Likes Received
      57
      Likes Given
      4

      Default Re: Usaili wa kujiunga na jeshi la polisi 2013

      hivi ni atua zipi kuaply JWTZ?,maana mwakani nataka kujiunga nina taaluma ya h.laboratory!nijulisheni please!

    10. #8
      HMJ's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th April 2013
      Posts : 115
      Rep Power : 406
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Re: Usaili wa kujiunga na jeshi la polisi 2013

      wakuu hebu niangalizieni Steven Muhando maana simu haina uwezo wa kufungua please

      thanks....

    11. DAVID MHAGAMA's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 6th August 2013
      Posts : 6
      Rep Power : 369
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By HEMED SULEEY View Post
      Tembelea website ya polisi tanzania, Tanzania Police Force, oveer
      Nimetembelea hiyo website ila mimi kwenye simu haionyeshi,kwani hakuna uwezekano wa kuyapata majina?

    12. HEMED SULEEY's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd March 2013
      Posts : 67
      Rep Power : 404
      Likes Received
      8
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By DAVID MHAGAMA View Post
      Nimetembelea hiyo website ila mimi kwenye simu haionyeshi,kwani hakuna uwezekano wa kuyapata majina?
      kijana majina yako mengi sana form 4 kama 3653 na form 6 kama 621 kama nikiyaweka yata chokua kurasa nyingi na itakuwa ngumu kuyasoma, oveer

    13. Malengo Jr's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th August 2013
      Location : Mwanza
      Posts : 185
      Rep Power : 404
      Likes Received
      32
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By Larusai Mux View Post
      wakuu vp!,kuna pia tulio omba hizo nafas kwa kujaza form ya walio hitimu chuo!

      Wale wenye digree mtaitwa kwenye usaili makao makuu ya jeshi DSM. Kwasasa bado hawajatoa orodha ya walioitwa kwa wenye digree, 2kipata taarifa 2tafahamishana.

    14. Vicent Temu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th August 2013
      Posts : 34
      Rep Power : 373
      Likes Received
      4
      Likes Given
      10

      Default

      Quote By HEMED SULEEY View Post
      kijana majina yako mengi sana form 4 kama 3653 na form 6 kama 621 kama nikiyaweka yata chokua kurasa nyingi na itakuwa ngumu kuyasoma, oveer
      Sawa Afande!!

    15. papa msae's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 11th June 2013
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      je kwa wale wa elimu ya juu diplom na degree lini tunaitwa kwenye usaili wakubwa!

    16. Azam

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...