JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: ajira mpya za walimu 2013-2014

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 60
    1. allan clement's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th August 2013
      Location : korogwe, tanga
      Posts : 481
      Rep Power : 464
      Likes Received
      112
      Likes Given
      2

      Default ajira mpya za walimu 2013-2014

      Jaman kuna tetes eti post za walimu mwaka huu zitatolewa octoba? kama kuna anayejua ukwel tafadhal..
      peter daudi, Kidendei and frog like this.

    2. Movie-Date

    3. allan clement's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th August 2013
      Location : korogwe, tanga
      Posts : 481
      Rep Power : 464
      Likes Received
      112
      Likes Given
      2

      Default Re: ajira mpya za walimu 2013-2014

      hivi kwani kila thread lazima uchangie? nimeuliza kwa wema tu lakini nashangaa nashushuliwa eti mvivu! sasa chuo nilienda ili iweje kumbe nina uwezo wa kujiajiri! me naona bora ukae kimya hujui naishije muda huu had naulizia ajira ujue hali tete! watu hatuko sawa SOMEONE'S TRASH IS ANOTHER MAN'S TREASURE

    4. #22
      mwantui's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 843
      Rep Power : 661
      Likes Received
      173
      Likes Given
      34

      Default Re: ajira mpya za walimu 2013-2014

      Mpaka February

    5. Setty sanga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th August 2013
      Posts : 15
      Rep Power : 369
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default

      Ajira zinaitajika sana kwani watu huku kitaa huku ni kugumu sana acheni fikra ovyo

    6. Setty sanga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th August 2013
      Posts : 15
      Rep Power : 369
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: ajira mpya za walimu 2013-2014

      Nahisi mwezi wa kumi na mbili nimewasiliana na mlugo

    7. Polite's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Location : Tanganyika
      Posts : 1,861
      Rep Power : 85901526
      Likes Received
      454
      Likes Given
      219

      Default Re: ajira mpya za walimu 2013-2014

      mwezi wa kwanza

    8. Likumba J's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th March 2013
      Posts : 23
      Rep Power : 394
      Likes Received
      0
      Likes Given
      3

      Default Re: ajira mpya za walimu 2013-2014

      Utata mtupu wa ajira hapa bongo

    9. Andrew Jr's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd April 2012
      Posts : 247
      Rep Power : 485
      Likes Received
      38
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By allan clement View Post
      Jaman kuna tetes eti post za walimu mwaka huu zitatolewa octoba? kama kuna anayejua ukwel tafadhal..
      Ifike sehemu watu wapende kufata na kujua taratibu za serikali. Serikali kwa mwaka huu 2013 hawawezi kuajiri walimu . Waalimu walioripoti vituoni Mwezi March, bajeti yao ni ya 2012/2013. Kwahiyo, waalimu wengine, yaani ajira mpya lazima wasubiri bajeti ya serikali 2013/2014. Usidanganyike, kwa mwaka huu ajira zenu hazipo, mapema mwakani sawa.

    10. #28
      SG8's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2009
      Location : DSM
      Posts : 2,839
      Rep Power : 4312
      Likes Received
      905
      Likes Given
      843

      Default

      Quote By Andrew Jr View Post
      Ifike sehemu watu wapende
      kufata na kujua taratibu za serikali. Serikali kwa mwaka huu 2013
      hawawezi kuajiri walimu . Waalimu walioripoti vituoni Mwezi March,
      bajeti yao ni ya 2012/2013. Kwahiyo, waalimu wengine, yaani ajira mpya
      lazima wasubiri bajeti ya serikali 2013/2014. Usidanganyike, kwa mwaka
      huu ajira zenu hazipo, mapema mwakani sawa.
      Swali la ufahamu, kwa bajeti ya 2013/14 haijaanza? If yes inaanza lini? Na bajeti ya 2012/13 inaisha lini kwa mujibu wa taratibu za serikali?

    11. Godwin M Mroso's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th May 2013
      Location : Kilimanjaro,Mwanza,Dodoma, Dsm
      Posts : 70
      Rep Power : 393
      Likes Received
      13
      Likes Given
      7

      Default Re: ajira mpya za walimu 2013-2014

      Bajeti ya 2013/2014 imeanza Julai 1,2013 bajeti ya 2012/2013 imeshakwisha. Kuhusiana na hizo ajira za walimu kwa mwaka wa fedha 2013/2014 kutoka kwa chanzo kutoka wizarani ni kwamba kibali cha kuajiri kimeshatolewa na utumishi mchakato wa ajira unaendelea na possible januari 2014 majlna yatatolewa watu wakaripoti vituoni. Kuweni na subira na mjiandae kisaikolojia kuishi in district councils areas manake kuna changamoto nyingi

    12. #30
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,458
      Rep Power : 2329
      Likes Received
      527
      Likes Given
      19

      Default Re: ajira mpya za walimu 2013-2014

      Mwaka huu,tutaajiri walimu wa sayansi tu.

    13. msadapadasi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th January 2011
      Posts : 466
      Rep Power : 595
      Likes Received
      46
      Likes Given
      175

      Default Re: ajira mpya za walimu 2013-2014

      waalimu tunawaomba muwe watulivu kwani juzi naibu waziri machachari alisema nje ya ukumbi wa bunge kuwa ajira ni hadi mwezi wa pili tarehe mosi na watatu rejea gazeti la mwananchi na mawio la wiki iliopita KANIKI A WA TANGA MTOTO WA ZAINABU Ahsanten waalimu muwe watulivu
      Huu ni Uchochezi... Ionekane eti Mimi...(Tyson)

      Yeye atatupigania Nasi Tutanyamaza Kimya...(Musa)

    14. Secret Service's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Location : Washington DC
      Posts : 2,747
      Rep Power : 1064
      Likes Received
      665
      Likes Given
      1115

      Default

      Quote By Andrew Jr View Post
      Ifike sehemu watu wapende kufata na kujua taratibu za serikali. Serikali kwa mwaka huu 2013 hawawezi kuajiri walimu . Waalimu walioripoti vituoni Mwezi March, bajeti yao ni ya 2012/2013. Kwahiyo, waalimu wengine, yaani ajira mpya lazima wasubiri bajeti ya serikali 2013/2014. Usidanganyike, kwa mwaka huu ajira zenu hazipo, mapema mwakani sawa.
      Tuendelee..
      Kama umesema walimu wapya wataajiriwa katika budget ya 2013/14, sisi tunavyofahamu vikao vya budget ni hadi Mwaka 2014 Mwezi wa June. Kama ndio hivo, basi ajira zitatoka kuanzia mwezi wa 7 na kuendelea.

    15. MKILINDI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th February 2012
      Posts : 175
      Rep Power : 481
      Likes Received
      26
      Likes Given
      43

      Default Re: ajira mpya za walimu 2013-2014

      Quote By secret service View Post
      tuendelee..
      Kama umesema walimu wapya wataajiriwa katika budget ya 2013/14, sisi tunavyofahamu vikao vya budget ni hadi mwaka 2014 mwezi wa june. Kama ndio hivo, basi ajira zitatoka kuanzia mwezi wa 7 na kuendelea.
      kwa mujibu wa naibu wazir wa nchi ofisi ya pinda anayeshughulikia elimu amesema ajira za walimu ni january na wataajiri walimu 26elfu.
      Source - habari leo tar 23dec

    16. Secret Service's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Location : Washington DC
      Posts : 2,747
      Rep Power : 1064
      Likes Received
      665
      Likes Given
      1115

      Default

      Quote By MKILINDI View Post
      kwa mujibu wa naibu wazir wa nchi ofisi ya pinda anayeshughulikia elimu amesema ajira za walimu ni january na wataajiri walimu 26elfu.
      Source - habari leo tar 23dec
      Well Said mkuu.

    17. karema's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd October 2013
      Posts : 95
      Rep Power : 380
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By allan clement View Post
      mfano halisi ni mimi! sijasomea ualimu eti kwa kuwa nilikosa mishe zingine.. nilifanya vizuri tu o level na a-level..
      wala si kweli mi nijuavyo kuna sifa mbili za kusomea ualimu1:kufail 2:umasikini,hayo uyasemayo unajikosha tu,we kama una akiri timamu mwajiri anakuambia hukuona kazi nyingine nawe umo tu,nina wasiwasi na akili za watu wnaosomea ualimu.

    18. karema's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd October 2013
      Posts : 95
      Rep Power : 380
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: ajira mpya za walimu 2013-2014

      haya mambo ya ajabu kweli msomi mzima una kaa kusubiri kuajiriwa,wakati upo chuo ulikuwa unatwanga pombe tu boom likiingia,kwanza niaibu na ufinyu wa fikra.mi wakati nipo chuo nilianzisha project ya kutengeneza sabuni kwa sasa kampuni imekua si kawaida inaingiza zaidi ya million 160 kwa mwezi,mtu akinambia habari za kuajiriwa namwona chizi kabisa.

    19. Secret Service's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Location : Washington DC
      Posts : 2,747
      Rep Power : 1064
      Likes Received
      665
      Likes Given
      1115

      Default

      Quote By karema View Post
      wala si kweli mi nijuavyo kuna sifa mbili za kusomea ualimu1:kufail 2:umasikini,hayo uyasemayo unajikosha tu,we kama una akiri timamu mwajiri anakuambia hukuona kazi nyingine nawe umo tu,nina wasiwasi na akili za watu wnaosomea ualimu.
      Haha haa..



      Kwahiyo taarifa za uhakika ni kwamba walimu soon wanaajiriwa.

    20. karema's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd October 2013
      Posts : 95
      Rep Power : 380
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: ajira mpya za walimu 2013-2014

      jana penyewe rafiki yangu kanipigia simu heti nimwangalizie net kasikia ajira zimetoka

    21. karema's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd October 2013
      Posts : 95
      Rep Power : 380
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Secret Service View Post
      Haha haa..



      Kwahiyo taarifa za uhakika ni kwamba walimu soon wanaajiriwa.
      subira huvuta heri

    22. potential girl's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th August 2013
      Posts : 66
      Rep Power : 382
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By karema View Post
      haya mambo ya ajabu kweli msomi mzima una kaa kusubiri kuajiriwa,wakati upo chuo ulikuwa unatwanga pombe tu boom likiingia,kwanza niaibu na ufinyu wa fikra.mi wakati nipo chuo nilianzisha project ya kutengeneza sabuni kwa sasa kampuni imekua si kawaida inaingiza zaidi ya million 160 kwa mwezi,mtu akinambia habari za kuajiriwa namwona chizi kabisa.


      Hongera karema ....maisha ni mchakato kama we ulifanikiwa mshukuru Mungu usijisifu wala usidharau wengine ambao hawajafikia kwenye nafasi uliyonayo sasa. pole pia kwa kuwa hapo ulipo bila hao waliofeli na walio maskini usingefundishwa. Jaribu kuwaza chanya kwa kila kitu.
      Lighondi likes this.

    23. Azam

    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...